ทีเด็ดบอล Las Rozas vs Torrejon CF
‹ คู่ก่อนหน้าInter Ibiza vs Migjorn · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 104 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Leganes B vs CD Colonia Moscardo · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Las Rozasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 104 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSLas RozasTorrejon CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1542% @2.88สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Torrejon CFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLas Rozasต่อ 0/0.5 @1.95JOKERเจอกันทีไรชนะ70Las Rozas ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Las Rozasการ์ดยิงดุ🔥12.0Las Rozasการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Las Rozasการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTorrejon CFรอง 0/0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Torrejon CFการ์ดรับหลวม🕳️9.0Las Rozasการ์ดยิงดุ🔥10.2Torrejon CFการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Las Rozasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 104 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Las RozasTorrejon CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1542% @2.88
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Torrejon CFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLas Rozas
ต่อ 0/0.5 @1.95
JOKERเจอกันทีไรชนะ70Las Rozas ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Las Rozas
การ์ดยิงดุ🔥12.0Las Rozas
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Las Rozas
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTorrejon CF
รอง 0/0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Torrejon CF
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Las Rozas
การ์ดยิงดุ🔥10.2Torrejon CF
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Las Rozas vs Torrejon CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLas Rozas ต่อ 0/0.5 @1.95การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLas Rozasโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Las Rozas · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Las Rozas ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.15 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Las Rozas 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Las Rozas ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 26%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Las Rozas · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Las Rozas ชนะ 1 ลูก22%
Las Rozas ชนะ 2 ลูก12%
Las Rozas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Torrejon CF ชนะ 1 ลูก16%
Torrejon CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Las Rozas ชนะ42%
Las Rozas ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Las Rozas คลีนชีท22%
Torrejon CF ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Las Rozas ไม่แพ้68%
Torrejon CF ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-17%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Las Rozas)
- โอกาส Las Rozas ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Las Rozas ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Las Rozas ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Torrejon CF รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Torrejon CF ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Torrejon CF ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Las Rozas
พ1-2ช3-0ช4-2ส1-1ช4-3พ0-3
Torrejon CF
พ0-1ช4-0ส1-1ช4-0พ0-1ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Las Rozasยิง 2.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Torrejon CFยิง 1.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Las Rozas
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
Torrejon CF
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Las Rozas
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Torrejon CF
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Las Rozas
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Torrejon CF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Las Rozas ชนะ 6เสมอ 1Torrejon CF ชนะ 1
- 24-05-2026Torrejon CF0 - 3Las Rozas
- 17-05-2026Las Rozas1 - 0Torrejon CF
- 15-03-2026Torrejon CF1 - 1Las Rozas
- 02-11-2025Las Rozas2 - 0Torrejon CF
- 19-01-2025Las Rozas3 - 2Torrejon CF
- 08-09-2024Torrejon CF0 - 1Las Rozas
- 11-02-2024Torrejon CF2 - 0Las Rozas
- 24-09-2023Las Rozas1 - 0Torrejon CF
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.09 | 2.99 | 2.60 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.07 | 2.94 | 2.68 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.35 | 2.95 | 1.89 | 2.5 | 1.81 | 1.89 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.20 | 3.35 | 3.10 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.91 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.14 | 3.21 | 3.12 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.86 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.09 | 3.28 | 3.17 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.18 | 3.40 | 2.94 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.61 | 0 | 2.17 | |
| Live | 2.04 | 3.18 | 3.29 | 1.82 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-3] Las Rozas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 20 | 15 | 17 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 14 | 7 | 12 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 9 | 6 | 14 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
