ทีเด็ดบอล Bangor Celtic vs Wayside Celtic
‹ คู่ก่อนหน้าUE Rubi vs UE Castelldefels · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 127 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SC Heerenveen vs Feyenoord · อา. 8 พ.ย. 18:15 น.
Ireland Leinster Senior League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Bangor Celticเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ18.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4คู่ที่ 127 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSBangor CelticWayside Celticใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.4066% @1.75
Wayside Celticทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า
Bangor Celticเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ18.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4
คู่ที่ 127 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
Bangor CelticWayside Celtic
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.4066% @1.75
Wayside Celticทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Bangor Celtic vs Wayside Celtic
📈ตลาดให้เต็งWayside Celticโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 10 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17a · 17b · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Wayside Celtic · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Wayside Celtic ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.78 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Wayside Celtic 25 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Wayside Celtic · คาดสกอร์ 2.9 - 3.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Wayside Celtic ชนะ 1 ลูก18%
Wayside Celtic ชนะ 2 ลูก14%
Wayside Celtic ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ21%
Bangor Celtic ชนะ 1 ลูก11%
Bangor Celtic ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Wayside Celtic ชนะ50%
Wayside Celtic ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Wayside Celtic คลีนชีท6%
Bangor Celtic ยิงไม่ได้5%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bangor Celtic ไม่แพ้50%
Wayside Celtic ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)98%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)84%
ยิงได้ทั้งคู่90%
ต่ำ 2.57%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-35%2-25%3-35%3-25%2-44%3-44%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Wayside Celtic)
- โอกาส Wayside Celtic ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Wayside Celtic ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Bangor Celtic เสียเฉลี่ย 3.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Bangor Celtic เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Bangor Celtic ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bangor Celtic
พ4-5ช1-0ส3-3พ1-3พ1-4ช3-2
Wayside Celtic
ช5-2ช6-1ช4-1พ1-3พ0-2ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bangor Celticยิง 3.0 · เสีย 3.4 ต่อนัด
Wayside Celticยิง 3.0 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bangor Celtic
6.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 30ครึ่งหลัง 34
Wayside Celtic
5.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 31
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bangor Celtic
90%ออกสูง
สูง 9ต่ำ 1
Wayside Celtic
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bangor Celtic
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Wayside Celtic
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 3เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Bangor Celtic ชนะ 3เสมอ 4Wayside Celtic ชนะ 1
- 01-03-2026Bangor Celtic1 - 1Wayside Celtic
- 30-10-2025Wayside Celtic2 - 2Bangor Celtic
- 21-05-2025Wayside Celtic1 - 1Bangor Celtic
- 25-08-2024Bangor Celtic4 - 3Wayside Celtic
- 28-04-2024Bangor Celtic2 - 1Wayside Celtic
- 18-11-2023Wayside Celtic3 - 2Bangor Celtic
- 04-05-2023Wayside Celtic0 - 1Bangor Celtic
- 14-04-2023Bangor Celtic0 - 0Wayside Celtic
คู่อื่นใน Leinster Senior League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 4.00 | 1.75 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 3.40 | 4.00 | 1.75 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 3.67 | 3.80 | 1.77 | 1.79 | 3.5 | 1.90 | 1.39 | -1.5 | 2.70 | |
