tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 13:45 น. Yenisey Krasnoyarsk vs FK Sochi
LIVEอัปเดต 05:10 น. 05:31:37 อา. 8 พ.ย. 2569
311คู่ติดแผนพิศดาร 11คู่คอมโบ 1+7+10 21คู่น่าเล่นไม่แพ้ 17คู่คอมโบชนะขาด 8คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 5คู่คอมโบสูงเด่น 70คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล Lucan United vs Montpelier FC

‹ คู่ก่อนหน้าNK Dugopolje vs NK Dubrava Zagreb · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 113 / 351เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›Sanjoanense vs Machico · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Ireland Leinster Senior League 🕒 08-11-2026 18:00 น.
Lucan Unitedเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
คู่ที่ 113 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดารยิงกันเยอะ12พิศดารยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดารสูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดารครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดารได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดารครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดารครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล
VS
Lucan UnitedMontpelier FC
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.6068% @1.67
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Montpelier FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านLucan United
รอง 0.5/1 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥6.0Lucan United
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Montpelier FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMontpelier FC
ต่อ 0.5/1 @1.85
พิศดาร2ยิงคมเจอหลังอ่อน
แนวรุก🔥13.2 vs 6.0Montpelier FC
แนวรับ🛡️13.2 vs 16.2Montpelier FC
การ์ดรับหลวม🕳️16.2Lucan United
การ์ดยิงดุ🔥13.2Montpelier FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Montpelier FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Montpelier FC
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.95
พิศดาร1ยิงกันเยอะ
พิศดาร10สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
พิศดาร17aครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
พิศดาร20ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
พิศดาร22ครึ่งแรกมีประตู 10/12
พิศดาร27ครึ่งหลังมีประตู 10/12
แนวรุก🔥6.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️16.2 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ

📜 บทสรุปคัมภีร์Lucan United vs Montpelier FC

🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMontpelier FC ต่อ 0.5/1 @1.85การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.95การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMontpelier FCโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Montpelier FC · บิลหลัก 1X2 @1.67

ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Montpelier FC ชนะสมดุล
แพง
คุ้ม
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.66 (+1%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
25%21%54%
ระบบ
25%21%54%
ตลาดเอนไปทาง Montpelier FC 29 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Montpelier FC ต่อ 0.5/1
ได้ 54%เสียครึ่ง 21%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Montpelier FC · คาดสกอร์ 1.7 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
Montpelier FC ชนะ 1 ลูก21%
Montpelier FC ชนะ 2 ลูก16%
Montpelier FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ21%
Lucan United ชนะ 1 ลูก13%
Lucan United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Montpelier FC ชนะ54%
Montpelier FC ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Montpelier FC คลีนชีท18%
Lucan United ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Lucan United ไม่แพ้46%
Montpelier FC ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)58%
ยิงได้ทั้งคู่74%
ต่ำ 2.523%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%2-27%1-17%1-36%2-16%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Montpelier FC)
  • โอกาส Montpelier FC ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
  • Montpelier FC ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
  • Lucan United เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
  • ราคา Montpelier FC ไหลขึ้นจาก @1.50 (เงินไหลออก)
  • โอกาส Lucan United ชนะ 25%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

Lucan United
พ1-3พ0-2พ1-3ช2-1พ1-4พ2-3
3/18 แต้ม
Montpelier FC
ช1-0ส1-1พ2-4ส3-3ช4-1ช3-1
11/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

Lucan Unitedยิง 1.0 · เสีย 2.7 ต่อนัด
21413313213211423
Montpelier FCยิง 2.2 · เสีย 2.2 ต่อนัด
332322511124334131
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

Lucan United
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 19
Montpelier FC
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 22

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Lucan United
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Montpelier FC
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Lucan United
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
Montpelier FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

1 นัดที่เจอกัน
Lucan United ชนะ 0เสมอ 0Montpelier FC ชนะ 1
  • 15-04-2026Montpelier FC4 - 2Lucan United

💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า

เจ้าบ้าน Lucan United@4.50 → @3.60▼ 20.0%
เสมอ@4.50 → @4.20▼ 6.7%
ทีมเยือน Montpelier FC@1.50 → @1.67▲ 11.3%

คู่อื่นใน Leinster Senior League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
Bet365 Initial 4.50 4.50 1.50 1.95 3.5 1.85 1.95 -0.5/1 1.85
Live 3.60 4.20 1.67 1.95 3.5 1.85 1.95 -0.5/1 1.85
1xBet Initial 4.21 4.50 1.59 1.90 3.5 1.80 1.52 -1.5 2.35
Live 4.03 4.10 1.62 1.98 3.5 1.71 1.86 -0.5/1 1.76
No odds now. Please select other company Select

Who will win?

Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:

Standings

Lucan United
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total
Home Field
Away Field
Last 6
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total
Home Field
Away Field
Last 6
Montpelier FC
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total
Home Field
Away Field
Last 6
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total
Home Field
Away Field
Last 6

Head to Head Statistics

Lucan United Home Same League HT Last 1
Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 4 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
IRE MCUP 15-04-2026 Montpelier FC 4-2 (2-0) Lucan United 3-10 (2-1) 7.50 5.75 1.25 L 1.90 -1.5/2 1.90 L O
No Data

Previous Scores Statistics

Lucan United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
Ire LSL 04-10-2026 Bangor Celtic 3-2 (2-0) Lucan United 3-4 (2-3) 1.80 4.00 3.25 L 2.03 0/0.5 1.78 L O
Ire LSL 13-09-2026 Lucan United 1-4 (0-3) Kilbarrack United 5-0 (2-0) 3.75 4.00 1.65 L 1.95 -0.5/1 1.85 L O
Ire LSL 05-09-2026 St Francis FC 1-2 (1-0) Lucan United 2-8 (1-4) 1.73 4.00 3.50 W 1.90 0.5/1 1.90 W U
Ire LSL 30-08-2026 Lucan United 1-3 (0-3) St. Mochtas 2-5 (0-1) 3.50 4.00 1.73 L 1.83 -1 1.98 L O
Ire LSL 27-08-2026 Malahide United 2-0 (2-0) Lucan United 3-5 (2-1) 1.42 4.50 5.00 L 1.95 1/1.5 1.85 L U
Ire LSL 23-08-2026 Lucan United 1-3 (0-2) Inchicore Athletic FC 4-8 (3-7) L
Ire LSL 20-08-2026 Killester Donnycarne 3-0 (1-0) Lucan United 3-3 (2-3) 2.10 3.90 2.63 L 1.95 0/0.5 1.85 L U
Ire LSL 16-08-2026 Lucan United 1-3 (0-1) Wayside Celtic 5-6 (1-4) 1.83 3.90 3.20 L 1.85 0 1.95 L O
IRFAIC 18-07-2026 Drogheda United 4-0 (2-0) Lucan United 8-2 (3-0) 1.20 5.75 9.00 L 1.80 1.5/2 2.00 L O
Ire LSL 10-06-2026 Tolka Rovers 1-2 (0-1) Lucan United 7-7 (2-2) 2.70 3.70 2.10 W 1.85 0/-0.5 1.95 W U
Ire LSL 31-05-2026 Lucan United 2-4 (2-3) St Francis FC 6-12 (2-5) 1.67 4.00 3.80 L 1.88 0.5/1 1.93 L O
Ire LSL 29-05-2026 Lucan United 0-3 (0-3) Kilbarrack United 5-2 (2-2) 2.70 3.75 2.10 L 1.83 0/-0.5 1.98 L O
Ire LSL 22-05-2026 Lucan United 6-1 (4-1) Usher Celtic 5-5 (5-2) 1.36 4.75 6.00 W 1.90 1.5 1.90 W O
IRFAIC 17-05-2026 Lucan United 2-2 (0-0) University College Cork 10-3 (4-2) 1.45 4.50 5.00 D 2.00 1/1.5 1.80 L O
Ire LSL 10-05-2026 Lucan United 1-2 (1-0) Malahide United 4-7 (3-2) 2.50 3.70 2.25 L 2.03 0 1.78 L D
Ire LSL 07-05-2026 Killester Donnycarne 0-1 (0-0) Lucan United 4-1 (2-1) 3.40 4.00 1.75 W 1.80 -0.5/1 2.00 W U
Ire LSL 30-04-2026 Finglas United 1-3 (0-1) Lucan United 1-6 (0-2) 2.38 3.60 2.40 W 1.88 0 1.93 W O
IRE MCUP 15-04-2026 Montpelier FC 4-2 (2-0) Lucan United 3-10 (2-1) 7.50 5.75 1.25 L 1.90 -1.5/2 1.90 L O
Ire LSL 29-03-2026 Ballymun United 2-2 (2-1) Lucan United 3-2 (1-0) 5.50 4.50 1.40 D 1.80 -1.5 2.00 L O
Ire LSL 14-03-2026 Lucan United 1-2 (0-1) Inchicore Athletic FC 5-2 (0-2) 1.55 4.10 4.50 L 1.90 1 1.90 L D
No Data
Montpelier FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12
Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
Ire LSL 01-11-2026 Killester Donnycarne 1-3 (1-2) Montpelier FC 6-3 (2-2) 1.91 3.90 3.00 W 1.98 0.5 1.83 W O
Ire LSL 17-10-2026 St Francis FC 1-4 (0-2) Montpelier FC 7-8 (3-6) 3.40 4.10 1.73 W 1.83 -0.5/1 1.98 W O
Ire LSL 10-10-2026 Montpelier FC 3-3 (1-1) Tolka Rovers 2-4 (1-3) 2.25 3.60 2.55 D 1.78 0 2.03 D O
Ire LSL 03-10-2026 Montpelier FC 2-4 (2-3) Crumlin United 3-5 (1-2) 2.20 3.80 2.50 L 1.78 0 2.03 L O
Ire LSL 12-09-2026 Montpelier FC 1-1 (0-1) Malahide United 4-7 (2-3) 3.00 3.80 1.90 D 1.83 -0.5 1.98 W U
Ire LSL 05-09-2026 Montpelier FC 1-0 (0-0) Kilbarrack United 2-6 (0-1) 3.90 4.00 1.62 W 1.98 -0.5/1 1.83 W U
Ire LSL 02-09-2026 Wayside Celtic 5-2 (1-1) Montpelier FC 8-6 (7-3) 1.83 3.90 3.20 L 1.88 0.5 1.93 L O
Ire LSL 22-08-2026 Montpelier FC 3-2 (1-0) Glebe North FC 4-3 (2-3) 1.91 3.75 3.00 W 1.80 0.5 2.00 W O
Ire LSL 19-08-2026 Tolka Rovers 2-0 (1-0) Montpelier FC 6-7 (2-5) 2.20 3.60 2.63 L 2.00 0/0.5 1.80 L U
Ire LSL 15-08-2026 Inchicore Athletic FC 3-3 (3-2) Montpelier FC 4-4 (1-3) 1.83 3.50 3.50 D 1.90 0.5 1.90 W O
IRE MCUP 15-04-2026 Montpelier FC 4-2 (2-0) Lucan United 3-10 (2-1) 7.50 5.75 1.25 W 1.90 -1.5/2 1.90 W O
Leinster S C 14-01-2026 Drogheda United 4-0 (4-0) Montpelier FC 3-1 (3-1) 1.91 3.20 3.75 L 1.98 0.5 1.83 L O
No Data

