ทีเด็ดบอล ESMTK Budapest vs III.Keruleti TVE
‹ คู่ก่อนหน้าBodajk FC Siofok vs Ivancsa · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 164 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hajdunanas vs Nyiregyhaza B · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Hungary NB III
🕒 08-11-2026 19:00 น.
ESMTK Budapestเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 164 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน530พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 40% ★★★ราคาคุ้มVSESMTK BudapestIII.Keruleti TVEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6229% @4.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
III.Keruleti TVEทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านESMTK Budapestต่อ 0.5/1 @1.80พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥17.4 vs 4.2ESMTK Budapestกองกลาง🎯56% vs 45%ESMTK Budapestการ์ดยิงดุ🔥17.4ESMTK Budapestการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0ESMTK Budapestการ์ดได้ราคา💰9/10ESMTK Budapestการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนIII.Keruleti TVEรอง 0.5/1 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉17/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
ESMTK Budapestเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 164 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน530พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 40% ★★★ราคาคุ้มVS
ESMTK BudapestIII.Keruleti TVE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6229% @4.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
III.Keruleti TVEทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านESMTK Budapest
ต่อ 0.5/1 @1.80
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥17.4 vs 4.2ESMTK Budapest
กองกลาง🎯56% vs 45%ESMTK Budapest
การ์ดยิงดุ🔥17.4ESMTK Budapest
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0ESMTK Budapest
การ์ดได้ราคา💰9/10ESMTK Budapest
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนIII.Keruleti TVE
รอง 0.5/1 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉17/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์ESMTK Budapest vs III.Keruleti TVE
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านESMTK Budapest ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 6 : 0 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @2.00การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งESMTK Budapestโอกาสชนะ 55%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 368/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน5 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: ESMTK Budapest · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล40%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา ESMTK Budapest ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.48 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง ESMTK Budapest 33 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป ESMTK Budapest ต่อ 0.5/1
ได้ 38%ได้ครึ่ง 22%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 38%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง ESMTK Budapest · คาดสกอร์ 2.0 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
ESMTK Budapest ชนะ 1 ลูก22%
ESMTK Budapest ชนะ 2 ลูก19%
ESMTK Budapest ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ22%
III.Keruleti TVE ชนะ 1 ลูก13%
III.Keruleti TVE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
ESMTK Budapest ชนะ60%
ESMTK Budapest ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป38%
ESMTK Budapest คลีนชีท51%
III.Keruleti TVE ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
ESMTK Budapest ไม่แพ้82%
III.Keruleti TVE ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่42%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%2-014%3-09%1-19%2-19%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง ESMTK Budapest)
- โอกาส ESMTK Budapest ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 38%
- ESMTK Budapest คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 51%
- ราคา @1.62 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.48 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 60% มากกว่าตลาด (55%)
- ESMTK Budapest ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- ESMTK Budapest ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- III.Keruleti TVE รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด III.Keruleti TVE เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
ESMTK Budapest
ช4-1ช3-0ช3-2ช2-1ส0-0ส1-1
III.Keruleti TVE
ช1-0พ0-1ส1-1ส0-0พ0-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
