ทีเด็ดบอล Vasas SC II vs FC Dabas
‹ คู่ก่อนหน้าPuskas Academy II vs 1908 Szac Budapest · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 31 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›HASK Zagreb vs GNK Sveta Nedelja · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Hungary NB III
🕒 08-11-2026 17:00 น.
Vasas SC IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 31 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 41% ★★ราคาคุ้มVSVasas SC IIFC Dabasใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5025% @4.50สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Dabasทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านVasas SC IIต่อ 1/1.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Vasas SC IIแนวรับ🛡️6.0 vs 13.2Vasas SC IIการ์ดยิงดุ🔥12.0Vasas SC IIการ์ดรับหลวม🕳️13.2FC Dabasการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Dabasรอง 1/1.5 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️6.0Vasas SC IIการ์ดยิงดุ🔥6.0FC Dabasการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.83แนวรุก🔥12.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.98การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5การ์ด 1 ใบ
Vasas SC IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 31 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 41% ★★ราคาคุ้มVS
Vasas SC IIFC Dabas
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5025% @4.50
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Dabasทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านVasas SC II
ต่อ 1/1.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Vasas SC II
แนวรับ🛡️6.0 vs 13.2Vasas SC II
การ์ดยิงดุ🔥12.0Vasas SC II
การ์ดรับหลวม🕳️13.2FC Dabas
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Dabas
รอง 1/1.5 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Vasas SC II
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Dabas
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.83
แนวรุก🔥12.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.98
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Vasas SC II vs FC Dabas
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านVasas SC II ต่อ 1/1.5 @1.98การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.83การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVasas SC IIโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vasas SC II · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Vasas SC II ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.42 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vasas SC II 40 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Vasas SC II ต่อ 1/1.5
ได้ 54%เสียครึ่ง 9%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 54% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vasas SC II · คาดสกอร์ 2.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vasas SC II ชนะ 1 ลูก9%
Vasas SC II ชนะ 2 ลูก25%
Vasas SC II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป29%
เสมอ20%
FC Dabas ชนะ 1 ลูก12%
FC Dabas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Vasas SC II ชนะ63%
Vasas SC II ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป54%
Vasas SC II คลีนชีท39%
FC Dabas ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vasas SC II ไม่แพ้83%
FC Dabas ไม่แพ้37%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-110%1-09%1-19%3-08%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vasas SC II)
- โอกาส Vasas SC II ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 54%
- Vasas SC II คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @1.50 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.42 (คุ้มกว่า 6%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 63% มากกว่าตลาด (60%)
- Vasas SC II ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FC Dabas เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 54%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vasas SC II
ช2-0ช3-0พ0-1ส2-2ส1-1ส3-3
FC Dabas
พ0-6ช1-0ส1-1พ4-5ส0-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vasas SC IIยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
FC Dabasยิง 1.0 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vasas SC II
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 13
FC Dabas
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vasas SC II
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
FC Dabas
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vasas SC II
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
FC Dabas
17%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Vasas SC II ชนะ 2เสมอ 2FC Dabas ชนะ 0
- 26-04-2026Vasas SC II2 - 1FC Dabas
- 12-10-2025FC Dabas1 - 1Vasas SC II
- 13-10-2024Vasas SC II1 - 1FC Dabas
- 04-05-2024Vasas SC II3 - 2FC Dabas
คู่อื่นใน NB III 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.53 | 4.07 | 3.90 | 1.83 | 3.5 | 1.85 | 1.86 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.53 | 4.07 | 3.90 | 1.83 | 3.5 | 1.85 | 1.86 | 1 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.47 | 4.40 | 4.40 | 1.80 | 3.5 | 1.73 | 1.78 | 1 | 1.74 | |
| Live | 1.53 | 4.20 | 4.30 | 1.83 | 3.5 | 1.74 | 1.84 | 1 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 1.43 | 4.50 | 5.33 | 1.80 | 3.5 | 1.87 | 1.89 | 1/1.5 | 1.74 | |
