ทีเด็ดบอล UP Plasencia vs SP Villafranca
‹ คู่ก่อนหน้าCD Cuarte Industrial vs SD Huesca II · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 123 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CF Martorell vs AEC Manlleu · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
UP Plasenciaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 123 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้มVSUP PlasenciaSP Villafrancaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4550% @2.50สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
SP Villafrancaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🏠เต็งเจ้าบ้านUP PlasenciaHDP 0 @1.88แนวรับ🛡️7.8 vs 11.4UP Plasenciaการ์ดยิงดุ🔥5.4UP Plasenciaการ์ดรับหลวม🕳️11.4SP Villafrancaการ์ดได้ราคา💰5/8UP Plasenciaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSP VillafrancaHDP 0 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.8 vs 5.4SP Villafrancaการ์ดรับหลวม🕳️7.8UP Plasenciaการ์ดยิงดุ🔥7.8SP Villafrancaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/4SP Villafrancaการ์ดได้ราคา💰5/8SP Villafrancaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.85แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
UP Plasenciaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 123 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้มVS
UP PlasenciaSP Villafranca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4550% @2.50
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
SP Villafrancaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🏠เต็งเจ้าบ้านUP Plasencia
HDP 0 @1.88
แนวรับ🛡️7.8 vs 11.4UP Plasencia
การ์ดยิงดุ🔥5.4UP Plasencia
การ์ดรับหลวม🕳️11.4SP Villafranca
การ์ดได้ราคา💰5/8UP Plasencia
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSP Villafranca
HDP 0 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.8 vs 5.4SP Villafranca
การ์ดรับหลวม🕳️7.8UP Plasencia
การ์ดยิงดุ🔥7.8SP Villafranca
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/4SP Villafranca
การ์ดได้ราคา💰5/8SP Villafranca
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.85
แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UP Plasencia vs SP Villafranca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSP Villafranca HDP 0 @1.93การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.85การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UP Plasencia · บิลหลัก 1X2 @2.45
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UP Plasencia ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.45 · ควรเป็น @2.23 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UP Plasencia 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UP Plasencia ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UP Plasencia · คาดสกอร์ 1.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UP Plasencia ชนะ 1 ลูก20%
UP Plasencia ชนะ 2 ลูก12%
UP Plasencia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
SP Villafranca ชนะ 1 ลูก19%
SP Villafranca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
UP Plasencia ชนะ40%
UP Plasencia ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
UP Plasencia คลีนชีท29%
SP Villafranca ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UP Plasencia ไม่แพ้67%
SP Villafranca ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%1-27%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UP Plasencia)
- โอกาส UP Plasencia ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- ราคา @2.45 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.23 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 40% มากกว่าตลาด (36%)
- SP Villafranca เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- UP Plasencia ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด SP Villafranca เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส SP Villafranca ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UP Plasencia
พ0-1ส0-0ช4-3ส0-0ส1-1ส0-0
SP Villafranca
พ1-2ช3-1ช2-1ส2-2พ1-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UP Plasenciaยิง 0.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
SP Villafrancaยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UP Plasencia
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 13
SP Villafranca
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UP Plasencia
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 3
SP Villafranca
100%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UP Plasencia
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 2
SP Villafranca
67%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
UP Plasencia ชนะ 0เสมอ 0SP Villafranca ชนะ 4
- 12-02-2023SP Villafranca1 - 0UP Plasencia
- 09-10-2022UP Plasencia0 - 1SP Villafranca
- 13-03-2022UP Plasencia0 - 1SP Villafranca
- 07-11-2021SP Villafranca2 - 0UP Plasencia
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | 0 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.60 | 1.79 | 2/2.5 | 1.94 | 1.84 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.70 | 1.79 | 2/2.5 | 1.94 | 1.81 | 0 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.68 | 2.93 | 2.60 | 1.88 | 2/2.5 | 1.87 | 1.91 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.44 | 3.04 | 2.78 | 2.01 | 2.5 | 1.76 | 1.76 | 0 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 2.70 | 2.90 | 2.60 | 2.13 | 2.5 | 1.64 | 1.88 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.70 | 2.90 | 2.60 | 2.13 | 2.5 | 1.64 | 1.88 | 0 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-15] UP Plasencia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 7 | 12 | 8 | 15 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 6 | 3 | 2 | 5 | 6 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 3 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