| Live | 3.53 | 4.00 | 1.80 | 1.79 | 3.5 | 1.90 | 1.39 | -1.5 | 2.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Bangor Celtic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Wayside Celtic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Bangor Celtic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Ire LSL | 01-03-2026 | Bangor Celtic | 1-1 (0-0) | Wayside Celtic | 5-9 (2-5) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| Ire LSL | 30-10-2025 | Wayside Celtic | 2-2 (1-1) | Bangor Celtic | 3-3 (3-1) | 2.63 | 3.70 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| Ire LSL | 21-05-2025 | Wayside Celtic | 1-1 (0-1) | Bangor Celtic | 8-2 (4-1) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| Ire LSL | 25-08-2024 | Bangor Celtic | 4-3 (2-2) | Wayside Celtic | 6-2 (2-1) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Ire LSL | 28-04-2024 | Bangor Celtic | 2-1 (1-1) | Wayside Celtic | 7-5 (4-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Ire LSL | 18-11-2023 | Wayside Celtic | 3-2 (1-2) | Bangor Celtic | 3-7 (3-1) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| Ire LSL | 04-05-2023 | Wayside Celtic | 0-1 (0-1) | Bangor Celtic | 3-5 (2-4) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| Ire LSL | 14-04-2023 | Bangor Celtic | 0-0 (0-0) | Wayside Celtic | 6-4 (3-3) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| Ire LSL | 06-11-2022 | Bangor Celtic | 2-2 (1-0) | Wayside Celtic | 8-3 (3-3) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| Ire LSL | 05-05-2022 | Bangor Celtic | 2-0 (1-0) | Wayside Celtic | 2-3 (0-2) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Ire LSL | 11-07-2021 | Wayside Celtic | 1-3 (1-1) | Bangor Celtic | 4-4 (1-2) | 3.75 | 4.33 | 1.62 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| Ire LSL | 23-07-2020 | Wayside Celtic | 0-2 (0-1) | Bangor Celtic | 6-9 (2-2) | 2.80 | 4.33 | 1.90 | W | 1.82 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| Ire LSL | 12-01-2020 | Bangor Celtic | 2-1 (1-0) | Wayside Celtic | 8-7 (6-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| Ire LSL | 07-01-2017 | Bangor Celtic | 2-2 (1-0) | Wayside Celtic | 4-6 (4-3) | 1.70 | 4.50 | 3.30 | D | 1.78 | 0.5 | 2.02 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bangor Celtic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 3.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 0% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Ire LSL | 04-10-2026 | Bangor Celtic | 3-2 (2-0) | Lucan United | 3-4 (2-3) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Ire LSL | 27-09-2026 | Bangor Celtic | 1-4 (0-3) | Finglas United | 7-1 (3-1) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| Ire LSL | 13-09-2026 | Bangor Celtic | 1-3 (0-3) | St. Mochtas | 8-5 (2-2) | 2.35 | 3.75 | 2.38 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| Ire LSL | 22-08-2026 | Tolka Rovers | 3-3 (2-3) | Bangor Celtic | 4-5 (2-2) | 2.30 | 3.80 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| Ire LSL | 16-08-2026 | Finglas United | 0-1 (0-1) | Bangor Celtic | 5-2 (2-2) | 1.95 | 3.90 | 2.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Bangor Celtic | 4-5 (1-2) | College Corinthians | 6-3 (3-0) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Ire LSL | 11-06-2026 | Finglas United | 5-3 (2-1) | Bangor Celtic | 5-4 (2-3) | 2.00 | 3.90 | 2.80 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| Ire LSL | 07-06-2026 | Killester Donnycarne | 5-1 (1-0) | Bangor Celtic | 1-6 (1-3) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| Ire LSL | 27-05-2026 | Bangor Celtic | 5-6 (4-2) | St. Mochtas | 10-3 (6-2) | 2.35 | 3.70 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| Ire LSL | 21-05-2026 | Bangor Celtic | 8-1 (3-0) | Ballymun United | 3-2 (1-0) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| Ire LSL | 14-05-2026 | Bangor Celtic | 3-3 (1-3) | Usher Celtic | 6-4 (3-3) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| IRFAIC | 10-05-2026 | Bangor Celtic | 4-1 (2-1) | River Valley Rangers | 8-2 (2-1) | 1.17 | 7.00 | 10.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| Ire LSL | 30-04-2026 | UCD B | 2-3 (1-3) | Bangor Celtic | 3-5 (2-2) | 3.70 | 4.10 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| Ire LSL | 26-04-2026 | Bangor Celtic | 2-1 (0-0) | Malahide United | 9-5 (3-2) | 3.25 | 3.75 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| Ire LSL | 15-03-2026 | Bangor Celtic | 3-4 (0-2) | Kilbarrack United | 5-3 (1-1) | 3.20 | 3.75 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| Ire LSL | 08-03-2026 | Bangor Celtic | 1-1 (1-0) | Tolka Rovers | 2-2 (1-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| Ire LSL | 01-03-2026 | Bangor Celtic | 1-1 (0-0) | Wayside Celtic | 5-9 (2-5) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| Ire LSL | 15-02-2026 | Bangor Celtic | 0-0 (0-0) | St Francis FC | - | 1.85 | 3.80 | 3.25 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| Ire LSL | 10-01-2026 | Lucan United | 0-2 (0-2) | Bangor Celtic | 7-3 (1-1) | 1.60 | 3.90 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| Ire LSL | 06-12-2025 | Inchicore Athletic FC | 1-2 (1-0) | Bangor Celtic | 9-3 (5-3) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | D |
