ทีเด็ดบอล Pobla Mafumet vs Cerdanyola del Valles
‹ คู่ก่อนหน้าCF Montanesa vs UE Tona · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 92 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hercules CF B vs Soneja · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Pobla Mafumetเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 92 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSPobla MafumetCerdanyola del Vallesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1042% @3.00สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Cerdanyola del Vallesทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPobla Mafumetต่อ 0/0.5 @1.90แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Pobla Mafumetการ์ดยิงดุ🔥7.8Pobla Mafumetการ์ดรับหลวม🕳️6.0Cerdanyola del Vallesการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCerdanyola del Vallesรอง 0/0.5 @1.90แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Cerdanyola del Vallesการ์ดรับหลวม🕳️9.0Pobla Mafumetการ์ดยิงดุ🔥6.6Cerdanyola del Vallesการ์ดได้ราคา💰6/10Cerdanyola del Vallesการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.80พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Pobla Mafumetเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 92 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Pobla MafumetCerdanyola del Valles
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1042% @3.00
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Cerdanyola del Vallesทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPobla Mafumet
ต่อ 0/0.5 @1.90
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Pobla Mafumet
การ์ดยิงดุ🔥7.8Pobla Mafumet
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Cerdanyola del Valles
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCerdanyola del Valles
รอง 0/0.5 @1.90
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Cerdanyola del Valles
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Pobla Mafumet
การ์ดยิงดุ🔥6.6Cerdanyola del Valles
การ์ดได้ราคา💰6/10Cerdanyola del Valles
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.80
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pobla Mafumet vs Cerdanyola del Valles
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCerdanyola del Valles รอง 0/0.5 @1.90การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.80การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPobla Mafumetโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 1 แผน30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pobla Mafumet · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Pobla Mafumet ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.12 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pobla Mafumet 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Pobla Mafumet ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 28%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pobla Mafumet · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pobla Mafumet ชนะ 1 ลูก24%
Pobla Mafumet ชนะ 2 ลูก12%
Pobla Mafumet ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
Cerdanyola del Valles ชนะ 1 ลูก17%
Cerdanyola del Valles ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Pobla Mafumet ชนะ42%
Pobla Mafumet ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Pobla Mafumet คลีนชีท29%
Cerdanyola del Valles ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pobla Mafumet ไม่แพ้69%
Cerdanyola del Valles ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%0-08%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pobla Mafumet)
- โอกาส Pobla Mafumet ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Cerdanyola del Valles รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Cerdanyola del Valles ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Cerdanyola del Valles ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pobla Mafumet
พ2-3ส1-1ช1-0พ1-2ช2-1พ1-2
Cerdanyola del Valles
พ0-1ส2-2ช1-0ช1-0ช2-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pobla Mafumetยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Cerdanyola del Vallesยิง 1.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pobla Mafumet
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 11
Cerdanyola del Valles
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pobla Mafumet
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
Cerdanyola del Valles
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pobla Mafumet
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
Cerdanyola del Valles
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Pobla Mafumet ชนะ 4เสมอ 3Cerdanyola del Valles ชนะ 1
- 22-12-2019Pobla Mafumet3 - 0Cerdanyola del Valles
- 10-03-2019Cerdanyola del Valles0 - 2Pobla Mafumet
- 14-10-2018Pobla Mafumet0 - 1Cerdanyola del Valles
- 25-02-2018Cerdanyola del Valles2 - 2Pobla Mafumet
- 01-10-2017Pobla Mafumet0 - 0Cerdanyola del Valles
- 23-04-2017Cerdanyola del Valles0 - 0Pobla Mafumet
- 08-12-2016Pobla Mafumet4 - 3Cerdanyola del Valles
- 12-04-2015Pobla Mafumet3 - 0Cerdanyola del Valles
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.07 | 2.91 | 2.71 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.06 | 2.88 | 2.73 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.82 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.81 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.15 | 3.35 | 3.20 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.79 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.10 | 3.12 | 3.31 | 1.78 | 2/2.5 | 1.99 | 1.81 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.10 | 3.12 | 3.31 | 1.78 | 2/2.5 | 1.99 | 1.81 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 2.09 | 3.22 | 3.12 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.82 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.09 | 3.22 | 3.12 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.82 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-6] Pobla Mafumet | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 13 | 12 | 13 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 5 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 7 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 6 | 8 | 9 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% |
