ทีเด็ดบอล SC Heerenveen vs Feyenoord
‹ คู่ก่อนหน้าBangor Celtic vs Wayside Celtic · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 128 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vitesse Arnhem vs De Graafschap · อา. 8 พ.ย. 18:15 น.
Holland Eredivisie
🕒 08-11-2026 18:15 น.
SC Heerenveenเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 18 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 128 / 35118:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริง68.5พลังทีม79.9SC HeerenveenFeyenoordใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ29% @4.0571% @1.69สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.87
Feyenoordทีมเยือน · อันดับ #1 · 25 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Trenskow JacobFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0VS1🛡️
✓ ชนะ
Givairo ReadDF · 20 ปี£25Mคะแนน 7.72🎯
Ringo MeerveldMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2⚽
✓ ชนะ
Anis Hadj MoussaFW · 24 ปี£23Mคะแนน 7.73🛡️
Oliver BraudeDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8VS3🎯
✓ ชนะ
Luciano ValenteMF · 22 ปี£18Mคะแนน 7.5Feyenoord ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม71.4พลังที่แท้จริง68.5พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+11.4Feyenoord นำ 11.4 · ตลาดให้เต็ง 55%พลังทีม79.1พลังที่แท้จริง79.9พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านSC Heerenveenรอง 0.5/1 @1.99พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 9.6SC Heerenveenการ์ดยิงดุ🔥10.8SC Heerenveenการ์ดรับหลวม🕳️9.6Feyenoordการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1SC Heerenveenการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFeyenoordต่อ 0.5/1 @1.87แนวรุก🔥14.4 vs 10.8Feyenoordดาวเด่น 1
£25MReadดาวเด่น 2
£23MMoussaดาวเด่น 3
£18MValenteการ์ดรับหลวม🕳️6.6SC Heerenveenการ์ดยิงดุ🔥14.4Feyenoordการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.96พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.4ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SC Heerenveenเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 18 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 128 / 35118:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริง68.5พลังทีม79.9
SC HeerenveenFeyenoord
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
29% @4.0571% @1.69
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.87
Feyenoordทีมเยือน · อันดับ #1 · 25 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Trenskow JacobFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
Trenskow JacobFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.01🛡️
✓ ชนะ
Givairo ReadDF · 20 ปี£25Mคะแนน 7.7
✓ ชนะ
Givairo ReadDF · 20 ปี£25Mคะแนน 7.72🎯
Ringo MeerveldMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
Ringo MeerveldMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
✓ ชนะ
Anis Hadj MoussaFW · 24 ปี£23Mคะแนน 7.7
✓ ชนะ
Anis Hadj MoussaFW · 24 ปี£23Mคะแนน 7.73🛡️
Oliver BraudeDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
Oliver BraudeDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.83🎯
✓ ชนะ
Luciano ValenteMF · 22 ปี£18Mคะแนน 7.5
✓ ชนะ
Luciano ValenteMF · 22 ปี£18Mคะแนน 7.5Feyenoord ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม71.4
พลังที่แท้จริง68.5
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+11.4
Feyenoord นำ 11.4 · ตลาดให้เต็ง 55%
พลังทีม79.1
พลังที่แท้จริง79.9
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Heerenveen
รอง 0.5/1 @1.99
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 9.6SC Heerenveen
การ์ดยิงดุ🔥10.8SC Heerenveen
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Feyenoord
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1SC Heerenveen
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFeyenoord
ต่อ 0.5/1 @1.87
แนวรุก🔥14.4 vs 10.8Feyenoord
ดาวเด่น 1
£25MRead
£25MReadดาวเด่น 2
£23MMoussa
£23MMoussaดาวเด่น 3
£18MValente
£18MValenteการ์ดรับหลวม🕳️6.6SC Heerenveen
การ์ดยิงดุ🔥14.4Feyenoord
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.96
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.4ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง SC Heerenveen = วงกลม · Feyenoord = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
SC Heerenveenตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Feyenoordตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1B.Klaverboer6.5
19Zagaritis V.6.5
3M.Willemsen6.7
4Kersten S.6.3
45O.Braude6.8
8Courtens N.5.7
16M.Linday6.8
7Rivera M.6.5
14L.Smans6.2
20Trenskow Jacob7.0
9Vente D.6.4
1Ernst T.6.7
16Lopez J.6.8
35Marmol M.7.2
4Watanabe T.7.2
26G.Read7.7
28Targhalline O.7.5
34Vanhoutte C.7.0
8G.Zechiël7.2
10Valente L.7.5
19Nacho Ferri6.9
23Hadj Moussa A.7.7SC Heerenveen4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Feyenoord4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ SC Heerenveen vs แนวรุก Feyenoord
4vs326.3 – 22.1 คะแนน
SC Heerenveen คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs332.2 – 21.6 คะแนน
SC Heerenveen คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก SC Heerenveen vs แนวรับ Feyenoord
1vs46.4 – 28.8 คะแนน
Feyenoord คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · SC Heerenveen คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Heerenveen vs Feyenoord
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFeyenoord ต่อ 0.5/1 @1.87การ์ด 6 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.96การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFeyenoord +11.468.5 vs 79.9
🃏ศึกดาวเด่นFeyenoord ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFeyenoordโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Feyenoord · บิลหลัก 1X2 @1.69
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Feyenoord ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.69 · ควรเป็น @1.85 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Feyenoord 32 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Feyenoord ต่อ 0.5/1
ได้ 50%เสียครึ่ง 22%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Feyenoord · คาดสกอร์ 1.8 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Feyenoord ชนะ 1 ลูก25%
Feyenoord ชนะ 2 ลูก15%
Feyenoord ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ22%
SC Heerenveen ชนะ 1 ลูก13%
SC Heerenveen ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Feyenoord ชนะ50%
Feyenoord ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Feyenoord คลีนชีท16%
SC Heerenveen ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Heerenveen ไม่แพ้50%
Feyenoord ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-06%3-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Feyenoord)
- โอกาส Feyenoord ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Feyenoord ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Feyenoord ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.69 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.85 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- SC Heerenveen ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด SC Heerenveen เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส SC Heerenveen ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Heerenveen
ช4-0พ0-2ช4-0ช3-2ช2-0ช1-0
Feyenoord
ช3-2ช4-3พ0-1ส1-1ส1-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Heerenveenยิง 1.8 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Feyenoordยิง 2.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Heerenveen
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 21
Feyenoord
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Heerenveen
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Feyenoord
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Heerenveen
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Feyenoord
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SC Heerenveen ชนะ 2เสมอ 1Feyenoord ชนะ 5
- 11-01-2026SC Heerenveen2 - 2Feyenoord
- 18-12-2025Feyenoord2 - 3SC Heerenveen
- 14-09-2025Feyenoord1 - 0SC Heerenveen
- 18-05-2025SC Heerenveen2 - 0Feyenoord
- 24-11-2024Feyenoord3 - 0SC Heerenveen
- 17-03-2024SC Heerenveen2 - 3Feyenoord
- 16-09-2023Feyenoord6 - 1SC Heerenveen
- 02-03-2023SC Heerenveen0 - 1Feyenoord
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SC Heerenveen@3.97 → @4.05▲ 2.2%
เสมอ@4.22 → @4.210.2%
ทีมเยือน Feyenoord@1.69 → @1.690.2%
คู่อื่นใน Eredivisie 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-3-3)
SC Heerenveen
1B.Klaverboer
19Zagaritis V.
3M.Willemsen
4Kersten S.
45O.Braude
8Courtens N.
16M.Linday
7Rivera M.
14L.Smans
20Trenskow Jacob
9Vente D.
Feyenoord
23Hadj Moussa A.
19Nacho Ferri
10Valente L.
8G.Zechiël
34Vanhoutte C.
28Targhalline O.
26G.Read
4Watanabe T.
