ทีเด็ดบอล Athletic Torrellano vs Ontinyent CF
‹ คู่ก่อนหน้าHercules CF B vs Soneja · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 94 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Torrent C.F vs CD Roda · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Athletic Torrellanoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 94 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSAthletic TorrellanoOntinyent CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1542% @3.00สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Ontinyent CFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAthletic Torrellanoต่อ 0/0.5 @1.93การ์ดยิงดุ🔥6.0Athletic Torrellanoการ์ดรับหลวม🕳️7.8Ontinyent CFการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนOntinyent CFรอง 0/0.5 @1.88แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Ontinyent CFแนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Ontinyent CFการ์ดรับหลวม🕳️9.0Athletic Torrellanoการ์ดยิงดุ🔥7.8Ontinyent CFการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.98พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.83พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Athletic Torrellanoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 94 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Athletic TorrellanoOntinyent CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1542% @3.00
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Ontinyent CFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAthletic Torrellano
ต่อ 0/0.5 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥6.0Athletic Torrellano
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Ontinyent CF
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนOntinyent CF
รอง 0/0.5 @1.88
แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Ontinyent CF
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Ontinyent CF
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Athletic Torrellano
การ์ดยิงดุ🔥7.8Ontinyent CF
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.98
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.83
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Athletic Torrellano vs Ontinyent CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนOntinyent CF รอง 0/0.5 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.98การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAthletic Torrellanoโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Athletic Torrellano · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Athletic Torrellano ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.19 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Athletic Torrellano 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Athletic Torrellano ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 28%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Athletic Torrellano · คาดสกอร์ 1.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Athletic Torrellano ชนะ 1 ลูก23%
Athletic Torrellano ชนะ 2 ลูก11%
Athletic Torrellano ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
Ontinyent CF ชนะ 1 ลูก17%
Ontinyent CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Athletic Torrellano ชนะ40%
Athletic Torrellano ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Athletic Torrellano คลีนชีท26%
Ontinyent CF ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Athletic Torrellano ไม่แพ้69%
Ontinyent CF ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-110%1-09%1-28%2-18%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Athletic Torrellano)
- โอกาส Athletic Torrellano ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Athletic Torrellano ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Ontinyent CF เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Ontinyent CF ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Athletic Torrellano
พ1-3พ0-3ส1-1ช2-0ช2-1ส1-1
Ontinyent CF
พ0-2ช3-0พ1-2พ2-3ส0-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Athletic Torrellanoยิง 1.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Ontinyent CFยิง 1.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Athletic Torrellano
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 12
Ontinyent CF
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Athletic Torrellano
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Ontinyent CF
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Athletic Torrellano
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
Ontinyent CF
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Athletic Torrellano ชนะ 2เสมอ 1Ontinyent CF ชนะ 3
- 18-01-2026Athletic Torrellano1 - 0Ontinyent CF
- 07-09-2025Ontinyent CF0 - 1Athletic Torrellano
- 27-04-2025Athletic Torrellano0 - 1Ontinyent CF
- 15-12-2024Ontinyent CF1 - 1Athletic Torrellano
- 02-03-2024Athletic Torrellano2 - 3Ontinyent CF
- 15-10-2023Ontinyent CF2 - 0Athletic Torrellano
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.13 | 2.75 | 2.75 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | 1.89 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.16 | 2.70 | 2.74 | 1.73 | 2 | 1.97 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.20 | 3.10 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.89 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.25 | 3.15 | 3.15 | 1.98 | 2/2.5 | 1.75 | 1.91 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.39 | 2.82 | 3.08 | 1.86 | 2 | 1.89 | 2.03 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.39 | 2.82 | 3.08 | 1.86 | 2 | 1.89 | 2.03 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.18 | 3.10 | 3.06 | 1.90 | 2/2.5 | 1.77 | 1.87 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.28 | 2.93 | 3.04 | 1.57 | 1.5/2 | 2.20 | 1.93 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-14] Athletic Torrellano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 8 | 12 | 8 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 6 | 6 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 3 | 6 | 6 | 16 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
