ทีเด็ดบอล Casalarreina vs Yague CF
‹ คู่ก่อนหน้าSFC Minerva vs EF Santa Cruz · อา. 8 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 52 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CP Parla Escuela vs Mostoles · อา. 8 พ.ย. 17:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:30 น.
Casalarreinaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 52 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSCasalarreinaYague CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4049% @2.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Yague CFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCasalarreinaต่อ 0 @1.85พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6Casalarreinaการ์ดรับหลวม🕳️13.8Yague CFการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Casalarreinaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนYague CFรอง 0 @1.95แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Yague CFแนวรับ🛡️13.8 vs 15.0Yague CFการ์ดรับหลวม🕳️15.0Casalarreinaการ์ดยิงดุ🔥7.8Yague CFการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈11/16นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Casalarreinaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 52 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
CasalarreinaYague CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4049% @2.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Yague CFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCasalarreina
ต่อ 0 @1.85
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6Casalarreina
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Yague CF
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Casalarreina
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนYague CF
รอง 0 @1.95
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Yague CF
แนวรับ🛡️13.8 vs 15.0Yague CF
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Casalarreina
การ์ดยิงดุ🔥7.8Yague CF
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈11/16นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Casalarreina vs Yague CF
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCasalarreinaโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 3 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Casalarreina · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Casalarreina ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.30 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Casalarreina 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Casalarreina ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 25%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Casalarreina · คาดสกอร์ 1.8 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Casalarreina ชนะ 1 ลูก19%
Casalarreina ชนะ 2 ลูก12%
Casalarreina ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Yague CF ชนะ 1 ลูก17%
Yague CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Casalarreina ชนะ40%
Casalarreina ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Casalarreina คลีนชีท16%
Yague CF ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Casalarreina ไม่แพ้64%
Yague CF ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%3-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Casalarreina)
- โอกาส Casalarreina ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Yague CF เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Casalarreina ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Casalarreina ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Yague CF เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Casalarreina ไหลขึ้นจาก @2.25 (เงินไหลออก)
- โอกาส Yague CF ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Casalarreina
พ1-5พ1-2พ0-1พ1-5พ1-2พ0-3
Yague CF
พ0-3ช2-1พ0-3พ0-3พ0-5ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Casalarreinaยิง 1.1 · เสีย 2.5 ต่อนัด
Yague CFยิง 1.3 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Casalarreina
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 17
Yague CF
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Casalarreina
100%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 0
Yague CF
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Casalarreina
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 4
Yague CF
25%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Casalarreina ชนะ 5เสมอ 0Yague CF ชนะ 3
- 02-02-2025Casalarreina1 - 2Yague CF
- 22-09-2024Yague CF3 - 1Casalarreina
- 26-03-2023Yague CF3 - 4Casalarreina
- 27-11-2022Casalarreina4 - 1Yague CF
- 03-04-2022Casalarreina2 - 0Yague CF
- 21-11-2021Yague CF2 - 3Casalarreina
- 31-01-2021Casalarreina1 - 3Yague CF
- 01-11-2020Yague CF0 - 2Casalarreina
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Casalarreina@2.25 → @2.40▲ 6.7%
เสมอ@3.40 → @3.400.0%
ทีมเยือน Yague CF@2.70 → @2.50▼ 7.4%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.70 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.70 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.16 | 3.08 | 2.44 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.31 | 3.08 | 2.27 | 1.89 | 2.5/3 | 1.81 | 1.82 | 0 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.45 | 2.75 | 1.92 | 2.5/3 | 1.79 | 1.96 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.35 | 3.40 | 2.70 | 1.89 | 2.5/3 | 1.83 | 1.77 | 0 | 1.97 | ||
| pinnacle | Initial | 2.38 | 3.17 | 2.75 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.75 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.55 | 3.26 | 2.51 | 1.86 | 2.5/3 | 1.89 | 1.89 | 0 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 2.32 | 3.40 | 2.70 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.43 | 3.25 | 2.48 | 1.84 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-18] Casalarreina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 0 | 8 | 6 | 23 | 3 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 11 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 4 | 18 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 4 | 12 | 7 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 5 | 3 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 11 | 3 | 16.7% |
