ทีเด็ดบอล UCAM Murcia CF B vs CD Bala Azul
‹ คู่ก่อนหน้าPenya Encarnada vs Ranger's FC · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 27 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Diosgyori VTK II vs Tarpa SC · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:00 น.
UCAM Murcia CF Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 27 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVSUCAM Murcia CF BCD Bala Azulใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8032% @3.80สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
CD Bala Azulทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUCAM Murcia CF Bต่อ 0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.8UCAM Murcia CF Bแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0UCAM Murcia CF Bการ์ดยิงดุ🔥12.0UCAM Murcia CF Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0CD Bala Azulการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Bala Azulรอง 0.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️6.0UCAM Murcia CF Bการ์ดยิงดุ🔥7.8CD Bala Azulการ์ดได้ราคา💰7/10CD Bala Azulการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
UCAM Murcia CF Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 27 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVS
UCAM Murcia CF BCD Bala Azul
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8032% @3.80
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
CD Bala Azulทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUCAM Murcia CF B
ต่อ 0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.8UCAM Murcia CF B
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0UCAM Murcia CF B
การ์ดยิงดุ🔥12.0UCAM Murcia CF B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0CD Bala Azul
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Bala Azul
รอง 0.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️6.0UCAM Murcia CF B
การ์ดยิงดุ🔥7.8CD Bala Azul
การ์ดได้ราคา💰7/10CD Bala Azul
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UCAM Murcia CF B vs CD Bala Azul
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUCAM Murcia CF B ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUCAM Murcia CF Bโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UCAM Murcia CF B · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา UCAM Murcia CF B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.70 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UCAM Murcia CF B 26 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UCAM Murcia CF B ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UCAM Murcia CF B · คาดสกอร์ 1.9 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UCAM Murcia CF B ชนะ 1 ลูก22%
UCAM Murcia CF B ชนะ 2 ลูก16%
UCAM Murcia CF B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ25%
CD Bala Azul ชนะ 1 ลูก14%
CD Bala Azul ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
UCAM Murcia CF B ชนะ53%
UCAM Murcia CF B ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
UCAM Murcia CF B คลีนชีท34%
CD Bala Azul ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UCAM Murcia CF B ไม่แพ้78%
CD Bala Azul ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-010%2-09%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UCAM Murcia CF B)
- โอกาส UCAM Murcia CF B ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- ราคา @1.80 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.70 (คุ้มกว่า 6%)
- UCAM Murcia CF B ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- CD Bala Azul เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด UCAM Murcia CF B ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส CD Bala Azul ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UCAM Murcia CF B
ส2-2ส1-1พ0-1ช5-1ช2-1ช1-0
CD Bala Azul
ส0-0พ0-1พ1-2ช3-2ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UCAM Murcia CF Bยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
CD Bala Azulยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UCAM Murcia CF B
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
CD Bala Azul
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UCAM Murcia CF B
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
CD Bala Azul
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UCAM Murcia CF B
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
CD Bala Azul
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
UCAM Murcia CF B ชนะ 4เสมอ 2CD Bala Azul ชนะ 1
- 01-03-2026UCAM Murcia CF B1 - 1CD Bala Azul
- 19-10-2025CD Bala Azul0 - 0UCAM Murcia CF B
- 20-04-2025CD Bala Azul0 - 1UCAM Murcia CF B
- 08-12-2024UCAM Murcia CF B1 - 0CD Bala Azul
- 17-04-2022CD Bala Azul1 - 2UCAM Murcia CF B
- 05-12-2021UCAM Murcia CF B0 - 1CD Bala Azul
- 25-02-2018UCAM Murcia CF B3 - 0CD Bala Azul
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.77 | 3.02 | 3.34 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.78 | 2.99 | 3.34 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.83 | 3.45 | 3.90 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.79 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.90 | 1.98 | 2.5 | 1.75 | 1.83 | 0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.93 | 3.17 | 3.76 | 1.85 | 2/2.5 | 1.91 | 1.93 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.80 | 3.35 | 4.10 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.80 | 0.5 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.50 | 3.94 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.35 | 0 | 2.90 | |
| Live | 1.74 | 3.44 | 4.11 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.51 | 0/0.5 | 2.26 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-4] UCAM Murcia CF B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 16 | 8 | 14 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 12 | 3 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 3 | 13 | 4 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
