ทีเด็ดบอล Hajdunanas vs Nyiregyhaza B
‹ คู่ก่อนหน้าESMTK Budapest vs III.Keruleti TVE · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 165 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KF Drenica Skenderaj vs KF Drita Gjilan · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Hungary NB III
🕒 08-11-2026 19:00 น.
Hajdunanasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 165 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVSHajdunanasNyiregyhaza Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8036% @3.25สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Nyiregyhaza Bทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-14.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHajdunanasต่อ 0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.2Hajdunanasแนวรับ🛡️17.4 vs 18.6Hajdunanasการ์ดยิงดุ🔥9.0Hajdunanasการ์ดรับหลวม🕳️18.6Nyiregyhaza Bการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNyiregyhaza Bรอง 0.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️17.4Hajdunanasการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️17.4 · 18.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.9·3.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/17นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hajdunanasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 165 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVS
HajdunanasNyiregyhaza B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8036% @3.25
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Nyiregyhaza Bทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-14.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHajdunanas
ต่อ 0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.2Hajdunanas
แนวรับ🛡️17.4 vs 18.6Hajdunanas
การ์ดยิงดุ🔥9.0Hajdunanas
การ์ดรับหลวม🕳️18.6Nyiregyhaza B
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNyiregyhaza B
รอง 0.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️17.4Hajdunanas
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️17.4 · 18.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.9·3.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/17นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hajdunanas vs Nyiregyhaza B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHajdunanas ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.98การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHajdunanasโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hajdunanas · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hajdunanas ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.71 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hajdunanas 22 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hajdunanas ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hajdunanas · คาดสกอร์ 2.5 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hajdunanas ชนะ 1 ลูก19%
Hajdunanas ชนะ 2 ลูก15%
Hajdunanas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ21%
Nyiregyhaza B ชนะ 1 ลูก14%
Nyiregyhaza B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Hajdunanas ชนะ53%
Hajdunanas ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Hajdunanas คลีนชีท18%
Nyiregyhaza B ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hajdunanas ไม่แพ้74%
Nyiregyhaza B ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)60%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.521%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%2-27%3-17%1-16%3-26%1-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hajdunanas)
- โอกาส Hajdunanas ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ราคา @1.80 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.71 (คุ้มกว่า 5%)
- Nyiregyhaza B เสียเฉลี่ย 3.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Nyiregyhaza B ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hajdunanas
ช5-1พ0-9พ1-3พ0-6ช2-1ส2-2
Nyiregyhaza B
พ0-2พ0-1พ0-4ส2-2พ0-4พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hajdunanasยิง 1.5 · เสีย 2.9 ต่อนัด
Nyiregyhaza Bยิง 0.7 · เสีย 3.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hajdunanas
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 24
Nyiregyhaza B
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hajdunanas
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
Nyiregyhaza B
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hajdunanas
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 2
Nyiregyhaza B
14%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 6
คู่อื่นใน NB III 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.84 | 3.56 | 3.02 | 1.94 | 3/3.5 | 1.74 | 1.84 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.84 | 3.58 | 3.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.78 | 1.84 | 0.5 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 3.90 | 3.60 | 1.97 | 3/3.5 | 1.71 | 1.94 | 0.5/1 | 1.70 | |