| [Spain D4-12] SP Villafranca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 12 | 14 | 10 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 9 | 4 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 5 | 6 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 5 | 5 | 10 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 3 | 6 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 3 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| UP Plasencia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 4 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 12-02-2023 | SP Villafranca | 1-0 (0-0) | UP Plasencia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 09-10-2022 | UP Plasencia | 0-1 (0-0) | SP Villafranca | 3-7 (2-6) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 13-03-2022 | UP Plasencia | 0-1 (0-0) | SP Villafranca | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 07-11-2021 | SP Villafranca | 2-0 (0-0) | UP Plasencia | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UP Plasencia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | AD Llerenense | 0-0 (0-0) | UP Plasencia | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | UP Plasencia | 1-1 (1-1) | Moralo CP | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-10-2026 | Jerez | 0-0 (0-0) | UP Plasencia | 5-2 (2-0) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Atletico Pueblonuevo | 3-4 (1-0) | UP Plasencia | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | UP Plasencia | 0-0 (0-0) | CD Quintanar | 8-5 (7-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Castuera | 1-0 (0-0) | UP Plasencia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | UP Plasencia | 0-3 (0-1) | Puebla Calzada | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 14-09-2026 | CD Gevora | 4-2 (2-1) | UP Plasencia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | UP Plasencia | 0-0 (0-0) | CD Santa Amalia | 1-6 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | UP Plasencia | 2-1 (1-1) | CD Guijuelo | - | W | ||||||||
| SPA RL | 18-04-2026 | CP Cabezuela | 1-4 (1-2) | UP Plasencia | 5-4 (3-0) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-09-2025 | CF Jaraiz | 0-0 (0-0) | UP Plasencia | - | D | ||||||||
| INT CF | 10-08-2025 | UP Plasencia | 1-3 (1-1) | CF Jaraiz | - | L | ||||||||
| SPA RL | 16-06-2025 | CP Montehermoso | 2-1 (1-1) | UP Plasencia | 10-3 (5-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | D |
| SPA RL | 01-06-2025 | UD Talavera La Real | 0-3 (0-1) | UP Plasencia | 9-3 (3-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 19-05-2025 | Hernan Cortes | 0-1 (0-0) | UP Plasencia | 5-3 (4-1) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SPA RL | 19-01-2025 | CF Casar Caceres | 0-1 (0-0) | UP Plasencia | 2-7 (1-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 13-08-2023 | CF Trujillo | 3-0 (1-0) | UP Plasencia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 23-04-2023 | UP Plasencia | 0-0 (0-0) | AD Llerenense | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 16-04-2023 | Ted Contois Feng | 1-2 (0-2) | UP Plasencia | - | W | ||||||||
| No Data |
| SP Villafranca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | SP Villafranca | 0-1 (0-1) | Castuera | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | Puebla Calzada | 2-1 (1-0) | SP Villafranca | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-10-2026 | SP Villafranca | 2-2 (2-0) | Zafra | 4-6 (3-3) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | SP Villafranca | 2-1 (1-0) | CD Gevora | 7-3 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Santa Amalia | 1-3 (0-2) | SP Villafranca | 9-1 (7-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CF Jaraiz | 2-1 (1-0) | SP Villafranca | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | SP Villafranca | 0-1 (0-1) | Villanovense | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Guadiana | 0-2 (0-0) | SP Villafranca | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 07-09-2026 | SP Villafranca | 1-4 (0-1) | CD Azuaga | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | SP Villafranca | 1-5 (1-3) | Extremadura | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Diocesano | 4-4 (1-2) | SP Villafranca | 7-4 (3-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| Spain D4 | 03-05-2026 | SP Villafranca | 2-1 (1-1) | Jerez | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | SP Villafranca | 1-0 (1-0) | Don Benito | 5-3 (2-0) | 4.75 | 3.40 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Santa Amalia | 0-2 (0-0) | SP Villafranca | 7-1 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | SP Villafranca | 0-2 (0-0) | CD Azuaga | 2-5 (1-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 03-04-2026 | CD Gevora | 1-3 (1-0) | SP Villafranca | 0-3 (0-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | SP Villafranca | 1-0 (0-0) | CD Calamonte | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Puebla Calzada | 1-2 (1-0) | SP Villafranca | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | SP Villafranca | 2-1 (1-0) | CF Jaraiz | 7-1 (5-0) | 3.00 | 3.20 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CP Montehermoso | 1-0 (0-0) | SP Villafranca | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CD Montijo | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | Cabeza del Buey | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | CD Azuaga | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | CD Quintanar | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | Atletico Pueblonuevo | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Moralo CP | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | 0 | 1.93 | 1.88 | 0 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 0.9 | Goal | 1.3 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.9 |
| 13 | Shot(OT) | 8 | 10.7 | Shot(OT) | 9.7 |
| 2 | Corner | 4 | 3.7 | Corner | 4 |
| 4 | Yellow Card | 4 | 2 | Yellow Card | 3 |
| 51% | Fouls | 47% | 51.3% | Fouls | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UP Plasencia ( 9 Matches) | SP Villafranca ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 6 | 6 |