35Marmol M.
16Lopez J.
1Ernst T.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 3.83 | 4.40 | 1.57 | 1.93 | 3.5 | 1.79 | 1.91 | -0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 3.65 | 4.05 | 1.65 | 1.94 | 3.5 | 1.78 | 1.70 | -1 | 2.08 | ||
| Crown | Initial | 4.10 | 4.50 | 1.71 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 2.00 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 4.10 | 4.45 | 1.71 | 2.00 | 3.5 | 1.87 | 2.00 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 4.20 | 1.70 | 1.83 | 3.5 | 1.98 | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 4.20 | 4.20 | 1.73 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 4.00 | 4.20 | 1.70 | 1.80 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.10 | 4.10 | 1.71 | 1.97 | 3.5 | 1.82 | 1.96 | -0.5/1 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 4.20 | 4.33 | 1.67 | 1.94 | 3.5 | 1.91 | 1.98 | -0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 4.20 | 4.33 | 1.67 | 1.99 | 3.5 | 1.86 | 1.99 | -0.5/1 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.90 | 4.25 | 1.70 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 1.97 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 3.75 | 4.25 | 1.73 | 2.03 | 3.5 | 1.84 | 2.00 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| 10BET | Initial | 3.95 | 4.10 | 1.68 | 1.80 | 3.5 | 1.91 | 1.73 | -1 | 2.05 | |
| Live | 4.20 | 4.30 | 1.67 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.73 | -1 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 3.90 | 4.25 | 1.70 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 1.97 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 3.75 | 4.25 | 1.73 | 2.03 | 3.5 | 1.84 | 2.00 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| Sbobet | Initial | 3.80 | 3.96 | 1.65 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 1.97 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 3.86 | 3.99 | 1.63 | 1.97 | 3.5 | 1.89 | 2.01 | -0.5/1 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 3.47 | 3.98 | 1.73 | 1.84 | 3.5 | 2.00 | 1.95 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 3.95 | 4.22 | 1.71 | 2.01 | 3.5 | 1.87 | 2.01 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 4.00 | 4.10 | 1.69 | 1.82 | 3.5 | 1.93 | 1.87 | -0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 4.10 | 4.30 | 1.70 | 1.98 | 3.5 | 1.81 | 1.94 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 4.27 | 4.39 | 1.66 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.99 | -0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 4.27 | 4.42 | 1.72 | 1.84 | 3/3.5 | 2.04 | 1.98 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| hkjc | Initial | 3.55 | 4.05 | 1.65 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.82 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 3.55 | 4.05 | 1.65 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.82 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 3.80 | 4.33 | 1.67 | 1.80 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.00 | 4.00 | 1.67 | 1.95 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | -0.5/1 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 3.95 | 4.20 | 1.73 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 2.05 | -0.5 | 1.70 | |
| Live | 4.00 | 4.20 | 1.73 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 2.05 | -0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 4.13 | 4.34 | 1.76 | 1.87 | 3.5 | 1.97 | 1.51 | -1.5 | 2.63 | |
| Live | 4.39 | 4.34 | 1.71 | 1.96 | 3.5 | 1.88 | 1.99 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D1-7] SC Heerenveen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 19 | 13 | 18 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 8 | 8 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 4 | 17 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