| No Data |
| Wayside Celtic Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 33% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 89% Over 0% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Ire LSL | 17-10-2026 | Wayside Celtic | 3-3 (2-1) | Inchicore Athletic FC | 5-3 (1-0) | 2.35 | 4.00 | 2.30 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| Ire LSL | 26-09-2026 | Wayside Celtic | 0-2 (0-1) | Tolka Rovers | 9-1 (2-0) | 1.22 | 5.75 | 8.50 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | U |
| Ire LSL | 18-09-2026 | St. Mochtas | 3-1 (2-0) | Wayside Celtic | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.90 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| Ire LSL | 12-09-2026 | Crumlin United | 1-4 (0-3) | Wayside Celtic | 4-6 (1-3) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Ire LSL | 05-09-2026 | Wayside Celtic | 6-1 (3-1) | Glebe North FC | 8-1 (3-1) | 1.57 | 4.75 | 3.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| Ire LSL | 02-09-2026 | Wayside Celtic | 5-2 (1-1) | Montpelier FC | 8-6 (7-3) | 1.83 | 3.90 | 3.20 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| Ire LSL | 23-08-2026 | Killester Donnycarne | 4-3 (0-0) | Wayside Celtic | 9-6 (1-2) | L | ||||||||
| Ire LSL | 20-08-2026 | Inchicore Athletic FC | 3-3 (1-3) | Wayside Celtic | 6-2 (5-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| Ire LSL | 16-08-2026 | Lucan United | 1-3 (0-1) | Wayside Celtic | 5-6 (1-4) | 1.83 | 3.90 | 3.20 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| Ire LSL | 03-06-2026 | Kilbarrack United | 3-2 (1-1) | Wayside Celtic | 8-7 (3-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| Ire LSL | 31-05-2026 | Wayside Celtic | 2-3 (1-0) | Inchicore Athletic FC | 3-7 (2-4) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| Ire LSL | 20-05-2026 | Wayside Celtic | 0-1 (0-1) | Kilbarrack United | 2-3 (1-2) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| IRFAIC | 16-05-2026 | Wayside Celtic | 3-4 (2-3) | St. Mochtas | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Ire LSL | 10-05-2026 | Ballymun United | 1-5 (1-3) | Wayside Celtic | 9-5 (3-2) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| Ire LSL | 03-05-2026 | Killester Donnycarne | 2-1 (0-1) | Wayside Celtic | 6-2 (5-0) | 2.88 | 3.80 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| Ire LSL | 30-04-2026 | Wayside Celtic | 2-0 (1-0) | Tolka Rovers | 3-4 (2-2) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Ire LSL | 11-04-2026 | St Francis FC | 1-6 (0-2) | Wayside Celtic | 7-12 (4-5) | 1.83 | 3.80 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| IRE MCUP | 28-03-2026 | Liffeys Pearse | 1-6 (1-3) | Wayside Celtic | 1-6 (1-2) | 5.75 | 4.50 | 1.40 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| Ire LSL | 17-03-2026 | Wayside Celtic | 2-3 (2-0) | Usher Celtic | 5-5 (4-1) | 1.38 | 4.50 | 5.75 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| Ire LSL | 07-03-2026 | Malahide United | 4-1 (2-1) | Wayside Celtic | 6-3 (3-1) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Bangor Celtic | No Data | Wayside Celtic | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 4.00 | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 3 | Goal | 3 |
| 3 | Loss | 2.7 | 3.4 | Loss | 2.3 |
| 9 | Shot(OT) | 12.7 | 12.5 | Shot(OT) | 11.2 |
| 6 | Corner | 5.7 | 5.4 | Corner | 6 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.3 | 2 | Yellow Card | 1.4 |
| 47% | Fouls | 43% | 49.9% | Fouls | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bangor Celtic ( 47 Matches) | Wayside Celtic ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 6 | 7 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 8 | 7 | 4 | 8 |
Lucan United
Montpelier FC