ทีเด็ดบอล Sanjoanense vs Machico
‹ คู่ก่อนหน้าLucan United vs Montpelier FC · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 114 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Alcochetense vs JD Lajense · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Portugal Campeonato Nacional
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Sanjoanenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4คู่ที่ 114 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSSanjoanenseMachicoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1542% @3.00สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Machicoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี50%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSanjoanenseต่อ 0/0.5 @1.95แนวรุก🔥10.2 vs 9.0Sanjoanenseการ์ดยิงดุ🔥10.2Sanjoanenseการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMachicoรอง 0/0.5 @1.85แนวรับ🛡️3.0 vs 5.4Machicoการ์ดยิงดุ🔥9.0Machicoการ์ดรับเหนียว🧱3.0Machicoการ์ดได้ราคา💰6/10Machicoการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.98แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.83การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.5ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Sanjoanenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
คู่ที่ 114 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุล
VS
SanjoanenseMachico
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1542% @3.00
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Machicoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี50%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSanjoanense
ต่อ 0/0.5 @1.95
แนวรุก🔥10.2 vs 9.0Sanjoanense
การ์ดยิงดุ🔥10.2Sanjoanense
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMachico
รอง 0/0.5 @1.85
แนวรับ🛡️3.0 vs 5.4Machico
การ์ดยิงดุ🔥9.0Machico
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Machico
การ์ดได้ราคา💰6/10Machico
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.98
แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.83
การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sanjoanense vs Machico
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMachico รอง 0/0.5 @1.85การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSanjoanenseโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.544/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sanjoanense · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sanjoanense ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.15 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sanjoanense 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sanjoanense ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 29%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sanjoanense · คาดสกอร์ 1.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sanjoanense ชนะ 1 ลูก24%
Sanjoanense ชนะ 2 ลูก12%
Sanjoanense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
Machico ชนะ 1 ลูก18%
Machico ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Sanjoanense ชนะ41%
Sanjoanense ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Sanjoanense คลีนชีท32%
Machico ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sanjoanense ไม่แพ้70%
Machico ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)41%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.559%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-111%0-010%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sanjoanense)
- โอกาส Sanjoanense ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Sanjoanense ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Machico รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.5 ลูก/นัด
- Machico ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Machico ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sanjoanense
พ0-2ช4-1ช1-0ช1-0พ1-2ช2-1
Machico
ส2-2ส1-1ช2-1ช4-0ช1-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sanjoanenseยิง 1.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Machicoยิง 1.5 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sanjoanense
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
Machico
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sanjoanense
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Machico
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sanjoanense
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Machico
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
คู่อื่นใน Campeonato Nacional 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.27 | 3.04 | 3.05 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.27 | 3.04 | 3.05 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.05 | 2.95 | 1.81 | 2/2.5 | 1.72 | 1.79 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.76 | 1.85 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.20 | 3.05 | 2.16 | 2.5 | 1.62 | 1.61 | 0 | 2.17 | |
| Live | 2.19 | 3.08 | 3.05 | 1.87 | 2/2.5 | 1.80 | 1.88 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Sanjoanense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Machico | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Sanjoanense Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sanjoanense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D3 | 31-10-2026 | U. Lamas | 1-2 (1-1) | Sanjoanense | 1-7 (1-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| POR D3 | 25-10-2026 | Camacha | 2-1 (1-0) | Sanjoanense | 2-10 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | Sanjoanense | 1-0 (0-0) | Nacional da Madeira | 3-8 (3-2) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | U |
