ทีเด็ดบอล Balatonalmadi SE vs Papai Perutz
‹ คู่ก่อนหน้าBursa Niluferspor AS vs Kirklarelispor · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 162 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bodajk FC Siofok vs Ivancsa · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Hungary NB III
🕒 08-11-2026 19:00 น.
Balatonalmadi SEเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2คู่ที่ 162 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★65⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSBalatonalmadi SEPapai Perutzใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.4051% @2.38สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Papai Perutzทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBalatonalmadi SEรอง 0 @1.95แนวรุก🔥5.4 vs 3.0Balatonalmadi SEการ์ดยิงดุ🔥5.4Balatonalmadi SEการ์ดรุกทื่อ💧3.0Papai Perutzการ์ดรับหลวม🕳️12.0Papai Perutzการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPapai Perutzต่อ 0 @1.85แนวรับ🛡️12.0 vs 16.2Papai Perutzการ์ดรับหลวม🕳️16.2Balatonalmadi SEการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.88แนวรับ🕳️16.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·2.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.93พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.5ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ
Balatonalmadi SEเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
คู่ที่ 162 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★65⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Balatonalmadi SEPapai Perutz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.4051% @2.38
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Papai Perutzทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBalatonalmadi SE
รอง 0 @1.95
แนวรุก🔥5.4 vs 3.0Balatonalmadi SE
การ์ดยิงดุ🔥5.4Balatonalmadi SE
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Papai Perutz
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Papai Perutz
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPapai Perutz
ต่อ 0 @1.85
แนวรับ🛡️12.0 vs 16.2Papai Perutz
การ์ดรับหลวม🕳️16.2Balatonalmadi SE
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.88
แนวรับ🕳️16.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·2.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.93
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.5ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Balatonalmadi SE vs Papai Perutz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBalatonalmadi SE รอง 0 @1.95การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3/3.5 @1.93การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPapai Perutzโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 3/3.565/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน4 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Papai Perutz · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Papai Perutz ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.32 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Papai Perutz 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Papai Perutz ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 25%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Papai Perutz · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Papai Perutz ชนะ 1 ลูก20%
Papai Perutz ชนะ 2 ลูก11%
Papai Perutz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Balatonalmadi SE ชนะ 1 ลูก18%
Balatonalmadi SE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Papai Perutz ชนะ39%
Papai Perutz ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Papai Perutz คลีนชีท21%
Balatonalmadi SE ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Balatonalmadi SE ไม่แพ้61%
Papai Perutz ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Papai Perutz)
- โอกาส Papai Perutz ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Balatonalmadi SE เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Papai Perutz ยิงเฉลี่ยแค่ 0.5 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Balatonalmadi SE ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Balatonalmadi SE
ส1-1ส2-2พ0-4ช1-0พ0-3พ2-6
Papai Perutz
พ0-4ช2-1พ0-2พ0-1พ1-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Balatonalmadi SEยิง 0.9 · เสีย 2.7 ต่อนัด
Papai Perutzยิง 0.5 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Balatonalmadi SE
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
Papai Perutz
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Balatonalmadi SE
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Papai Perutz
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Balatonalmadi SE
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Papai Perutz
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Balatonalmadi SE ชนะ 1เสมอ 1Papai Perutz ชนะ 1
- 11-07-2026Papai Perutz2 - 1Balatonalmadi SE
- 11-02-2026Balatonalmadi SE1 - 0Papai Perutz
- 14-09-2024Balatonalmadi SE0 - 0Papai Perutz
