ทีเด็ดบอล UE Rubi vs UE Castelldefels
‹ คู่ก่อนหน้าCD Sariegos vs Ponferradina B · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 126 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bangor Celtic vs Wayside Celtic · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Regional League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
UE Rubiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 126 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSUE RubiUE Castelldefelsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4049% @2.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
UE Castelldefelsทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUE Rubiต่อ 0 @1.85การ์ดยิงดุ🔥6.0UE Rubiการ์ดรับหลวม🕳️9.0UE Castelldefelsการ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0UE Rubiการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUE Castelldefelsรอง 0 @1.95กองกลาง🎯51% vs 47%UE Castelldefelsการ์ดรับหลวม🕳️9.6UE Rubiการ์ดยิงดุ🔥6.6UE Castelldefelsการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UE Rubiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 126 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
UE RubiUE Castelldefels
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4049% @2.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
UE Castelldefelsทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUE Rubi
ต่อ 0 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥6.0UE Rubi
การ์ดรับหลวม🕳️9.0UE Castelldefels
การ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0UE Rubi
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUE Castelldefels
รอง 0 @1.95
กองกลาง🎯51% vs 47%UE Castelldefels
การ์ดรับหลวม🕳️9.6UE Rubi
การ์ดยิงดุ🔥6.6UE Castelldefels
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UE Rubi vs UE Castelldefels
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUE Rubiโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UE Rubi · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UE Rubi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.32 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UE Rubi 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UE Rubi ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 26%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UE Rubi · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UE Rubi ชนะ 1 ลูก21%
UE Rubi ชนะ 2 ลูก12%
UE Rubi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
UE Castelldefels ชนะ 1 ลูก19%
UE Castelldefels ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
UE Rubi ชนะ39%
UE Rubi ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
UE Rubi คลีนชีท28%
UE Castelldefels ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UE Rubi ไม่แพ้65%
UE Castelldefels ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UE Rubi)
- โอกาส UE Rubi ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- UE Castelldefels เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- UE Rubi ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส UE Castelldefels ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UE Rubi
ช1-0ช3-0ส1-1ส2-2ส1-1ส0-0
UE Castelldefels
พ0-1พ0-1พ0-1ส1-1ช4-3ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UE Rubiยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
UE Castelldefelsยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UE Rubi
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
UE Castelldefels
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UE Rubi
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
UE Castelldefels
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UE Rubi
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
UE Castelldefels
11%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
UE Rubi ชนะ 1เสมอ 1UE Castelldefels ชนะ 0
- 24-11-2024UE Castelldefels2 - 2UE Rubi
- 23-12-2012UE Castelldefels0 - 1UE Rubi
คู่อื่นใน Regional League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.46 | 3.24 | 2.46 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| UE Rubi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| UE Castelldefels | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| UE Rubi Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 24-11-2024 | UE Castelldefels | 2-2 (1-1) | UE Rubi | 4-4 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 23-12-2012 | UE Castelldefels | 0-1 (0-0) | UE Rubi | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UE Rubi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 11-10-2026 | UE Rubi | 0-0 (0-0) | UA Horta | 3-8 (1-4) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA RL | 04-10-2026 | AEC Manlleu | 1-1 (1-1) | UE Rubi | 10-3 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA RL | 31-05-2026 | Pobla Mafumet | 2-2 (0-2) | UE Rubi | 7-3 (2-1) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA RL | 23-05-2026 | UE Rubi | 1-1 (0-1) | Pobla Mafumet | 2-7 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA RL | 16-05-2026 | UE Rubi | 3-0 (2-0) | CE Sabadell B | 5-2 (3-0) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| SPA RL | 19-04-2026 | UE Rubi | 1-0 (0-0) | FC Vilafranca | 2-6 (0-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA RL | 08-03-2026 | Santfeliuenc FC | 1-0 (0-0) | UE Rubi | 3-2 (0-1) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SPA RL | 01-03-2026 | UE Rubi | 0-3 (0-2) | UE San Juan Montcada | 3-6 (0-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| SPA RL | 07-02-2026 | UE Rubi | 0-1 (0-0) | Pobla Mafumet | 4-4 (2-4) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 25-01-2026 | FC Martinenc | 7-2 (3-1) | UE Rubi | 4-4 (2-3) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA RL | 06-11-2025 | UE Rubi | 3-1 (2-0) | FC Martinenc | 3-4 (1-4) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA RL | 02-11-2025 | UA Horta | 1-2 (0-0) | UE Rubi | 3-4 (0-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA RL | 26-10-2025 | UE Rubi | 1-0 (0-0) | Santfeliuenc FC | 8-6 (6-5) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA RL | 16-10-2025 | Atletic Sant Just | 0-1 (0-1) | UE Rubi | 6-3 (3-3) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA RL | 05-10-2025 | Pobla Mafumet | 0-0 (0-0) | UE Rubi | 3-2 (2-1) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.77 | W | U |
| SPA RL | 04-05-2025 | UE Valls | 3-0 (1-0) | UE Rubi | 5-1 (4-0) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 12-04-2025 | Atletic Sant Just | 0-0 (0-0) | UE Rubi | 2-3 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA RL | 24-11-2024 | UE Castelldefels | 2-2 (1-1) | UE Rubi | 4-4 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 06-10-2024 | Pobla Mafumet | 1-1 (1-0) | UE Rubi | 5-6 (5-1) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA CUP | 02-11-2023 | UE Rubi | 1-2 (0-0) | Athletic Bilbao | 3-8 (1-3) | 67.00 | 23.00 | 1.01 | L | 2.00 | -4.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| UE Castelldefels Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 0% Draw 89% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 01-11-2026 | UE Castelldefels | 2-2 (0-1) | CE Sabadell B | 6-0 (2-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA RL | 17-10-2026 | UE Castelldefels | 4-3 (2-2) | CCD Turo Peira | 5-4 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 15-10-2026 | UE Castelldefels | 1-1 (0-0) | AE Prat | 2-5 (0-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 16-05-2026 | UE Castelldefels | 0-1 (0-0) | Jupiter | 10-3 (3-0) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 18-04-2026 | UE Castelldefels | 0-1 (0-0) | UE Valls | 5-1 (2-1) | L | ||||||||
| SPA RL | 11-04-2026 | CF Ciudad Cooperativa | 1-0 (0-0) | UE Castelldefels | 7-5 (3-0) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 15-03-2026 | UE Castelldefels | 1-3 (0-1) | Santfeliuenc FC | 1-5 (1-2) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA RL | 07-02-2026 | Atletic Sant Just | 0-0 (0-0) | UE Castelldefels | 8-2 (5-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA RL | 26-01-2026 | CE Sabadell B | 1-1 (0-0) | UE Castelldefels | 7-4 (5-1) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA RL | 18-01-2026 | Jupiter | 2-2 (0-1) | UE Castelldefels | 7-2 (2-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 14-12-2025 | UE Castelldefels | 5-1 (2-1) | FC Vilafranca | 4-3 (0-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA RL | 22-11-2025 | UE Castelldefels | 2-2 (0-1) | CF Ciudad Cooperativa | 4-4 (1-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA RL | 13-11-2025 | UE Castelldefels | 1-0 (1-0) | Atletic Sant Just | 3-6 (3-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 09-11-2025 | UE Castelldefels | 1-0 (0-0) | UA Horta | 6-2 (4-0) | 1.65 | 3.25 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 19-10-2025 | Pobla Mafumet | 1-0 (0-0) | UE Castelldefels | - | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA RL | 28-09-2025 | FC Martinenc | 1-1 (0-0) | UE Castelldefels | 5-4 (1-3) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 24-08-2025 | CE Manresa | 4-0 (0-0) | UE Castelldefels | - | L | ||||||||
| SPA RL | 24-05-2025 | Atletic Sant Just | 1-1 (0-1) | UE Castelldefels | 4-2 (2-1) | 1.85 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 08-03-2025 | Vilanova Geltru | 1-0 (1-0) | UE Castelldefels | 2-4 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA RL | 06-12-2024 | Pobla Mafumet | 3-0 (1-0) | UE Castelldefels | 0-1 | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
UE Rubi | No Data | UE Castelldefels | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1 | Goal | 1.1 |
| 1 | Loss | 2 | 1.6 | Loss | 1.5 |
| 18.7 | Shot(OT) | 13.3 | 13.7 | Shot(OT) | 11.8 |
| 3 | Corner | 4.3 | 3.1 | Corner | 4.2 |
| 3.7 | Yellow Card | 2 | 3.4 | Yellow Card | 2.5 |
| 0 | Fouls | 0 | 16 | Fouls | 12 |
| 46.3% | Possession | 52% | 46.6% | Possession | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UE Rubi ( 18 Matches) | UE Castelldefels ( 23 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 2 | 2 |
Benidorm
CF Martorell
AEC Manlleu
UB Lebrijana