ทีเด็ดบอล FC Martinenc vs Vilanova Geltru
‹ คู่ก่อนหน้าCD Cayon vs Solares · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 90 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CF Montanesa vs UE Tona · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
FC Martinencเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 90 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSFC MartinencVilanova Geltruใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5551% @2.45สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Vilanova Geltruทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Martinencรอง 0 @1.95แนวรุก🔥12.0 vs 7.8FC Martinencการ์ดยิงดุ🔥12.0FC Martinencการ์ดรับหลวม🕳️7.2Vilanova Geltruการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVilanova Geltruต่อ 0 @1.85แนวรับ🛡️7.2 vs 12.6Vilanova Geltruการ์ดรับหลวม🕳️12.6FC Martinencการ์ดยิงดุ🔥7.8Vilanova Geltruการ์ดได้ราคา💰6/10Vilanova Geltruการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2/2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Martinencเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 90 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุล
VS
FC MartinencVilanova Geltru
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5551% @2.45
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Vilanova Geltruทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Martinenc
รอง 0 @1.95
แนวรุก🔥12.0 vs 7.8FC Martinenc
การ์ดยิงดุ🔥12.0FC Martinenc
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Vilanova Geltru
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVilanova Geltru
ต่อ 0 @1.85
แนวรับ🛡️7.2 vs 12.6Vilanova Geltru
การ์ดรับหลวม🕳️12.6FC Martinenc
การ์ดยิงดุ🔥7.8Vilanova Geltru
การ์ดได้ราคา💰6/10Vilanova Geltru
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Martinenc vs Vilanova Geltru
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVilanova Geltru ต่อ 0 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.88การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVilanova Geltruโอกาสชนะ 37%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vilanova Geltru · บิลหลัก 1X2 @2.45
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Vilanova Geltru ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.45 · ควรเป็น @2.39 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vilanova Geltru 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Vilanova Geltru ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 26%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vilanova Geltru · คาดสกอร์ 1.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vilanova Geltru ชนะ 1 ลูก19%
Vilanova Geltru ชนะ 2 ลูก11%
Vilanova Geltru ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
FC Martinenc ชนะ 1 ลูก17%
FC Martinenc ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Vilanova Geltru ชนะ38%
Vilanova Geltru ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Vilanova Geltru คลีนชีท18%
FC Martinenc ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Martinenc ไม่แพ้62%
Vilanova Geltru ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-06%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vilanova Geltru)
- โอกาส Vilanova Geltru ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- FC Martinenc เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- ราคา Vilanova Geltru ไหลขึ้นจาก @2.30 (เงินไหลออก)
- โอกาส FC Martinenc ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Martinenc
พ2-3ช3-2ส2-2พ0-4ช5-1พ0-1
Vilanova Geltru
ส0-0ส0-0ช2-0พ1-4พ1-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Martinencยิง 2.0 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Vilanova Geltruยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Martinenc
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 23
Vilanova Geltru
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Martinenc
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Vilanova Geltru
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Martinenc
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Vilanova Geltru
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Martinenc@2.70 → @2.55▼ 5.6%
เสมอ@3.30 → @3.300.0%
ทีมเยือน Vilanova Geltru@2.30 → @2.45▲ 6.5%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.30 | 2.30 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.45 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.43 | 2.81 | 2.33 | 1.83 | 2/2.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.37 | 2.81 | 2.39 | 1.83 | 2/2.5 | 1.87 | 1.89 | 0 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 3.35 | 2.35 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.87 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.65 | 3.25 | 2.60 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 1.88 | 0 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.74 | 2.98 | 2.51 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.97 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.74 | 2.98 | 2.51 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.97 | 0 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.63 | 3.08 | 2.40 | 2.02 | 2.5 | 1.68 | 1.91 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.54 | 3.08 | 2.48 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-10] FC Martinenc | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 18 | 18 | 12 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 13 | 7 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 11 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 10 | 6 | 17 | 1 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 3 | 9 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 66.7% |
