ทีเด็ดบอล HASK Zagreb vs GNK Sveta Nedelja
‹ คู่ก่อนหน้าVasas SC II vs FC Dabas · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 32 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Benidorm vs santa pola CF · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Croatia 3.Division
🕒 08-11-2026 17:00 น.
HASK Zagrebเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 32 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSHASK ZagrebGNK Sveta Nedeljaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.1041% @3.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90GNK Sveta Nedeljaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHASK Zagrebต่อ 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.0HASK Zagrebการ์ดรับหลวม🕳️10.8GNK Sveta Nedeljaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1HASK Zagrebการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGNK Sveta Nedeljaรอง 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯52% vs 48%GNK Sveta Nedeljaแนวรับ🛡️10.8 vs 13.8GNK Sveta Nedeljaการ์ดรับหลวม🕳️13.8HASK Zagrebการ์ดยิงดุ🔥12.0GNK Sveta Nedeljaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85JOKERบอลสูง68สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/19นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
HASK Zagrebเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 32 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
HASK ZagrebGNK Sveta Nedelja
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.1041% @3.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
GNK Sveta Nedeljaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHASK Zagreb
ต่อ 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.0HASK Zagreb
การ์ดรับหลวม🕳️10.8GNK Sveta Nedelja
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1HASK Zagreb
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGNK Sveta Nedelja
รอง 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯52% vs 48%GNK Sveta Nedelja
แนวรับ🛡️10.8 vs 13.8GNK Sveta Nedelja
การ์ดรับหลวม🕳️13.8HASK Zagreb
การ์ดยิงดุ🔥12.0GNK Sveta Nedelja
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
JOKERบอลสูง68สูง 3
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/19นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์HASK Zagreb vs GNK Sveta Nedelja
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGNK Sveta Nedelja รอง 0/0.5 @1.90การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHASK Zagrebโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 20 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: HASK Zagreb · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา HASK Zagreb ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.09 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง HASK Zagreb 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป HASK Zagreb ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง HASK Zagreb · คาดสกอร์ 2.1 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
HASK Zagreb ชนะ 1 ลูก19%
HASK Zagreb ชนะ 2 ลูก13%
HASK Zagreb ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
GNK Sveta Nedelja ชนะ 1 ลูก14%
GNK Sveta Nedelja ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
HASK Zagreb ชนะ43%
HASK Zagreb ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
HASK Zagreb คลีนชีท13%
GNK Sveta Nedelja ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
HASK Zagreb ไม่แพ้68%
GNK Sveta Nedelja ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)58%
ยิงได้ทั้งคู่76%
ต่ำ 2.522%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-27%2-17%1-27%1-17%3-25%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง HASK Zagreb)
- โอกาส HASK Zagreb ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- HASK Zagreb ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- GNK Sveta Nedelja เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- HASK Zagreb ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส GNK Sveta Nedelja ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
HASK Zagreb
พ0-3ช4-0ช3-1ช4-1ส2-2ช3-1
GNK Sveta Nedelja
พ1-3ส0-0พ1-2พ1-2ช4-2ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
HASK Zagrebยิง 2.0 · เสีย 2.3 ต่อนัด
GNK Sveta Nedeljaยิง 2.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
HASK Zagreb
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 23
GNK Sveta Nedelja
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HASK Zagreb
100%ออกสูง
สูง 9ต่ำ 0
GNK Sveta Nedelja
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HASK Zagreb
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
GNK Sveta Nedelja
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
HASK Zagreb ชนะ 1เสมอ 0GNK Sveta Nedelja ชนะ 1
- 07-09-2025HASK Zagreb2 - 1GNK Sveta Nedelja
- 28-09-2024HASK Zagreb0 - 2GNK Sveta Nedelja
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.16 | 3.50 | 2.94 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.61 | 0 | 2.18 | |
