ทีเด็ดบอล Condal CF vs L Entregu CF
‹ คู่ก่อนหน้าCF Pozuelo Alarcon vs Siello · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 107 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Colunga vs Union Langreo · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Condal CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 107 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้มVSCondal CFL Entregu CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.8333% @3.75สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
L Entregu CFทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCondal CFต่อ 0.5 @1.88แนวรุก🔥7.2 vs 3.0Condal CFแนวรับ🛡️3.6 vs 10.8Condal CFการ์ดยิงดุ🔥7.2Condal CFการ์ดรับเหนียว🧱3.6Condal CFการ์ดรุกทื่อ💧3.0L Entregu CFการ์ดรับหลวม🕳️10.8L Entregu CFการ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0Condal CFการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนL Entregu CFรอง 0.5 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6L Entregu CFการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/19นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Condal CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 107 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้มVS
Condal CFL Entregu CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.8333% @3.75
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
L Entregu CFทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCondal CF
ต่อ 0.5 @1.88
แนวรุก🔥7.2 vs 3.0Condal CF
แนวรับ🛡️3.6 vs 10.8Condal CF
การ์ดยิงดุ🔥7.2Condal CF
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Condal CF
การ์ดรุกทื่อ💧3.0L Entregu CF
การ์ดรับหลวม🕳️10.8L Entregu CF
การ์ดฟอร์มดี📋ช2 ส4 พ0Condal CF
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนL Entregu CF
รอง 0.5 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6L Entregu CF
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/19นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Condal CF vs L Entregu CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCondal CF ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.88การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCondal CFโอกาสชนะ 49%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.578/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Condal CF · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Condal CF ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.64 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Condal CF 25 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Condal CF ต่อ 0.5
ได้ 55%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Condal CF · คาดสกอร์ 1.6 - 0.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Condal CF ชนะ 1 ลูก24%
Condal CF ชนะ 2 ลูก17%
Condal CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ26%
L Entregu CF ชนะ 1 ลูก15%
L Entregu CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Condal CF ชนะ55%
Condal CF ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Condal CF คลีนชีท59%
L Entregu CF ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Condal CF ไม่แพ้81%
L Entregu CF ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)36%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่33%
ต่ำ 2.564%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-019%2-015%0-012%1-110%3-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Condal CF)
- โอกาส Condal CF ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Condal CF คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 59%
- ราคา @1.83 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.64 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 55% มากกว่าตลาด (49%)
- L Entregu CF เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Condal CF ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด L Entregu CF เคยชนะ 5 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Condal CF
ช2-1ส1-1ช2-0ส1-1ส0-0ส1-1
L Entregu CF
พ0-2ส0-0พ0-3ส1-1พ1-3พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Condal CFยิง 1.2 · เสีย 0.6 ต่อนัด
L Entregu CFยิง 0.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Condal CF
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 11
L Entregu CF
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Condal CF
20%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 4
L Entregu CF
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Condal CF
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
L Entregu CF
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Condal CF ชนะ 1เสมอ 1L Entregu CF ชนะ 6
- 13-04-2025Condal CF0 - 1L Entregu CF
- 01-12-2024L Entregu CF3 - 2Condal CF
- 27-04-2024L Entregu CF4 - 0Condal CF
- 17-12-2023Condal CF1 - 3L Entregu CF
- 26-03-2023Condal CF1 - 2L Entregu CF
- 27-11-2022L Entregu CF0 - 1Condal CF
- 14-02-2021Condal CF0 - 0L Entregu CF
- 22-11-2020L Entregu CF3 - 1Condal CF
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Condal CF@1.75 → @1.83▲ 4.6%
เสมอ@3.40 → @3.400.0%
ทีมเยือน L Entregu CF@4.00 → @3.75▼ 6.3%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.83 | 3.40 | 3.75 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.76 | 3.03 | 3.37 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.76 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.91 | 2.85 | 3.12 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.91 | 0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.79 | 3.45 | 4.10 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.80 | 1.79 | 2/2.5 | 1.94 | 1.94 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.00 | 3.13 | 3.58 | 1.85 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.03 | 3.06 | 3.59 | 1.89 | 2/2.5 | 1.86 | 2.01 | 0.5 | 1.74 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 3.44 | 4.11 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.51 | 0/0.5 | 2.26 | |
| Live | 1.94 | 3.22 | 3.54 | 2.04 | 2.5 | 1.67 | 2.24 | 0.5/1 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-5] Condal CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 5 | 0 | 12 | 4 | 17 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 9 | 4 | 9 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 6 | 0 | 5 | 1 | 15 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
| [Spain D4-17] L Entregu CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 5 | 17 | 5 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 9 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 8 | 3 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 1 | 6 | 7 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 5 | 3 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Condal CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 13-04-2025 | Condal CF | 0-1 (0-0) | L Entregu CF | 5-6 (1-3) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 01-12-2024 | L Entregu CF | 3-2 (1-1) | Condal CF | 7-4 (6-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| Spain D4 | 27-04-2024 | L Entregu CF | 4-0 (2-0) | Condal CF | 3-2 (3-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 17-12-2023 | Condal CF | 1-3 (1-2) | L Entregu CF | 4-6 (2-2) | 4.60 | 3.60 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 26-03-2023 | Condal CF | 1-2 (1-1) | L Entregu CF | 1-1 (1-1) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 27-11-2022 | L Entregu CF | 0-1 (0-0) | Condal CF | 9-5 (3-4) | 1.55 | 3.75 | 5.25 | W | 1.73 | 0.5/1 | 2.08 | W | U |
