ทีเด็ดบอล RC Alcobendas vs CF Trival Valderas
‹ คู่ก่อนหน้าCD Galapagar vs UD San Sebastian Reyes B · อา. 8 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 55 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UD Castellonense vs CD Alcoyano · อา. 8 พ.ย. 17:45 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:30 น.
RC Alcobendasเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 55 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSRC AlcobendasCF Trival Valderasใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @3.0059% @2.05สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
CF Trival Valderasทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRC Alcobendasรอง 0/-0.5 @1.95แนวรุก🔥10.2 vs 9.0RC Alcobendasการ์ดยิงดุ🔥10.2RC Alcobendasการ์ดรับหลวม🕳️8.4CF Trival Valderasการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCF Trival Valderasต่อ 0/-0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 14.4CF Trival Valderasการ์ดรับหลวม🕳️14.4RC Alcobendasการ์ดยิงดุ🔥9.0CF Trival Valderasการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/16นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
RC Alcobendasเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 55 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
RC AlcobendasCF Trival Valderas
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @3.0059% @2.05
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
CF Trival Valderasทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRC Alcobendas
รอง 0/-0.5 @1.95
แนวรุก🔥10.2 vs 9.0RC Alcobendas
การ์ดยิงดุ🔥10.2RC Alcobendas
การ์ดรับหลวม🕳️8.4CF Trival Valderas
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCF Trival Valderas
ต่อ 0/-0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 14.4CF Trival Valderas
การ์ดรับหลวม🕳️14.4RC Alcobendas
การ์ดยิงดุ🔥9.0CF Trival Valderas
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/16นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์RC Alcobendas vs CF Trival Valderas
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCF Trival Valderas ต่อ 0/-0.5 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Trival Valderasโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Trival Valderas · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CF Trival Valderas ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.01 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Trival Valderas 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CF Trival Valderas ต่อ 0/-0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 25%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Trival Valderas · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Trival Valderas ชนะ 1 ลูก21%
CF Trival Valderas ชนะ 2 ลูก13%
CF Trival Valderas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
RC Alcobendas ชนะ 1 ลูก15%
RC Alcobendas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
CF Trival Valderas ชนะ45%
CF Trival Valderas ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
CF Trival Valderas คลีนชีท19%
RC Alcobendas ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
RC Alcobendas ไม่แพ้55%
CF Trival Valderas ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Trival Valderas)
- โอกาส CF Trival Valderas ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- RC Alcobendas เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส RC Alcobendas ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
RC Alcobendas
ช4-2พ0-3พ1-2พ1-2พ1-4พ1-5
CF Trival Valderas
ช2-1ช2-1พ0-1ส2-2ส2-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
RC Alcobendasยิง 1.7 · เสีย 2.4 ต่อนัด
CF Trival Valderasยิง 1.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
RC Alcobendas
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 26
CF Trival Valderas
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RC Alcobendas
100%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 0
CF Trival Valderas
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RC Alcobendas
17%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 5
CF Trival Valderas
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.50 | 2.05 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.00 | 3.50 | 2.05 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.58 | 3.06 | 2.07 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.89 | 3.05 | 1.91 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.79 | -0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.50 | 2.10 | 1.91 | 2.5/3 | 1.79 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 2.05 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.79 | -0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.88 | 3.12 | 2.32 | 1.89 | 2.5 | 1.86 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.59 | 3.36 | 1.92 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.84 | -0.5 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 3.04 | 3.50 | 2.10 | 1.68 | 2.5 | 2.06 | 2.25 | 0 | 1.57 | |
| Live | 3.47 | 3.30 | 1.93 | 1.78 | 2.5 | 1.89 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-13] RC Alcobendas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 15 | 22 | 8 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 11 | 7 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 15 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 18 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 9 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 5 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