| [Spain D4-7] CD Bala Azul | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 10 | 8 | 12 | 7 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 10 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 7 | 7 | 6 | 5 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 4 | 2 | 15 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UCAM Murcia CF B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 4 (57%) Draw 2 (29%) Lose 1 (14%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 0% Over 25% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-03-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (0-0) | CD Bala Azul | 0-5 (0-2) | 1.80 | 3.10 | 4.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| Spain D4 | 19-10-2025 | CD Bala Azul | 0-0 (0-0) | UCAM Murcia CF B | 4-5 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 20-04-2025 | CD Bala Azul | 0-1 (0-0) | UCAM Murcia CF B | 4-5 (1-4) | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-12-2024 | UCAM Murcia CF B | 1-0 (0-0) | CD Bala Azul | 6-1 (3-0) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 17-04-2022 | CD Bala Azul | 1-2 (0-0) | UCAM Murcia CF B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-12-2021 | UCAM Murcia CF B | 0-1 (0-0) | CD Bala Azul | 10-3 (6-2) | 1.67 | 3.25 | 4.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 25-02-2018 | UCAM Murcia CF B | 3-0 (0-0) | CD Bala Azul | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UCAM Murcia CF B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 31-10-2026 | CD Cotillas EG | 0-1 (0-0) | UCAM Murcia CF B | 2-9 (0-3) | 3.50 | 3.25 | 1.90 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 24-10-2026 | UCAM Murcia CF B | 2-1 (0-0) | Alcantarilla | 3-5 (1-4) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | UCAM Murcia CF B | 5-1 (1-0) | Mazarron CF | 4-5 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Olimpico de Totana | 1-0 (0-0) | UCAM Murcia CF B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (1-1) | AD Mar Menor San Javier | 2-5 (1-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | FC Cartagena B | 2-2 (0-1) | UCAM Murcia CF B | 11-0 (5-0) | 2.80 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | UCAM Murcia CF B | 4-0 (2-0) | Deportivo Maritimo | 7-1 (2-0) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | Santomera | 2-1 (2-1) | UCAM Murcia CF B | 3-7 (1-3) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Thader | 1-4 (0-0) | UCAM Murcia CF B | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-08-2026 | Athletic Torrellano | 1-0 (1-0) | UCAM Murcia CF B | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | FC Torrevieja | 1-4 (1-2) | UCAM Murcia CF B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Aguilas FC B | 2-2 (1-2) | UCAM Murcia CF B | 5-5 (1-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (0-0) | Muleno CF | 3-9 (2-2) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 26-04-2026 | UCAM Murcia CF B | 3-3 (1-1) | Mazarron CF | 2-5 (0-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 19-04-2026 | EG El Palmar | 0-4 (0-1) | UCAM Murcia CF B | 3-7 (3-3) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 11-04-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (0-0) | Deportivo Maritimo | 2-6 (0-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | Molinense | 3-3 (1-2) | UCAM Murcia CF B | 2-7 (2-2) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UCAM Murcia CF B | 4-0 (1-0) | EF Santa Cruz | 2-3 | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Santomera | 2-4 (2-2) | UCAM Murcia CF B | 6-5 (2-3) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Caravaca CF | 0-2 (0-1) | UCAM Murcia CF B | - | W | ||||||||
| No Data |
| CD Bala Azul Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 02-11-2026 | CD Bala Azul | 2-0 (0-0) | SFC Minerva | 10-1 (7-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Molinense | 1-1 (0-1) | CD Bala Azul | 5-7 (1-4) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 10-10-2026 | At. Pulpileno | 2-3 (0-1) | CD Bala Azul | 2-6 (2-4) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Cotillas EG | 2-1 (2-0) | CD Bala Azul | 3-3 (1-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 28-09-2026 | CD Bala Azul | 0-1 (0-0) | Alcantarilla | 11-0 (4-0) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Aguilas FC B | 0-0 (0-0) | CD Bala Azul | 1-6 (1-2) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Bala Azul | 1-0 (1-0) | Mazarron CF | 3-5 (1-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Olimpico de Totana | 2-2 (0-1) | CD Bala Azul | 8-3 (3-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | CD Bala Azul | 2-4 (1-2) | Caravaca CF | 3-4 (0-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | CD Cieza | 3-1 (1-0) | CD Bala Azul | 3-5 (2-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Bala Azul | 3-4 (1-2) | Muleno CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Bala Azul | 0-0 (0-0) | Olimpico de Totana | 3-4 (2-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | FC Cartagena B | 2-3 (0-2) | CD Bala Azul | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | CD Bala Azul | 2-0 (0-0) | Murcia B | 5-2 (2-1) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Yeclano B | 0-3 (0-0) | CD Bala Azul | 5-5 (2-4) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Bala Azul | 0-0 (0-0) | SFC Minerva | 6-0 (2-0) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | At. Pulpileno | 1-1 (0-1) | CD Bala Azul | 5-2 (3-1) | 1.95 | 3.00 | 3.70 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | D |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Bala Azul | 0-0 (0-0) | Aguilas FC B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 01-03-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (0-0) | CD Bala Azul | 0-5 (0-2) | 1.80 | 3.10 | 4.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| Spain D4 | 22-02-2026 | CD Bala Azul | 1-1 (0-0) | Mazarron CF | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | EF Santa Cruz | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | Molinense | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | SFC Minerva | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | UD Los Garres | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | CD Algar | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Bullas Deportivo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2 | 2 | Goal | 1.3 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1.5 |
| 5.3 | Shot(OT) | 8.3 | 8.7 | Shot(OT) | 7.8 |
| 5.3 | Corner | 7.7 | 4.6 | Corner | 5.7 |
| 1.7 | Yellow Card | 3.7 | 2 | Yellow Card | 3.2 |
| 61.7% | Fouls | 49% | 57.1% | Fouls | 49.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UCAM Murcia CF B ( 42 Matches) | CD Bala Azul ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 4 | 0 | 4 |
| HT-D / FT-D | 8 | 3 | 8 | 7 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 3 | 6 |