| [HOL D1-1] Feyenoord | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 4 | 0 | 33 | 12 | 25 | 1 | 63.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 12 | 5 | 9 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 21 | 7 | 16 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 17 | 4 | 23 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 1 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 3 | 13 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| SC Heerenveen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 11-01-2026 | SC Heerenveen | 2-2 (1-2) | Feyenoord | 5-3 (1-1) | 3.60 | 3.90 | 1.85 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| HOLC | 18-12-2025 | Feyenoord | 2-3 (0-1) | SC Heerenveen | 9-6 (6-0) | 1.44 | 4.75 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 14-09-2025 | Feyenoord | 1-0 (1-0) | SC Heerenveen | 6-3 (3-1) | 1.29 | 5.00 | 9.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D1 | 18-05-2025 | SC Heerenveen | 2-0 (2-0) | Feyenoord | 2-3 (2-0) | 2.75 | 3.90 | 2.25 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| HOL D1 | 24-11-2024 | Feyenoord | 3-0 (2-0) | SC Heerenveen | 7-3 (4-1) | 1.25 | 5.75 | 11.00 | L | 1.91 | 1.5/2 | 1.99 | L | U |
| HOL D1 | 17-03-2024 | SC Heerenveen | 2-3 (1-1) | Feyenoord | 3-8 (2-4) | 5.25 | 4.75 | 1.53 | L | 1.98 | -1 | 1.92 | D | O |
| HOL D1 | 16-09-2023 | Feyenoord | 6-1 (3-1) | SC Heerenveen | 6-3 (4-2) | 1.33 | 5.50 | 7.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| HOLC | 02-03-2023 | SC Heerenveen | 0-1 (0-0) | Feyenoord | 7-2 (2-1) | 4.33 | 4.00 | 1.67 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| HOL D1 | 12-02-2023 | SC Heerenveen | 1-2 (0-2) | Feyenoord | 5-7 (2-4) | 4.33 | 3.80 | 1.73 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 14-08-2022 | Feyenoord | 0-0 (0-0) | SC Heerenveen | 7-2 (4-1) | 1.33 | 5.50 | 8.00 | D | 1.92 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D1 | 23-12-2021 | SC Heerenveen | 0-3 (0-2) | Feyenoord | 3-9 (2-4) | 5.00 | 4.00 | 1.60 | L | 1.97 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| HOL D1 | 23-09-2021 | Feyenoord | 3-1 (1-0) | SC Heerenveen | 8-5 (3-4) | 1.45 | 4.33 | 5.50 | L | 1.83 | 1 | 2.07 | L | O |
| HOLC | 18-02-2021 | SC Heerenveen | 4-3 (1-0) | Feyenoord | 1-7 (0-4) | 3.60 | 3.75 | 1.91 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| HOL D1 | 28-01-2021 | SC Heerenveen | 3-0 (2-0) | Feyenoord | 6-9 (4-7) | 3.75 | 3.75 | 1.85 | W | 1.95 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| HOL D1 | 24-12-2020 | Feyenoord | 3-0 (0-0) | SC Heerenveen | 6-1 (1-0) | 1.55 | 4.20 | 5.50 | L | 1.99 | 1 | 1.91 | L | D |
| HOLC | 14-02-2020 | SC Heerenveen | 0-1 (0-1) | Feyenoord | 5-8 (3-5) | 4.33 | 4.00 | 1.72 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| HOL D1 | 19-01-2020 | Feyenoord | 3-1 (3-1) | SC Heerenveen | 6-3 (3-1) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 2.00 | L | O |
| HOL D1 | 11-08-2019 | SC Heerenveen | 1-1 (0-1) | Feyenoord | 1-1 (1-1) | 3.50 | 3.60 | 2.00 | D | 1.83 | -0.5 | 2.07 | W | U |
| HOL D1 | 05-04-2019 | Feyenoord | 3-0 (1-0) | SC Heerenveen | 4-4 (2-3) | 1.30 | 5.00 | 10.00 | L | 1.92 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D1 | 26-08-2018 | SC Heerenveen | 3-5 (0-3) | Feyenoord | 5-4 (4-2) | 3.75 | 3.60 | 1.90 | L | 2.12 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Heerenveen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 01-11-2026 | SC Heerenveen | 1-0 (0-0) | NEC Nijmegen | 5-7 (3-4) | 1.83 | 4.00 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| HOLC | 29-10-2026 | Excelsior Maassluis | 0-2 (0-0) | SC Heerenveen | 4-3 (3-2) | 10.00 | 5.50 | 1.17 | W | 1.85 | -2 | 1.95 | D | U |
