ทีเด็ดบอล SC Cambuur vs PSV Eindhoven
‹ คู่ก่อนหน้าAlanyaspor vs Trabzonspor · อา. 8 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 276 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AZ Alkmaar vs Groningen · อา. 8 พ.ย. 22:45 น.
Holland Eredivisie
🕒 08-11-2026 22:45 น.
SC Cambuurเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 276 / 35122:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★★98⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริง68.1พลังทีม78.0SC CambuurPSV Eindhovenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ19% @5.9881% @1.39สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.88 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.98
PSV Eindhovenทีมเยือน · อันดับ #3 · 23 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Ismael BaoufDF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.5VS1⚽
✓ ชนะ
Ricardo PepiFW · 23 ปี£30Mคะแนน 7.82🛡️
Billy van DuijlDF · 20 ปี£2Mคะแนน 6.2VS2🎯
✓ ชนะ
Paul WannerMF · 20 ปี£22Mคะแนน 7.63⚽
Jason CekaFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3🛡️
✓ ชนะ
Jerdy SchoutenDF · 29 ปี£20Mคะแนน 7.6PSV Eindhoven ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม65.4พลังที่แท้จริง68.1พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+9.9PSV Eindhoven นำ 9.9 · ตลาดให้เต็ง 67%พลังทีม80.4พลังที่แท้จริง78.0พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านSC Cambuurรอง 1.5 @1.87แนวรุก🔥14.4 vs 12.0SC Cambuurการ์ดยิงดุ🔥14.4SC Cambuurการ์ดรับหลวม🕳️6.6PSV Eindhovenการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0SC Cambuurการ์ดได้ราคา💰7/10SC Cambuurการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPSV Eindhovenต่อ 1.5 @1.98JOKERเจอกันทีไรชนะ80PSV Eindhoven ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯59% vs 47%PSV Eindhovenแนวรับ🛡️6.6 vs 9.0PSV Eindhovenดาวเด่น 1
£30MPepiดาวเด่น 2
£22MWannerดาวเด่น 3
£20MSchoutenการ์ดรับหลวม🕳️9.0SC Cambuurการ์ดยิงดุ🔥12.0PSV Eindhovenการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6PSV Eindhovenการ์ด 11 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.88พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·2.0ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SC Cambuurเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 276 / 35122:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★★98⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริง68.1พลังทีม78.0
SC CambuurPSV Eindhoven
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
19% @5.9881% @1.39
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.88 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.98
PSV Eindhovenทีมเยือน · อันดับ #3 · 23 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Ismael BaoufDF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
Ismael BaoufDF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.51⚽
✓ ชนะ
Ricardo PepiFW · 23 ปี£30Mคะแนน 7.8
✓ ชนะ
Ricardo PepiFW · 23 ปี£30Mคะแนน 7.82🛡️
Billy van DuijlDF · 20 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Billy van DuijlDF · 20 ปี£2Mคะแนน 6.22🎯
✓ ชนะ
Paul WannerMF · 20 ปี£22Mคะแนน 7.6
✓ ชนะ
Paul WannerMF · 20 ปี£22Mคะแนน 7.63⚽
Jason CekaFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Jason CekaFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.03🛡️
✓ ชนะ
Jerdy SchoutenDF · 29 ปี£20Mคะแนน 7.6
✓ ชนะ
Jerdy SchoutenDF · 29 ปี£20Mคะแนน 7.6PSV Eindhoven ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม65.4
พลังที่แท้จริง68.1
พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+9.9
PSV Eindhoven นำ 9.9 · ตลาดให้เต็ง 67%
พลังทีม80.4
พลังที่แท้จริง78.0
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Cambuur
รอง 1.5 @1.87
แนวรุก🔥14.4 vs 12.0SC Cambuur
การ์ดยิงดุ🔥14.4SC Cambuur
การ์ดรับหลวม🕳️6.6PSV Eindhoven
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0SC Cambuur
การ์ดได้ราคา💰7/10SC Cambuur
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPSV Eindhoven
ต่อ 1.5 @1.98
JOKERเจอกันทีไรชนะ80PSV Eindhoven ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯59% vs 47%PSV Eindhoven
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0PSV Eindhoven
ดาวเด่น 1
£30MPepi
£30MPepiดาวเด่น 2
£22MWanner
£22MWannerดาวเด่น 3
£20MSchouten
£20MSchoutenการ์ดรับหลวม🕳️9.0SC Cambuur
การ์ดยิงดุ🔥12.0PSV Eindhoven
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6PSV Eindhoven
การ์ด 11 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.88
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·2.0ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง SC Cambuur = วงกลม · PSV Eindhoven = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