Fixture (3 Matches)

Lucan United | No Data | Montpelier FC | No Data

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 4.50 4.50 1.50 3.60 4.20 1.67 1.95 3.5 1.85 1.95 3.5 1.85 1.95 -0.5/1 1.85 1.95 -0.5/1 1.85

ข้อมูลชุดที่ 2

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
1.7 Goal 3.3 1 Goal 2.2
2.7 Loss 1.7 2.7 Loss 2.2
12.3 Shot(OT) 7.3 12.2 Shot(OT) 10.7
5.7 Corner 4.3 4.5 Corner 4.3
1.7 Yellow Card 2.3 1.4 Yellow Card 2.7
49% Fouls 56% 47.2% Fouls 51.6%

ข้อมูลชุดที่ 3

Lucan United ( 48 Matches) Montpelier FC ( 10 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 9 5 1 2
HT-D / FT-W 0 2 1 0
HT-L / FT-W 1 3 0 0
HT-W / FT-D 1 1 0 0
HT-D / FT-D 2 1 1 0
HT-L / FT-D 0 1 1 1
HT-W / FT-L 1 0 0 0
HT-D / FT-L 0 6 0 1
HT-L / FT-L 11 4 1 1

📣 ติดตามทีเด็ดบอลทุกช่องทาง

คลิปวิเคราะห์ · ทีเด็ดบอลเต็งประจำวัน · ทีเด็ดบอลสูง · เข้ากลุ่ม LINE VIP

LINEกลุ่ม LINE VIPทักแอดมิน สมัคร VIPfเพจ Facebookทีเด็ดบอล tded.us👥กลุ่ม Facebookคุยบอลก่อนเตะ▶YouTubeทีเด็ดบอล TDED♪TikTokคลิปสั้นทีเด็ดบอล★ทีเด็ดบอลเต็ง0tded.com⚽ทีเด็ดบอลสูงทีเด็ดบอลสูง.com