| Spain D4 | 14-02-2021 | Condal CF | 0-0 (0-0) | L Entregu CF | 5-2 (1-2) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 22-11-2020 | L Entregu CF | 3-1 (2-1) | Condal CF | 2-4 (1-0) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 1.78 | 0.5 | 2.02 | L | O |
| Spain D4 | 12-01-2020 | Condal CF | 1-0 (0-0) | L Entregu CF | 4-3 (4-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 25-08-2019 | L Entregu CF | 1-0 (0-0) | Condal CF | 8-4 (5-0) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.92 | L | U |
| Spain D4 | 27-01-2019 | Condal CF | 1-1 (1-0) | L Entregu CF | 4-3 (0-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | D | 1.82 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 09-09-2018 | L Entregu CF | 1-1 (0-1) | Condal CF | 10-6 (7-3) | 1.72 | 3.75 | 3.75 | D | 2.02 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 04-02-2018 | L Entregu CF | 0-1 (0-1) | Condal CF | 6-4 (4-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 17-09-2017 | Condal CF | 0-2 (0-0) | L Entregu CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-01-2017 | Condal CF | 3-0 (1-0) | L Entregu CF | 5-3 (3-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 04-09-2016 | L Entregu CF | 3-1 (0-1) | Condal CF | 5-6 (2-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 22-12-2013 | Condal CF | 1-2 (1-1) | L Entregu CF | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Condal CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CD Covadonga | 1-1 (0-1) | Condal CF | 6-7 (1-7) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Condal CF | 0-0 (0-0) | UC Ceares | 7-1 (4-1) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Astur CF | 1-1 (0-0) | Condal CF | 6-2 (1-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Condal CF | 2-0 (1-0) | Andes CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Llanes | 1-1 (1-1) | Condal CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | UD Gijon Industrial | 1-2 (0-0) | Condal CF | 4-2 (3-2) | 2.88 | 3.10 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Condal CF | 0-0 (0-0) | CD Mosconia | 5-5 (2-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | EI San Martin | 0-4 (0-2) | Condal CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | Condal CF | 1-0 (0-0) | Club Siero | 5-6 (2-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 11-05-2025 | Condal CF | 0-2 (0-1) | Sporting de Gijon B | 1-4 (1-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2025 | UC Ceares | 2-0 (2-0) | Condal CF | 5-0 (2-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2025 | Condal CF | 1-1 (0-0) | CD Colunga | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 17-04-2025 | CD Covadonga | 5-0 (3-0) | Condal CF | 2-3 (1-1) | 1.25 | 6.50 | 7.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 13-04-2025 | Condal CF | 0-1 (0-0) | L Entregu CF | 5-6 (1-3) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 06-04-2025 | SD Lenense | 2-0 (1-0) | Condal CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 30-03-2025 | Condal CF | 1-0 (0-0) | Aviles Stadium CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 23-03-2025 | CD Mosconia | 2-0 (1-0) | Condal CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 16-03-2025 | Condal CF | 1-3 (1-2) | CD Praviano | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 09-03-2025 | CD Roces | 0-1 (0-1) | Condal CF | 0-6 (0-4) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 02-03-2025 | Condal CF | 0-3 (0-2) | CD Lealtad | 4-3 (1-2) | 5.00 | 3.50 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| L Entregu CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 0% Draw 88% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | L Entregu CF | 1-4 (0-1) | UD Gijon Industrial | 7-1 (4-1) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CD Mosconia | 3-1 (1-0) | L Entregu CF | 5-4 (2-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | L Entregu CF | 1-1 (0-0) | EI San Martin | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Club Siero | 3-0 (3-0) | L Entregu CF | 2-6 (2-0) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | L Entregu CF | 0-0 (0-0) | CD Colunga | 4-3 (2-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Caudal | 2-0 (1-0) | L Entregu CF | 4-9 (1-4) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | L Entregu CF | 1-3 (0-0) | Union Langreo | 4-3 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Aviles Stadium CF | 0-1 (0-1) | L Entregu CF | 4-0 (2-0) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 07-09-2026 | L Entregu CF | 0-1 (0-0) | CD Lealtad | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | CD Praviano | 1-0 (1-0) | L Entregu CF | 3-5 (1-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | L Entregu CF | 0-1 (0-0) | Union Langreo | 3-2 (2-0) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Praviano | 1-2 (0-1) | L Entregu CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | L Entregu CF | 1-3 (1-1) | SD Lenense | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | EI San Martin | 1-0 (0-0) | L Entregu CF | 0-2 (0-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | L Entregu CF | 0-4 (0-3) | CD Covadonga | 4-1 (2-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Aviles Stadium CF | 0-0 (0-0) | L Entregu CF | 2-3 (2-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | L Entregu CF | 0-1 (0-1) | UD Llanera | 3-3 | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Real Titanico Laviana | 0-5 (0-2) | L Entregu CF | 5-1 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | L Entregu CF | 4-3 (2-2) | CD Llanes | 1-2 (0-2) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Sporting de Gijon B | 2-0 (1-0) | L Entregu CF | 8-0 (4-0) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CD Praviano | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Home | Sporting de Gijon B | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | CD Lealtad | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | Andes CF | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | Astur CF | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | UC Ceares | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.83 | 3.40 | 3.75 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 0.5 |
| 0.7 | Loss | 2.7 | 0.6 | Loss | 1.8 |
| 8.3 | Shot(OT) | 12 | 7.1 | Shot(OT) | 9.6 |
| 5.3 | Corner | 5.5 | 4.1 | Corner | 4.9 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.5 | 2.7 | Yellow Card | 2.3 |
| 51.3% | Fouls | 39.5% | 54.2% | Fouls | 46.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Condal CF ( 9 Matches) | L Entregu CF ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 5 | 5 |