| [Spain D4-8] CF Trival Valderas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 14 | 11 | 14 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 10 | 7 | 9 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 5 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 9 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 6 | 7 | 15 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| RC Alcobendas Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| RC Alcobendas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 2 (22%) Draw 2 (22%) Lose 5 (56%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 0% Draw 83% Away Over/Under Odds (6 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Mostoles | 5-1 (2-1) | RC Alcobendas | 7-5 (4-3) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CD Galapagar | 4-1 (1-0) | RC Alcobendas | 4-4 (2-2) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | RC Alcobendas | 1-2 (0-0) | Leganes B | 5-4 (1-3) | 2.45 | 3.20 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Cala Pozuelo | 2-1 (1-0) | RC Alcobendas | 7-2 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 08-10-2026 | Las Rozas | 3-0 (0-0) | RC Alcobendas | 2-5 (1-1) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | RC Alcobendas | 4-2 (2-0) | Rayo Vallecano B | 6-6 (3-4) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | RC Alcobendas | 1-1 (0-0) | Real Aranjuez CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-09-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 1-1 (1-0) | RC Alcobendas | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | RC Alcobendas | 5-2 (2-1) | CP Parla Escuela | - | W | ||||||||
| No Data |
| CF Trival Valderas Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CF Trival Valderas | 2-2 (1-1) | CD Galapagar | 7-4 (2-3) | 1.80 | 3.50 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Leganes B | 2-2 (1-2) | CF Trival Valderas | 2-2 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | CF Trival Valderas | 2-2 (0-0) | Cala Pozuelo | 4-4 (1-0) | 1.75 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Rayo Vallecano B | 1-0 (1-0) | CF Trival Valderas | 5-8 (3-3) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CF Trival Valderas | 2-1 (0-1) | Las Rozas | 7-4 (4-4) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 26-09-2026 | Real Aranjuez CF | 1-2 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-6 (2-4) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CF Trival Valderas | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 3-13 (1-7) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | CP Parla Escuela | 0-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-4 (2-3) | 4.75 | 3.30 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CF Trival Valderas | 3-1 (0-1) | Siello | 4-8 (4-2) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-2 (1-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 21-06-2026 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-3 (1-3) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | CF Trival Valderas | 0-0 (0-0) | CF La Nucia | 5-5 (4-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | CF Trival Valderas | 3-1 (1-0) | Las Rozas | 4-8 (4-5) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 31-05-2026 | Las Rozas | 1-1 (0-0) | CF Trival Valderas | 6-0 | 2.20 | 2.80 | 3.30 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CF Trival Valderas | 0-1 (0-0) | Leganes B | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Leganes B | 0-1 (0-1) | CF Trival Valderas | 6-4 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CF Trival Valderas | 2-2 (1-0) | Alcorcon B | 3-4 (2-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Paracuellos Antamira | 0-2 (0-2) | CF Trival Valderas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CF Trival Valderas | 3-1 (1-1) | CDF Tres Cantos | 8-1 (4-0) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 19-04-2026 | RCD Carabanchel | 0-1 (0-1) | CF Trival Valderas | 9-6 (5-5) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | UD San Sebastian Reyes B | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | CD Colonia Moscardo | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | CD Paracuellos Antamira | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA CUP | 11-11 | Home | Leganes | 2 Days |
| Spain D4 | 16-11 | Away | Mostoles | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | UD San Sebastian Reyes B | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.50 | 2.05 | 3.00 | 3.50 | 2.05 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.7 | Goal | 1.5 |
| 3.7 | Loss | 2 | 2.4 | Loss | 1.4 |
| 14.3 | Shot(OT) | 14.7 | 13 | Shot(OT) | 10.9 |
| 4.7 | Corner | 4.3 | 4.5 | Corner | 4.8 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 2.8 | Yellow Card | 2.8 |
| 40% | Fouls | 44.5% | 44.2% | Fouls | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| RC Alcobendas ( 9 Matches) | CF Trival Valderas ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 3 | 1 | 6 |