ทีเด็ดบอล SFC Minerva vs EF Santa Cruz
‹ คู่ก่อนหน้าFC Torrevieja vs Crevillente · อา. 8 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 51 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Casalarreina vs Yague CF · อา. 8 พ.ย. 17:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:30 น.
SFC Minervaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 51 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSSFC MinervaEF Santa Cruzใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.6065% @1.90สูง/ต่ำ 2 สูง 1.75 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
EF Santa Cruzทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSFC Minervaรอง 0.5 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️7.2EF Santa Cruzการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนEF Santa Cruzต่อ 0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.2EF Santa Cruzแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0EF Santa Cruzการ์ดรับหลวม🕳️9.0SFC Minervaการ์ดยิงดุ🔥9.6EF Santa Cruzการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0EF Santa Cruzการ์ดได้ราคา💰6/10EF Santa Cruzการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.75พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @2.05พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
SFC Minervaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 51 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
SFC MinervaEF Santa Cruz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.6065% @1.90
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.75 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
EF Santa Cruzทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSFC Minerva
รอง 0.5 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️7.2EF Santa Cruz
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนEF Santa Cruz
ต่อ 0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.2EF Santa Cruz
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0EF Santa Cruz
การ์ดรับหลวม🕳️9.0SFC Minerva
การ์ดยิงดุ🔥9.6EF Santa Cruz
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0EF Santa Cruz
การ์ดได้ราคา💰6/10EF Santa Cruz
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.75
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @2.05
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SFC Minerva vs EF Santa Cruz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนEF Santa Cruz ต่อ 0.5 @1.95การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.75การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEF Santa Cruzโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: EF Santa Cruz · บิลหลัก 1X2 @1.90
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา EF Santa Cruz ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.90 · ควรเป็น @1.85 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง EF Santa Cruz 22 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป EF Santa Cruz ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง EF Santa Cruz · คาดสกอร์ 1.0 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
EF Santa Cruz ชนะ 1 ลูก24%
EF Santa Cruz ชนะ 2 ลูก15%
EF Santa Cruz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
SFC Minerva ชนะ 1 ลูก15%
SFC Minerva ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
EF Santa Cruz ชนะ48%
EF Santa Cruz ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
EF Santa Cruz คลีนชีท36%
SFC Minerva ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SFC Minerva ไม่แพ้52%
EF Santa Cruz ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-112%1-29%0-29%1-08%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง EF Santa Cruz)
- โอกาส EF Santa Cruz ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- EF Santa Cruz คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- SFC Minerva เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส SFC Minerva ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SFC Minerva
พ0-1ส1-1ช1-0พ0-2พ1-3พ0-2
EF Santa Cruz
ส2-2ส1-1ส1-1ช1-0ช3-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SFC Minervaยิง 0.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
EF Santa Cruzยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SFC Minerva
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 13
EF Santa Cruz
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SFC Minerva
20%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 4
EF Santa Cruz
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SFC Minerva
17%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 2เสียราคา 3
EF Santa Cruz
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
SFC Minerva ชนะ 0เสมอ 0EF Santa Cruz ชนะ 2
- 18-04-2026EF Santa Cruz1 - 0SFC Minerva
- 14-12-2025SFC Minerva0 - 2EF Santa Cruz
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.20 | 1.90 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.60 | 3.20 | 1.90 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.25 | 1.95 | 1.74 | 2 | 1.97 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.80 | 3.25 | 1.95 | 1.73 | 2 | 2.01 | 1.81 | -0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 3.86 | 3.20 | 1.92 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 2.75 | 0 | 1.40 | |
