ทีเด็ดบอล CD Illescas vs Almansa
‹ คู่ก่อนหน้าCD Huetor Vega vs CD Alhaurino · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 97 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Suokuaili Moss vs Noblejas · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CD Illescasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 97 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSCD IllescasAlmansaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7330% @4.10สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Almansaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Illescasต่อ 0.5/1 @2.00การ์ดยิงดุ🔥7.2CD Illescasการ์ดรับหลวม🕳️7.2Almansaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAlmansaรอง 0.5/1 @1.80แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Almansaการ์ดรับหลวม🕳️7.8CD Illescasการ์ดยิงดุ🔥9.0Almansaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
CD Illescasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 97 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
CD IllescasAlmansa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7330% @4.10
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Almansaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Illescas
ต่อ 0.5/1 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥7.2CD Illescas
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Almansa
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAlmansa
รอง 0.5/1 @1.80
แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Almansa
การ์ดรับหลวม🕳️7.8CD Illescas
การ์ดยิงดุ🔥9.0Almansa
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Illescas vs Almansa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAlmansa รอง 0.5/1 @1.80การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Illescasโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Illescas · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Illescas ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.86 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Illescas 30 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Illescas ต่อ 0.5/1
ได้ 21%ได้ครึ่ง 27%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Illescas · คาดสกอร์ 1.3 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Illescas ชนะ 1 ลูก27%
CD Illescas ชนะ 2 ลูก14%
CD Illescas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Almansa ชนะ 1 ลูก14%
Almansa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
CD Illescas ชนะ48%
CD Illescas ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
CD Illescas คลีนชีท26%
Almansa ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Illescas ไม่แพ้74%
Almansa ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-09%1-28%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Illescas)
- โอกาส CD Illescas ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- เจอกันล่าสุด CD Illescas ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.73 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.86 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- CD Illescas ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Almansa เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Almansa ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Illescas
ช2-0ช2-1ช1-0พ3-4พ0-1พ1-4
Almansa
ช3-1พ0-1ช3-1ส1-1พ0-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Illescasยิง 1.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Almansaยิง 1.5 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Illescas
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
Almansa
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Illescas
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
Almansa
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Illescas
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 2
Almansa
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
CD Illescas ชนะ 3เสมอ 0Almansa ชนะ 3
- 16-01-2022Almansa0 - 2CD Illescas
- 19-09-2021CD Illescas3 - 1Almansa
- 23-05-2021CD Illescas0 - 1Almansa
- 18-04-2021Almansa2 - 0CD Illescas
- 08-09-2019CD Illescas2 - 0Almansa
- 29-11-2015Almansa1 - 0CD Illescas
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.40 | 4.10 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.10 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.69 | 3.04 | 3.63 | 1.97 | 2.5 | 1.73 | 1.94 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.69 | 3.04 | 3.62 | 1.96 | 2.5 | 1.74 | 1.94 | 0.5/1 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 1.75 | 3.45 | 4.30 | 1.76 | 2/2.5 | 1.96 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.78 | 3.50 | 4.40 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.92 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.85 | 3.24 | 4.01 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.80 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.74 | 3.42 | 4.35 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.96 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.50 | 4.15 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 3.00 | 1.5 | 1.32 | |
| Live | 1.68 | 3.40 | 4.57 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.89 | 0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-9] CD Illescas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 12 | 12 | 14 | 9 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 11 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 5 | 5 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [Spain D4-10] Almansa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 10 | 12 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 2 | 5 | 7 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CD Illescas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 0 (0%) Lose 3 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 0% Draw 83% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 16-01-2022 | Almansa | 0-2 (0-0) | CD Illescas | 5-3 (3-0) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 19-09-2021 | CD Illescas | 3-1 (2-0) | Almansa | 4-0 (3-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 23-05-2021 | CD Illescas | 0-1 (0-1) | Almansa | 12-4 (5-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 18-04-2021 | Almansa | 2-0 (0-0) | CD Illescas | 2-5 (0-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 08-09-2019 | CD Illescas | 2-0 (2-0) | Almansa | 7-3 (2-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.02 | W | U |