SC Cambuurตัวจริงที่คาดว่าจะลง
PSV Eindhovenตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Jansen T.5.9
28Costarelli M.5.8
14B.van Duijl6.2
4Baouf I.6.5
2Bouah D.5.8
8Souren N.5.8
33Maertens M.5.9
10R.El Arguioui5.9
11Hamache I.5.9
30Ceka J.6.0
13Nicolas Binder5.7
32Kovar M.7.0
17Mauro Junior7.5
3Gasiorowski Y.7.5
2Geertruida L.7.6
8Dest S.7.5
21Mijnans S.7.4
24Sano K.7.3PI5Perisic I.6.1
20Til G.7.4
7van Bommel R.7.2
9Pepi R.7.8SC Cambuur4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
PSV Eindhoven4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ SC Cambuur vs แนวรุก PSV Eindhoven
4vs124.3 – 7.8 คะแนน
SC Cambuur คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs529.5 – 35.4 คะแนน
PSV Eindhoven คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก SC Cambuur vs แนวรับ PSV Eindhoven
1vs45.7 – 30.1 คะแนน
PSV Eindhoven คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · PSV Eindhoven คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Cambuur vs PSV Eindhoven
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPSV Eindhoven ต่อ 1.5 @1.98การ์ด 11 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.88การ์ด 8 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงPSV Eindhoven +9.968.1 vs 78.0
🃏ศึกดาวเด่นPSV Eindhoven ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งPSV Eindhovenโอกาสชนะ 67%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ PSV Eindhoven @1.3998/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: PSV Eindhoven · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา PSV Eindhoven ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.39 · ควรเป็น @1.59 (-13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง PSV Eindhoven 51 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป PSV Eindhoven ต่อ 1.5
ได้ 38%เสีย 62%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 38% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง PSV Eindhoven · คาดสกอร์ 1.9 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
PSV Eindhoven ชนะ 1 ลูก21%
PSV Eindhoven ชนะ 2 ลูก22%
PSV Eindhoven ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ18%
SC Cambuur ชนะ 1 ลูก10%
SC Cambuur ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
PSV Eindhoven ชนะ58%
PSV Eindhoven ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป38%
PSV Eindhoven คลีนชีท15%
SC Cambuur ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Cambuur ไม่แพ้42%
PSV Eindhoven ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-05%3-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง PSV Eindhoven)
- โอกาส PSV Eindhoven ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 38%
- PSV Eindhoven ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- SC Cambuur เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด PSV Eindhoven ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.39 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.59 (13%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 38%
- ระบบให้ PSV Eindhoven ชนะ 58% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (67%)
- SC Cambuur ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส SC Cambuur ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Cambuur
ส1-1ช1-0ส2-2ช6-1ช2-0ช4-0
PSV Eindhoven
พ0-1พ1-2ช1-0ส1-1ช7-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Cambuurยิง 2.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
PSV Eindhovenยิง 2.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Cambuur
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 21
PSV Eindhoven
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Cambuur
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
PSV Eindhoven
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Cambuur
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
PSV Eindhoven
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SC Cambuur ชนะ 1เสมอ 0PSV Eindhoven ชนะ 7
- 12-03-2023PSV Eindhoven5 - 2SC Cambuur
- 01-10-2022SC Cambuur3 - 0PSV Eindhoven
- 24-04-2022SC Cambuur1 - 2PSV Eindhoven
- 22-08-2021PSV Eindhoven4 - 1SC Cambuur
- 01-05-2016PSV Eindhoven6 - 2SC Cambuur
- 23-09-2015PSV Eindhoven3 - 2SC Cambuur
- 13-09-2015SC Cambuur0 - 6PSV Eindhoven
- 25-01-2015SC Cambuur1 - 2PSV Eindhoven
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SC Cambuur@6.53 → @5.98▼ 8.4%
เสมอ@5.43 → @5.331.9%
ทีมเยือน PSV Eindhoven@1.36 → @1.39▲ 2.2%
คู่อื่นใน Eredivisie 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
SC Cambuur
1Jansen T.