| Live | 1.79 | 3.94 | 3.38 | 1.91 | 3/3.5 | 1.76 | 1.59 | 0/0.5 | 2.10 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Hajdunanas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Nyiregyhaza B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Hajdunanas Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hajdunanas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Tarpa SC | 2-2 (0-2) | Hajdunanas | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 25-10-2026 | Hajdunanas | 2-1 (1-1) | Tiszafured VSE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 17-10-2026 | Cigand SE | 6-0 (3-0) | Hajdunanas | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | Hajdunanas | 1-3 (0-2) | Tiszaujvaros | 7-2 (2-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Ozd-Sajovolgye | 9-0 (2-0) | Hajdunanas | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 27-09-2026 | Hajdunanas | 5-1 (2-0) | Egri FC | 3-7 (1-5) | 2.90 | 3.70 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | DEAC | 4-0 (1-0) | Hajdunanas | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 06-09-2026 | Hajdunanas | 0-1 (0-0) | Fuzesabonyi SC | 4-3 (2-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| HUN D3E | 30-08-2026 | Diosgyori VTK II | 2-2 (1-2) | Hajdunanas | 10-0 (3-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 16-08-2026 | Hajdunanas | 3-0 (3-0) | Mateszalkai MTK | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 12-08-2026 | Hajdunanas | 2-3 (0-2) | Kisvarda II | 4-4 (3-3) | 4.75 | 4.20 | 1.53 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Godollo | 2-0 (2-0) | Hajdunanas | 2-10 (1-2) | 1.75 | 3.80 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Debreceni VSC II | 5-2 (2-1) | Hajdunanas | 3-3 (3-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| HUN Cup | 03-08-2024 | Hajdunanas | 0-1 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | L | ||||||||
| No Data |
| Nyiregyhaza B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (10%) Lose 9 (90%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 3.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 0% Draw 86% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 0% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 01-11-2026 | Nyiregyhaza B | 1-3 (1-1) | Mateszalkai MTK | 5-5 (4-2) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 24-10-2026 | Godollo | 4-0 (2-0) | Nyiregyhaza B | 9-5 (6-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 18-10-2026 | Nyiregyhaza B | 2-2 (1-1) | Kisvarda II | 3-1 (1-0) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | D | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 11-10-2026 | Debreceni VSC II | 4-0 (3-0) | Nyiregyhaza B | - | 1.10 | 8.00 | 13.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Nyiregyhaza B | 0-1 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | 5-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Tarpa SC | 2-0 (0-0) | Nyiregyhaza B | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Tiszafured VSE | 2-1 (2-0) | Nyiregyhaza B | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 06-09-2026 | Nyiregyhaza B | 1-5 (1-2) | Cigand SE | 6-2 (3-0) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Tiszaujvaros | 3-2 (2-1) | Nyiregyhaza B | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 26-08-2026 | Nyiregyhaza B | 0-5 (0-2) | Ozd-Sajovolgye | 5-9 (2-5) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Eger SE | 2-1 (2-0) | Nyiregyhaza B | 10-3 (5-1) | 2.55 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | D |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Fuzesabonyi SC | 1-0 (1-0) | Nyiregyhaza B | 3-5 (1-2) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Nyiregyhaza B | 2-4 (1-1) | DEAC | - | 3.50 | 3.70 | 1.80 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Nyiregyhaza B | 3-1 (1-0) | Diosgyori VTK II | 6-6 (6-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Nyiregyhaza B | 4-1 (1-0) | Nyirbator FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Nyiregyhaza B | 3-2 (0-0) | Senyo Carnifex | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Nyiregyhaza B | 3-0 (0-0) | Mateszalkai MTK | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Nyiregyhaza B | 4-1 (0-0) | Fuzesabonyi SC | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | Godollo | 3-1 (0-0) | Nyiregyhaza B | 5-6 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 03-05-2026 | Nyiregyhaza B | 8-2 (2-1) | Tiszaujvaros | 9-3 (5-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Hajdunanas | No Data | Nyiregyhaza B | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 0.7 |
| 3 | Loss | 3 | 2.9 | Loss | 3.1 |
| 0 | Shot(OT) | 8 | 11 | Shot(OT) | 9.8 |
| 0 | Corner | 4.3 | 3.5 | Corner | 4.8 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 2.2 | Yellow Card | 1.6 |
| 0% | Fouls | 45% | 42.5% | Fouls | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hajdunanas ( 13 Matches) | Nyiregyhaza B ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 7 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 9 | 8 |
Diosgyori VTK II
Tarpa SC
Paksi B
Pecsi MFC
Puskas Academy II
1908 Szac Budapest
Vasas SC II
FC Dabas
Balatonalmadi SE
Papai Perutz
Bodajk FC Siofok
Ivancsa
ESMTK Budapest
III.Keruleti TVE