ทีเด็ดบอล Paksi B vs Pecsi MFC
‹ คู่ก่อนหน้าDiosgyori VTK II vs Tarpa SC · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 29 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Puskas Academy II vs 1908 Szac Budapest · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Hungary NB III
🕒 08-11-2026 17:00 น.
90GOLDK♣👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Pecsi MFC ชนะ @1.33เจอกัน 4 นัดล่าสุด: Pecsi MFC ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 069BLACKQ♦⚽ บอลสูง🎯 สูง 3.5 @1.98โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 74% · 3 นัด 78%
Paksi Bเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.8⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 29 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSPaksi BPecsi MFCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ17% @6.5083% @1.33สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Pecsi MFCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPaksi Bรอง 1.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥13.8Paksi Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPecsi MFCต่อ 1.5 @1.85JOKERเจอกันทีไรชนะ90Pecsi MFC ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.6 vs 13.8Pecsi MFCแนวรับ🛡️3.6 vs 10.2Pecsi MFCการ์ดรับหลวม🕳️10.2Paksi Bการ์ดยิงดุ🔥18.6Pecsi MFCการ์ดรับเหนียว🧱3.6Pecsi MFCการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Pecsi MFCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/4Pecsi MFCการ์ดได้ราคา💰7/10Pecsi MFCการ์ด 11 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.98JOKERบอลสูง69สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 18.6รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·3.1ลูก/นัดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Paksi Bเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.8
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 29 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
Paksi BPecsi MFC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
17% @6.5083% @1.33
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Pecsi MFCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPaksi B
รอง 1.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥13.8Paksi B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPecsi MFC
ต่อ 1.5 @1.85
JOKERเจอกันทีไรชนะ90Pecsi MFC ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.6 vs 13.8Pecsi MFC
แนวรับ🛡️3.6 vs 10.2Pecsi MFC
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Paksi B
การ์ดยิงดุ🔥18.6Pecsi MFC
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Pecsi MFC
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Pecsi MFC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/4Pecsi MFC
การ์ดได้ราคา💰7/10Pecsi MFC
การ์ด 11 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.98
JOKERบอลสูง69สูง 3.5
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 18.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·3.1ลูก/นัด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Paksi B vs Pecsi MFC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPecsi MFC ต่อ 1.5 @1.85การ์ด 11 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.98การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPecsi MFCโอกาสชนะ 67%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ Pecsi MFC @1.3382/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pecsi MFC · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Pecsi MFC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.39 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pecsi MFC 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Pecsi MFC ต่อ 1.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 52% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pecsi MFC · คาดสกอร์ 1.6 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pecsi MFC ชนะ 1 ลูก13%
Pecsi MFC ชนะ 2 ลูก25%
Pecsi MFC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ19%
Paksi B ชนะ 1 ลูก9%
Paksi B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Pecsi MFC ชนะ64%
Pecsi MFC ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป52%
Pecsi MFC คลีนชีท21%
Paksi B ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Paksi B ไม่แพ้36%
Pecsi MFC ไม่แพ้84%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%2-27%1-37%2-16%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pecsi MFC)
- โอกาส Pecsi MFC ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 52%
- Pecsi MFC ยิงเฉลี่ย 3.1 ลูก/นัด
- Paksi B เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Pecsi MFC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Pecsi MFC ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 52%
- Paksi B ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Paksi B
พ1-2พ1-3ช8-1ส1-1ช6-0ช2-0
Pecsi MFC
ส1-1ช2-1ช1-0ช3-0ช6-0ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Paksi Bยิง 2.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Pecsi MFCยิง 3.1 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Paksi B
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 24
Pecsi MFC
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paksi B
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Pecsi MFC
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paksi B
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Pecsi MFC
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Paksi B ชนะ 0เสมอ 0Pecsi MFC ชนะ 4
- 27-07-2025Pecsi MFC3 - 0Paksi B
- 14-03-2025Pecsi MFC2 - 0Paksi B
- 27-08-2024Paksi B0 - 2Pecsi MFC
- 21-09-2011Paksi B0 - 3Pecsi MFC
คู่อื่นใน NB III 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Diosgyori VTK II
Tarpa SC
อา. 8 พ.ย.17:00
Puskas Academy II
1908 Szac Budapest
อา. 8 พ.ย.17:00
Vasas SC II
FC Dabas
อา. 8 พ.ย.19:00
Balatonalmadi SE
Papai Perutz
อา. 8 พ.ย.19:00
Bodajk FC Siofok
Ivancsa
อา. 8 พ.ย.19:00
ESMTK Budapest
III.Keruleti TVE
อา. 8 พ.ย.19:00
Hajdunanas
Nyiregyhaza B
Diosgyori VTK II
Tarpa SC
อา. 8 พ.ย.17:00
Puskas Academy II
1908 Szac Budapest
อา. 8 พ.ย.17:00
Vasas SC II
FC Dabas
อา. 8 พ.ย.19:00
Balatonalmadi SE
Papai Perutz
อา. 8 พ.ย.19:00
Bodajk FC Siofok
Ivancsa
อา. 8 พ.ย.19:00
ESMTK Budapest
III.Keruleti TVE
อา. 8 พ.ย.19:00
Hajdunanas
Nyiregyhaza B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 6.00 | 4.38 | 1.31 | 1.77 | 3/3.5 | 1.91 | 1.79 | -1.5 | 1.89 | |
| Live | 6.00 | 4.38 | 1.31 | 1.77 | 3/3.5 | 1.91 | 1.79 | -1.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 6.50 | 4.70 | 1.31 | 1.86 | 3.5 | 1.67 | 1.68 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.25 | 4.50 | 1.34 | 1.71 | 3/3.5 | 1.86 | 1.86 | -1/1.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 7.85 | 4.90 | 1.32 | 1.90 | 3.5 | 1.79 | 1.90 | -1.5 | 1.80 | |
