ทีเด็ดบอล CD Varea vs CD Anguiano
‹ คู่ก่อนหน้าCD Berceo vs Alfaro · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 102 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Inter Ibiza vs Migjorn · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CD Vareaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8คู่ที่ 102 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★61⚖️ เสี่ยง 61% ★แพงเกินจริงVSCD VareaCD Anguianoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0540% @3.10สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
CD Anguianoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Vareaต่อ 0/0.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD Anguianoรอง 0/0.5 @1.98แนวรุก🔥10.8 vs 4.8CD Anguianoกองกลาง🎯50% vs 45%CD Anguianoการ์ดยิงดุ🔥10.8CD Anguianoการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.7ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
CD Vareaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
คู่ที่ 102 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★61⚖️ เสี่ยง 61% ★แพงเกินจริงVS
CD VareaCD Anguiano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0540% @3.10
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
CD Anguianoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Varea
ต่อ 0/0.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Anguiano
รอง 0/0.5 @1.98
แนวรุก🔥10.8 vs 4.8CD Anguiano
กองกลาง🎯50% vs 45%CD Anguiano
การ์ดยิงดุ🔥10.8CD Anguiano
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.7ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Varea vs CD Anguiano
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Anguiano รอง 0/0.5 @1.98การ์ด 3 : 0 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.98การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Vareaโอกาสชนะ 44%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.561/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Varea · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Varea ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.30 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Varea 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Varea ต่อ 0/0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 28%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 12%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Varea · คาดสกอร์ 0.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Varea ชนะ 1 ลูก27%
CD Varea ชนะ 2 ลูก9%
CD Varea ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ28%
CD Anguiano ชนะ 1 ลูก18%
CD Anguiano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
CD Varea ชนะ39%
CD Varea ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป12%
CD Varea คลีนชีท29%
CD Anguiano ยิงไม่ได้44%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Varea ไม่แพ้67%
CD Anguiano ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)34%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.566%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-116%1-113%0-013%1-010%0-210%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Varea)
- โอกาส CD Varea ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- CD Anguiano ยิงไม่ได้เลย 44%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.05 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.30 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CD Varea ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CD Anguiano รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- CD Anguiano ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด CD Anguiano เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส CD Anguiano ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Varea
ส1-1ช1-0ช1-0ช1-0พ0-3พ1-2
CD Anguiano
พ1-2พ1-2ช3-0ช3-0ช2-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Vareaยิง 0.8 · เสีย 0.8 ต่อนัด
CD Anguianoยิง 1.8 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Varea
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 8
CD Anguiano
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Varea
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
CD Anguiano
100%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Varea
75%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 1
CD Anguiano
67%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CD Varea ชนะ 3เสมอ 3CD Anguiano ชนะ 2
- 26-04-2026CD Varea0 - 0CD Anguiano
- 21-12-2025CD Anguiano1 - 2CD Varea
- 26-05-2024CD Anguiano1 - 1CD Varea
- 19-05-2024CD Varea1 - 1CD Anguiano
- 04-02-2024CD Varea0 - 2CD Anguiano
- 17-09-2023CD Anguiano2 - 1CD Varea
- 07-05-2023CD Varea4 - 2CD Anguiano
- 30-04-2023CD Anguiano2 - 3CD Varea
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.04 | 2.83 | 2.83 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.79 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.11 | 2.82 | 2.71 | 1.81 | 2/2.5 | 1.89 | 1.87 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.35 | 3.15 | 1.77 | 2/2.5 | 1.94 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.20 | 3.30 | 3.20 | 1.79 | 2/2.5 | 1.94 | 1.88 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.34 | 3.00 | 2.96 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 2.01 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.34 | 3.00 | 2.96 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 2.01 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| 1xBet | Initial | 2.09 | 3.30 | 3.24 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.52 | 0 | 2.36 | |
| Live | 2.24 | 3.02 | 3.01 | 1.82 | 2/2.5 | 1.84 | 1.92 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-7] CD Varea | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 5 | 16 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 3 | 0 | 10 | 7 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 5 | 6 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 3 | 4 | 10 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-6] CD Anguiano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 16 | 7 | 17 | 6 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 3 | 10 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 4 | 3 | 12 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CD Varea Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Varea | 0-0 (0-0) | CD Anguiano | 3-7 (0-6) | D | ||||||||
