ทีเด็ดบอล Bodajk FC Siofok vs Ivancsa
‹ คู่ก่อนหน้าBalatonalmadi SE vs Papai Perutz · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 163 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›ESMTK Budapest vs III.Keruleti TVE · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Hungary NB III
🕒 08-11-2026 19:00 น.
Bodajk FC Siofokเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 163 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSBodajk FC SiofokIvancsaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.7057% @2.10สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Ivancsaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🏠เต็งเจ้าบ้านBodajk FC Siofokรอง 0/-0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 13.2Bodajk FC Siofokการ์ดยิงดุ🔥10.2Bodajk FC Siofokการ์ดรับหลวม🕳️13.2Ivancsaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนIvancsaต่อ 0/-0.5 @1.93แนวรุก🔥13.8 vs 10.2Ivancsaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Bodajk FC Siofokการ์ดยิงดุ🔥13.8Ivancsaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Ivancsaการ์ดได้ราคา💰7/9Ivancsaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/18นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bodajk FC Siofokเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 163 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Bodajk FC SiofokIvancsa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.7057% @2.10
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Ivancsaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🏠เต็งเจ้าบ้านBodajk FC Siofok
รอง 0/-0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 13.2Bodajk FC Siofok
การ์ดยิงดุ🔥10.2Bodajk FC Siofok
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Ivancsa
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนIvancsa
ต่อ 0/-0.5 @1.93
แนวรุก🔥13.8 vs 10.2Ivancsa
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Bodajk FC Siofok
การ์ดยิงดุ🔥13.8Ivancsa
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Ivancsa
การ์ดได้ราคา💰7/9Ivancsa
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/18นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bodajk FC Siofok vs Ivancsa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนIvancsa ต่อ 0/-0.5 @1.93การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.85การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งIvancsaโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ivancsa · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ivancsa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.20 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ivancsa 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ivancsa ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 23%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ivancsa · คาดสกอร์ 2.1 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ivancsa ชนะ 1 ลูก20%
Ivancsa ชนะ 2 ลูก12%
Ivancsa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
Bodajk FC Siofok ชนะ 1 ลูก15%
Bodajk FC Siofok ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
Ivancsa ชนะ41%
Ivancsa ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Ivancsa คลีนชีท12%
Bodajk FC Siofok ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bodajk FC Siofok ไม่แพ้59%
Ivancsa ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ivancsa)
- โอกาส Ivancsa ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Ivancsa ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Ivancsa ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Bodajk FC Siofok ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bodajk FC Siofok
ช3-1พ1-2พ0-1พ2-3ช3-1พ1-2
Ivancsa
ช4-1ช4-1พ0-1ช5-2ช3-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bodajk FC Siofokยิง 1.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Ivancsaยิง 2.3 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bodajk FC Siofok
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
Ivancsa
4.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bodajk FC Siofok
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Ivancsa
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bodajk FC Siofok
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
Ivancsa
75%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Bodajk FC Siofok ชนะ 1เสมอ 2Ivancsa ชนะ 1
- 24-11-2024Bodajk FC Siofok1 - 2Ivancsa
- 07-08-2024Ivancsa1 - 1Bodajk FC Siofok
- 12-07-2023Ivancsa1 - 1Bodajk FC Siofok
- 14-07-2021Bodajk FC Siofok3 - 2Ivancsa
คู่อื่นใน NB III 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.75 | 2.10 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.70 | 3.75 | 2.10 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.57 | 3.34 | 2.14 | 1.94 | 3 | 1.74 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.57 | 3.34 | 2.14 | 1.94 | 3 | 1.74 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.70 | 2.05 | 1.86 | 3 | 1.67 | 1.66 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.65 | 3.60 | 2.15 | 1.88 | 3 | 1.69 | 1.68 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 2.73 | 3.80 | 2.17 | 2.07 | 3.5 | 1.67 | 2.10 | 0 | 1.66 | |
