ทีเด็ดบอล CD Colunga vs Union Langreo
‹ คู่ก่อนหน้าCondal CF vs L Entregu CF · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 108 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›EI San Martin vs CD Lealtad · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CD Colungaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 108 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริงVSCD ColungaUnion Langreoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ24% @5.0076% @1.55สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Union Langreoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Colungaรอง 1 @1.83แนวรุก🔥9.0 vs 7.8CD Colungaการ์ดยิงดุ🔥9.0CD Colungaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Union Langreoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUnion Langreoต่อ 1 @1.98แนวรับ🛡️7.2 vs 13.8Union Langreoการ์ดรับหลวม🕳️13.8CD Colungaการ์ดยิงดุ🔥7.8Union Langreoการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Union Langreoการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CD Colungaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 108 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริง
VS
CD ColungaUnion Langreo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
24% @5.0076% @1.55
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Union Langreoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Colunga
รอง 1 @1.83
แนวรุก🔥9.0 vs 7.8CD Colunga
การ์ดยิงดุ🔥9.0CD Colunga
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Union Langreo
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUnion Langreo
ต่อ 1 @1.98
แนวรับ🛡️7.2 vs 13.8Union Langreo
การ์ดรับหลวม🕳️13.8CD Colunga
การ์ดยิงดุ🔥7.8Union Langreo
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Union Langreo
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Colunga vs Union Langreo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUnion Langreo ต่อ 1 @1.98การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUnion Langreoโอกาสชนะ 58%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Union Langreo · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Union Langreo ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.55 · ควรเป็น @1.64 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Union Langreo 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Union Langreo ต่อ 1
ได้ 37%คืนทุน 17%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Union Langreo · คาดสกอร์ 1.5 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Union Langreo ชนะ 1 ลูก17%
Union Langreo ชนะ 2 ลูก21%
Union Langreo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ24%
CD Colunga ชนะ 1 ลูก11%
CD Colunga ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Union Langreo ชนะ55%
Union Langreo ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
Union Langreo คลีนชีท23%
CD Colunga ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Colunga ไม่แพ้45%
Union Langreo ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%0-17%2-27%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Union Langreo)
- โอกาส Union Langreo ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- CD Colunga เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Union Langreo ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.55 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.64 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 37%
- โอกาส CD Colunga ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Colunga
พ1-2ส0-0ส5-5พ0-4พ0-4ส1-1
Union Langreo
ช3-2ส1-1พ0-1ส0-0ช1-0พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Colungaยิง 1.5 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Union Langreoยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Colunga
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 24
Union Langreo
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Colunga
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Union Langreo
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Colunga
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
Union Langreo
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
CD Colunga ชนะ 1เสมอ 0Union Langreo ชนะ 3
- 27-11-2016Union Langreo4 - 1CD Colunga
- 18-08-2016Union Langreo4 - 1CD Colunga
- 08-08-2016CD Colunga1 - 0Union Langreo
- 09-12-2015CD Colunga0 - 5Union Langreo
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 3.70 | 1.55 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | -1 | 1.98 | |
| Live | 5.00 | 3.70 | 1.55 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | -1 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 5.25 | 3.80 | 1.59 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.75 | -1 | 1.98 | |
| Live | 5.00 | 3.70 | 1.64 | 1.86 | 2.5 | 1.86 | 1.92 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 5.55 | 3.96 | 1.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.79 | 1.92 | -1 | 1.83 | |
| Live | 4.89 | 3.56 | 1.63 | 1.86 | 2.5 | 1.89 | 1.93 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 5.94 | 4.00 | 1.49 | 1.75 | 2.5 | 1.96 | 1.53 | -1.5 | 2.32 | |
| Live | 5.03 | 3.55 | 1.59 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.88 | -0.5/1 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-11] CD Colunga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 15 | 21 | 12 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 12 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 9 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 16 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 4 | 9 | 9 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 5 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 7 | 3 | 0.0% |
