ทีเด็ดบอล Diosgyori VTK II vs Tarpa SC
‹ คู่ก่อนหน้าUCAM Murcia CF B vs CD Bala Azul · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 28 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Paksi B vs Pecsi MFC · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Hungary NB III
🕒 08-11-2026 17:00 น.
Diosgyori VTK IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 28 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVSDiosgyori VTK IITarpa SCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5324% @4.75สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Tarpa SCทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านDiosgyori VTK IIต่อ 1 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.0Diosgyori VTK IIกองกลาง🎯53% vs 49%Diosgyori VTK IIแนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Diosgyori VTK IIการ์ดยิงดุ🔥10.8Diosgyori VTK IIการ์ดรับหลวม🕳️11.4Tarpa SCการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTarpa SCรอง 1 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️9.0Diosgyori VTK IIการ์ดยิงดุ🔥6.0Tarpa SCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Diosgyori VTK IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 28 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVS
Diosgyori VTK IITarpa SC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5324% @4.75
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Tarpa SCทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านDiosgyori VTK II
ต่อ 1 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.0Diosgyori VTK II
กองกลาง🎯53% vs 49%Diosgyori VTK II
แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Diosgyori VTK II
การ์ดยิงดุ🔥10.8Diosgyori VTK II
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Tarpa SC
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTarpa SC
รอง 1 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Diosgyori VTK II
การ์ดยิงดุ🔥6.0Tarpa SC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Diosgyori VTK II vs Tarpa SC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านDiosgyori VTK II ต่อ 1 @1.90การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDiosgyori VTK IIโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Diosgyori VTK II · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Diosgyori VTK II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.53 · ควรเป็น @1.52 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Diosgyori VTK II 40 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Diosgyori VTK II ต่อ 1
ได้ 46%คืนทุน 14%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 46% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Diosgyori VTK II · คาดสกอร์ 2.0 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Diosgyori VTK II ชนะ 1 ลูก14%
Diosgyori VTK II ชนะ 2 ลูก23%
Diosgyori VTK II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ22%
Tarpa SC ชนะ 1 ลูก11%
Tarpa SC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Diosgyori VTK II ชนะ59%
Diosgyori VTK II ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป46%
Diosgyori VTK II คลีนชีท30%
Tarpa SC ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Diosgyori VTK II ไม่แพ้81%
Tarpa SC ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-08%3-17%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Diosgyori VTK II)
- โอกาส Diosgyori VTK II ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 46%
- Diosgyori VTK II ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Tarpa SC เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 46%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Diosgyori VTK II
ช5-2พ1-2พ1-3ช4-0พ0-3พ1-2
Tarpa SC
ช2-0พ1-2พ0-3ช2-1พ0-4ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Diosgyori VTK IIยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Tarpa SCยิง 1.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Diosgyori VTK II
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
Tarpa SC
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Diosgyori VTK II
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
Tarpa SC
100%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Diosgyori VTK II
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
Tarpa SC
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Diosgyori VTK II ชนะ 1เสมอ 0Tarpa SC ชนะ 0
- 01-11-2025Diosgyori VTK II2 - 1Tarpa SC
คู่อื่นใน NB III 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.50 | 3.95 | 4.20 | 1.90 | 3/3.5 | 1.78 | 1.84 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.49 | 3.95 | 4.22 | 1.90 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.50 | 3.90 | 4.70 | 1.76 | 3 | 1.81 | 1.84 | 1 | 1.72 | |
| Live | 1.54 | 3.90 | 4.60 | 1.76 | 3 | 1.81 | 1.84 | 1 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 1.51 | 4.10 | 4.95 | 2.08 | 3.5 | 1.64 | 2.07 | 1/1.5 | 1.61 | |