ESMTK Budapestยิง 2.9 · เสีย 0.7 ต่อนัด
III.Keruleti TVEยิง 0.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
ESMTK Budapest
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 22
III.Keruleti TVE
1.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 5
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ESMTK Budapest
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
III.Keruleti TVE
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 9
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ESMTK Budapest
88%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 0
III.Keruleti TVE
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
ESMTK Budapest ชนะ 4เสมอ 2III.Keruleti TVE ชนะ 2
- 17-05-2026III.Keruleti TVE3 - 1ESMTK Budapest
- 02-11-2025ESMTK Budapest1 - 0III.Keruleti TVE
- 20-07-2025III.Keruleti TVE0 - 0ESMTK Budapest
- 23-02-2025III.Keruleti TVE4 - 0ESMTK Budapest
- 06-07-2024ESMTK Budapest1 - 0III.Keruleti TVE
- 10-02-2024III.Keruleti TVE0 - 0ESMTK Budapest
- 15-07-2023ESMTK Budapest4 - 1III.Keruleti TVE
- 28-01-2023III.Keruleti TVE1 - 2ESMTK Budapest
คู่อื่นใน NB III 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.60 | 3.68 | 3.79 | 1.83 | 3 | 1.85 | 1.78 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.60 | 3.68 | 3.79 | 1.83 | 3 | 1.85 | 1.78 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.59 | 3.90 | 3.90 | 1.83 | 3 | 1.70 | 1.74 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.63 | 3.90 | 4.00 | 1.85 | 3 | 1.72 | 1.76 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.57 | 4.00 | 4.50 | 1.63 | 2.5/3 | 2.10 | 1.72 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.60 | 3.94 | 4.35 | 2.09 | 3/3.5 | 1.63 | 1.77 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| ESMTK Budapest | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| III.Keruleti TVE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| ESMTK Budapest Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 4 (50%) Draw 2 (25%) Lose 2 (25%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 29% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | III.Keruleti TVE | 3-1 (2-0) | ESMTK Budapest | 2-9 (1-4) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 02-11-2025 | ESMTK Budapest | 1-0 (0-0) | III.Keruleti TVE | 7-6 (4-3) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 20-07-2025 | III.Keruleti TVE | 0-0 (0-0) | ESMTK Budapest | 4-3 (1-1) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 23-02-2025 | III.Keruleti TVE | 4-0 (3-0) | ESMTK Budapest | - | L | ||||||||
| INT CF | 06-07-2024 | ESMTK Budapest | 1-0 (1-0) | III.Keruleti TVE | 6-4 (4-1) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 10-02-2024 | III.Keruleti TVE | 0-0 (0-0) | ESMTK Budapest | 2-0 (1-0) | 2.30 | 3.80 | 2.38 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 15-07-2023 | ESMTK Budapest | 4-1 (2-1) | III.Keruleti TVE | 5-1 (3-1) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 28-01-2023 | III.Keruleti TVE | 1-2 (0-0) | ESMTK Budapest | 5-2 (3-0) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| ESMTK Budapest Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 88% Home 13% Draw 0% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-1 (0-1) | ESMTK Budapest | 7-3 (3-1) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN Cup | 28-10-2026 | ESMTK Budapest | 0-0 (0-0) | Haladas VSE | 10-3 (4-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HUN D3E | 25-10-2026 | ESMTK Budapest | 2-1 (1-0) | Ujpesti TE B | 4-6 (1-2) | 1.75 | 4.20 | 3.30 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D3E | 17-10-2026 | Szolnoki MAV FC | 2-3 (1-1) | ESMTK Budapest | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 11-10-2026 | ESMTK Budapest | 3-0 (2-0) | Kispest Honved II | 12-3 (8-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | Szegedi VSE | 1-4 (0-2) | ESMTK Budapest | 4-4 (1-4) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D3E | 27-09-2026 | ESMTK Budapest | 6-0 (3-0) | FC Dabas | 2-6 (1-2) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| HUN D3E | 20-09-2026 | Szeged-Csanad Grosics II | 1-1 (1-0) | ESMTK Budapest | - | D | ||||||||