| HOL D1 | 25-10-2026 | ADO Den Haag | 2-3 (0-1) | SC Heerenveen | 8-2 (4-1) | 3.25 | 3.80 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D1 | 17-10-2026 | SC Heerenveen | 4-0 (1-0) | Excelsior SBV | 4-1 (1-0) | 1.75 | 4.00 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HOL D1 | 10-10-2026 | PSV Eindhoven | 2-0 (1-0) | SC Heerenveen | 4-6 (2-4) | 1.22 | 6.50 | 9.50 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | D | U |
| HOL D1 | 19-09-2026 | Sparta Rotterdam | 0-4 (0-2) | SC Heerenveen | 3-6 (2-6) | 2.38 | 3.60 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| HOL D1 | 13-09-2026 | SC Heerenveen | 0-0 (0-0) | SC Telstar | 8-6 (2-2) | 1.80 | 4.00 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D1 | 06-09-2026 | SC Heerenveen | 2-3 (2-1) | AZ Alkmaar | 4-3 (3-1) | 3.30 | 3.90 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 30-08-2026 | Willem II | 2-2 (0-0) | SC Heerenveen | 9-7 (4-1) | 3.60 | 3.80 | 1.85 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D1 | 23-08-2026 | SC Heerenveen | 0-2 (0-0) | PEC Zwolle | 5-3 (4-0) | 1.60 | 4.10 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| HOL D1 | 16-08-2026 | AFC Ajax | 2-2 (2-1) | SC Heerenveen | 7-2 (3-0) | 1.55 | 4.20 | 5.50 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 09-08-2026 | SC Heerenveen | 1-0 (0-0) | FC Twente Enschede | 4-8 (0-2) | 3.00 | 3.75 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | SC Heerenveen | 3-2 (2-0) | Volos NFC | 3-9 (1-4) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | SC Heerenveen | 4-4 (2-2) | Oud-Heverlee Leuven | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Club Brugge | 2-3 (1-2) | SC Heerenveen | - | 1.50 | 4.20 | 4.80 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | SC Heerenveen | 7-2 (4-1) | De Graafschap | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| HOL D1 | 22-05-2026 | FC Utrecht | 3-2 (0-0) | SC Heerenveen | 9-6 (6-3) | 1.90 | 3.90 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| HOL D1 | 17-05-2026 | SC Heerenveen | 0-0 (0-0) | AFC Ajax | 10-6 (5-2) | 3.20 | 3.90 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D1 | 11-05-2026 | NAC Breda | 2-0 (1-0) | SC Heerenveen | - | 2.30 | 3.60 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D1 | 03-05-2026 | Volendam | 0-2 (0-1) | SC Heerenveen | 7-5 (3-2) | 3.20 | 3.75 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Feyenoord Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 04-11-2026 | Feyenoord | 0-3 (0-2) | Inter Milan | 5-4 (3-3) | 4.50 | 4.00 | 1.67 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | L | D |
| HOL D1 | 31-10-2026 | Feyenoord | 1-1 (0-0) | Fortuna Sittard | 6-1 (3-1) | 1.14 | 8.00 | 15.00 | D | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D1 | 25-10-2026 | PSV Eindhoven | 1-1 (1-0) | Feyenoord | 6-5 (3-3) | 2.05 | 4.00 | 2.88 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA CL | 22-10-2026 | Real Betis | 1-0 (0-0) | Feyenoord | 4-4 (1-1) | 1.60 | 4.00 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.83 | D | U |
| HOL D1 | 18-10-2026 | SC Telstar | 3-4 (2-3) | Feyenoord | 6-8 (2-4) | 7.00 | 5.50 | 1.33 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | O |