| Live | 3.85 | 3.18 | 1.87 | 2.01 | 2/2.5 | 1.69 | 2.10 | 0/-0.5 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-15] SFC Minerva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 4 | 9 | 8 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 9 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 2 | 2 | 9 | 12 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [Spain D4-2] EF Santa Cruz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 10 | 15 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 4 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 6 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 3 | 13 | 5 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| SFC Minerva Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | EF Santa Cruz | 1-0 (0-0) | SFC Minerva | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 14-12-2025 | SFC Minerva | 0-2 (0-0) | EF Santa Cruz | 6-5 (5-2) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SFC Minerva Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 33% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 17% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 02-11-2026 | CD Bala Azul | 2-0 (0-0) | SFC Minerva | 10-1 (7-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | SFC Minerva | 1-3 (1-1) | CD Cotillas EG | 3-0 (2-0) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | SFC Minerva | 0-2 (0-1) | Aguilas FC B | 6-5 (5-5) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Mazarron CF | 0-1 (0-0) | SFC Minerva | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | SFC Minerva | 1-1 (1-0) | Olimpico de Totana | 3-6 (1-1) | 2.80 | 2.88 | 2.45 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | D |
| Spain D4 | 20-09-2026 | AD Mar Menor San Javier | 1-0 (0-0) | SFC Minerva | 0-1 (0-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | SFC Minerva | 0-0 (0-0) | FC Cartagena B | 2-3 (2-2) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Deportivo Maritimo | 0-1 (0-0) | SFC Minerva | 2-12 (1-9) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | SFC Minerva | 3-2 (1-1) | EG El Palmar | 4-8 (3-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Deportivo Maritimo | 4-0 (3-0) | SFC Minerva | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | SFC Minerva | 2-0 (1-0) | Molinense | 3-6 (2-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | EF Santa Cruz | 1-0 (0-0) | SFC Minerva | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | SFC Minerva | 1-0 (0-0) | Santomera | 3-5 (3-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | Caravaca CF | 3-0 (1-0) | SFC Minerva | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 29-03-2026 | SFC Minerva | 1-1 (1-1) | CD Cieza | 0-7 (0-1) | 7.00 | 3.75 | 1.42 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Bala Azul | 0-0 (0-0) | SFC Minerva | 6-0 (2-0) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 19-03-2026 | SFC Minerva | 3-1 (0-1) | At. Pulpileno | 5-1 (1-1) | 3.40 | 3.00 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | SFC Minerva | 0-2 (0-1) | Olimpico de Totana | 7-4 (4-4) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | D |
| Spain D4 | 07-03-2026 | FC Cartagena B | 3-0 (2-0) | SFC Minerva | 6-7 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | SFC Minerva | 0-1 (0-1) | Murcia B | 8-6 (2-4) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| EF Santa Cruz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 31-10-2026 | EF Santa Cruz | 2-0 (1-0) | Molinense | 4-3 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 24-10-2026 | EF Santa Cruz | 3-2 (1-0) | At. Pulpileno | 6-6 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | EF Santa Cruz | 1-0 (0-0) | CD Cotillas EG | 3-3 (1-2) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Alcantarilla | 1-1 (0-0) | EF Santa Cruz | 3-2 | 2.55 | 3.20 | 2.45 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | D |
| Spain D4 | 26-09-2026 | EF Santa Cruz | 1-1 (0-1) | Aguilas FC B | 5-2 (2-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Mazarron CF | 2-2 (1-1) | EF Santa Cruz | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-09-2026 | EF Santa Cruz | 2-1 (1-0) | Olimpico de Totana | 2-1 (0-1) | 3.00 | 3.00 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 07-09-2026 | AD Mar Menor San Javier | 3-2 (1-1) | EF Santa Cruz | 8-6 (5-4) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 26-08-2026 | UCAM Murcia | 2-1 (2-1) | EF Santa Cruz | 6-0 (4-0) | 1.40 | 3.75 | 7.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | FC Cartagena B | 0-1 (0-1) | EF Santa Cruz | 3-4 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | EF Santa Cruz | 1-2 (0-2) | Murcia B | 4-0 (3-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Yeclano B | 0-2 (0-1) | EF Santa Cruz | 7-4 (1-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | EF Santa Cruz | 1-0 (0-0) | SFC Minerva | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | At. Pulpileno | 1-0 (0-0) | EF Santa Cruz | 3-7 | 1.85 | 3.20 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | EF Santa Cruz | 2-1 (1-1) | Aguilas FC B | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UCAM Murcia CF B | 4-0 (1-0) | EF Santa Cruz | 2-3 | 1.80 | 3.40 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 21-03-2026 | EF Santa Cruz | 1-1 (0-1) | Mazarron CF | 4-0 (3-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | EG El Palmar | 1-3 (0-0) | EF Santa Cruz | 2-9 (1-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 07-03-2026 | EF Santa Cruz | 0-0 (0-0) | Deportivo Maritimo | 9-0 (4-0) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | Molinense | 2-0 (0-0) | EF Santa Cruz | 3-5 (2-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | Molinense | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | At. Pulpileno | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | UCAM Murcia CF B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | UCAM Murcia CF B | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | UD Los Garres | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | CD Algar | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 3.20 | 1.90 | 3.60 | 3.20 | 1.90 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2 | 0.7 | Goal | 1.6 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1.2 |
| 13.3 | Shot(OT) | 7 | 12.3 | Shot(OT) | 7.3 |
| 3.3 | Corner | 4.3 | 4 | Corner | 3.6 |
| 3.7 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 2.4 |
| 53% | Fouls | 54% | 52% | Fouls | 55.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SFC Minerva ( 42 Matches) | EF Santa Cruz ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 5 | 5 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 7 | 3 |