ทีเด็ดบอล CF Montanesa vs UE Tona
‹ คู่ก่อนหน้าFC Martinenc vs Vilanova Geltru · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 91 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pobla Mafumet vs Cerdanyola del Valles · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CF Montanesaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 91 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★82⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSCF MontanesaUE Tonaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.9134% @3.70สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
UE Tonaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCF Montanesaต่อ 0.5 @1.98แนวรุก🔥8.4 vs 5.4CF Montanesaแนวรับ🛡️4.8 vs 6.0CF Montanesaการ์ดยิงดุ🔥8.4CF Montanesaการ์ดรับหลวม🕳️6.0UE Tonaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUE Tonaรอง 0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥5.4UE Tonaการ์ดได้ราคา💰6/10UE Tonaการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00แนวรุก🔥8.4 · 5.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.80พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.8·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/18นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
CF Montanesaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 91 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★82⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
CF MontanesaUE Tona
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.9134% @3.70
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
UE Tonaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Montanesa
ต่อ 0.5 @1.98
แนวรุก🔥8.4 vs 5.4CF Montanesa
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.0CF Montanesa
การ์ดยิงดุ🔥8.4CF Montanesa
การ์ดรับหลวม🕳️6.0UE Tona
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUE Tona
รอง 0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥5.4UE Tona
การ์ดได้ราคา💰6/10UE Tona
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
แนวรุก🔥8.4 · 5.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.80
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.8·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/18นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Montanesa vs UE Tona
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCF Montanesa ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.80การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Montanesaโอกาสชนะ 47%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.582/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Montanesa · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CF Montanesa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.85 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Montanesa 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CF Montanesa ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Montanesa · คาดสกอร์ 1.3 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Montanesa ชนะ 1 ลูก26%
CF Montanesa ชนะ 2 ลูก14%
CF Montanesa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ29%
UE Tona ชนะ 1 ลูก16%
UE Tona ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
CF Montanesa ชนะ49%
CF Montanesa ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
CF Montanesa คลีนชีท45%
UE Tona ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Montanesa ไม่แพ้77%
UE Tona ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)35%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)16%
ยิงได้ทั้งคู่40%
ต่ำ 2.565%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-016%1-113%0-012%2-010%0-110%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Montanesa)
- โอกาส CF Montanesa ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- CF Montanesa คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 45%
- เจอกันล่าสุด CF Montanesa ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- UE Tona รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- UE Tona ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส UE Tona ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Montanesa
พ2-3ช2-0พ0-1ส2-2ส1-1ช2-0
UE Tona
พ1-2พ1-3ช1-0ช1-0ส0-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Montanesaยิง 1.4 · เสีย 0.8 ต่อนัด
UE Tonaยิง 0.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Montanesa
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 11
UE Tona
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Montanesa
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
UE Tona
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Montanesa
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
UE Tona
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CF Montanesa ชนะ 4เสมอ 3UE Tona ชนะ 1
- 29-03-2026UE Tona0 - 0CF Montanesa
- 16-11-2025CF Montanesa1 - 0UE Tona
- 19-01-2025UE Tona2 - 2CF Montanesa
- 08-09-2024CF Montanesa1 - 4UE Tona
- 18-02-2024UE Tona1 - 2CF Montanesa
- 01-10-2023CF Montanesa3 - 2UE Tona
- 29-01-2023UE Tona0 - 2CF Montanesa
- 02-10-2022CF Montanesa1 - 1UE Tona
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CF Montanesa@2.00 → @1.91▼ 4.5%
เสมอ@3.10 → @3.100.0%
ทีมเยือน UE Tona@3.25 → @3.70▲ 13.8%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.10 | 3.25 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.91 | 3.10 | 3.70 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.91 | 2.83 | 3.14 | 1.83 | 2/2.5 | 1.87 | 1.91 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.08 | 2.78 | 2.81 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.35 | 1.82 | 2/2.5 | 1.89 | 1.96 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.60 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 1.79 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.10 | 3.00 | 3.45 | 1.99 | 2/2.5 | 1.78 | 1.81 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.21 | 3.05 | 3.15 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.98 | 3.18 | 3.46 | 2.10 | 2.5 | 1.63 | 1.71 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.13 | 3.00 | 3.27 | 1.86 | 2/2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-1] CF Montanesa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 13 | 7 | 16 | 1 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 2 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 5 | 6 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 6 | 5 | 16 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 2 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