28Costarelli M.
14B.van Duijl
4Baouf I.
2Bouah D.
8Souren N.
33Maertens M.
10R.El Arguioui
11Hamache I.
30Ceka J.
13Nicolas Binder
PSV Eindhoven
9Pepi R.
7van Bommel R.
20Til G.
5Perisic I.
24Sano K.
21Mijnans S.
8Dest S.
2Geertruida L.
3Gasiorowski Y.
17Mauro Junior
32Kovar M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 6.00 | 5.50 | 1.28 | 1.81 | 3.5/4 | 1.91 | 1.84 | -1.5 | 1.94 | |
| Live | 5.90 | 5.50 | 1.30 | 1.82 | 3.5/4 | 1.90 | 2.04 | -1/1.5 | 1.74 | ||
| Crown | Initial | 6.20 | 5.80 | 1.39 | 1.83 | 3.5/4 | 2.03 | 1.92 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 6.10 | 5.60 | 1.41 | 1.90 | 3.5/4 | 1.97 | 1.88 | -1.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 8.00 | 5.50 | 1.33 | 1.80 | 3.5/4 | 2.00 | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | |
| Live | 6.25 | 5.50 | 1.40 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.85 | -1.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 8.00 | 5.50 | 1.33 | 1.77 | 3.5/4 | 1.97 | 1.77 | -1.5/2 | 1.97 | |
| Live | 6.00 | 5.30 | 1.37 | 1.84 | 3.5/4 | 1.94 | 1.85 | -1.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 7.00 | 5.75 | 1.33 | 1.84 | 3.5/4 | 2.02 | 1.93 | -1.5 | 1.92 | |
| Live | 6.50 | 5.50 | 1.36 | 1.89 | 3.5/4 | 1.96 | 1.86 | -1.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 6.00 | 5.40 | 1.38 | 1.91 | 3.5/4 | 1.95 | 1.90 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 6.00 | 5.40 | 1.38 | 1.89 | 3.5/4 | 1.98 | 1.89 | -1.5 | 2.00 | ||
| 10BET | Initial | 7.60 | 5.20 | 1.31 | 1.78 | 3.5/4 | 1.93 | 1.80 | -1.5/2 | 1.93 | |
| Live | 6.00 | 5.40 | 1.39 | 1.87 | 3.5/4 | 1.87 | 1.80 | -1.5 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 6.10 | 5.40 | 1.37 | 1.91 | 3.5/4 | 1.95 | 1.90 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 6.00 | 5.40 | 1.38 | 1.89 | 3.5/4 | 1.98 | 1.89 | -1.5 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 5.40 | 5.00 | 1.35 | 1.88 | 3.5/4 | 1.98 | 1.92 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 5.60 | 4.89 | 1.35 | 1.88 | 3.5/4 | 1.98 | 1.88 | -1.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 6.45 | 5.05 | 1.30 | 2.02 | 4 | 1.82 | 2.02 | -1.5 | 1.84 | |
| Live | 6.05 | 5.20 | 1.39 | 1.87 | 3.5/4 | 2.01 | 1.89 | -1.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 7.75 | 5.25 | 1.31 | 1.80 | 3.5/4 | 1.95 | 1.92 | -1.5 | 1.82 | |
| Live | 6.75 | 5.50 | 1.36 | 1.84 | 3.5/4 | 1.94 | 1.84 | -1.5 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 6.98 | 6.18 | 1.31 | 1.97 | 4 | 1.83 | 1.83 | -1.5/2 | 2.00 | |
| Live | 6.45 | 6.05 | 1.39 | 1.88 | 3.5/4 | 1.98 | 1.90 | -1.5 | 1.99 | ||
| hkjc | Initial | 6.70 | 5.60 | 1.24 | 1.72 | 3.5/4 | 2.00 | 1.75 | -1.5/2 | 2.03 | |
| Live | 6.70 | 5.60 | 1.24 | 1.72 | 3.5/4 | 2.00 | 1.75 | -1.5/2 | 2.03 | ||
| Willhill | Initial | 7.00 | 5.50 | 1.30 | 1.62 | 3.5 | 2.20 | 1.85 | -1.5 | 1.83 | |
| Live | 6.00 | 5.00 | 1.36 | 1.67 | 3.5 | 2.10 | 1.80 | -1.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 6.75 | 5.50 | 1.37 | 1.65 | 3.5 | 2.10 | 1.90 | -1.5 | 1.80 | |
| Live | 6.00 | 5.50 | 1.40 | 1.70 | 3.5 | 2.05 | 1.80 | -1.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 8.15 | 5.57 | 1.35 | 1.71 | 3.5 | 2.19 | 2.05 | -1.5 | 1.81 | |