| POR D3 | 10-10-2026 | Sanjoanense | 1-0 (0-0) | Guarda FC | 6-4 (4-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| POR CUP | 20-09-2026 | Anca FC | 1-4 (0-2) | Sanjoanense | 2-6 (1-4) | W | ||||||||
| POR D3 | 13-09-2026 | Florgrade | 2-0 (0-0) | Sanjoanense | 5-4 (5-2) | 2.55 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| POR D3 | 06-09-2026 | Sanjoanense | 3-1 (2-1) | FC Alpendorada | 3-8 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POR CUP | 30-08-2026 | Sanjoanense | 3-0 (3-0) | Pacos de Brandao | 8-2 (2-1) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| POR D3 | 23-08-2026 | Salgueiros | 1-1 (0-1) | Sanjoanense | 7-4 (5-0) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| POR D3 | 16-08-2026 | Sanjoanense | 1-1 (0-1) | Beira Mar | 9-3 (4-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Sanjoanense | 0-1 (0-0) | Fafe | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Sanjoanense | 0-3 (0-0) | FC Felgueiras | - | L | ||||||||
| POR L3 | 03-05-2026 | S. Joao Ver | 2-1 (1-1) | Sanjoanense | 1-5 (1-4) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| POR L3 | 26-04-2026 | Sanjoanense | 1-0 (1-0) | Paredes | 1-4 (0-1) | 3.75 | 3.20 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| POR L3 | 19-04-2026 | Sporting Braga II | 1-2 (0-1) | Sanjoanense | 8-5 (3-3) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POR L3 | 11-04-2026 | Sanjoanense | 2-3 (0-3) | Fafe | 13-1 (7-0) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| POR L3 | 21-03-2026 | AD Marco 09 | 0-0 (0-0) | Sanjoanense | 10-0 (6-0) | 1.65 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| POR L3 | 15-03-2026 | Sanjoanense | 2-2 (0-1) | Sporting Braga II | 3-3 (1-0) | 3.00 | 3.30 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POR L3 | 08-03-2026 | Sanjoanense | 1-1 (1-1) | AD Marco 09 | 7-3 (5-2) | 2.75 | 3.10 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| POR L3 | 01-03-2026 | Fafe | 3-2 (1-2) | Sanjoanense | 8-2 (7-1) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Machico Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D3 | 01-11-2026 | Machico | 0-0 (0-0) | Camacha | 3-2 (3-1) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D3 | 25-10-2026 | Guarda FC | 0-1 (0-1) | Machico | 3-3 (3-2) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D3 | 10-10-2026 | Machico | 4-0 (2-0) | Florgrade | 4-3 (0-2) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| POR D3 | 13-09-2026 | FC Alpendorada | 1-2 (1-0) | Machico | 6-8 (4-5) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D3 | 04-09-2026 | Salgueiros | 1-1 (0-1) | Machico | 3-9 (3-4) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | D |
| POR CUP | 30-08-2026 | Machico | 2-2 (0-1) | Camacha | 7-0 (4-0) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| POR D3 | 23-08-2026 | Beira Mar | 0-2 (0-1) | Machico | 3-1 (1-0) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | D |
| POR D3 | 15-08-2026 | Machico | 0-0 (0-0) | Estrela da Calheta | 2-4 (1-3) | 1.44 | 4.50 | 4.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Nacional da Madeira | 1-2 (0-0) | Machico | - | W | ||||||||
| POR D3 | 18-04-2026 | Machico | 1-0 (0-0) | CD Ribeira Brava | 4-2 (3-1) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| POR D3 | 12-04-2026 | Celoricense | 0-0 (0-0) | Machico | 7-1 (5-0) | 1.90 | 3.10 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| POR D3 | 08-04-2026 | Machico | 1-0 (0-0) | Vilaverdense | 7-2 (1-2) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| POR D3 | 22-03-2026 | Camacha | 2-1 (0-0) | Machico | 2-8 (1-3) | 1.90 | 3.10 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POR D3 | 15-03-2026 | Machico | 2-0 (1-0) | GD Braganca | 1-2 (1-1) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| POR D3 | 08-03-2026 | Machico | 1-0 (0-0) | Brito SC | 2-5 (2-3) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| POR D3 | 01-03-2026 | Marr Tino | 1-2 (0-2) | Machico | 6-2 (4-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POR D3 | 22-02-2026 | Machico | 2-3 (1-2) | Vianense | 4-7 (1-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| POR D3 | 15-02-2026 | Tirsense | 2-2 (0-0) | Machico | 9-5 (0-4) | 1.75 | 3.30 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D3 | 08-02-2026 | Machico | 1-0 (1-0) | Chaves B | 6-2 (5-0) | 2.45 | 3.30 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| POR D3 | 31-01-2026 | Machico | 1-0 (0-0) | Celoricense | 5-6 (1-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 22-11 | Home | Academica Coimbra | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 0 | 0.9 | Loss | 0.5 |
| 9 | Shot(OT) | 7.7 | 8.8 | Shot(OT) | 8.1 |
| 6.7 | Corner | 3.3 | 6 | Corner | 4.6 |
| 3 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 2.2 |
| 13 | Fouls | 12 | 13.6 | Fouls | 12.3 |
| 51% | Possession | 49.3% | 51.4% | Possession | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sanjoanense ( 7 Matches) | Machico ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 3 | 6 |
Alcochetense
JD Lajense
Imortal
Santa Clara B