| [Spain D4-7] Cerdanyola del Valles | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 9 | 9 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 3 | 9 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 5 | 3 | 14 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Pobla Mafumet Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 25% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 22-12-2019 | Pobla Mafumet | 3-0 (1-0) | Cerdanyola del Valles | 2-5 (2-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 10-03-2019 | Cerdanyola del Valles | 0-2 (0-0) | Pobla Mafumet | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-10-2018 | Pobla Mafumet | 0-1 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 6-1 (2-1) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 25-02-2018 | Cerdanyola del Valles | 2-2 (1-1) | Pobla Mafumet | 4-2 (4-0) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| Spain D4 | 01-10-2017 | Pobla Mafumet | 0-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 23-04-2017 | Cerdanyola del Valles | 0-0 (0-0) | Pobla Mafumet | 5-2 (4-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 08-12-2016 | Pobla Mafumet | 4-3 (1-2) | Cerdanyola del Valles | 6-4 (3-3) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2015 | Pobla Mafumet | 3-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 4-3 | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 16-11-2014 | Cerdanyola del Valles | 0-1 (0-0) | Pobla Mafumet | 1-3 | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 14-10-2013 | Pobla Mafumet | 2-1 (1-0) | Cerdanyola del Valles | - | 2.10 | 3.30 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pobla Mafumet Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 83% Over 0% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CF Peralada | 2-1 (2-1) | Pobla Mafumet | 5-0 (1-0) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Pobla Mafumet | 2-1 (1-0) | CFJ Mollerussa | 1-1 (1-0) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | LHospitalet | 2-1 (2-1) | Pobla Mafumet | 1-5 (1-2) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Pobla Mafumet | 1-0 (0-0) | UE Cornella | 7-4 (2-3) | 3.75 | 3.30 | 1.85 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (0-1) | Pobla Mafumet | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Pobla Mafumet | 2-3 (1-2) | Vilanova Geltru | 5-5 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | UE Tona | 1-3 (1-1) | Pobla Mafumet | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Pobla Mafumet | 2-1 (0-1) | CP San Cristobal | 3-4 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | UE Vilassar de Mar | 1-0 (0-0) | Pobla Mafumet | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | UE Cornella | 3-0 (3-0) | Pobla Mafumet | - | L | ||||||||
| SPA RL | 07-06-2026 | UD San Mauro | 1-2 (0-1) | Pobla Mafumet | 6-3 (2-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA RL | 31-05-2026 | Pobla Mafumet | 2-2 (0-2) | UE Rubi | 7-3 (2-1) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA RL | 23-05-2026 | UE Rubi | 1-1 (0-1) | Pobla Mafumet | 2-7 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA RL | 16-05-2026 | Pobla Mafumet | 1-0 (1-0) | CF Ciudad Cooperativa | 3-6 (0-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA RL | 09-05-2026 | FC Martinenc | 2-3 (1-1) | Pobla Mafumet | 4-1 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA RL | 03-05-2026 | AEC Manlleu | 0-0 (0-0) | Pobla Mafumet | 5-1 (1-1) | D | ||||||||
| SPA RL | 25-04-2026 | Pobla Mafumet | 2-2 (0-0) | CE Sabadell B | - | D | ||||||||
| SPA RL | 18-04-2026 | UA Horta | 1-3 (1-1) | Pobla Mafumet | 2-1 (1-0) | W | ||||||||
| SPA RL | 22-03-2026 | Pobla Mafumet | 2-1 (0-1) | AE Prat | 6-3 (4-3) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 15-03-2026 | UE San Juan Montcada | 2-1 (0-1) | Pobla Mafumet | 10-1 (8-0) | 2.40 | 3.30 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Cerdanyola del Valles Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-1 (0-0) | UE Vilassar de Mar | 3-2 (3-1) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA RC | 29-10-2026 | UE San Juan Montcada | 1-2 (0-1) | Cerdanyola del Valles | 2-5 (1-3) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CF Peralada | 0-1 (0-0) | Cerdanyola del Valles | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-10-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-0 (1-0) | CF Montanesa | 5-4 (2-0) | 2.55 | 3.20 | 2.40 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 15-10-2026 | Cerdanyola del Valles | 2-2 (1-2) | FC Martinenc | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CFJ Mollerussa | 1-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 6-1 (2-0) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | LHospitalet | 2-2 (0-1) | Cerdanyola del Valles | 15-2 (6-2) | 1.57 | 3.70 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-0 (1-0) | FC L Escala | 3-2 (2-2) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | UE Cornella | 3-1 (1-1) | Cerdanyola del Valles | 12-5 (5-5) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Cerdanyola del Valles | 0-0 (0-0) | CE Europa B | 7-9 (6-6) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Kvida Wright | 1-2 (1-1) | Cerdanyola del Valles | 4-2 (0-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 03-05-2026 | Cerdanyola del Valles | 2-2 (2-0) | CF Peralada | 2-3 (1-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UE Vic | 1-1 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 6-2 (4-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | Cerdanyola del Valles | 4-4 (1-2) | LHospitalet | 4-0 (2-0) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CE Manresa | 2-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 8-2 (3-2) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 04-04-2026 | Cerdanyola del Valles | 0-4 (0-3) | CE Europa B | 3-3 (0-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 2-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 9-5 (4-4) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-1 (0-0) | UE Tona | 4-5 (3-2) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | D |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Lleida | 1-1 (1-0) | Cerdanyola del Valles | 7-1 (6-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | D |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Cerdanyola del Valles | 1-0 (0-0) | Vilanova Geltru | 0-8 (0-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | UE San Juan Montcada | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | CF Badalona | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Fundacio Esportiva Grama | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | CP San Cristobal | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | UE San Juan Montcada | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | UE Tona | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1 |
| 13 | Shot(OT) | 10 | 12.7 | Shot(OT) | 13.2 |
| 2 | Corner | 4 | 3.5 | Corner | 3.9 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 3 | Yellow Card | 2.5 |
| 53% | Fouls | 48% | 48.8% | Fouls | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Pobla Mafumet ( 9 Matches) | Cerdanyola del Valles ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 4 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 9 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 7 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 3 | 2 |