| HUN Cup | 13-09-2026 | Lebeny SE | 1-7 (0-1) | ESMTK Budapest | 3-5 (1-5) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 06-09-2026 | ESMTK Budapest | 2-0 (1-0) | Vasas SC II | 1-5 (0-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| HUN D3E | 29-08-2026 | Bekescsaba | 3-3 (1-1) | ESMTK Budapest | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 26-08-2026 | ESMTK Budapest | 3-0 (3-0) | Sandorfalvi | 6-4 (3-0) | 1.38 | 4.75 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| HUN Cup | 22-08-2026 | AlgyoSK | 0-3 (0-1) | ESMTK Budapest | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 16-08-2026 | BKV Elore | 0-3 (0-2) | ESMTK Budapest | 6-4 (0-4) | 9.00 | 7.00 | 1.18 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Csepel | 2-1 (1-1) | ESMTK Budapest | 5-6 (1-4) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | D |
| HUN D3E | 09-08-2026 | ESMTK Budapest | 2-2 (1-2) | Hodmezovasarhelyi | 2-2 (2-2) | 1.13 | 7.50 | 15.00 | D | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D3E | 26-07-2026 | ESMTK Budapest | 2-1 (1-1) | Monori SE | 4-2 (3-1) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 15-07-2026 | BVSC Zuglo | 1-1 (0-1) | ESMTK Budapest | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Veszprem | 1-2 (0-0) | ESMTK Budapest | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | ESMTK Budapest | 4-0 (0-0) | Godollo | - | W | ||||||||
| No Data |
| III.Keruleti TVE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 0% Over 10% Draw 90% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | III.Keruleti TVE | 1-2 (1-1) | Monori SE | 8-5 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| HUN D3E | 24-10-2026 | III.Keruleti TVE | 0-1 (0-1) | Varfurdo Gyulai Termal FC | 5-3 (3-1) | 3.25 | 3.90 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 18-10-2026 | Ujpesti TE B | 0-0 (0-0) | III.Keruleti TVE | 9-2 (5-0) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| HUN D3E | 10-10-2026 | III.Keruleti TVE | 1-1 (1-0) | Szolnoki MAV FC | 7-4 (4-2) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 04-10-2026 | Kispest Honved II | 1-0 (0-0) | III.Keruleti TVE | 6-1 (4-0) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | III.Keruleti TVE | 1-0 (1-0) | Szegedi VSE | 4-11 (1-5) | 1.14 | 8.00 | 13.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 20-09-2026 | FC Dabas | 0-1 (0-1) | III.Keruleti TVE | 8-4 (1-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| HUN D3E | 05-09-2026 | III.Keruleti TVE | 1-0 (1-0) | Szeged-Csanad Grosics II | 8-5 (5-2) | 1.65 | 3.90 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 30-08-2026 | Vasas SC II | 3-0 (2-0) | III.Keruleti TVE | 4-6 (1-4) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D3E | 26-08-2026 | III.Keruleti TVE | 2-0 (1-0) | Bekescsaba | 2-8 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| HUN Cup | 22-08-2026 | Majosi SE | 7-2 (2-1) | III.Keruleti TVE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 25-07-2026 | III.Keruleti TVE | 2-0 (0-0) | Csepel | 5-2 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | III.Keruleti TVE | 3-0 (0-0) | Komarom VSE | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Beech Sigit | 3-4 (1-1) | III.Keruleti TVE | 3-5 (3-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dorogi FC | 1-0 (1-0) | III.Keruleti TVE | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | III.Keruleti TVE | 1-3 (1-0) | Puskas Academy II | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Csakvari TK | 3-3 (2-0) | III.Keruleti TVE | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | III.Keruleti TVE | 3-1 (2-0) | ESMTK Budapest | 2-9 (1-4) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | BKV Elore | 1-3 (0-0) | III.Keruleti TVE | 2-2 (2-0) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| HUN D3E | 03-05-2026 | III.Keruleti TVE | 3-0 (2-0) | Kispest Honved II | 1-5 (0-1) | 1.60 | 3.90 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
ESMTK Budapest | No Data | III.Keruleti TVE | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 2.9 | Goal | 0.7 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.7 | Loss | 0.8 |
| 16.7 | Shot(OT) | 12 | 10.6 | Shot(OT) | 10.3 |
| 5.7 | Corner | 5 | 5.1 | Corner | 4.7 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.8 | Yellow Card | 2.1 |
| 19 | Fouls | 0 | 18.5 | Fouls | 0 |
| 55.7% | Possession | 48% | 55.8% | Possession | 45.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| ESMTK Budapest ( 44 Matches) | III.Keruleti TVE ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 13 | 7 | 10 | 6 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 1 | 5 |
Diosgyori VTK II
Tarpa SC
Paksi B
Pecsi MFC
Puskas Academy II
1908 Szac Budapest
Vasas SC II
FC Dabas
Balatonalmadi SE
Papai Perutz
Bodajk FC Siofok
Ivancsa
Hajdunanas
Nyiregyhaza B