| Live | 2.16 | 3.50 | 2.94 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.61 | 0 | 2.18 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| HASK Zagreb | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| GNK Sveta Nedelja | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| HASK Zagreb Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 07-09-2025 | HASK Zagreb | 2-1 (1-0) | GNK Sveta Nedelja | 4-4 (3-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D3 | 28-09-2024 | HASK Zagreb | 0-2 (0-2) | GNK Sveta Nedelja | 2-4 (1-2) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| HASK Zagreb Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 10% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 25-10-2026 | HASK Zagreb | 3-1 (2-1) | Bistra | 6-3 (2-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D3 | 18-10-2026 | HASK Zagreb | 2-2 (2-0) | NK Maksimir | 12-1 (9-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CRO D3 | 04-10-2026 | HASK Zagreb | 4-1 (2-0) | NK Zagreb City | 4-4 (1-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CRO D3 | 30-08-2026 | HASK Zagreb | 3-1 (2-1) | GAJ Mace | 5-4 (1-3) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CRO D3 | 29-04-2026 | HASK Zagreb | 4-0 (2-0) | NK Ravnice | 3-1 (1-0) | 2.35 | 3.40 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CRO D3 | 25-04-2026 | Inter Zapresic | 3-0 (0-0) | HASK Zagreb | 9-4 (6-1) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| CRO D3 | 29-03-2026 | Bistra | 3-1 (0-0) | HASK Zagreb | 4-5 (2-4) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| CRO D3 | 22-03-2026 | HASK Zagreb | 2-2 (0-2) | GAJ Mace | 8-3 (4-2) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| CRO D3 | 14-03-2026 | NK Precko Zagreb | 6-1 (3-1) | HASK Zagreb | 3-3 (3-0) | 1.83 | 3.70 | 3.30 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| CRO D3 | 22-02-2026 | HASK Zagreb | 0-4 (0-2) | NK Dinamo Odranski Obrez | 7-8 (3-3) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| CRO D3 | 30-11-2025 | HASK Zagreb | 2-0 (2-0) | NK Maksimir | 8-3 (4-0) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CRO D3 | 16-11-2025 | HASK Zagreb | 1-3 (1-1) | NK Samobor | 9-5 (6-0) | 3.60 | 3.80 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CRO D3 | 02-11-2025 | HASK Zagreb | 2-2 (1-1) | NK Mladost Petrinja | 2-4 (1-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| CRO D3 | 19-10-2025 | HASK Zagreb | 2-2 (1-0) | Inter Zapresic | 6-7 (4-3) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CRO D3 | 21-09-2025 | GAJ Mace | 1-0 (0-0) | HASK Zagreb | 7-2 (4-2) | 2.37 | 3.50 | 2.37 | L | 1.97 | 0.5/1 | 1.82 | L | U |
| CRO D3 | 14-09-2025 | HASK Zagreb | 6-2 (3-1) | NK Precko Zagreb | 7-10 (6-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 07-09-2025 | HASK Zagreb | 2-1 (1-0) | GNK Sveta Nedelja | 4-4 (3-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D3 | 31-08-2025 | HASK Zagreb | 0-1 (0-0) | NK Ponikve | 10-4 (3-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CRO D3 | 13-04-2025 | Sava Gao Char Meisel | 2-3 (2-1) | HASK Zagreb | 3-4 (1-1) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| CRO D3 | 05-04-2025 | HASK Zagreb | 0-0 (0-0) | NK Lucko | 4-3 (2-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| GNK Sveta Nedelja Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 31-10-2026 | GNK Sveta Nedelja | 5-1 (1-1) | NK Mladost Petrinja | 6-3 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 13-05-2026 | GNK Sveta Nedelja | 4-2 (2-1) | NK Precko Zagreb | 3-9 (1-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 02-11-2025 | Inter Zapresic | 2-1 (1-1) | GNK Sveta Nedelja | 6-4 (1-3) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| CRO D3 | 07-09-2025 | HASK Zagreb | 2-1 (1-0) | GNK Sveta Nedelja | 4-4 (3-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CRO D3 | 19-04-2025 | NK Udarnik Kurilovec | 0-0 (0-0) | GNK Sveta Nedelja | 7-4 (4-3) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| CRO D3 | 23-03-2025 | GAJ Mace | 3-1 (1-1) | GNK Sveta Nedelja | 5-7 (4-4) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| CRO D3 | 17-11-2024 | Sava Gao Char Meisel | 2-1 (0-0) | GNK Sveta Nedelja | 2-13 (2-6) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| CRO D3 | 26-10-2024 | NK Ravnice | 4-0 (3-0) | GNK Sveta Nedelja | 8-8 (6-5) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D3 | 28-09-2024 | HASK Zagreb | 0-2 (0-2) | GNK Sveta Nedelja | 2-4 (1-2) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| CRO R Cup | 07-05-2024 | GNK Sveta Nedelja | 5-2 (1-0) | NK Udarnik Kurilovec | 4-5 (1-1) | W | ||||||||
| CRO RL | 04-10-2022 | GNK Sveta Nedelja | 1-0 (1-0) | NK Vrbovec | 5-1 (2-0) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
HASK Zagreb | No Data | GNK Sveta Nedelja | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 3.3 | 2 | Goal | 2 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 2.3 | Loss | 1.8 |
| 9.7 | Shot(OT) | 13.3 | 12.5 | Shot(OT) | 13.2 |
| 7.3 | Corner | 4.3 | 5.7 | Corner | 5.7 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 14 |
| 51% | Possession | 52% | 48.4% | Possession | 52.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| HASK Zagreb ( 21 Matches) | GNK Sveta Nedelja ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |