ทีเด็ดบอล Puskas Academy II vs 1908 Szac Budapest
‹ คู่ก่อนหน้าPaksi B vs Pecsi MFC · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 30 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vasas SC II vs FC Dabas · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Hungary NB III
🕒 08-11-2026 17:00 น.
Puskas Academy IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 30 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Puskas Academy II 94%★★ · 9 ข้อVSPuskas Academy II1908 Szac Budapestใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ93% @1.107% @15.00สูง/ต่ำ 4 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 2.5/3 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
1908 Szac Budapestทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ2.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-15.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPuskas Academy IIต่อ 2.5/3 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 2.4Puskas Academy IIแนวรับ🛡️9.6 vs 17.4Puskas Academy IIการ์ดยิงดุ🔥15.0Puskas Academy IIการ์ดรุกทื่อ💧2.41908 Szac Budapestการ์ดรับหลวม🕳️17.41908 Szac Budapestการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Puskas Academy IIการ์ดได้ราคา💰6/10Puskas Academy IIการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือน1908 Szac Budapestรอง 2.5/3 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️9.6Puskas Academy IIการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 17.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.83การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 4การ์ด 1 ใบ
Puskas Academy IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 30 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Puskas Academy II 94%★★ · 9 ข้อVS
Puskas Academy II1908 Szac Budapest
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
93% @1.107% @15.00
สูง/ต่ำ 4 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 2.5/3 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
1908 Szac Budapestทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ2.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-15.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPuskas Academy II
ต่อ 2.5/3 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 2.4Puskas Academy II
แนวรับ🛡️9.6 vs 17.4Puskas Academy II
การ์ดยิงดุ🔥15.0Puskas Academy II
การ์ดรุกทื่อ💧2.41908 Szac Budapest
การ์ดรับหลวม🕳️17.41908 Szac Budapest
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Puskas Academy II
การ์ดได้ราคา💰6/10Puskas Academy II
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือน1908 Szac Budapest
รอง 2.5/3 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Puskas Academy II
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 17.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.83
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 4
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Puskas Academy II vs 1908 Szac Budapest
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPuskas Academy II ต่อ 2.5/3 @1.90การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @1.98การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPuskas Academy IIโอกาสชนะ 84%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Puskas Academy II ★★โอกาสไม่แพ้ 94%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Puskas Academy II · บิลหลัก แฮนดิแคป 2.5/3
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Puskas Academy II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.10 · ควรเป็น @1.11 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Puskas Academy II 78 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Puskas Academy II ต่อ 2.5/3
ได้ 29%ได้ครึ่ง 23%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 81% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Puskas Academy II · คาดสกอร์ 2.9 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Puskas Academy II ชนะ 1 ลูก2%
Puskas Academy II ชนะ 2 ลูก29%
Puskas Academy II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป52%
เสมอ11%
1908 Szac Budapest ชนะ 1 ลูก4%
1908 Szac Budapest ชนะ 2 ลูกขึ้นไป2%
สรุป
Puskas Academy II ชนะ83%
Puskas Academy II ไม่แพ้94%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป81%
Puskas Academy II คลีนชีท39%
1908 Szac Budapest ยิงไม่ได้5%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Puskas Academy II ไม่แพ้94%
1908 Szac Budapest ไม่แพ้17%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Puskas Academy II ★★ควรเป็น @1.06
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-09%3-09%2-18%3-18%4-06%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Puskas Academy II)
- โอกาส Puskas Academy II ชนะ 83% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 94%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 81%
- Puskas Academy II คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Puskas Academy II ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- 1908 Szac Budapest เสียเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- Puskas Academy II ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 2.5/3 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 81%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Puskas Academy II
ส1-1ช4-1ช5-2ส2-2ช3-1ช3-1
1908 Szac Budapest
พ1-3พ0-3พ1-2พ0-1พ0-1พ0-6
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Puskas Academy IIยิง 2.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
1908 Szac Budapestยิง 0.4 · เสีย 2.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Puskas Academy II
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 24
1908 Szac Budapest
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Puskas Academy II
88%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 1
1908 Szac Budapest
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Puskas Academy II
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
1908 Szac Budapest
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
คู่อื่นใน NB III 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.06 | 6.35 | 17.90 | 1.76 | 3.5/4 | 1.92 | 1.90 | 2.5/3 | 1.78 | |