| [Spain D4-9] Union Langreo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 11 | 10 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 4 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 3 | 5 | 8 | 15 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CD Colunga Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 0 (0%) Lose 3 (75%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 3.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 27-11-2016 | Union Langreo | 4-1 (1-0) | CD Colunga | 8-4 (5-0) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA FC | 18-08-2016 | Union Langreo | 4-1 (2-0) | CD Colunga | 5-2 (2-0) | 1.61 | 3.75 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 08-08-2016 | CD Colunga | 1-0 (0-0) | Union Langreo | 7-6 (4-6) | 2.87 | 3.75 | 2.00 | W | 2.08 | 0/-0.5 | 1.72 | W | U |
| Spain D4 | 09-12-2015 | CD Colunga | 0-5 (0-3) | Union Langreo | 6-9 (1-7) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Colunga Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Aviles Stadium CF | 1-1 (0-0) | CD Colunga | 7-2 (0-1) | 1.95 | 3.30 | 3.25 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CD Colunga | 0-4 (0-1) | CD Lealtad | 4-3 (1-2) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Sporting de Gijon B | 4-0 (3-0) | CD Colunga | 12-1 (6-1) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Colunga | 5-5 (1-2) | CD Praviano | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | L Entregu CF | 0-0 (0-0) | CD Colunga | 4-3 (2-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 26-09-2026 | CD Colunga | 1-2 (1-1) | CD Covadonga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | UC Ceares | 3-4 (2-0) | CD Colunga | 1-7 (0-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Colunga | 2-1 (1-0) | Astur CF | 3-4 (3-2) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Andes CF | 1-2 (0-1) | CD Colunga | - | W | ||||||||
| SPA FC | 17-08-2026 | Marino luanco | 2-0 (1-0) | CD Colunga | 6-3 (4-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | CD Colunga | 1-2 (1-0) | Sporting de Gijon B | 1-4 | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | UD Gijon Industrial | 6-2 (3-1) | CD Colunga | 9-1 (2-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Colunga | 0-2 (0-1) | CD Praviano | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | SD Lenense | 3-3 (0-1) | CD Colunga | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Colunga | 2-3 (2-3) | EI San Martin | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Covadonga | 2-0 (0-0) | CD Colunga | 8-1 (5-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Colunga | 0-0 (0-0) | Aviles Stadium CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 29-03-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | CD Colunga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Colunga | 1-0 (1-0) | Real Titanico Laviana | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | CD Llanes | 2-1 (1-0) | CD Colunga | - | L | ||||||||
| No Data |
| Union Langreo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 02-11-2026 | Union Langreo | 0-1 (0-0) | Caudal | 5-1 (3-0) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 24-10-2026 | Union Langreo | 1-0 (0-0) | CD Llanes | 4-2 (0-2) | 1.36 | 4.25 | 7.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Aviles Stadium CF | 0-0 (0-0) | Union Langreo | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Union Langreo | 0-1 (0-1) | CD Lealtad | 6-7 (1-2) | 1.83 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Sporting de Gijon B | 1-1 (0-0) | Union Langreo | 1-4 (0-2) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Union Langreo | 3-2 (0-1) | CD Praviano | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | L Entregu CF | 1-3 (0-0) | Union Langreo | 4-3 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Union Langreo | 2-2 (2-1) | CD Covadonga | 3-6 (2-3) | 2.25 | 2.90 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | UC Ceares | 2-1 (2-1) | Union Langreo | 1-10 (0-3) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA FC | 16-08-2026 | Union Langreo | 2-2 (1-1) | Club Siero | 8-3 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Marino luanco | 6-1 (4-0) | Union Langreo | 4-3 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | CD Llanes | 2-3 (0-0) | Union Langreo | - | W | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | L Entregu CF | 0-1 (0-0) | Union Langreo | 3-2 (2-0) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Oviedo B | 3-2 (0-0) | Union Langreo | 6-3 (4-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Union Langreo | 1-1 (1-0) | Numancia | 7-7 (4-5) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Real Valladol B | 3-0 (2-0) | Union Langreo | 4-3 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Union Langreo | 4-1 (3-0) | Samanod | 6-3 (3-3) | 1.14 | 6.25 | 15.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Avila CF | 1-2 (1-1) | Union Langreo | 5-3 (3-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Union Langreo | 1-0 (0-0) | CF Salmantino | 6-8 (6-3) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Sarriana | 1-1 (1-1) | Union Langreo | 6-5 (4-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | Caudal | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | CD Llanes | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Club Siero | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | Club Siero | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | EI San Martin | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | CD Mosconia | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 3.70 | 1.55 | 5.00 | 3.70 | 1.55 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | -1 | 1.98 | 1.83 | -1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.3 | 1.5 | Goal | 1.3 |
| 3 | Loss | 0.3 | 2.3 | Loss | 1.2 |
| 21.7 | Shot(OT) | 6.5 | 15 | Shot(OT) | 7.8 |
| 2.3 | Corner | 4.5 | 3.3 | Corner | 5.4 |
| 3 | Yellow Card | 0.5 | 2.4 | Yellow Card | 2.1 |
| 36.3% | Fouls | 56.5% | 44.3% | Fouls | 51% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Colunga ( 43 Matches) | Union Langreo ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 6 | 1 | 1 |