| [Spain D4-10] Torrejon CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 15 | 8 | 13 | 10 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 2 | 12 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 4 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 6 | 2 | 16 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 0 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 0 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Las Rozas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Torrejon CF | 0-3 (0-1) | Las Rozas | 11-7 (4-6) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Las Rozas | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | 3-4 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Torrejon CF | 1-1 (0-0) | Las Rozas | 2-4 (2-1) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 02-11-2025 | Las Rozas | 2-0 (0-0) | Torrejon CF | 5-3 (5-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 19-01-2025 | Las Rozas | 3-2 (2-1) | Torrejon CF | 1-2 (1-0) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 08-09-2024 | Torrejon CF | 0-1 (0-0) | Las Rozas | 3-3 (1-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 11-02-2024 | Torrejon CF | 2-0 (1-0) | Las Rozas | 1-3 | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 24-09-2023 | Las Rozas | 1-0 (1-0) | Torrejon CF | 6-6 (4-3) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 22-01-2023 | Torrejon CF | 0-1 (0-0) | Las Rozas | 4-5 (3-1) | 2.60 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 18-09-2022 | Las Rozas | 1-1 (1-1) | Torrejon CF | 1-2 (0-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 09-04-2022 | Las Rozas | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-12-2021 | Torrejon CF | 1-0 (0-0) | Las Rozas | 1-4 (0-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Las Rozas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Fuenlabrada | 3-0 (2-0) | Las Rozas | 2-7 (1-2) | 2.30 | 3.25 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 24-10-2026 | Las Rozas | 4-3 (3-1) | CD Paracuellos Antamira | 3-4 (0-3) | 1.57 | 3.90 | 4.60 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | CD Colonia Moscardo | 1-1 (1-0) | Las Rozas | 2-5 (1-3) | 2.40 | 3.25 | 2.55 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Las Rozas | 4-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes B | 11-5 (8-2) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 08-10-2026 | Las Rozas | 3-0 (0-0) | RC Alcobendas | 2-5 (1-1) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CF Trival Valderas | 2-1 (0-1) | Las Rozas | 7-4 (4-4) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Galapagar | 1-1 (0-0) | Las Rozas | 5-2 (1-0) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Las Rozas | 3-2 (2-1) | Leganes B | 7-2 (5-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Cala Pozuelo | 1-3 (0-3) | Las Rozas | 5-1 (1-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 30-08-2026 | Las Rozas | 0-0 (0-0) | CD Tarancon | 6-3 (5-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | Las Rozas | 6-6 (2-1) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Las Rozas | 1-0 (1-0) | CD Colonia Moscardo | 3-6 (3-0) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA FC | 13-08-2026 | CD Paracuellos Antamira | 1-1 (1-0) | Las Rozas | 4-5 (1-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | CF Trival Valderas | 3-1 (1-0) | Las Rozas | 4-8 (4-5) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 31-05-2026 | Las Rozas | 1-1 (0-0) | CF Trival Valderas | 6-0 | 2.20 | 2.80 | 3.30 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Torrejon CF | 0-3 (0-1) | Las Rozas | 11-7 (4-6) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Las Rozas | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | 3-4 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Galapagar | 3-1 (2-0) | Las Rozas | 3-0 (1-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Las Rozas | 0-2 (0-1) | AD Union Adarve | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Villaverde Boetticher CF | 0-5 (0-2) | Las Rozas | 7-2 (3-0) | W | ||||||||
| No Data |
| Torrejon CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Torrejon CF | 4-1 (2-0) | Real Aranjuez CF | 5-3 (3-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | 4-6 (2-1) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Torrejon CF | 4-0 (1-0) | CP Parla Escuela | 3-1 (2-1) | 1.70 | 3.40 | 4.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Siello | 1-1 (0-1) | Torrejon CF | 4-1 (1-0) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Torrejon CF | 4-0 (2-0) | AD Union Adarve | 5-3 (1-0) | 2.00 | 3.20 | 3.25 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Torrejon CF | 0-1 (0-0) | Mostoles | 4-4 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Fuenlabrada | 3-1 (2-0) | Torrejon CF | 1-5 (1-4) | 2.05 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Torrejon CF | 1-0 (0-0) | CD Paracuellos Antamira | 8-3 (2-2) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 07-09-2026 | CD Colonia Moscardo | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | 5-3 (2-2) | 6.00 | 3.40 | 1.53 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 28-08-2026 | Getafe B | 0-2 (0-1) | Torrejon CF | 3-1 (2-1) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-0 (1-0) | Torrejon CF | 3-2 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA FC | 16-08-2026 | Siello | 0-1 (0-1) | Torrejon CF | 3-3 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA FC | 13-08-2026 | Torrejon CF | 1-1 (0-1) | AD Union Adarve | 8-4 (3-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Torrejon CF | 0-3 (0-1) | Las Rozas | 11-7 (4-6) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Las Rozas | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | 3-4 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Torrejon CF | 1-0 (0-0) | AD Parla | 5-5 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Alcorcon B | 0-1 (0-0) | Torrejon CF | 3-2 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Torrejon CF | 3-3 (3-1) | CD Paracuellos Antamira | 3-4 (1-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CDF Tres Cantos | 2-3 (1-1) | Torrejon CF | 7-1 (4-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Torrejon CF | 1-1 (1-1) | RCD Carabanchel | 6-6 (1-4) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | AD Union Adarve | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | Siello | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | CP Parla Escuela | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | Rayo Vallecano B | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | Cala Pozuelo | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Leganes B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 2 | Goal | 1.7 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 0.8 |
| 11.3 | Shot(OT) | 10 | 11.6 | Shot(OT) | 9.8 |
| 5 | Corner | 4.7 | 4.8 | Corner | 4.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 2.4 |
| 53.5% | Fouls | 52% | 52% | Fouls | 52.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Las Rozas ( 43 Matches) | Torrejon CF ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 2 | 2 |