ทีเด็ดบอล CD Sariegos vs Ponferradina B
‹ คู่ก่อนหน้าCF Martorell vs AEC Manlleu · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 125 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UE Rubi vs UE Castelldefels · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Regional League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CD Sariegosเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 125 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSCD SariegosPonferradina Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6027% @4.33สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Ponferradina Bทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCD Sariegosต่อ 0.5/1 @1.80แนวรุก🔥9.6 vs 3.6CD Sariegosแนวรับ🛡️3.0 vs 6.0CD Sariegosการ์ดยิงดุ🔥9.6CD Sariegosการ์ดรับเหนียว🧱3.0CD Sariegosการ์ดรุกทื่อ💧3.6Ponferradina Bการ์ดรับหลวม🕳️6.0Ponferradina Bการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0CD Sariegosการ์ดได้ราคา💰7/10CD Sariegosการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPonferradina Bรอง 0.5/1 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2.5/3การ์ดรับแน่น🛡️0.5·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
CD Sariegosเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 125 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
CD SariegosPonferradina B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6027% @4.33
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Ponferradina Bทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Sariegos
ต่อ 0.5/1 @1.80
แนวรุก🔥9.6 vs 3.6CD Sariegos
แนวรับ🛡️3.0 vs 6.0CD Sariegos
การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Sariegos
การ์ดรับเหนียว🧱3.0CD Sariegos
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Ponferradina B
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Ponferradina B
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0CD Sariegos
การ์ดได้ราคา💰7/10CD Sariegos
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPonferradina B
รอง 0.5/1 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2.5/3
การ์ดรับแน่น🛡️0.5·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Sariegos vs Ponferradina B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCD Sariegos ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 8 : 0 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.95การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Sariegosโอกาสชนะ 56%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.5/374/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Sariegos · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CD Sariegos ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.54 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Sariegos 35 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CD Sariegos ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 29%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Sariegos · คาดสกอร์ 1.4 - 0.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Sariegos ชนะ 1 ลูก29%
CD Sariegos ชนะ 2 ลูก18%
CD Sariegos ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Ponferradina B ชนะ 1 ลูก14%
Ponferradina B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
CD Sariegos ชนะ58%
CD Sariegos ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
CD Sariegos คลีนชีท59%
Ponferradina B ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Sariegos ไม่แพ้82%
Ponferradina B ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)30%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)13%
ยิงได้ทั้งคู่31%
ต่ำ 2.570%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-020%0-015%2-014%1-111%0-18%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Sariegos)
- โอกาส CD Sariegos ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- CD Sariegos คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 59%
- CD Sariegos ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Ponferradina B รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Sariegos
ช1-0ช1-0ช2-1ช1-0ช3-0ช5-0
Ponferradina B
พ0-1พ1-2พ0-4ส0-0ส0-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Sariegosยิง 1.6 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Ponferradina Bยิง 0.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Sariegos
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
Ponferradina B
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Sariegos
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Ponferradina B
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Sariegos
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
Ponferradina B
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
คู่อื่นใน Regional League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.65 | 3.90 | 4.42 | 1.68 | 2.5 | 2.06 | 2.65 | 1.5 | 1.42 | |
| Live | 1.57 | 3.84 | 4.76 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.73 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| CD Sariegos | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Ponferradina B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| CD Sariegos Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Sariegos Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 25-10-2026 | CD Sariegos | 5-0 (3-0) | Villaralbo B | 0-7 (0-2) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SPA RL | 13-09-2026 | CD Sariegos | 3-0 (1-0) | CDF Cubillos | 4-2 (1-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA RL | 19-04-2026 | CD Sariegos | 1-0 (0-0) | Victoria CF | 3-1 (2-1) | W | ||||||||