| Live | 1.06 | 6.35 | 17.90 | 1.76 | 3.5/4 | 1.92 | 1.90 | 2.5/3 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.08 | 8.50 | 18.00 | 1.64 | 3.5 | 2.12 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | |
| Live | 1.05 | 8.70 | 17.00 | 1.77 | 3.5/4 | 1.90 | 1.76 | 2.5 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Puskas Academy II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| 1908 Szac Budapest | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Puskas Academy II Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Puskas Academy II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 11% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 01-11-2026 | Gyori ETO FC II | 1-3 (0-2) | Puskas Academy II | 3-2 (2-1) | 3.30 | 3.90 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 25-10-2026 | Puskas Academy II | 3-1 (0-0) | Veszprem | 6-6 (5-2) | 1.70 | 3.90 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 18-10-2026 | Szombathelyi Haladas | 2-2 (0-1) | Puskas Academy II | 13-1 (9-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| HUN D3E | 11-10-2026 | Puskas Academy II | 5-2 (3-2) | Kiraly SZE | 3-8 (2-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 03-10-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 1-4 (1-3) | Puskas Academy II | 7-7 (3-5) | 1.75 | 3.70 | 3.70 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 27-09-2026 | Puskas Academy II | 1-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | 7-5 (2-5) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | D | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Dorogi FC | 4-0 (2-0) | Puskas Academy II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 06-09-2026 | Puskas Academy II | 1-2 (0-0) | Sarisapi Banyasz SE | 4-8 (3-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | D |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Papai Perutz | 0-5 (0-2) | Puskas Academy II | 2-6 (2-4) | 3.00 | 3.75 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Puskas Academy II | 1-2 (0-1) | Komarom VSE | 3-9 (2-6) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 09-08-2026 | Puskas Academy II | 0-4 (0-0) | Tatabanya | 2-7 (1-3) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Beech Sigit | 2-1 (2-1) | Puskas Academy II | 7-6 (1-5) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Slavia Prague B | 4-1 (1-0) | Puskas Academy II | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Puskas Academy II | 1-6 (0-1) | Nagykanizsai TE 1866 | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | III.Keruleti TVE | 1-3 (1-0) | Puskas Academy II | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | Puskas Academy II | 3-1 (2-0) | Beech Sigit | 2-8 (0-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Veszprem | 2-1 (0-1) | Puskas Academy II | 7-5 (3-1) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| HUN D3E | 30-04-2026 | Puskas Academy II | 3-1 (1-1) | Papai Perutz | 9-4 (3-0) | 1.22 | 7.00 | 8.50 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Puskas Academy II | 2-4 (2-2) | Szombathelyi Haladas | 3-2 (2-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 11-04-2026 | Ujpesti TE B | 1-1 (1-1) | Puskas Academy II | 1-5 (1-1) | 4.20 | 3.90 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| 1908 Szac Budapest Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (10%) Lose 9 (90%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 01-11-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-6 (0-3) | Veszprem | 2-1 (2-1) | 4.75 | 4.33 | 1.48 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 24-10-2026 | Kiraly SZE | 1-0 (0-0) | 1908 Szac Budapest | 4-2 (4-1) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| HUN D3E | 18-10-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-1 (0-1) | Balatonalmadi SE | 4-11 (2-6) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 10-10-2026 | Sarisapi Banyasz SE | 2-1 (1-0) | 1908 Szac Budapest | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 04-10-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-3 (0-1) | SC Sopron | 5-4 (3-3) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Tatabanya | 3-1 (3-0) | 1908 Szac Budapest | 9-2 (5-1) | 1.05 | 15.00 | 23.00 | L | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | W | D |
| HUN D3E | 20-09-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-2 (0-1) | Beech Sigit | 7-8 (4-4) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 06-09-2026 | Gyori ETO FC II | 0-0 (0-0) | 1908 Szac Budapest | 13-7 (8-5) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 30-08-2026 | 1908 Szac Budapest | 1-6 (1-2) | Szombathelyi Haladas | 2-11 (2-8) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 26-08-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 5-1 (1-0) | 1908 Szac Budapest | 6-2 (3-2) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 16-08-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-7 (0-2) | Dorogi FC | 0-6 (0-4) | 6.50 | 5.25 | 1.30 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 12-08-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-1 (0-0) | Zalaegerszegi TE II | 1-9 (0-4) | 1.75 | 4.10 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Papai Perutz | 2-1 (0-1) | 1908 Szac Budapest | 4-4 (3-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Puskas Academy II | No Data | 1908 Szac Budapest | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.10 | 9.50 | 15.00 | 1.10 | 9.50 | 15.00 | 1.98 | 4 | 1.83 | 1.98 | 4 | 1.83 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 0 | 2.5 | Goal | 0.4 |
| 1.3 | Loss | 2.7 | 1.6 | Loss | 2.9 |
| 15.3 | Shot(OT) | 15.3 | 10.7 | Shot(OT) | 17.2 |
| 3 | Corner | 2.7 | 4.3 | Corner | 3.7 |
| 1.7 | Yellow Card | 3.3 | 1.4 | Yellow Card | 2.3 |
| 36.3% | Fouls | 41% | 48.9% | Fouls | 39.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Puskas Academy II ( 51 Matches) | 1908 Szac Budapest ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 9 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 6 | 3 |
Diosgyori VTK II
Tarpa SC
Paksi B
Pecsi MFC
Vasas SC II
FC Dabas
Balatonalmadi SE
Papai Perutz
Bodajk FC Siofok
Ivancsa
ESMTK Budapest
III.Keruleti TVE
Hajdunanas
Nyiregyhaza B