| Spain D4 | 21-12-2025 | CD Anguiano | 1-2 (1-2) | CD Varea | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-05-2024 | CD Anguiano | 1-1 (1-1) | CD Varea | 5-3 (3-1) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 19-05-2024 | CD Varea | 1-1 (1-1) | CD Anguiano | 2-6 (0-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 04-02-2024 | CD Varea | 0-2 (0-1) | CD Anguiano | 1-3 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 17-09-2023 | CD Anguiano | 2-1 (2-1) | CD Varea | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 07-05-2023 | CD Varea | 4-2 (0-0) | CD Anguiano | 3-5 (2-2) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| Spain D4 | 30-04-2023 | CD Anguiano | 2-3 (1-3) | CD Varea | 10-4 (6-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 05-03-2023 | CD Varea | 2-0 (0-0) | CD Anguiano | 2-4 (1-1) | 2.60 | 3.20 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 29-10-2022 | CD Anguiano | 1-1 (0-0) | CD Varea | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 08-05-2022 | CD Anguiano | 1-2 (0-0) | CD Varea | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 20-02-2022 | CD Varea | 2-2 (1-1) | CD Anguiano | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-10-2021 | CD Anguiano | 1-2 (0-0) | CD Varea | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-03-2021 | CD Varea | 0-0 (0-0) | CD Anguiano | 2-3 (0-2) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 13-12-2020 | CD Anguiano | 0-0 (0-0) | CD Varea | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-01-2020 | CD Varea | 2-1 (2-0) | CD Anguiano | 7-6 (5-2) | 1.90 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.82 | W | D |
| Spain D4 | 17-02-2019 | CD Anguiano | 2-1 (0-0) | CD Varea | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 30-09-2018 | CD Varea | 3-0 (1-0) | CD Anguiano | 10-3 (6-1) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | D |
| Spain D4 | 11-02-2018 | CD Varea | 3-3 (0-0) | CD Anguiano | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2017 | CD Varea | 0-2 (0-0) | CD Anguiano | 5-0 | 1.90 | 3.25 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Varea Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Haro Deportivo | 2-1 (2-1) | CD Varea | - | L | ||||||||
| SPA CUP | 30-10-2026 | CD Varea | 0-3 (0-1) | Andorra FC | 2-8 (2-2) | 19.00 | 6.25 | 1.11 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CD Varea | 1-0 (1-0) | Alfaro | 4-8 (0-3) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | CP Calasancio | 0-1 (0-0) | CD Varea | 0-7 (0-3) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 11-10-2026 | CD Varea | 1-0 (0-0) | CD Agoncillo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | Oyonesa Tudelano | 1-1 (0-0) | CD Varea | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Varea | 1-0 (1-0) | CDFC La Calzada | 3-5 (2-1) | 1.83 | 3.40 | 3.70 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Pradejon | 1-1 (1-0) | CD Varea | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Varea | 0-0 (0-0) | CD San Marcial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | Cenicero | 1-1 (1-0) | CD Varea | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | CD Berceo | 0-5 (0-4) | CD Varea | 2-8 (1-3) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CD Varea | 0-2 (0-1) | Oyonesa Tudelano | 6-2 (2-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Oyonesa Tudelano | 0-0 (0-0) | CD Varea | 2-5 (1-2) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Varea | 0-1 (0-0) | Oyonesa Tudelano | 2-5 (0-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2026 | CD Pradejon | 0-1 (0-1) | CD Varea | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Varea | 0-0 (0-0) | CD Anguiano | 3-7 (0-6) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Haro Deportivo | 1-1 (0-0) | CD Varea | 8-2 (1-1) | 3.30 | 3.30 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Varea | 3-1 (0-0) | CD Agoncillo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Villegas | 0-1 (0-1) | CD Varea | 5-1 (2-1) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CD Varea | 1-1 (0-1) | Calahorra | 8-4 (4-1) | 2.50 | 3.20 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| No Data |
| CD Anguiano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CD Anguiano | 3-0 (1-0) | Vianes | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | Casalarreina | 1-2 (1-0) | CD Anguiano | 1-6 (1-5) | 4.20 | 3.70 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | CD Anguiano | 3-0 (2-0) | Calahorra | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Anguiano | 3-0 (0-0) | Yague CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | Haro Deportivo | 2-1 (0-1) | CD Anguiano | 6-4 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Anguiano | 1-2 (0-1) | Alfaro | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | CP Calasancio | 0-0 (0-0) | CD Anguiano | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Anguiano | 1-1 (0-0) | CD Agoncillo | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | Oyonesa Tudelano | 1-2 (1-0) | CD Anguiano | 1-0 | 2.05 | 3.40 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD San Marcial | 0-2 (0-1) | CD Anguiano | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Anguiano | 1-0 (0-0) | CDFC La Calzada | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Varea | 0-0 (0-0) | CD Anguiano | 3-7 (0-6) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Anguiano | 4-2 (2-0) | Pena Balsamaiso CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Autol | 1-1 (0-0) | CD Anguiano | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Anguiano | 1-2 (0-0) | CD Berceo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | UD Logrones B | 6-1 (3-1) | CD Anguiano | 4-2 (3-1) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Anguiano | 0-2 (0-1) | Oyonesa Tudelano | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | CD Pradejon | 0-3 (0-2) | CD Anguiano | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | Yague CF | 4-2 (1-1) | CD Anguiano | 4-6 (4-2) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | CD Anguiano | 0-1 (0-0) | Haro Deportivo | 4-4 (1-2) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Away | Calahorra | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Home | Casalarreina | 14 Days |
| Spain D4 | 29-11 | Away | Vianes | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Home | Comillas | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Away | CD Berceo | 14 Days |
| Spain D4 | 29-11 | Home | CA River Ebro | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 0.8 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 0.8 | Loss | 0.7 |
| 9 | Shot(OT) | 13 | 6.2 | Shot(OT) | 13.3 |
| 3 | Corner | 6 | 4 | Corner | 3.3 |
| 1.5 | Yellow Card | 2 | 2.5 | Yellow Card | 3 |
| 13 | Fouls | 0 | 13 | Fouls | 0 |
| 41% | Possession | 56% | 45% | Possession | 49.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Varea ( 43 Matches) | CD Anguiano ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 8 | 6 | 6 |
| HT-D / FT-W | 7 | 5 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 5 | 1 |