| Live | 1.50 | 4.33 | 4.74 | 1.83 | 3.5 | 1.84 | 2.05 | 1/1.5 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| Vasas SC II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC Dabas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Vasas SC II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 2 (50%) Lose 0 (0%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 26-04-2026 | Vasas SC II | 2-1 (1-1) | FC Dabas | 3-5 (1-3) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| HUN D3E | 12-10-2025 | FC Dabas | 1-1 (0-0) | Vasas SC II | 10-5 (4-5) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 13-10-2024 | Vasas SC II | 1-1 (0-1) | FC Dabas | 4-8 (3-3) | 1.13 | 7.50 | 11.00 | D | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D3E | 04-05-2024 | Vasas SC II | 3-2 (2-2) | FC Dabas | 8-3 (2-3) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vasas SC II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Vasas SC II | 3-3 (2-3) | Szeged-Csanad Grosics II | 4-5 (1-3) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 24-10-2026 | Monori SE | 1-1 (0-1) | Vasas SC II | 4-10 (2-5) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| HUN D3E | 17-10-2026 | Vasas SC II | 2-2 (2-1) | Bekescsaba | 2-2 (1-1) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HUN D3E | 10-10-2026 | Sandorfalvi | 1-0 (0-0) | Vasas SC II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 03-10-2026 | Vasas SC II | 3-0 (0-0) | BKV Elore | 13-3 (5-3) | 1.20 | 6.50 | 9.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | Vasas SC II | 2-0 (1-0) | Hodmezovasarhelyi | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 20-09-2026 | Vasas SC II | 6-0 (3-0) | Csepel | 3-3 (1-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 06-09-2026 | ESMTK Budapest | 2-0 (1-0) | Vasas SC II | 1-5 (0-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| HUN D3E | 30-08-2026 | Vasas SC II | 3-0 (2-0) | III.Keruleti TVE | 4-6 (1-4) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HUN D3E | 26-08-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-0 (1-0) | Vasas SC II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 19-08-2026 | Vasas SC II | 3-0 (2-0) | Kispest Honved II | 3-3 (2-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| HUN D3E | 16-08-2026 | Vasas SC II | 3-5 (2-1) | Ujpesti TE B | 1-5 (1-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | Szegedi VSE | 1-1 (0-1) | Vasas SC II | 5-8 (1-5) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Vasas SC II | 3-0 (0-0) | Eger SE | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Ivancsa | 4-1 (0-0) | Vasas SC II | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Vasas SC II | 1-3 (0-0) | Komarom VSE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 17-05-2026 | Vasas SC II | 4-4 (2-2) | Dunaharaszti MTK | 4-6 (3-3) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Vasas SC II | 2-2 (1-1) | Bekescsabai Elore SE II | 9-3 (4-1) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | D | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | O |
| HUN D3E | 02-05-2026 | Szeged-Csanad Grosics II | 1-3 (1-0) | Vasas SC II | 8-2 (4-0) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Vasas SC II | 2-1 (1-1) | FC Dabas | 3-5 (1-3) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| No Data |
| FC Dabas Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 0% Draw 83% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 17% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 01-11-2026 | FC Dabas | 2-1 (2-1) | Bekescsaba | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 24-10-2026 | Sandorfalvi | 0-0 (0-0) | FC Dabas | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 18-10-2026 | FC Dabas | 4-5 (3-2) | BKV Elore | 6-3 | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| HUN D3E | 10-10-2026 | Hodmezovasarhelyi | 1-1 (0-0) | FC Dabas | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 04-10-2026 | FC Dabas | 1-0 (0-0) | Csepel | 6-5 (1-3) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 27-09-2026 | ESMTK Budapest | 6-0 (3-0) | FC Dabas | 2-6 (1-2) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| HUN D3E | 20-09-2026 | FC Dabas | 0-1 (0-1) | III.Keruleti TVE | 8-4 (1-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Cigand SE | 1-1 (1-0) | FC Dabas | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 5-0 (2-0) | FC Dabas | 6-0 (4-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 30-08-2026 | FC Dabas | 1-2 (1-2) | Ujpesti TE B | 4-5 (2-3) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | D |
| HUN Cup | 22-08-2026 | Felsopakony KSE | 1-3 (0-2) | FC Dabas | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 16-08-2026 | FC Dabas | 3-1 (2-0) | Kispest Honved II | 7-4 (5-1) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 12-08-2026 | Monori SE | 2-3 (1-2) | FC Dabas | 3-6 (2-3) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| HUN Cup | 01-08-2026 | Mako | 0-5 (0-2) | FC Dabas | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 26-07-2026 | FC Dabas | 1-4 (1-1) | Szeged-Csanad Grosics II | 1-4 (1-4) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Dabas | 6-1 (0-0) | Komarom VSE | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | FC Dabas | 1-1 (0-0) | Budaorsi SC | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Ivancsa | 2-1 (0-0) | FC Dabas | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-06-2026 | FC Dabas | 0-3 (0-0) | Duna-Tisza | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 3-0 (1-0) | FC Dabas | 8-2 (6-2) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Vasas SC II | No Data | FC Dabas | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 4.50 | 4.50 | 1.50 | 4.50 | 4.50 | 1.83 | 3.5 | 1.98 | 1.83 | 3.5 | 1.98 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 2 | Goal | 1 |
| 2 | Loss | 2 | 1 | Loss | 2.2 |
| 7.3 | Shot(OT) | 7 | 9.3 | Shot(OT) | 12.3 |
| 5.3 | Corner | 6 | 5.9 | Corner | 5 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 2.7 |
| 48.3% | Fouls | 63% | 55.7% | Fouls | 52.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Vasas SC II ( 48 Matches) | FC Dabas ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 3 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 4 | 5 |
Diosgyori VTK II
Tarpa SC
Paksi B
Pecsi MFC
Puskas Academy II
1908 Szac Budapest
Balatonalmadi SE
Papai Perutz
Bodajk FC Siofok
Ivancsa
ESMTK Budapest
III.Keruleti TVE
Hajdunanas
Nyiregyhaza B