| Live | 6.68 | 5.69 | 1.40 | 1.91 | 3.5/4 | 1.93 | 1.85 | -1.5 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D1-9] SC Cambuur | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 23 | 22 | 15 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 15 | 7 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 7 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 17 | 4 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 2 | 4 | 11 | 12 | 17 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 10 | 9 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 2 | 8 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 1 | 16 | 83.3% |
| [HOL D1-3] PSV Eindhoven | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 35 | 13 | 23 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 21 | 5 | 14 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 8 | 9 | 6 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 10 | 0 | 1 | 17 | 6 | 30 | 1 | 90.9% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 9 | 3 | 15 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 8 | 3 | 15 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 9 | 2 | 18 | 100.0% |
Head to Head Statistics
| SC Cambuur Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 3.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 30% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 12-03-2023 | PSV Eindhoven | 5-2 (1-1) | SC Cambuur | 6-5 (2-1) | 1.14 | 8.00 | 19.00 | L | 1.95 | 2/2.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 01-10-2022 | SC Cambuur | 3-0 (0-0) | PSV Eindhoven | 7-4 (5-2) | 7.50 | 7.00 | 1.29 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.95 | W | U |
| HOL D1 | 24-04-2022 | SC Cambuur | 1-2 (1-1) | PSV Eindhoven | 1-18 (0-11) | 8.50 | 4.75 | 1.30 | L | 1.93 | -1.5 | 1.97 | W | D |
| HOL D1 | 22-08-2021 | PSV Eindhoven | 4-1 (2-0) | SC Cambuur | 11-3 (5-0) | 1.22 | 6.00 | 10.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 01-05-2016 | PSV Eindhoven | 6-2 (3-2) | SC Cambuur | 14-5 (8-4) | 1.08 | 10.00 | 21.00 | L | 1.92 | 2.5/3 | 1.98 | L | O |
| HOLC | 23-09-2015 | PSV Eindhoven | 3-2 (2-0) | SC Cambuur | 9-3 | 1.12 | 8.50 | 17.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D1 | 13-09-2015 | SC Cambuur | 0-6 (0-3) | PSV Eindhoven | 1-5 | 5.75 | 3.75 | 1.60 | L | 1.83 | -1 | 2.08 | L | O |
| HOL D1 | 25-01-2015 | SC Cambuur | 1-2 (0-1) | PSV Eindhoven | 3-8 | 5.00 | 3.80 | 1.66 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.93 | L | D |
| HOL D1 | 21-09-2014 | PSV Eindhoven | 4-0 (2-0) | SC Cambuur | 9-6 | 1.36 | 5.00 | 7.50 | L | 1.78 | 1/1.5 | 2.15 | L | O |
| HOL D1 | 06-02-2014 | SC Cambuur | 1-2 (1-1) | PSV Eindhoven | 5-4 | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.95 | L | D |
| HOL D1 | 01-09-2013 | PSV Eindhoven | 0-0 (0-0) | SC Cambuur | 6-5 | 1.16 | 7.00 | 15.00 | D | 1.93 | 2.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Cambuur Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 01-11-2026 | SC Cambuur | 4-0 (3-0) | Go Ahead Eagles | 7-2 (4-0) | 3.20 | 3.80 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| HOLC | 28-10-2026 | VV Kloetinge | 0-2 (0-1) | SC Cambuur | 4-7 (1-4) | 8.50 | 6.00 | 1.19 | W | 1.83 | -2 | 1.98 | D | U |