| SPA RL | 08-03-2026 | CD Sariegos | 2-1 (0-1) | La Cisterniga CF | 8-0 (5-0) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA RL | 22-02-2026 | CD Sariegos | 1-0 (0-0) | La Baneza | 8-6 (5-5) | 2.45 | 3.25 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SPA RL | 11-01-2026 | CD Sariegos | 1-0 (0-0) | CD Laguna de Duero | 5-5 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 30-11-2025 | Victoria CF | 3-0 (2-0) | CD Sariegos | 5-4 (4-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA RL | 16-11-2025 | CD Sariegos | 2-0 (1-0) | CD Betis CF | 5-2 (3-0) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 16-03-2025 | CD Benavent | 1-0 (1-0) | CD Sariegos | 7-8 (4-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA RL | 23-02-2025 | CD Sariegos | 1-0 (0-0) | CD Onzonilla | 6-3 (4-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 08-02-2025 | La Cisterniga CF | 1-0 (1-0) | CD Sariegos | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA RL | 02-02-2025 | CD Sariegos | 2-2 (2-2) | Bejar Industrial | 7-0 (4-0) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA RL | 25-01-2025 | Villa de Simancas | 0-0 (0-0) | CD Sariegos | 6-6 (3-0) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA RL | 19-01-2025 | CD Sariegos | 4-4 (0-3) | La Baneza | 9-2 (3-2) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SPA RL | 12-01-2025 | CD Sariegos | 2-0 (1-0) | Salamanca UDS B | 4-9 (3-4) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA RL | 01-12-2024 | CD Sariegos | 4-2 (2-1) | Unionistas de Salamanca CF B | 4-7 (3-6) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 24-11-2024 | CD Betis CF | 2-1 (1-1) | CD Sariegos | 5-3 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
| Ponferradina B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 31-10-2026 | Ponferradina B | 2-0 (0-0) | La Cisterniga CF | 4-0 (1-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA RL | 03-05-2026 | Ponferradina B | 0-0 (0-0) | CD Laguna de Duero | 5-4 (4-2) | D | ||||||||
| SPA RL | 14-03-2026 | CD Betis CF | 0-0 (0-0) | Ponferradina B | 5-3 (2-2) | 1.67 | 3.60 | 4.10 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 08-03-2026 | Ponferradina B | 0-4 (0-0) | Salamanca UDS B | 2-2 (0-1) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | L | 1.87 | -0.5 | 1.92 | L | O |
| SPA RL | 28-02-2026 | La Cisterniga CF | 2-1 (0-1) | Ponferradina B | 6-5 (4-4) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA RL | 20-12-2025 | CD Laguna de Duero | 1-0 (1-0) | Ponferradina B | 5-4 (1-1) | 1.60 | 4.10 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SPA RL | 02-11-2025 | Ponferradina B | 0-1 (0-1) | CD Betis CF | 3-4 (1-1) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA RL | 08-03-2025 | Ponferradina B | 1-0 (1-0) | Zamora II | 5-8 (4-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA RL | 01-02-2025 | Ponferradina B | 2-1 (0-1) | Villa de Simancas | 8-2 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 18-01-2025 | Ponferradina B | 0-1 (0-0) | Salamanca UDS B | 5-6 (1-2) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA RL | 23-12-2024 | Unionistas de Salamanca CF B | 0-3 (0-2) | Ponferradina B | 4-4 (0-4) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 30-11-2024 | Ponferradina B | 0-2 (0-0) | CD Betis CF | 1-4 (0-2) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA RL | 02-11-2024 | Ponferradina B | 2-1 (1-0) | CD Ribert | 5-6 (4-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 26-10-2024 | Zamora II | 1-1 (0-0) | Ponferradina B | 3-1 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 13-10-2024 | La Cisterniga CF | 3-0 (0-0) | Ponferradina B | 4-3 (1-2) | 1.10 | 8.50 | 13.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 06-10-2024 | Ponferradina B | 1-3 (0-3) | Bejar Industrial | 12-1 (5-0) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 11-05-2024 | Ponferradina B | 1-3 (0-2) | Almazan | 4-9 (3-5) | L | ||||||||
| Spain D4 | 05-05-2024 | CF Salmantino | 3-0 (2-0) | Ponferradina B | 6-1 (3-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2024 | Ponferradina B | 1-2 (1-2) | Villaralbo CF | 3-3 (2-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2024 | Real Avila CF | 2-1 (2-1) | Ponferradina B | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
CD Sariegos | No Data | Ponferradina B | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 0.7 | 1.6 | Goal | 0.6 |
| 0 | Loss | 0 | 0.5 | Loss | 1 |
| 10.7 | Shot(OT) | 10.3 | 9.3 | Shot(OT) | 11.2 |
| 2.3 | Corner | 4 | 5.1 | Corner | 4.4 |
| 1 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 1.6 |
| 49.7% | Fouls | 49.3% | 51.2% | Fouls | 47.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Sariegos ( 17 Matches) | Ponferradina B ( 15 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 3 | 1 | 1 |
Benidorm
CF Martorell
AEC Manlleu
UE Rubi
UE Castelldefels
UB Lebrijana