| UEFA CL | 14-10-2026 | Feyenoord | 3-2 (1-1) | Como | 4-1 (2-0) | 3.00 | 3.60 | 2.20 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D1 | 10-10-2026 | Feyenoord | 2-0 (1-0) | AZ Alkmaar | 7-6 (4-2) | 1.80 | 4.10 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D1 | 20-09-2026 | Feyenoord | 5-0 (3-0) | FC Utrecht | 6-3 (1-0) | 1.30 | 5.50 | 8.00 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| HOL D1 | 13-09-2026 | PEC Zwolle | 0-7 (0-3) | Feyenoord | 5-6 (1-6) | 6.00 | 5.00 | 1.40 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA CL | 09-09-2026 | FC Barcelona | 5-1 (2-0) | Feyenoord | 4-1 (3-0) | 1.25 | 5.75 | 12.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D1 | 05-09-2026 | NEC Nijmegen | 1-3 (0-0) | Feyenoord | 1-1 (1-1) | 2.88 | 3.90 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 30-08-2026 | Feyenoord | 2-2 (0-1) | ADO Den Haag | 11-3 (5-1) | 1.18 | 7.00 | 12.00 | D | 1.83 | 2 | 1.98 | L | O |
| HOL D1 | 23-08-2026 | SC Cambuur | 2-5 (0-4) | Feyenoord | 3-3 (1-2) | 5.75 | 4.33 | 1.48 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | O |
| HOL D1 | 16-08-2026 | Feyenoord | 2-2 (2-0) | Go Ahead Eagles | 6-6 (3-1) | 1.42 | 4.75 | 6.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 09-08-2026 | Sparta Rotterdam | 0-1 (0-1) | Feyenoord | 5-10 (2-6) | 3.80 | 3.90 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Feyenoord | 2-1 (1-1) | Atalanta | 2-3 (0-2) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Feyenoord | 1-1 (1-1) | Rayo Vallecano | 5-5 (0-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Feyenoord | 3-1 (0-0) | Charleroi | 2-3 (1-3) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Feyenoord | 3-1 (0-0) | Club Brugge | 3-4 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Dordrecht | 0-6 (0-4) | Feyenoord | 1-5 (0-2) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D1 | 22-11 | Away | Groningen | 13 Days |
| HOL D1 | 29-11 | Away | Fortuna Sittard | 21 Days |
| HOL D1 | 06-12 | Home | SC Cambuur | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D1 | 22-11 | Home | Excelsior SBV | 13 Days |
| UEFA CL | 25-11 | Home | FC Porto | 16 Days |
| HOL D1 | 29-11 | Home | AFC Ajax | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.00 | 2.58 | 2.16 | 4.00 | 2.58 | 2.16 | 2.04 | 1.5 | 1.82 | 2.05 | 1.5 | 1.83 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.81 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Initial | 4.10 | 4.50 | 1.71 | 4.10 | 4.45 | 1.71 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 2.00 | 3.5 | 1.87 | 2.00 | -0.5/1 | 1.88 | 2.00 | -0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 2.75 | 2.20 | 4.33 | 2.63 | 2.10 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 4.00 | 4.20 | 1.70 | 4.20 | 4.20 | 1.73 | 1.83 | 3.5 | 1.98 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.88 | 2.59 | 2.09 | 3.79 | 2.59 | 2.12 | 2.04 | 1.5 | 1.82 | 2.04 | 1.5 | 1.82 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.82 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Initial | 3.80 | 3.96 | 1.65 | 3.86 | 3.99 | 1.63 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 1.97 | 3.5 | 1.89 | 1.97 | -0.5/1 | 1.91 | 2.01 | -0.5/1 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.83 | -2 | 1.98 | Live | 1.83 | -2 | 1.98 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 10 | 1.95 | Live | 1.85 | 10 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 2.4 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.6 |
| 17.3 | Shot(OT) | 13.7 | 14.2 | Shot(OT) | 14.6 |
| 3.3 | Corner | 5.3 | 5 | Corner | 5.2 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.1 | Yellow Card | 1.8 |
| 7 | Fouls | 7.7 | 8.2 | Fouls | 10.1 |
| 52.7% | Possession | 56.7% | 54.1% | Possession | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| SC Heerenveen ( 46 Matches) | Feyenoord ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 11 | 9 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 2 | 4 |
FC Twente Enschede
AFC Ajax
SC Cambuur
PSV Eindhoven
AZ Alkmaar
Groningen