คู่อื่นใน NB III 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.60 | 2.38 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.40 | 3.60 | 2.38 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.32 | 3.50 | 2.27 | 1.86 | 3/3.5 | 1.82 | 1.90 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.32 | 3.50 | 2.27 | 1.86 | 3/3.5 | 1.82 | 1.90 | 0 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.50 | 2.35 | 1.87 | 3/3.5 | 1.66 | 1.82 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.35 | 1.89 | 3/3.5 | 1.68 | 1.84 | 0 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 2.06 | 3.5 | 1.68 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.45 | 3.55 | 2.31 | 2.08 | 3.5 | 1.64 | 1.88 | 0 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Balatonalmadi SE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Papai Perutz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Balatonalmadi SE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-02-2026 | Balatonalmadi SE | 1-0 (0-0) | Papai Perutz | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 14-09-2024 | Balatonalmadi SE | 0-0 (0-0) | Papai Perutz | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Balatonalmadi SE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 01-11-2026 | Zalaegerszegi TE II | 6-2 (3-2) | Balatonalmadi SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 25-10-2026 | Balatonalmadi SE | 0-3 (0-2) | Komarom VSE | 3-10 (2-0) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 18-10-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-1 (0-1) | Balatonalmadi SE | 4-11 (2-6) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| HUN D3E | 11-10-2026 | Balatonalmadi SE | 0-4 (0-3) | Veszprem | 1-6 (0-5) | 2.88 | 4.00 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Kiraly SZE | 2-2 (1-2) | Balatonalmadi SE | 7-5 (3-3) | 1.65 | 4.10 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 27-09-2026 | Puskas Academy II | 1-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | 7-5 (2-5) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | D | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 20-09-2026 | Sarisapi Banyasz SE | 4-1 (0-1) | Balatonalmadi SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | SC Sopron | 1-2 (1-1) | Balatonalmadi SE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Balatonalmadi SE | 0-4 (0-1) | Tatabanya | 5-6 (2-4) | 13.00 | 8.50 | 1.13 | L | 1.98 | -2.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 16-08-2026 | Balatonalmadi SE | 0-2 (0-0) | Gyori ETO FC II | 0-9 (0-4) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 09-08-2026 | Szombathelyi Haladas | 6-1 (2-1) | Balatonalmadi SE | 3-0 (1-0) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 26-07-2026 | Dorogi FC | 4-1 (2-1) | Balatonalmadi SE | 10-2 (5-1) | 1.09 | 9.50 | 21.00 | L | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Balatonalmadi SE | 5-3 (0-0) | Balatonfuredi FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-02-2026 | Balatonalmadi SE | 1-0 (0-0) | Papai Perutz | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 23-08-2025 | Balatonalmadi SE | 1-2 (0-1) | Komarom VSE | - | L | ||||||||
| HUN Cup | 02-08-2025 | Balatonalmadi SE | 5-0 (4-0) | Kormendi FC | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 30-10-2024 | Balatonalmadi SE | 0-4 (0-1) | Kisvarda FC | 1-12 (0-8) | 17.00 | 9.00 | 1.08 | L | 1.95 | -2.5 | 1.90 | L | O |
| HUN Cup | 14-09-2024 | Balatonalmadi SE | 0-0 (0-0) | Papai Perutz | - | D | ||||||||
| HUN Cup | 25-08-2024 | Zalaszentgroti VFC | 0-0 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | D | ||||||||
| No Data |
| Papai Perutz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Papai Perutz | 0-2 (0-1) | Sarisapi Banyasz SE | - | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 24-10-2026 | SC Sopron | 3-1 (2-1) | Papai Perutz | 3-4 (2-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 17-10-2026 | Papai Perutz | 0-1 (0-0) | Tatabanya | 2-12 (2-5) | 6.00 | 5.50 | 1.30 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 10-10-2026 | Beech Sigit | 2-0 (1-0) | Papai Perutz | 9-4 (8-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-0) | Gyori ETO FC II | 8-5 (4-1) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 27-09-2026 | Szombathelyi Haladas | 4-0 (1-0) | Papai Perutz | 6-3 (4-0) | 1.22 | 5.50 | 8.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Papai Perutz | 0-0 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 06-09-2026 | Dorogi FC | 2-1 (1-1) | Papai Perutz | 13-4 (5-3) | 1.17 | 7.50 | 11.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Papai Perutz | 0-5 (0-2) | Puskas Academy II | 2-6 (2-4) | 3.00 | 3.75 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Papai Perutz | 1-0 (1-0) | Zalaegerszegi TE II | 3-9 (2-3) | 1.80 | 3.80 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Komarom VSE | 4-2 (1-1) | Papai Perutz | 13-4 (8-0) | 1.29 | 5.00 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Papai Perutz | 1-1 (1-1) | Veszprem | 2-8 (1-3) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-1) | 1908 Szac Budapest | 4-4 (3-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Mezoors | 4-2 (2-1) | Papai Perutz | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Veszprem | 2-0 (0-0) | Papai Perutz | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Papai Perutz | 1-1 (1-1) | Szombathelyi Haladas | 1-11 (1-2) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| HUN D3E | 17-05-2026 | Ujpesti TE B | 3-0 (3-0) | Papai Perutz | 7-3 (5-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Papai Perutz | 0-2 (0-2) | Budaorsi SC | 8-10 (4-5) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D3E | 30-04-2026 | Puskas Academy II | 3-1 (1-1) | Papai Perutz | 9-4 (3-0) | 1.22 | 7.00 | 8.50 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Balatonalmadi SE | No Data | Papai Perutz | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.60 | 2.38 | 2.40 | 3.60 | 2.38 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 0.9 | Goal | 0.5 |
| 3 | Loss | 2 | 2.7 | Loss | 2 |
| 11 | Shot(OT) | 13 | 14 | Shot(OT) | 13 |
| 7 | Corner | 3 | 4.3 | Corner | 3.8 |
| 1 | Yellow Card | 3.5 | 1.6 | Yellow Card | 2.6 |
| 48% | Fouls | 44% | 44.3% | Fouls | 42.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Balatonalmadi SE ( 12 Matches) | Papai Perutz ( 37 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 7 | 8 |
Diosgyori VTK II
Tarpa SC
Paksi B
Pecsi MFC
Puskas Academy II
1908 Szac Budapest
Vasas SC II
FC Dabas
Bodajk FC Siofok
Ivancsa
ESMTK Budapest
III.Keruleti TVE
Hajdunanas
Nyiregyhaza B