| [Spain D4-12] Ontinyent CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 10 | 11 | 8 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 7 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 14 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 4 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Athletic Torrellano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 2 (33%) Draw 1 (17%) Lose 3 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 18-01-2026 | Athletic Torrellano | 1-0 (1-0) | Ontinyent CF | 6-7 (3-3) | 2.20 | 2.90 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 07-09-2025 | Ontinyent CF | 0-1 (0-0) | Athletic Torrellano | 1-5 (1-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 27-04-2025 | Athletic Torrellano | 0-1 (0-1) | Ontinyent CF | 5-3 (4-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 15-12-2024 | Ontinyent CF | 1-1 (0-1) | Athletic Torrellano | 6-3 (6-0) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 02-03-2024 | Athletic Torrellano | 2-3 (1-2) | Ontinyent CF | 4-5 (2-2) | 3.40 | 2.90 | 2.10 | L | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | L | O |
| Spain D4 | 15-10-2023 | Ontinyent CF | 2-0 (0-0) | Athletic Torrellano | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Athletic Torrellano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Atletico Levante | 1-1 (1-1) | Athletic Torrellano | 6-5 (1-3) | 1.45 | 3.80 | 5.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Athletic Torrellano | 2-1 (0-1) | Atletico Saguntino | 9-6 (5-3) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Athletic Torrellano | 2-0 (1-0) | Soneja | 1-7 (0-6) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 03-10-2026 | Acero | 1-1 (0-0) | Athletic Torrellano | 3-4 (0-2) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Athletic Torrellano | 0-3 (0-1) | UD Vall De Uxo | 3-1 (2-1) | 2.88 | 2.88 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Hercules CF B | 3-1 (2-1) | Athletic Torrellano | 2-4 (1-2) | 2.63 | 3.00 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Athletic Torrellano | 1-2 (0-1) | Torrent C.F | 7-5 (4-3) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Eldense B | 1-0 (0-0) | Athletic Torrellano | 4-5 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Santomera | 3-1 (2-1) | Athletic Torrellano | 1-4 (0-1) | L | ||||||||
| INT CF | 25-08-2026 | Athletic Torrellano | 1-0 (1-0) | UCAM Murcia CF B | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | Athletic Torrellano | 1-0 (0-0) | Murcia B | 1-1 (1-0) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Cieza | 2-0 (1-0) | Athletic Torrellano | 3-3 (2-3) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Yeclano Deportivo | 2-2 (2-1) | Athletic Torrellano | 8-6 (3-5) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-3 (1-2) | Athletic Torrellano | 2-1 (0-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | Villarreal C | 2-0 (2-0) | Athletic Torrellano | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Athletic Torrellano | 0-3 (0-3) | CF La Nucia | 2-4 (2-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Crevillente | 2-4 (1-1) | Athletic Torrellano | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Athletic Torrellano | 0-1 (0-1) | Soneja | 8-4 (4-2) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 11-04-2026 | CD Bunol | 0-0 (0-0) | Athletic Torrellano | 4-2 (2-0) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 04-04-2026 | Athletic Torrellano | 1-0 (0-0) | CD Utiel | 10-2 (7-1) | 1.83 | 3.10 | 4.10 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Ontinyent CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Ontinyent CF | 2-2 (1-1) | Jove Espanol | 4-0 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | FC Torrevieja | 0-0 (0-0) | Ontinyent CF | 5-3 (2-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| Spain D4 | 10-10-2026 | Crevillente | 3-2 (2-1) | Ontinyent CF | 3-12 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Ontinyent CF | 1-2 (0-0) | Villarreal C | 1-4 (0-3) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Ontinyent CF | 3-0 (1-0) | CD Bunol | 5-3 (3-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Atletico Levante | 2-0 (1-0) | Ontinyent CF | 4-2 (3-0) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | D |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Ontinyent CF | 1-0 (0-0) | Atletico Saguntino | 1-3 (1-2) | 3.10 | 2.88 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Roda | 2-1 (1-0) | Ontinyent CF | 3-4 (3-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Utiel | 1-3 (1-1) | Ontinyent CF | 5-1 (4-0) | W | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Ontinyent CF | 0-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 1-0 (1-0) | 4.20 | 3.40 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 09-05-2026 | Ontinyent CF | 0-1 (0-1) | Atletico Levante | 0-1 | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Atzeneta UE | 2-1 (2-0) | Ontinyent CF | 3-5 (1-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Ontinyent CF | 0-1 (0-0) | Hercules CF B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | UD Castellonense | 2-3 (1-1) | Ontinyent CF | - | 1.70 | 3.10 | 4.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Ontinyent CF | 0-1 (0-0) | Atletico Saguntino | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | Ontinyent CF | 0-2 (0-1) | Villarreal C | 4-1 (1-0) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CF La Nucia | 2-0 (1-0) | Ontinyent CF | 6-3 (3-3) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | D |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Ontinyent CF | 0-2 (0-1) | Crevillente | 8-2 (5-1) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | D |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Soneja | 1-1 (1-1) | Ontinyent CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | Ontinyent CF | 1-0 (1-0) | CD Bunol | 5-9 (3-6) | 2.05 | 2.88 | 3.60 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Away | Villarreal C | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Home | Crevillente | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | CD Utiel | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Home | Atzeneta UE | 7 Days |
| Spain D4 | 21-11 | Away | Eldense B | 13 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Torrent C.F | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 1.3 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.3 |
| 9 | Shot(OT) | 10.7 | 10 | Shot(OT) | 8.2 |
| 5 | Corner | 6.3 | 4.7 | Corner | 3.4 |
| 3.7 | Yellow Card | 3 | 2.8 | Yellow Card | 3.3 |
| 56% | Fouls | 47.5% | 49.9% | Fouls | 49.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Athletic Torrellano ( 42 Matches) | Ontinyent CF ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 0 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 7 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 4 | 8 |