ทีเด็ดบอล Sevilla C vs CD Utrera
‹ คู่ก่อนหน้าSuokuaili Moss vs Noblejas · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 99 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Cartagena B vs AD Mar Menor San Javier · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Sevilla Cเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 99 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVSSevilla CCD Utreraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.5050% @2.45สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
CD Utreraทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSevilla CHDP 0 @1.90การ์ดยิงดุ🔥5.4Sevilla Cการ์ดรับหลวม🕳️7.8CD Utreraการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD UtreraHDP 0 @1.90พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 5.4CD Utreraแนวรับ🛡️7.8 vs 9.6CD Utreraการ์ดรับหลวม🕳️9.6Sevilla Cการ์ดยิงดุ🔥8.4CD Utreraการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2CD Utreraการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6CD Utreraการ์ดได้ราคา💰7/10CD Utreraการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83แนวรุก🔥5.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sevilla Cเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 99 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVS
Sevilla CCD Utrera
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.5050% @2.45
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
CD Utreraทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSevilla C
HDP 0 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥5.4Sevilla C
การ์ดรับหลวม🕳️7.8CD Utrera
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Utrera
HDP 0 @1.90
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 5.4CD Utrera
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6CD Utrera
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sevilla C
การ์ดยิงดุ🔥8.4CD Utrera
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2CD Utrera
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6CD Utrera
การ์ดได้ราคา💰7/10CD Utrera
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
แนวรุก🔥5.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sevilla C vs CD Utrera
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Utrera HDP 0 @1.90การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.83การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sevilla C · บิลหลัก 1X2 @2.50
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sevilla C ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.50 · ควรเป็น @2.51 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sevilla C 0 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sevilla C ต่อ 0
ได้ 36%คืนทุน 27%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sevilla C · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sevilla C ชนะ 1 ลูก21%
Sevilla C ชนะ 2 ลูก10%
Sevilla C ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
CD Utrera ชนะ 1 ลูก19%
CD Utrera ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Sevilla C ชนะ36%
Sevilla C ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Sevilla C คลีนชีท24%
CD Utrera ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sevilla C ไม่แพ้63%
CD Utrera ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-09%0-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sevilla C)
- โอกาส Sevilla C ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Sevilla C ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CD Utrera ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด CD Utrera เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส CD Utrera ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sevilla C
ส0-0ส1-1พ1-2พ1-5ส0-0ส2-2
CD Utrera
ช2-1ช2-1ช1-0ช1-0พ2-5พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sevilla Cยิง 0.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
CD Utreraยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sevilla C
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
CD Utrera
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sevilla C
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
CD Utrera
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sevilla C
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 4
CD Utrera
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sevilla C ชนะ 2เสมอ 0CD Utrera ชนะ 6
- 03-05-2026CD Utrera1 - 0Sevilla C
- 04-01-2026Sevilla C2 - 1CD Utrera
- 06-04-2025CD Utrera2 - 1Sevilla C
- 24-11-2024Sevilla C2 - 1CD Utrera
- 14-04-2024Sevilla C1 - 2CD Utrera
- 26-11-2023CD Utrera2 - 0Sevilla C
- 13-03-2022CD Utrera4 - 0Sevilla C
- 14-11-2021Sevilla C1 - 3CD Utrera
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.45 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.45 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.42 | 2.84 | 2.31 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.21 | 2.82 | 2.56 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.98 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.50 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.50 | 3.25 | 2.70 | 1.88 | 2/2.5 | 1.84 | 2.02 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 2.58 | 2.90 | 2.73 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 1.78 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.33 | 2.90 | 3.08 | 1.94 | 2/2.5 | 1.81 | 1.99 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.34 | 2.90 | 3.15 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.62 | 0 | 2.16 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-16] Sevilla C | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 9 | 16 | 7 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 10 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 5 | 10 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 6 | 3 | 2 | 8 | 6 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 6 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 6 | 4 | 0.0% |
