ทีเด็ดบอล CF Martorell vs AEC Manlleu
‹ คู่ก่อนหน้าUP Plasencia vs SP Villafranca · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 124 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Sariegos vs Ponferradina B · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Regional League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CF Martorellเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+12.0✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก0.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 124 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 48% ★★ราคาคุ้มVSCF MartorellAEC Manlleuใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1043% @2.80สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
AEC Manlleuทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCF Martorellต่อ 0/0.5 @1.93JOKERราคาคุ้มเกินจริง79CF Martorell ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.6CF Martorellแนวรับ🛡️0.0 vs 9.0CF Martorellการ์ดยิงดุ🔥12.0CF Martorellการ์ดรับเหนียว🧱0.0CF Martorellการ์ดรับหลวม🕳️9.0AEC Manlleuการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAEC Manlleuรอง 0/0.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥6.6AEC Manlleuการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85แนวรุก🔥12.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3การ์ด 1 ใบ
CF Martorellเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+12.0✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก0.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 124 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 48% ★★ราคาคุ้มVS
CF MartorellAEC Manlleu
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1043% @2.80
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
AEC Manlleuทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Martorell
ต่อ 0/0.5 @1.93
JOKERราคาคุ้มเกินจริง79CF Martorell ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.6CF Martorell
แนวรับ🛡️0.0 vs 9.0CF Martorell
การ์ดยิงดุ🔥12.0CF Martorell
การ์ดรับเหนียว🧱0.0CF Martorell
การ์ดรับหลวม🕳️9.0AEC Manlleu
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAEC Manlleu
รอง 0/0.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥6.6AEC Manlleu
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
แนวรุก🔥12.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Martorell vs AEC Manlleu
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCF Martorell ต่อ 0/0.5 @1.93การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Martorellโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Martorell · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CF Martorell ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @1.72 (+22%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Martorell 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CF Martorell ต่อ 0/0.5
ได้ 52%เสียครึ่ง 24%เสีย 24%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Martorell · คาดสกอร์ 1.9 - 0.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Martorell ชนะ 1 ลูก20%
CF Martorell ชนะ 2 ลูก16%
CF Martorell ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ24%
AEC Manlleu ชนะ 1 ลูก19%
AEC Manlleu ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
CF Martorell ชนะ52%
CF Martorell ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
CF Martorell คลีนชีท59%
AEC Manlleu ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Martorell ไม่แพ้76%
AEC Manlleu ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่35%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-017%2-016%3-010%0-09%1-19%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Martorell)
- โอกาส CF Martorell ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- CF Martorell คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 59%
- ราคา @2.10 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.72 (คุ้มกว่า 22%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 52% มากกว่าตลาด (43%)
- CF Martorell ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- AEC Manlleu เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส AEC Manlleu ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Martorell
ช3-0ช1-0
AEC Manlleu
ส2-2ส0-0พ1-4ช2-1ส1-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Martorellยิง 2.0 · เสีย 0.0 ต่อนัด
AEC Manlleuยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Martorell
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 0ครึ่งหลัง 4
AEC Manlleu
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Martorell
50%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 1
AEC Manlleu
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Martorell
100%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 0
AEC Manlleu
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
คู่อื่นใน Regional League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.11 | 3.44 | 2.91 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.11 | 3.44 | 2.91 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| CF Martorell | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| AEC Manlleu | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| CF Martorell Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Martorell Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 2 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 18-10-2026 | CF Martorell | 1-0 (0-0) | UD San Mauro | 3-7 (0-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 04-10-2026 | CF Martorell | 3-0 (0-0) | FC Argentona | 7-2 (4-1) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| AEC Manlleu Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 10-10-2026 | FC Argentona | 1-0 (0-0) | AEC Manlleu | 2-12 (2-2) | 2.90 | 3.40 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA RL | 04-10-2026 | AEC Manlleu | 1-1 (1-1) | UE Rubi | 10-3 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA RL | 16-05-2026 | AEC Manlleu | 2-1 (0-0) | UE Valls | 6-6 (3-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA RL | 09-05-2026 | CF Ciudad Cooperativa | 4-1 (1-1) | AEC Manlleu | 8-5 (2-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA RL | 03-05-2026 | AEC Manlleu | 0-0 (0-0) | Pobla Mafumet | 5-1 (1-1) | D | ||||||||
| SPA RL | 02-03-2026 | CE Sabadell B | 2-2 (2-0) | AEC Manlleu | 1-7 (1-3) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA RL | 25-01-2026 | FC Vilafranca | 1-0 (1-0) | AEC Manlleu | 2-10 (1-6) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SPA RL | 18-01-2026 | UE Valls | 2-2 (1-1) | AEC Manlleu | 4-4 (1-3) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 17-05-2025 | FC Vilafranca | 2-1 (0-0) | AEC Manlleu | 4-5 (3-2) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA RL | 26-04-2025 | Vilanova Geltru | 1-2 (1-0) | AEC Manlleu | 2-4 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA RL | 06-04-2025 | AEC Manlleu | 2-0 (1-0) | Palamos | 5-1 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA RL | 29-03-2025 | CF Lloret | 1-2 (0-2) | AEC Manlleu | 3-3 (0-2) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA RL | 15-03-2025 | UE Vic | 2-2 (1-1) | AEC Manlleu | 4-0 | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| SPA RL | 19-01-2025 | UA Horta | 2-2 (1-2) | AEC Manlleu | 9-2 (3-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Catalonia C | 07-11-2024 | AEC Manlleu | 0-1 (0-0) | CF Badalona Futur | - | L | ||||||||
| SPA RL | 26-10-2024 | Atletic Sant Just | 2-0 (0-0) | AEC Manlleu | 4-2 (1-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA RL | 13-10-2024 | UD San Pedro | 2-1 (1-0) | AEC Manlleu | 3-2 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| Catalonia C | 10-10-2024 | AEC Manlleu | 1-0 (0-0) | CF Montanesa | 7-12 (6-6) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| Catalonia C | 31-07-2017 | CF Montanesa | 3-2 (1-0) | AEC Manlleu | 4-4 (4-3) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 07-05-2017 | FC Vilafranca | 2-0 (1-0) | AEC Manlleu | 5-7 (4-5) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.88 | 1 | 1.92 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
CF Martorell | No Data | AEC Manlleu | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 2 | Goal | 1.1 |
| 0 | Loss | 1 | 0 | Loss | 1.5 |
| 8.5 | Shot(OT) | 12 | 8.5 | Shot(OT) | 9 |
| 5 | Corner | 9.3 | 5 | Corner | 6.8 |
| 0 | Yellow Card | 2.7 | 0 | Yellow Card | 3 |
| 59.5% | Fouls | 53.3% | 59.5% | Fouls | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CF Martorell ( 2 Matches) | AEC Manlleu ( 16 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
Benidorm
UE Rubi
UE Castelldefels
UB Lebrijana