| HOL D1 | 24-10-2026 | Willem II | 1-6 (0-3) | SC Cambuur | 13-4 (5-3) | 2.40 | 3.60 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HOL D1 | 18-10-2026 | SC Cambuur | 2-2 (2-1) | AZ Alkmaar | 3-6 (1-1) | 7.00 | 5.00 | 1.36 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D1 | 11-10-2026 | PEC Zwolle | 0-1 (0-0) | SC Cambuur | 5-5 (2-2) | 1.75 | 3.90 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HOL D1 | 19-09-2026 | ADO Den Haag | 1-1 (0-1) | SC Cambuur | 7-3 (4-3) | 1.67 | 4.00 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HOL D1 | 13-09-2026 | SC Cambuur | 3-0 (1-0) | NEC Nijmegen | 4-5 (1-2) | 5.25 | 5.00 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D1 | 06-09-2026 | SC Telstar | 2-2 (0-0) | SC Cambuur | 4-2 (2-1) | 1.48 | 4.40 | 5.50 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D1 | 31-08-2026 | SC Cambuur | 1-4 (0-2) | FC Twente Enschede | 2-9 (1-5) | 5.50 | 4.80 | 1.44 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 23-08-2026 | SC Cambuur | 2-5 (0-4) | Feyenoord | 3-3 (1-2) | 5.75 | 4.33 | 1.48 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| HOL D1 | 16-08-2026 | Fortuna Sittard | 3-1 (2-1) | SC Cambuur | 6-7 (2-1) | 1.85 | 3.90 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 08-08-2026 | SC Cambuur | 0-4 (0-3) | Excelsior SBV | 5-8 (1-2) | 2.25 | 3.70 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Bologna | 3-1 (2-0) | SC Cambuur | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Bologna | 3-1 (1-0) | SC Cambuur | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | SC Cambuur | 1-2 (1-1) | Volos NFC | 6-3 (1-3) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | SC Cambuur | 1-0 (1-0) | FC Utrecht | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | SC Cambuur | 2-1 (1-1) | Roda JC | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Excelsior SBV | 3-2 (2-0) | SC Cambuur | 0-7 (0-4) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | SC Cambuur | 2-1 (0-1) | Vitesse Arnhem | 9-2 (3-1) | 1.66 | 3.80 | 4.10 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | De Graafschap | 3-1 (2-1) | SC Cambuur | 5-2 (2-1) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| PSV Eindhoven Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 05-11-2026 | PSV Eindhoven | 1-2 (0-1) | Club Brugge | 8-5 (3-3) | 2.25 | 3.60 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D1 | 01-11-2026 | PSV Eindhoven | 7-0 (2-0) | Willem II | 11-1 (5-0) | 1.06 | 13.00 | 23.00 | W | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D1 | 25-10-2026 | PSV Eindhoven | 1-1 (1-0) | Feyenoord | 6-5 (3-3) | 2.05 | 4.00 | 2.88 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA CL | 21-10-2026 | FC Porto | 0-1 (0-0) | PSV Eindhoven | 2-3 (1-1) | 1.73 | 3.75 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| HOL D1 | 17-10-2026 | ADO Den Haag | 2-1 (0-1) | PSV Eindhoven | 3-2 (2-0) | 9.00 | 6.25 | 1.25 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| UEFA CL | 14-10-2026 | RB Leipzig | 1-0 (0-0) | PSV Eindhoven | 6-12 (2-6) | 1.90 | 3.75 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D1 | 10-10-2026 | PSV Eindhoven | 2-0 (1-0) | SC Heerenveen | 4-6 (2-4) | 1.22 | 6.50 | 9.50 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | D | U |
| HOL D1 | 20-09-2026 | FC Twente Enschede | 3-2 (1-2) | PSV Eindhoven | 6-5 (2-3) | 2.70 | 4.00 | 2.20 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D1 | 14-09-2026 | PSV Eindhoven | 4-1 (2-1) | Sparta Rotterdam | 9-5 (5-0) | 1.20 | 6.50 | 10.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | W | O |