| [Spain D4-2] Vilanova Geltru | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 12 | 10 | 16 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 4 | 9 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 6 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 7 | 0 | 4 | 2 | 13 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Martinenc Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Martinenc Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | UE Tona | 1-0 (0-0) | FC Martinenc | 4-1 (2-0) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | FC Martinenc | 5-1 (3-0) | CP San Cristobal | 6-3 (3-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | UE Vilassar de Mar | 4-0 (1-0) | FC Martinenc | 1-6 (0-2) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 15-10-2026 | Cerdanyola del Valles | 2-2 (1-2) | FC Martinenc | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | FC Martinenc | 3-2 (2-1) | CF Montanesa | 2-5 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | FC L Escala | 3-2 (1-2) | FC Martinenc | 8-1 (3-0) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | FC Martinenc | 3-3 (0-2) | CE Europa B | 4-4 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 1-1 (0-0) | FC Martinenc | 11-4 (6-1) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | FC Martinenc | 2-1 (1-0) | CF Badalona | 2-5 (0-1) | 4.33 | 3.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA RL | 09-05-2026 | FC Martinenc | 2-3 (1-1) | Pobla Mafumet | 4-1 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA RL | 02-05-2026 | FC Martinenc | 1-0 (0-0) | CE Sabadell B | - | W | ||||||||
| SPA RL | 26-04-2026 | Jupiter | 0-1 (0-1) | FC Martinenc | 6-3 (6-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA RL | 12-04-2026 | UD San Mauro | 1-1 (0-1) | FC Martinenc | - | D | ||||||||
| SPA RL | 28-03-2026 | FC Martinenc | 1-0 (0-0) | FC Vilafranca | 1-4 | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| SPA RL | 22-03-2026 | UE Valls | 0-1 (0-0) | FC Martinenc | 4-1 (1-0) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA RL | 15-03-2026 | FC Martinenc | 3-0 (1-0) | CF Ciudad Cooperativa | 7-3 (3-2) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 08-02-2026 | FC Martinenc | 3-0 (2-0) | UE San Juan Montcada | 1-3 (1-0) | 2.35 | 3.70 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | D |
| SPA RL | 25-01-2026 | FC Martinenc | 7-2 (3-1) | UE Rubi | 4-4 (2-3) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA RL | 30-11-2025 | AE Prat | 1-1 (0-1) | FC Martinenc | 9-3 (5-2) | 1.53 | 4.10 | 4.75 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| SPA RL | 06-11-2025 | UE Rubi | 3-1 (2-0) | FC Martinenc | 3-4 (1-4) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Vilanova Geltru Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Vilanova Geltru | 2-1 (0-0) | FC L Escala | 4-2 (1-2) | 1.85 | 3.30 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Catalonia C | 29-10-2026 | CF Gava | 2-1 (2-1) | Vilanova Geltru | - | 5.75 | 3.75 | 1.48 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CE Europa B | 4-1 (1-1) | Vilanova Geltru | 7-5 (0-4) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 22-10-2026 | Vilanova Geltru | 2-0 (1-0) | UE San Juan Montcada | 1-5 (0-2) | 1.90 | 3.10 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Vilanova Geltru | 0-0 (0-0) | Fundacio Esportiva Grama | 4-7 (3-3) | 2.75 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| Spain D4 | 11-10-2026 | CF Badalona | 0-0 (0-0) | Vilanova Geltru | 6-3 (2-3) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Pobla Mafumet | 2-3 (1-2) | Vilanova Geltru | 5-5 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Vilanova Geltru | 1-1 (0-0) | CF Peralada | 3-3 (3-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CFJ Mollerussa | 0-1 (0-0) | Vilanova Geltru | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | Vilanova Geltru | 2-2 (0-0) | LHospitalet | 0-9 (0-5) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 27-08-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Vilanova Geltru | 9-5 (2-2) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 24-08-2026 | Vilanova Geltru | 0-0 (0-0) | Barcelona B | 2-9 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Vilanova Geltru | 2-2 (2-1) | LHospitalet | 3-5 (3-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | CF Montanesa | 1-0 (1-0) | Vilanova Geltru | - | L | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | Vilanova Geltru | - | L | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | UE Cornella | 0-1 (0-0) | Vilanova Geltru | 2-3 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Vilanova Geltru | 0-1 (0-0) | UE Cornella | 4-2 (1-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Lleida | 1-2 (1-0) | Vilanova Geltru | 4-9 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Vilanova Geltru | 1-0 (1-0) | Kvida Wright | 5-2 (3-1) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 26-04-2026 | Vilanova Geltru | 2-1 (1-0) | FC L Escala | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CE Atletic Lleida 2019 | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | UE Cornella | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | LHospitalet | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | CF Montanesa | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | UE Vilassar de Mar | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | CP San Cristobal | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.30 | 2.30 | 2.55 | 3.30 | 2.45 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 2.05 | 0 | 1.75 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 2 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 2.3 | 2.1 | Loss | 1.2 |
| 8 | Shot(OT) | 10.5 | 10.7 | Shot(OT) | 10.8 |
| 4.3 | Corner | 4.5 | 3.3 | Corner | 3.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 2.5 |
| 50.5% | Fouls | 56% | 46.7% | Fouls | 53% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Martinenc ( 9 Matches) | Vilanova Geltru ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 9 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 4 | 8 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 1 | 4 |