| [Spain D4-12] Yague CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 0 | 6 | 9 | 19 | 9 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 9 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 13 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 15 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 8 | 12 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 3 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 5 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Casalarreina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 02-02-2025 | Casalarreina | 1-2 (1-1) | Yague CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-09-2024 | Yague CF | 3-1 (1-1) | Casalarreina | 7-6 (2-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 26-03-2023 | Yague CF | 3-4 (1-1) | Casalarreina | 1-5 (1-2) | 3.40 | 3.30 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 27-11-2022 | Casalarreina | 4-1 (2-0) | Yague CF | 5-0 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 03-04-2022 | Casalarreina | 2-0 (1-0) | Yague CF | 0-4 (0-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 21-11-2021 | Yague CF | 2-3 (0-2) | Casalarreina | 2-2 (2-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | D | O |
| Spain D4 | 31-01-2021 | Casalarreina | 1-3 (0-0) | Yague CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-11-2020 | Yague CF | 0-2 (0-0) | Casalarreina | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-02-2020 | Casalarreina | 5-0 (2-0) | Yague CF | 5-1 (4-1) | 1.12 | 7.50 | 11.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.92 | W | O |
| Spain D4 | 23-09-2019 | Yague CF | 1-0 (0-0) | Casalarreina | 5-4 (1-0) | 2.25 | 3.30 | 2.87 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | L | U |
| Spain D4 | 16-09-2017 | Yague CF | 4-1 (2-0) | Casalarreina | - | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.92 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Casalarreina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (4 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Calahorra | 3-0 (2-0) | Casalarreina | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | Casalarreina | 1-2 (1-0) | CD Anguiano | 1-6 (1-5) | 4.20 | 3.70 | 1.65 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Haro Deportivo | 5-1 (3-1) | Casalarreina | 6-0 (3-0) | 1.36 | 4.33 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Casalarreina | 0-1 (0-1) | Alfaro | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 05-10-2026 | CP Calasancio | 2-1 (2-0) | Casalarreina | 10-3 (5-1) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 26-09-2026 | Casalarreina | 1-5 (0-3) | CD Agoncillo | 6-7 (2-6) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Oyonesa Tudelano | 1-0 (0-0) | Casalarreina | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Casalarreina | 0-3 (0-1) | CDFC La Calzada | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | CD Pradejon | 1-2 (0-2) | Casalarreina | - | W | ||||||||
| SPA RL | 10-05-2026 | Casalarreina | 5-2 (3-0) | San Marcial B | - | W | ||||||||
| SPA RL | 12-04-2026 | Casalarreina | 6-2 (3-1) | Aldeano | 10-1 (5-1) | W | ||||||||
| SPA RL | 15-03-2026 | CP Calasancio | 0-0 (0-0) | Casalarreina | 4-4 (1-4) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| Spain D4 | 11-05-2025 | CDFC La Calzada | 2-0 (0-0) | Casalarreina | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2025 | Casalarreina | 1-0 (0-0) | CD Autol | 1-2 (1-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 27-04-2025 | CD Tedeon | 1-3 (1-2) | Casalarreina | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 17-04-2025 | Casalarreina | 3-1 (2-1) | CA River Ebro | 3-6 (2-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 13-04-2025 | Vianes | 0-1 (0-0) | Casalarreina | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-04-2025 | Casalarreina | 2-3 (0-1) | Pena Balsamaiso CF | 6-4 (3-1) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 30-03-2025 | CD Berceo | 2-3 (0-0) | Casalarreina | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 23-03-2025 | Oyonesa Tudelano | 2-0 (0-0) | Casalarreina | - | L | ||||||||
| No Data |
| Yague CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Yague CF | 4-0 (3-0) | CD Pradejon | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | Calahorra | 5-0 (3-0) | Yague CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 17-10-2026 | Yague CF | 0-3 (0-1) | CD San Marcial | 6-7 (2-3) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Anguiano | 3-0 (0-0) | Yague CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | Yague CF | 2-1 (2-1) | Cenicero | 4-2 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Haro Deportivo | 3-0 (1-0) | Yague CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | Yague CF | 1-0 (1-0) | CA River Ebro | - | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Alfaro | 2-1 (1-1) | Yague CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | Yague CF | 1-2 (1-1) | CD Berceo | 1-1 (0-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | Yague CF | 4-4 (2-2) | Calahorra | 6-4 (1-4) | D | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2026 | CD Berceo | 2-0 (0-0) | Yague CF | 4-2 (3-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Comillas | 1-1 (1-0) | Yague CF | 5-5 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Yague CF | 0-3 (0-1) | UD Logrones B | 4-7 (3-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Vianes | 1-0 (0-0) | Yague CF | 6-6 (4-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Yague CF | 2-2 (2-0) | Oyonesa Tudelano | 6-12 (6-8) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CD Arnedo | 3-0 (2-0) | Yague CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Yague CF | 1-1 (0-1) | CD Pradejon | 7-6 (2-4) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | CD San Marcial | 1-0 (0-0) | Yague CF | 6-4 (1-3) | 2.75 | 3.60 | 2.15 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Yague CF | 4-2 (1-1) | CD Anguiano | 4-6 (4-2) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | CDFC La Calzada | 0-0 (0-0) | Yague CF | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Home | Vianes | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Away | CD Varea | 14 Days |
| Spain D4 | 29-11 | Home | Comillas | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Home | CDFC La Calzada | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Away | Vianes | 14 Days |
| Spain D4 | 29-11 | Home | Oyonesa Tudelano | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.70 | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.3 |
| 3.3 | Loss | 2.7 | 2.5 | Loss | 2.3 |
| 14 | Shot(OT) | 9 | 12.8 | Shot(OT) | 7.5 |
| 0.5 | Corner | 6 | 2.5 | Corner | 4.2 |
| 3.5 | Yellow Card | 2 | 3 | Yellow Card | 2.5 |
| 42% | Fouls | 37% | 44% | Fouls | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Casalarreina ( 9 Matches) | Yague CF ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 5 | 5 |