| UEFA CL | 10-09-2026 | PSV Eindhoven | 1-1 (0-1) | FC Shakhtar Donetsk | 3-3 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 8.50 | D | 2.03 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D1 | 06-09-2026 | AFC Ajax | 1-3 (1-2) | PSV Eindhoven | 1-1 (0-1) | 2.50 | 3.80 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| HOL D1 | 30-08-2026 | FC Utrecht | 1-6 (1-2) | PSV Eindhoven | 0-13 (0-7) | 4.10 | 4.60 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| HOL D1 | 23-08-2026 | PSV Eindhoven | 5-1 (3-1) | Groningen | 9-4 (2-1) | 1.42 | 4.75 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D1 | 16-08-2026 | Excelsior SBV | 1-2 (0-1) | PSV Eindhoven | 1-7 (1-3) | 4.75 | 4.20 | 1.62 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| HOL D1 | 09-08-2026 | PSV Eindhoven | 2-2 (0-1) | Fortuna Sittard | 9-0 (6-0) | 1.17 | 7.50 | 12.00 | D | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | D |
| DSC | 02-08-2026 | PSV Eindhoven | 0-4 (0-1) | AZ Alkmaar | 6-3 (3-1) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | PSV Eindhoven | 3-0 (2-0) | FC Eindhoven | 6-3 (4-1) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | PSV Eindhoven | 1-3 (0-0) | Villarreal | 2-2 | 2.80 | 3.75 | 2.10 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | PSV Eindhoven | 7-3 (3-3) | Saint Gilloise | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | PSV Eindhoven | 3-2 (2-2) | Rakow Czestochowa | 3-0 (2-0) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D1 | 22-11 | Away | FC Utrecht | 13 Days |
| HOL D1 | 29-11 | Home | Sparta Rotterdam | 21 Days |
| HOL D1 | 06-12 | Away | SC Heerenveen | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D1 | 21-11 | Away | NEC Nijmegen | 13 Days |
| UEFA CL | 25-11 | Away | Real Madrid | 16 Days |
| HOL D1 | 29-11 | Home | Go Ahead Eagles | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.20 | 2.92 | 1.77 | 5.10 | 2.85 | 1.80 | 2.11 | 1.5/2 | 1.76 | 1.89 | 1.5 | 1.99 | 1.83 | -0.5/1 | 2.05 | 1.75 | -0.5/1 | 2.14 | |
| Initial | 6.20 | 5.80 | 1.39 | 6.10 | 5.60 | 1.41 | 1.83 | 3.5/4 | 2.03 | 1.90 | 3.5/4 | 1.97 | 1.92 | -1.5 | 1.96 | 1.88 | -1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.00 | 3.10 | 1.67 | 5.50 | 3.00 | 1.80 | 2.03 | 1.5/2 | 1.78 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | 2.03 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 8.00 | 5.50 | 1.33 | 6.25 | 5.50 | 1.40 | 1.80 | 3.5/4 | 2.00 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | 1.85 | -1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.20 | 2.88 | 1.72 | 4.86 | 2.83 | 1.78 | 2.12 | 1.5/2 | 1.75 | 2.12 | 1.5/2 | 1.75 | 2.16 | -0.5 | 1.72 | 2.08 | -0.5 | 1.78 | |
| Initial | 5.40 | 5.00 | 1.35 | 5.60 | 4.89 | 1.35 | 1.88 | 3.5/4 | 1.98 | 1.88 | 3.5/4 | 1.98 | 1.92 | -1.5 | 1.96 | 1.88 | -1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.95 | -3 | 1.85 | Live | 1.95 | -3 | 1.85 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 10.5 | 1.83 | Live | 1.98 | 10.5 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 4 | Goal | 3 | 2.4 | Goal | 2 |
| 0.3 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.1 |
| 8.3 | Shot(OT) | 9 | 12.3 | Shot(OT) | 12.7 |
| 6 | Corner | 8.3 | 4 | Corner | 6.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 2 | Yellow Card | 1.7 |
| 11.3 | Fouls | 8.7 | 12.9 | Fouls | 10.7 |
| 54.3% | Possession | 61.3% | 46.8% | Possession | 59.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| SC Cambuur ( 11 Matches) | PSV Eindhoven ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 13 | 13 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 2 | 1 |
SC Heerenveen
Feyenoord
FC Twente Enschede
AFC Ajax
AZ Alkmaar
Groningen