ทีเด็ดบอล CF Pozuelo Alarcon vs Siello
‹ คู่ก่อนหน้าLeganes B vs CD Colonia Moscardo · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 106 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Condal CF vs L Entregu CF · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CF Pozuelo Alarconเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 106 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSCF Pozuelo AlarconSielloใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4522% @5.25สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Sielloทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-12.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCF Pozuelo Alarconต่อ 1/1.5 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.8CF Pozuelo Alarconแนวรับ🛡️9.6 vs 16.8CF Pozuelo Alarconการ์ดยิงดุ🔥9.0CF Pozuelo Alarconการ์ดรับหลวม🕳️16.8Sielloการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2CF Pozuelo Alarconการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSielloรอง 1/1.5 @1.78การ์ดรับหลวม🕳️9.6CF Pozuelo Alarconการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 16.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.8ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CF Pozuelo Alarconเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 106 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
CF Pozuelo AlarconSiello
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4522% @5.25
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Sielloทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-12.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Pozuelo Alarcon
ต่อ 1/1.5 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.8CF Pozuelo Alarcon
แนวรับ🛡️9.6 vs 16.8CF Pozuelo Alarcon
การ์ดยิงดุ🔥9.0CF Pozuelo Alarcon
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Siello
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2CF Pozuelo Alarcon
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSiello
รอง 1/1.5 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️9.6CF Pozuelo Alarcon
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 16.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.8ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Pozuelo Alarcon vs Siello
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCF Pozuelo Alarcon ต่อ 1/1.5 @2.03การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Pozuelo Alarconโอกาสชนะ 61%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Pozuelo Alarcon · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CF Pozuelo Alarcon ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.45 · ควรเป็น @1.40 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Pozuelo Alarcon 44 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CF Pozuelo Alarcon ต่อ 1/1.5
ได้ 53%เสียครึ่ง 10%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 53% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Pozuelo Alarcon · คาดสกอร์ 2.3 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Pozuelo Alarcon ชนะ 1 ลูก10%
CF Pozuelo Alarcon ชนะ 2 ลูก24%
CF Pozuelo Alarcon ชนะ 3 ลูกขึ้นไป29%
เสมอ21%
Siello ชนะ 1 ลูก10%
Siello ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
CF Pozuelo Alarcon ชนะ63%
CF Pozuelo Alarcon ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป53%
CF Pozuelo Alarcon คลีนชีท32%
Siello ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Pozuelo Alarcon ไม่แพ้84%
Siello ไม่แพ้37%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%2-08%1-18%3-17%1-07%3-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Pozuelo Alarcon)
- โอกาส CF Pozuelo Alarcon ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 53%
- Siello เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- CF Pozuelo Alarcon ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 53%
- ราคา CF Pozuelo Alarcon ไหลขึ้นจาก @1.30 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Pozuelo Alarcon
ช3-2พ1-5ช4-3ช1-0ช1-0พ1-3
Siello
ช3-2พ0-1ส1-1พ0-4พ1-6พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Pozuelo Alarconยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Sielloยิง 0.8 · เสีย 2.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Pozuelo Alarcon
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
Siello
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Pozuelo Alarcon
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Siello
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Pozuelo Alarcon
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
Siello
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
CF Pozuelo Alarcon ชนะ 1เสมอ 0Siello ชนะ 1
- 08-03-2026Siello1 - 0CF Pozuelo Alarcon
- 26-10-2025CF Pozuelo Alarcon2 - 1Siello
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CF Pozuelo Alarcon@1.30 → @1.45▲ 11.5%
เสมอ@4.50 → @4.00▼ 11.1%
ทีมเยือน Siello@7.50 → @5.25▼ 30.0%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.30 | 4.50 | 7.50 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.45 | 4.00 | 5.25 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 1.37 | 3.69 | 4.97 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 1.96 | 1/1.5 | 1.74 | |
| Live | 1.25 | 3.92 | 7.20 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 1.87 | 1.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.40 | 4.20 | 7.00 | 1.76 | 2.5 | 1.96 | 1.78 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.43 | 4.40 | 6.50 | 1.84 | 2.5/3 | 1.88 | 1.94 | 1.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.48 | 4.01 | 5.76 | 1.98 | 2.5/3 | 1.79 | 1.79 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.32 | 4.73 | 7.71 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 1.87 | 1.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 1.29 | 4.80 | 9.40 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.27 | 4.45 | 10.30 | 1.64 | 2.5 | 2.08 | 1.85 | 1.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-6] CF Pozuelo Alarcon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 14 | 16 | 15 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 6 | 10 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 10 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 13 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 9 | 13 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 6 | 7 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 9 | 4 | 0.0% |