| Spain D4 | 29-11-2015 | Almansa | 1-0 (0-0) | CD Illescas | 4-2 (2-1) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Illescas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Manchego Ciudad | 4-1 (2-1) | CD Illescas | 5-2 (1-0) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CD Illescas | 0-1 (0-1) | Huracan de Balazote | 5-1 (2-0) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 17-10-2026 | CD Villacanas | 4-3 (1-2) | CD Illescas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CD Illescas | 1-0 (0-0) | La Solana | 3-5 (3-3) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 03-10-2026 | Noblejas | 1-2 (0-0) | CD Illescas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Illescas | 2-0 (1-0) | Villarrubia CF | 6-5 (4-1) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | D |
| Spain D4 | 21-09-2026 | Quintanar Del Rey | 2-2 (1-1) | CD Illescas | 6-4 (3-3) | 1.80 | 3.10 | 4.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Illescas | 0-0 (0-0) | Suokuaili Moss | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Tarancon | 0-1 (0-0) | CD Illescas | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | CD Illescas | 0-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 2-4 (2-0) | L | ||||||||
| INT CF | 18-08-2026 | CD Illescas | 1-1 (1-1) | UD San Sebastian Reyes B | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | CD Illescas | 1-1 (1-1) | CF Talavera de la Reina | 2-6 (1-4) | 5.50 | 3.50 | 1.55 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | CD Illescas | 1-2 (1-1) | Leganes B | 4-5 (2-4) | 3.00 | 3.70 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Illescas | 0-0 (0-0) | Manchego Ciudad | 7-1 (5-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CP Villarrobledo | 0-0 (0-0) | CD Illescas | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CD Illescas | 1-0 (0-0) | Albacete B | 3-6 (2-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | La Solana | 1-0 (1-0) | CD Illescas | 4-4 (1-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | CD Illescas | 1-1 (0-1) | Toledo | 6-4 (1-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | Cazalegas | 0-1 (0-1) | CD Illescas | 0-3 (0-2) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Illescas | 0-1 (0-1) | Huracan de Balazote | 4-2 (2-1) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Almansa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Almansa | 1-1 (0-0) | CP Villarrobledo | 8-5 (3-5) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Toledo | 2-0 (1-0) | Almansa | 4-4 (2-2) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Almansa | 1-1 (1-1) | AD San Clemente | 9-5 (5-3) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 10-10-2026 | Almansa | 3-1 (0-1) | CD Marchamalo | 5-7 (1-5) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Manchego Ciudad | 1-0 (0-0) | Almansa | 8-2 (4-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Almansa | 3-1 (0-1) | Huracan de Balazote | 5-1 (3-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | CD Villacanas | 0-0 (0-0) | Almansa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Almansa | 3-0 (1-0) | La Solana | 3-11 (0-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Noblejas | 3-2 (1-0) | Almansa | 5-3 (4-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA RL | 17-05-2026 | Almansa | 2-2 (1-1) | Daimiel RC | 5-6 (4-3) | D | ||||||||
| SPA RL | 01-05-2026 | Almansa | 5-1 (3-0) | AD Campillo | 9-4 (1-2) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| SPA RL | 29-03-2026 | Almansa | 0-0 (0-0) | Minglanilla CF | 3-0 | 1.29 | 4.75 | 8.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| SPA RL | 15-03-2026 | Almansa | 1-0 (0-0) | Tomelloso | 9-0 (4-0) | 1.62 | 3.75 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA RL | 30-03-2025 | Almansa | 3-0 (1-0) | Atletico Teresiano | 6-7 (2-0) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| SPA RL | 16-03-2025 | Almansa | 2-0 (1-0) | CF Almodovar | 8-3 (5-0) | 2.30 | 3.60 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA RL | 24-02-2025 | Sporting Alcazar | 2-0 (0-0) | Almansa | 4-2 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA RL | 25-01-2025 | AD Campillo | 1-1 (1-0) | Almansa | 0-4 | 4.80 | 4.20 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| SPA RL | 21-12-2024 | Almansa | 5-0 (3-0) | Manchego Provencio | 13-6 (3-5) | 1.17 | 5.25 | 19.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 10-11-2024 | Almansa | 0-1 (0-0) | Tomelloso | 13-2 (7-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 27-08-2023 | Almansa | 2-7 (2-2) | Elche CF Ilicitano | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | AD San Clemente | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | Toledo | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | CP Villarrobledo | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | CD Torrijos | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | CD Villa | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | CD Guadalajara B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.10 | 1.73 | 3.40 | 4.10 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.2 | Goal | 1.5 |
| 3 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1.2 |
| 11.5 | Shot(OT) | 15.3 | 9.2 | Shot(OT) | 13.2 |
| 3.5 | Corner | 7 | 3.7 | Corner | 4.9 |
| 2.5 | Yellow Card | 4 | 3 | Yellow Card | 3.1 |
| 43% | Fouls | 45% | 50.7% | Fouls | 51.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Illescas ( 43 Matches) | Almansa ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 0 | 2 |