| [Spain D4-8] UE Tona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 7 | 9 | 13 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 7 | 6 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 8 | 1 | 3 | 4 | 8 | 13 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 5 | 0 | 2 | 2 | 5 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CF Montanesa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 4 (50%) Draw 3 (38%) Lose 1 (13%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 29-03-2026 | UE Tona | 0-0 (0-0) | CF Montanesa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 16-11-2025 | CF Montanesa | 1-0 (1-0) | UE Tona | 6-2 (4-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 19-01-2025 | UE Tona | 2-2 (1-1) | CF Montanesa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 08-09-2024 | CF Montanesa | 1-4 (1-3) | UE Tona | 4-4 (2-2) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | O |
| Spain D4 | 18-02-2024 | UE Tona | 1-2 (0-1) | CF Montanesa | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 01-10-2023 | CF Montanesa | 3-2 (3-1) | UE Tona | 3-6 (2-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 29-01-2023 | UE Tona | 0-2 (0-0) | CF Montanesa | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-10-2022 | CF Montanesa | 1-1 (0-1) | UE Tona | 4-2 (1-0) | 1.91 | 3.30 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Montanesa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CP San Cristobal | 0-2 (0-1) | CF Montanesa | 5-4 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| Catalonia C | 29-10-2026 | CF Montanesa | 1-1 (0-0) | LHospitalet | 6-5 (3-4) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CF Montanesa | 2-2 (0-2) | UE Vilassar de Mar | 3-5 (1-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-0 (1-0) | CF Montanesa | 5-4 (2-0) | 2.55 | 3.20 | 2.40 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 15-10-2026 | CF Montanesa | 2-0 (1-0) | FC L Escala | 2-4 (0-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 11-10-2026 | FC Martinenc | 3-2 (2-1) | CF Montanesa | 2-5 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CE Europa B | 1-0 (0-0) | CF Montanesa | 7-6 (4-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CF Montanesa | 1-0 (1-0) | Fundacio Esportiva Grama | 3-1 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 12-09-2026 | CF Badalona | 0-1 (0-1) | CF Montanesa | 9-2 (2-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CF Montanesa | 3-0 (1-0) | UE San Juan Montcada | 4-5 (4-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | CF Montanesa | 1-0 (1-0) | Vilanova Geltru | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CF Peralada | 5-0 (4-0) | CF Montanesa | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CF Montanesa | 0-1 (0-0) | UE Vic | 4-4 (1-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | LHospitalet | 1-0 (1-0) | CF Montanesa | 4-5 (3-1) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | CF Montanesa | 2-0 (1-0) | CE Manresa | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CE Europa B | 4-2 (2-0) | CF Montanesa | 3-6 (0-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | CF Montanesa | 1-2 (0-1) | Fundacio Esportiva Grama | 2-5 (1-4) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UE Tona | 0-0 (0-0) | CF Montanesa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | CF Montanesa | 3-1 (1-1) | Lleida | 2-4 | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 16-03-2026 | Vilanova Geltru | 2-1 (0-0) | CF Montanesa | 2-2 (1-0) | 2.10 | 3.10 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| UE Tona Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | UE Tona | 1-0 (0-0) | FC Martinenc | 4-1 (2-0) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | FC L Escala | 0-0 (0-0) | UE Tona | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 18-10-2026 | UE Tona | 1-0 (0-0) | CE Europa B | 3-4 (2-3) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 0-1 (0-0) | UE Tona | 7-3 (2-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 03-10-2026 | UE Tona | 1-3 (1-1) | CF Badalona | 4-2 (0-2) | 3.75 | 3.25 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | UE San Juan Montcada | 2-1 (2-1) | UE Tona | 4-5 (3-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | UE Tona | 1-3 (1-1) | Pobla Mafumet | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CF Peralada | 0-1 (0-0) | UE Tona | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | UE Tona | 0-1 (0-0) | CFJ Mollerussa | 2-8 (1-5) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | UE Tona | 2-1 (1-0) | Barcelona B | 4-7 (2-3) | 4.20 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | D |
| Spain D4 | 09-05-2026 | UE Tona | 2-0 (0-0) | FC L Escala | 3-1 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UE Vilassar de Mar | 3-1 (1-0) | UE Tona | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UE Tona | 0-0 (0-0) | CFJ Mollerussa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 20-04-2026 | CP San Cristobal | 2-2 (0-1) | UE Tona | 5-1 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | UE Tona | 0-1 (0-0) | UE Cornella | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | CF Badalona | 0-0 (0-0) | UE Tona | 9-2 (4-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UE Tona | 0-0 (0-0) | CF Montanesa | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-1 (0-0) | UE Tona | 4-5 (3-2) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | D |
| Spain D4 | 15-03-2026 | UE Tona | 0-0 (0-0) | CF Peralada | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-03-2026 | UE Tona | 4-1 (2-0) | LHospitalet | 9-2 (6-2) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | Vilanova Geltru | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | CE Atletic Lleida 2019 | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | UE Cornella | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | UE Vilassar de Mar | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | CP San Cristobal | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | Cerdanyola del Valles | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.10 | 3.25 | 1.91 | 3.10 | 3.70 | 1.75 | 2 | 2.05 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 1.4 | Goal | 0.9 |
| 1 | Loss | 0 | 0.8 | Loss | 1 |
| 8.7 | Shot(OT) | 14.5 | 9.3 | Shot(OT) | 12 |
| 4.3 | Corner | 3.5 | 3.9 | Corner | 3.6 |
| 3.7 | Yellow Card | 4 | 3 | Yellow Card | 2.9 |
| 51% | Fouls | 40% | 42.6% | Fouls | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CF Montanesa ( 43 Matches) | UE Tona ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 5 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 6 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 10 | 1 | 6 |