| Live | 2.68 | 3.64 | 2.17 | 1.96 | 3/3.5 | 1.72 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Bodajk FC Siofok | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Ivancsa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Bodajk FC Siofok Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 2 (50%) Lose 1 (25%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 24-11-2024 | Bodajk FC Siofok | 1-2 (1-0) | Ivancsa | 5-4 (4-1) | 4.33 | 3.75 | 1.66 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 07-08-2024 | Ivancsa | 1-1 (0-0) | Bodajk FC Siofok | 7-2 (5-1) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 12-07-2023 | Ivancsa | 1-1 (0-0) | Bodajk FC Siofok | 3-5 (2-5) | 6.00 | 6.00 | 1.29 | D | 2.03 | -1.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 14-07-2021 | Bodajk FC Siofok | 3-2 (2-0) | Ivancsa | 6-4 (4-2) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bodajk FC Siofok Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Erdi VSE | 2-1 (1-1) | Bodajk FC Siofok | 6-5 (3-2) | 2.00 | 3.80 | 2.88 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 24-10-2026 | Bodajk FC Siofok | 3-1 (1-0) | Ferencvarosi TC B | 1-10 (0-5) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 17-10-2026 | Majosi SE | 3-2 (1-0) | Bodajk FC Siofok | 9-3 (3-0) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D3E | 11-10-2026 | Bodajk FC Siofok | 0-1 (0-1) | Pecsi MFC | 1-7 (0-2) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Dunaharaszti MTK | 2-1 (0-0) | Bodajk FC Siofok | - | 2.88 | 3.60 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | D |
| HUN D3E | 27-09-2026 | Bodajk FC Siofok | 3-1 (2-0) | Paksi B | 3-6 (1-4) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 05-09-2026 | Bodajk FC Siofok | 4-1 (2-1) | Budaorsi SC | 2-9 (2-4) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Szekszard UFC | 1-3 (0-2) | Bodajk FC Siofok | 2-6 (0-3) | W | ||||||||
| HUN Cup | 22-08-2026 | TFSE Budapest | 2-0 (0-0) | Bodajk FC Siofok | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 15-08-2026 | Bodajk FC Siofok | 0-0 (0-0) | Dafuji cloth MTE | 2-6 (0-5) | 2.90 | 3.60 | 2.00 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Bodajk FC Siofok | 2-1 (0-1) | MTK Hungaria FC II | 4-3 (1-0) | 3.80 | 3.90 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | D |
| HUN D3E | 09-08-2026 | PEAC FC | 2-1 (1-0) | Bodajk FC Siofok | 5-8 (3-5) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | D |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Balatonlelle SE | 0-5 (0-1) | Bodajk FC Siofok | 0-10 (0-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Bodajk FC Siofok | 0-1 (0-0) | Tatabanya | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Bodajk FC Siofok | 1-2 (1-1) | PEAC FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Fonix | 0-11 (0-5) | Bodajk FC Siofok | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Bodajk FC Siofok | 2-3 (2-2) | Majosi SE | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Paksi B | 1-4 (0-1) | Bodajk FC Siofok | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Bodajk FC Siofok | 1-1 (1-1) | PEAC FC | 4-4 (2-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Bodajk FC Siofok | 1-2 (0-1) | Erdi VSE | 5-2 (0-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| No Data |
| Ivancsa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Ivancsa | 2-1 (1-0) | Dafuji cloth MTE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 24-10-2026 | PEAC FC | 0-3 (0-1) | Ivancsa | 5-7 (2-3) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 17-10-2026 | Ivancsa | 5-2 (4-2) | MTK Hungaria FC II | 3-5 (1-2) | 2.38 | 3.70 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 10-10-2026 | Kaposvar | 1-0 (0-0) | Ivancsa | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 03-10-2026 | Ivancsa | 4-1 (2-0) | Sarbogard | 8-0 (3-0) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Ivancsa | 4-1 (0-0) | Erdi VSE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Ferencvarosi TC B | 2-3 (1-0) | Ivancsa | - | W | ||||||||
| HUN Cup | 12-09-2026 | Ivancsa | 0-4 (0-2) | Szeged Csanad | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Ivancsa | 2-3 (1-3) | Majosi SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 30-08-2026 | Pecsi MFC | 7-0 (4-0) | Ivancsa | 4-6 (2-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| HUN Cup | 21-08-2026 | Erdi VSE | 0-3 (0-2) | Ivancsa | 7-5 (5-3) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Paksi B | 0-2 (0-1) | Ivancsa | 4-1 (1-1) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Budaorsi SC | 3-1 (2-0) | Ivancsa | 1-8 (1-5) | 2.63 | 3.60 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Ivancsa | 2-0 (1-0) | Dafuji cloth MTE | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 25-07-2026 | Ivancsa | 4-0 (2-0) | Szekszard UFC | 11-2 (7-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Ivancsa | 0-0 (0-0) | BKV Elore | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Ivancsa | 4-1 (0-0) | Vasas SC II | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Ujpesti TE B | 2-0 (0-0) | Ivancsa | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Ivancsa | 2-1 (0-0) | FC Dabas | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Balatonlelle SE | 1-3 (0-3) | Ivancsa | 2-3 (2-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Bodajk FC Siofok | No Data | Ivancsa | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.75 | 2.10 | 2.70 | 3.75 | 2.10 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3.3 | 1.7 | Goal | 2.3 |
| 2 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 2.2 |
| 8.3 | Shot(OT) | 11 | 9.4 | Shot(OT) | 9 |
| 3 | Corner | 5 | 2.9 | Corner | 6 |
| 2.3 | Yellow Card | 0 | 2.5 | Yellow Card | 0.8 |
| 56.3% | Fouls | 61.5% | 48.7% | Fouls | 61.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bodajk FC Siofok ( 34 Matches) | Ivancsa ( 26 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 1 | 4 |
Diosgyori VTK II
Tarpa SC
Paksi B
Pecsi MFC
Puskas Academy II
1908 Szac Budapest
Vasas SC II
FC Dabas
Balatonalmadi SE
Papai Perutz
ESMTK Budapest
III.Keruleti TVE
Hajdunanas
Nyiregyhaza B