| [Spain D4-6] CD Utrera | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 0 | 3 | 11 | 12 | 15 | 6 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 3 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 9 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 9 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 8 | 9 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sevilla C Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 13% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Utrera | 1-0 (0-0) | Sevilla C | 5-6 (3-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 04-01-2026 | Sevilla C | 2-1 (0-0) | CD Utrera | 3-5 (0-5) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 06-04-2025 | CD Utrera | 2-1 (1-1) | Sevilla C | 8-6 (3-3) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| Spain D4 | 24-11-2024 | Sevilla C | 2-1 (1-0) | CD Utrera | 0-5 (0-1) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 14-04-2024 | Sevilla C | 1-2 (0-0) | CD Utrera | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-11-2023 | CD Utrera | 2-0 (2-0) | Sevilla C | 5-5 (4-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 13-03-2022 | CD Utrera | 4-0 (4-0) | Sevilla C | 2-2 (2-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 14-11-2021 | Sevilla C | 1-3 (1-0) | CD Utrera | 2-7 (0-4) | 3.50 | 3.30 | 1.91 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 14-03-2021 | Sevilla C | 0-3 (0-2) | CD Utrera | 4-5 (3-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 05-12-2020 | CD Utrera | 2-0 (2-0) | Sevilla C | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-02-2020 | Sevilla C | 1-0 (0-0) | CD Utrera | 2-3 (1-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.82 | 0 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 29-09-2019 | CD Utrera | 1-0 (1-0) | Sevilla C | 2-3 (2-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 13-04-2019 | CD Utrera | 1-2 (1-1) | Sevilla C | 2-0 (1-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 02-12-2018 | Sevilla C | 0-1 (0-0) | CD Utrera | 3-3 (0-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 22-04-2018 | CD Utrera | 2-1 (1-1) | Sevilla C | 7-1 (5-1) | 1.90 | 3.60 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 26-11-2017 | Sevilla C | 1-0 (1-0) | CD Utrera | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-09-2016 | Sevilla C | 0-0 (0-0) | CD Utrera | 5-5 (1-4) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 27-12-2015 | CD Utrera | 1-2 (0-2) | Sevilla C | 6-2 | 1.66 | 3.30 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sevilla C Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 14% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CD Pozoblanco | 2-2 (1-1) | Sevilla C | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | Sevilla C | 0-0 (0-0) | Conil CF | 5-5 (1-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 17-10-2026 | Dos Hermanas | 5-1 (4-0) | Sevilla C | 5-2 (3-0) | 1.22 | 5.25 | 11.00 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | Sevilla C | 1-2 (0-0) | UD Tomares | 2-3 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Chiclana | 1-1 (1-0) | Sevilla C | 4-3 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Sevilla C | 0-0 (0-0) | CD Egabrense | 1-4 (1-2) | 3.50 | 3.40 | 1.87 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Sevilla C | 2-1 (0-1) | CD San Roque de Lepe | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Sevilla C | 2-3 (1-1) | Xerez Deportivo FC | 3-7 (1-4) | 2.50 | 2.80 | 2.80 | L | 2.08 | 0 | 1.73 | L | O |
| Spain D4 | 07-09-2026 | Real Betis C | 2-0 (0-0) | Sevilla C | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Sevilla C | 0-0 (0-0) | Atletico Central | 5-3 (2-3) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Utrera | 1-0 (0-0) | Sevilla C | 5-6 (3-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 27-04-2026 | Sevilla C | 1-1 (0-1) | Dos Hermanas | 7-1 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Cadiz B | 0-2 (0-2) | Sevilla C | 3-5 (2-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Sevilla C | 0-3 (0-3) | Lucena CF | 6-2 (2-2) | 4.10 | 3.20 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 06-04-2026 | Bollullos CF | 1-1 (0-0) | Sevilla C | 12-3 (10-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Sevilla C | 0-0 (0-0) | UD Tomares | 4-2 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Sevilla C | 0-2 (0-0) | Real Balompedica Linense | 6-2 (1-0) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | D |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Atletico Onubense | 2-0 (1-0) | Sevilla C | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-03-2026 | Sevilla C | 3-1 (2-0) | Ceuta B | 4-5 (3-5) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Sevilla C | 3-0 (1-0) | CD Pozoblanco | 3-4 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| CD Utrera Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CD Utrera | 1-2 (1-2) | Racing Portuense | 4-2 (3-1) | 2.25 | 3.20 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 24-10-2026 | Ceuta B | 5-2 (3-1) | CD Utrera | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | Real Balompedica Linense | 0-1 (0-1) | CD Utrera | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Utrera | 1-0 (1-0) | Cadiz B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Utrera | 2-1 (0-0) | Atletico Onubense | 7-6 (5-2) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 21-09-2026 | CD Pozoblanco | 1-2 (1-1) | CD Utrera | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Utrera | 2-0 (0-0) | Conil CF | 2-6 (2-3) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Dos Hermanas | 3-0 (2-0) | CD Utrera | 6-3 (1-1) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Bollullos CF | 1-2 (1-0) | CD Utrera | 6-2 (5-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Utrera | 1-0 (0-0) | Sevilla C | 5-6 (3-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 26-04-2026 | Real Balompedica Linense | 0-1 (0-0) | CD Utrera | 12-1 (6-1) | 1.73 | 3.30 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Utrera | 0-0 (0-0) | Atletico Onubense | 4-3 (0-2) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Pozoblanco | 1-1 (0-0) | CD Utrera | 5-3 (1-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | CD Utrera | 2-1 (1-0) | CD San Roque de Lepe | 4-8 (4-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 02-04-2026 | UD Tomares | 0-1 (0-0) | CD Utrera | 4-7 (1-6) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Castilleja CF | 2-1 (1-0) | CD Utrera | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Utrera | 3-2 (1-2) | Coria CF | 7-2 (2-1) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 14-03-2026 | Ceuta B | 1-1 (1-0) | CD Utrera | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Utrera | 1-1 (0-1) | Cordoba B | 5-5 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.92 | 0.5 | 1.87 | L | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | Chiclana | 0-2 (0-1) | CD Utrera | 7-4 (2-4) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Away | Cadiz B | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Home | Real Balompedica Linense | 14 Days |
| Spain D4 | 29-11 | Away | Cordoba B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Home | Bollullos CF | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Away | Real Betis C | 14 Days |
| Spain D4 | 29-11 | Home | Xerez Deportivo FC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.45 | 2.50 | 3.20 | 2.45 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 0.9 | Goal | 1.4 |
| 2.3 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 1.3 |
| 10.5 | Shot(OT) | 15 | 11.7 | Shot(OT) | 11.5 |
| 3.5 | Corner | 4 | 3 | Corner | 3.8 |
| 2.5 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 2.3 |
| 46.5% | Fouls | 0% | 43.7% | Fouls | 57.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sevilla C ( 43 Matches) | CD Utrera ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 3 | 9 |