| Live | 7.22 | 4.70 | 1.32 | 1.79 | 3/3.5 | 1.89 | 1.74 | -1.5 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Paksi B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Pecsi MFC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Paksi B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 4 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 33% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 27-07-2025 | Pecsi MFC | 3-0 (2-0) | Paksi B | 11-2 (6-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | D |
| HUN D3E | 14-03-2025 | Pecsi MFC | 2-0 (0-0) | Paksi B | 4-1 (2-0) | 1.42 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D3E | 27-08-2024 | Paksi B | 0-2 (0-1) | Pecsi MFC | 5-9 (2-4) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| HUN Cup | 21-09-2011 | Paksi B | 0-3 (0-0) | Pecsi MFC | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Paksi B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Dunaharaszti MTK | 0-2 (0-1) | Paksi B | 4-6 (2-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 24-10-2026 | Sarbogard | 0-6 (0-1) | Paksi B | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | Budaorsi SC | 1-1 (0-0) | Paksi B | 5-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Paksi B | 8-1 (4-0) | Szekszard UFC | 9-6 (7-1) | 1.45 | 4.50 | 5.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D3E | 27-09-2026 | Bodajk FC Siofok | 3-1 (2-0) | Paksi B | 3-6 (1-4) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Paksi B | 1-2 (1-1) | Dafuji cloth MTE | 5-7 (1-3) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 05-09-2026 | PEAC FC | 1-1 (0-1) | Paksi B | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Paksi B | 2-4 (1-2) | MTK Hungaria FC II | 5-3 (3-1) | 3.90 | 4.10 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Kaposvar | 3-1 (1-0) | Paksi B | 3-5 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 6.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Paksi B | 0-2 (0-1) | Ivancsa | 4-1 (1-1) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Erdi VSE | 3-1 (3-0) | Paksi B | 5-8 (5-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Harta SE | 4-5 (0-0) | Paksi B | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Paksi B | 2-1 (1-0) | Sarbogard | - | W | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Paksi B | 4-2 (3-1) | Kaposvar | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Paksi B | 1-4 (0-1) | Bodajk FC Siofok | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | Paksi B | 3-1 (3-0) | Majosi SE | - | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Paksi B | 1-3 (1-2) | Bodajk FC Siofok | 10-1 (6-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Paksi B | 0-5 (0-2) | Nagykanizsai TE 1866 | 3-6 (2-3) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Paksi B | 2-2 (0-0) | PEAC FC | 4-4 (2-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 14-03-2026 | Paksi B | 2-1 (0-0) | MTK Hungaria FC II | 11-4 (4-1) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | D |
| No Data |
| Pecsi MFC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 3.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 13% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN Cup | 29-10-2026 | Pecsi MFC | 4-2 (3-0) | Kisvarda FC | 3-4 (2-2) | 4.10 | 4.00 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 24-10-2026 | Budaorsi SC | 0-6 (0-4) | Pecsi MFC | 2-3 (1-3) | 6.00 | 4.50 | 1.38 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 17-10-2026 | Pecsi MFC | 3-0 (1-0) | Szekszard UFC | 13-1 (7-1) | W | ||||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | Bodajk FC Siofok | 0-1 (0-1) | Pecsi MFC | 1-7 (0-2) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Pecsi MFC | 2-1 (1-0) | Dafuji cloth MTE | 11-0 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | PEAC FC | 1-1 (1-0) | Pecsi MFC | 8-4 (4-3) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Pecsi MFC | 3-0 (0-0) | MTK Hungaria FC II | 6-1 (2-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | D |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Pecsi MFC | 3-2 (1-1) | Duna-Tisza | 3-1 (1-0) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Kaposvar | 0-1 (0-0) | Pecsi MFC | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Pecsi MFC | 7-0 (4-0) | Ivancsa | 4-6 (2-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Erdi VSE | 1-2 (1-1) | Pecsi MFC | 2-7 (1-6) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | D |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Pecsi MFC | 3-0 (2-0) | Sarbogard | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 15-08-2026 | Pecsi MFC | 3-0 (2-0) | Ferencvarosi TC B | 6-3 (6-0) | 1.83 | 3.70 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | D |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Majosi SE | 1-3 (0-2) | Pecsi MFC | - | 3.40 | 3.50 | 1.85 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Ercsi Kinizsi | 0-4 (0-2) | Pecsi MFC | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 26-07-2026 | Pecsi MFC | 2-0 (1-0) | Dunaharaszti MTK | 10-3 (5-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Pecsi MFC | 3-2 (3-1) | HNK Vukovar 91 | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Pecsi MFC | 3-1 (2-0) | Bijelo Brdo | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Fehervar Videoton | 0-1 (0-0) | Pecsi MFC | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Pecsi MFC | 1-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | 1-4 (0-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Paksi B | No Data | Pecsi MFC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.50 | 4.75 | 1.33 | 6.50 | 4.75 | 1.33 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | -1.5 | 1.85 | 1.95 | -1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 4.3 | 2.3 | Goal | 3.1 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 0.6 |
| 11 | Shot(OT) | 7.5 | 9.9 | Shot(OT) | 6.4 |
| 3.5 | Corner | 6.3 | 5.1 | Corner | 6 |
| 2.5 | Yellow Card | 2 | 1.5 | Yellow Card | 0.8 |
| 0 | Fouls | 11 | 0 | Fouls | 9 |
| 54.5% | Possession | 54.5% | 51.6% | Possession | 54% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Paksi B ( 31 Matches) | Pecsi MFC ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 16 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 9 | 2 | 0 |