| Live | 1.51 | 4.10 | 4.95 | 2.08 | 3.5 | 1.64 | 2.07 | 1/1.5 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Diosgyori VTK II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Tarpa SC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Diosgyori VTK II Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 01-11-2025 | Diosgyori VTK II | 2-1 (0-1) | Tarpa SC | 2-6 (1-3) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Diosgyori VTK II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Tiszafured VSE | 2-1 (2-0) | Diosgyori VTK II | 2-6 (2-2) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 24-10-2026 | Diosgyori VTK II | 0-3 (0-1) | Cigand SE | 7-2 (2-1) | 3.20 | 4.00 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 17-10-2026 | Tiszaujvaros | 0-4 (0-1) | Diosgyori VTK II | 5-5 (1-3) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| HUN D3E | 11-10-2026 | Diosgyori VTK II | 1-3 (1-2) | Ozd-Sajovolgye | 2-6 (2-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Egri FC | 2-1 (2-0) | Diosgyori VTK II | 5-8 (1-3) | 2.45 | 3.70 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Diosgyori VTK II | 5-2 (2-1) | DEAC | 5-2 (2-2) | 4.00 | 3.90 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Fuzesabonyi SC | 1-3 (0-0) | Diosgyori VTK II | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Salgotarjani Baratok TC | 0-1 (0-0) | Diosgyori VTK II | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Diosgyori VTK II | 2-2 (1-2) | Hajdunanas | 10-0 (3-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 19-08-2026 | Diosgyori VTK II | 0-0 (0-0) | Debreceni VSC II | 5-4 (4-2) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 16-08-2026 | Diosgyori VTK II | 1-0 (1-0) | Godollo | 5-7 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 09-08-2026 | Kisvarda II | 2-2 (1-1) | Diosgyori VTK II | 2-8 (1-4) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Nyiregyhaza B | 3-1 (1-0) | Diosgyori VTK II | 6-6 (6-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Diosgyori VTK II | 2-5 (2-2) | Cigand SE | 3-8 (2-3) | 2.90 | 4.00 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 24-05-2026 | Diosgyori VTK II | 3-2 (2-1) | Hatvan | - | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Diosgyori VTK II | 0-3 (0-1) | Debreceni VSC II | 4-9 (1-2) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | D |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Kisvarda II | 4-1 (1-1) | Diosgyori VTK II | 7-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Diosgyori VTK II | 1-4 (0-0) | Nyiregyhaza B | 4-4 (2-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Fuzesabonyi SC | 0-2 (0-1) | Diosgyori VTK II | 5-2 (3-0) | 3.50 | 3.70 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 11-04-2026 | Diosgyori VTK II | 5-0 (2-0) | Ozd-Sajovolgye | 1-3 (1-1) | 1.80 | 4.00 | 3.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Tarpa SC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 33% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Tarpa SC | 2-2 (0-2) | Hajdunanas | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 24-10-2026 | Mateszalkai MTK | 4-0 (3-0) | Tarpa SC | 4-2 (3-0) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 17-10-2026 | Tarpa SC | 2-1 (1-0) | Godollo | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | Kisvarda II | 3-0 (2-0) | Tarpa SC | 6-2 (4-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | D |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Tarpa SC | 1-2 (1-0) | Debreceni VSC II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 26-09-2026 | Tarpa SC | 2-0 (0-0) | Nyiregyhaza B | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Tarpa SC | 1-2 (0-1) | Salgotarjani Baratok TC | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 06-09-2026 | Tarpa SC | 0-1 (0-0) | Tiszafured VSE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Cigand SE | 3-1 (1-1) | Tarpa SC | 4-3 (2-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | O |
| HUN Cup | 22-08-2026 | Emod AIDSE | 1-1 (1-0) | Tarpa SC | 5-6 (1-4) | D | ||||||||
| HUN D3E | 12-08-2026 | DEAC | 4-0 (1-0) | Tarpa SC | 4-2 (4-0) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Monostorpalyi | 2-6 (1-2) | Tarpa SC | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Hajduszoboszlo SE | 1-1 (0-0) | Tarpa SC | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Nyirbator FC | 3-2 (0-0) | Tarpa SC | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Tiszaujvaros | 1-1 (0-1) | Tarpa SC | 4-4 (0-1) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Debreceni VSC II | 1-1 (1-0) | Tarpa SC | 3-8 (1-1) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Nyiregyhaza B | 1-0 (0-0) | Tarpa SC | 4-1 (2-1) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 08-03-2026 | Senyo Carnifex | 1-1 (1-0) | Tarpa SC | 0-3 (0-1) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 10-02-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-4 (0-0) | Tarpa SC | - | W | ||||||||
| INT CF | 31-01-2026 | Cigand SE | 1-3 (1-3) | Tarpa SC | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Diosgyori VTK II | No Data | Tarpa SC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 1 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.5 | Loss | 1.9 |
| 9.3 | Shot(OT) | 13 | 15 | Shot(OT) | 11.5 |
| 6 | Corner | 2 | 6 | Corner | 3.2 |
| 4 | Yellow Card | 2.3 | 2.4 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 20 |
| 59.7% | Possession | 39% | 53.1% | Possession | 48.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Diosgyori VTK II ( 50 Matches) | Tarpa SC ( 21 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 1 | 4 |
Paksi B
Pecsi MFC
Puskas Academy II
1908 Szac Budapest
Vasas SC II
FC Dabas
Balatonalmadi SE
Papai Perutz
Bodajk FC Siofok
Ivancsa
ESMTK Budapest
III.Keruleti TVE
Hajdunanas
Nyiregyhaza B