| [Spain D4-18] Siello | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 1 | 7 | 8 | 28 | 4 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 15 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 13 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 1 | 7 | 3 | 12 | 4 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 8 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 17 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 9 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CF Pozuelo Alarcon Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 08-03-2026 | Siello | 1-0 (0-0) | CF Pozuelo Alarcon | 2-9 (1-7) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 26-10-2025 | CF Pozuelo Alarcon | 2-1 (1-1) | Siello | 4-8 (0-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Pozuelo Alarcon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 31-10-2026 | AD Union Adarve | 3-1 (2-1) | CF Pozuelo Alarcon | 7-0 (3-0) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | 4-6 (2-1) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 17-10-2026 | Fuenlabrada | 0-1 (0-0) | CF Pozuelo Alarcon | 6-2 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 11-10-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 4-3 (2-2) | CD Paracuellos Antamira | 6-6 (3-5) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Colonia Moscardo | 5-1 (4-0) | CF Pozuelo Alarcon | 5-1 (4-0) | 2.05 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 3-2 (1-1) | UD San Sebastian Reyes B | 4-1 (3-1) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CF Trival Valderas | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 3-13 (1-7) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 12-09-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 1-1 (1-0) | RC Alcobendas | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Galapagar | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 2-3 (0-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Illescas | 0-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 2-4 (2-0) | W | ||||||||
| INT CF | 27-08-2026 | RCD Carabanchel | 1-1 (1-0) | CF Pozuelo Alarcon | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Real Avila CF | 4-0 (2-0) | CF Pozuelo Alarcon | 9-3 (6-0) | 1.50 | 3.80 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 0-2 (0-2) | Noblejas | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 0-1 (0-0) | CD Marchamalo | 6-3 (4-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | |||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 3-1 (0-1) | CDF Tres Cantos | 5-4 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | RCD Carabanchel | 3-2 (0-2) | CF Pozuelo Alarcon | 2-1 (1-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 2-0 (0-0) | Mostoles | 5-2 (2-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 7-4 (2-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 4-1 (2-1) | Ciudad de Madrid | 7-6 (3-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Las Rozas | 1-0 (1-0) | CF Pozuelo Alarcon | 2-5 (1-2) | 1.67 | 3.50 | 4.40 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Siello Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Siello | 1-4 (1-2) | CP Parla Escuela | 3-6 (1-2) | 3.50 | 3.40 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Siello | 1-6 (0-2) | Mostoles | 3-5 (0-2) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | AD Union Adarve | 4-0 (2-0) | Siello | 7-3 (2-3) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Siello | 1-1 (0-1) | Torrejon CF | 4-1 (1-0) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Fuenlabrada | 1-0 (1-0) | Siello | 7-1 (3-0) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Siello | 3-2 (1-1) | CD Paracuellos Antamira | 1-9 (1-3) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Colonia Moscardo | 5-1 (1-0) | Siello | 12-2 (7-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Siello | 0-2 (0-2) | UD San Sebastian Reyes B | 10-3 (0-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CF Trival Valderas | 3-1 (0-1) | Siello | 4-8 (4-2) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Siello | 0-0 (0-0) | AD Union Adarve | 2-8 (2-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SPA FC | 16-08-2026 | Siello | 0-1 (0-1) | Torrejon CF | 3-3 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA FC | 13-08-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 5-0 (2-0) | Siello | 5-4 (3-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Siello | 3-0 (2-0) | RCD Carabanchel | 4-2 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Mostoles | 3-5 (1-2) | Siello | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Siello | 2-1 (0-0) | UD San Sebastian Reyes B | 2-11 (0-9) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Ciudad de Madrid | 0-1 (0-0) | Siello | 1-5 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Siello | 2-1 (2-0) | Las Rozas | 4-4 (1-0) | 3.50 | 3.25 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 02-04-2026 | AD Union Adarve | 1-0 (1-0) | Siello | 1-7 (0-1) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Siello | 0-1 (0-1) | Villaverde Boetticher CF | 6-3 (2-1) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Atletico Madrid C | 0-0 (0-0) | Siello | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CP Parla Escuela | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | Mostoles | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Real Aranjuez CF | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | Real Aranjuez CF | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | Las Rozas | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Rayo Vallecano B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.30 | 4.50 | 7.50 | 1.45 | 4.00 | 5.25 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.5 | Goal | 0.8 |
| 1 | Loss | 4.7 | 1.6 | Loss | 2.8 |
| 12.7 | Shot(OT) | 15.7 | 9.9 | Shot(OT) | 13.8 |
| 2 | Corner | 3 | 4.1 | Corner | 3.7 |
| 2.7 | Yellow Card | 4 | 3.3 | Yellow Card | 3.1 |
| 48% | Fouls | 38.5% | 49.9% | Fouls | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CF Pozuelo Alarcon ( 43 Matches) | Siello ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 5 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 0 | 5 |
| HT-L / FT-L | 0 | 6 | 6 | 7 |