ทีเด็ดบอล Fundacio Esportiva Grama vs LHospitalet
‹ คู่ก่อนหน้าUD Castellonense vs CD Alcoyano · อา. 8 พ.ย. 17:45 น. คู่ที่ 57 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Burgos Promesas vs Turegano · อา. 8 พ.ย. 17:45 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:45 น.
Fundacio Esportiva Gramaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 57 / 35117:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSFundacio Esportiva GramaLHospitaletใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1542% @2.90สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
LHospitaletทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFundacio Esportiva Gramaต่อ 0/0.5 @1.95แนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Fundacio Esportiva Gramaการ์ดยิงดุ🔥7.2Fundacio Esportiva Gramaการ์ดรับหลวม🕳️7.8LHospitaletการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLHospitaletรอง 0/0.5 @1.85แนวรุก🔥8.4 vs 7.2LHospitaletการ์ดยิงดุ🔥8.4LHospitaletการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Fundacio Esportiva Gramaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 57 / 35117:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล
VS
Fundacio Esportiva GramaLHospitalet
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1542% @2.90
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
LHospitaletทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFundacio Esportiva Grama
ต่อ 0/0.5 @1.95
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Fundacio Esportiva Grama
การ์ดยิงดุ🔥7.2Fundacio Esportiva Grama
การ์ดรับหลวม🕳️7.8LHospitalet
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLHospitalet
รอง 0/0.5 @1.85
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2LHospitalet
การ์ดยิงดุ🔥8.4LHospitalet
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Fundacio Esportiva Grama vs LHospitalet
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFundacio Esportiva Grama ต่อ 0/0.5 @1.95การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFundacio Esportiva Gramaโอกาสชนะ 42%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Fundacio Esportiva Grama · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Fundacio Esportiva Grama ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.05 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Fundacio Esportiva Grama 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Fundacio Esportiva Grama ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 27%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Fundacio Esportiva Grama · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Fundacio Esportiva Grama ชนะ 1 ลูก23%
Fundacio Esportiva Grama ชนะ 2 ลูก13%
Fundacio Esportiva Grama ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
LHospitalet ชนะ 1 ลูก18%
LHospitalet ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Fundacio Esportiva Grama ชนะ44%
Fundacio Esportiva Grama ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Fundacio Esportiva Grama คลีนชีท37%
LHospitalet ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Fundacio Esportiva Grama ไม่แพ้71%
LHospitalet ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-010%0-110%2-09%2-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Fundacio Esportiva Grama)
- โอกาส Fundacio Esportiva Grama ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Fundacio Esportiva Grama คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Fundacio Esportiva Grama ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด LHospitalet เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส LHospitalet ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Fundacio Esportiva Grama
พ0-1ช5-0ส0-0พ0-1พ0-1ส1-1
LHospitalet
ส1-1ช2-1ช2-1ส2-2ส1-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Fundacio Esportiva Gramaยิง 1.2 · เสีย 0.7 ต่อนัด
LHospitaletยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Fundacio Esportiva Grama
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 9
LHospitalet
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Fundacio Esportiva Grama
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
LHospitalet
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Fundacio Esportiva Grama
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
LHospitalet
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Fundacio Esportiva Grama ชนะ 2เสมอ 2LHospitalet ชนะ 4
- 07-03-2026LHospitalet1 - 3Fundacio Esportiva Grama
- 26-10-2025Fundacio Esportiva Grama2 - 2LHospitalet
- 27-04-2025LHospitalet2 - 0Fundacio Esportiva Grama
- 15-12-2024Fundacio Esportiva Grama1 - 4LHospitalet
- 28-01-2024Fundacio Esportiva Grama3 - 2LHospitalet
- 11-09-2023LHospitalet3 - 0Fundacio Esportiva Grama
- 08-01-2023LHospitalet3 - 0Fundacio Esportiva Grama
- 11-09-2022Fundacio Esportiva Grama1 - 1LHospitalet
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Fundacio Esportiva Grama@2.10 → @2.15▲ 2.4%
เสมอ@3.25 → @3.301.5%
ทีมเยือน LHospitalet@3.00 → @2.90▼ 3.3%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.05 | 2.89 | 2.75 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.13 | 2.87 | 2.63 | 1.76 | 2/2.5 | 1.94 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.30 | 3.05 | 1.93 | 2.5 | 1.78 | 1.96 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.20 | 3.30 | 3.10 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.84 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.60 | 3.22 | 2.48 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.93 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.35 | 3.18 | 2.79 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 2.04 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.19 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.52 | 0 | 2.29 | |
| Live | 2.24 | 3.14 | 2.91 | 1.76 | 2/2.5 | 1.91 | 1.64 | 0 | 2.06 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-9] Fundacio Esportiva Grama | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 12 | 6 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 3 | 4 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 3 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 3 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 7 | 2 | 14 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 2 | 8 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 1 | 10 | 33.3% |
| [Spain D4-5] LHospitalet | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 13 | 11 | 14 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 6 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 5 | 5 | 4 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 9 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 6 | 4 | 13 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 3 | 9 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Fundacio Esportiva Grama Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 07-03-2026 | LHospitalet | 1-3 (1-2) | Fundacio Esportiva Grama | 5-4 (3-1) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 26-10-2025 | Fundacio Esportiva Grama | 2-2 (2-2) | LHospitalet | 6-5 (4-0) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| Spain D4 | 27-04-2025 | LHospitalet | 2-0 (1-0) | Fundacio Esportiva Grama | 1-2 | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 15-12-2024 | Fundacio Esportiva Grama | 1-4 (1-0) | LHospitalet | 0-2 (0-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 28-01-2024 | Fundacio Esportiva Grama | 3-2 (3-1) | LHospitalet | 5-3 (5-1) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 11-09-2023 | LHospitalet | 3-0 (2-0) | Fundacio Esportiva Grama | 0-5 (0-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 08-01-2023 | LHospitalet | 3-0 (1-0) | Fundacio Esportiva Grama | 10-3 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 11-09-2022 | Fundacio Esportiva Grama | 1-1 (0-0) | LHospitalet | 4-5 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | D |
| Spain D4 | 30-01-2022 | LHospitalet | 0-1 (0-0) | Fundacio Esportiva Grama | 6-3 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 26-09-2021 | Fundacio Esportiva Grama | 2-1 (1-0) | LHospitalet | 2-6 (2-5) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 03-02-2019 | Fundacio Esportiva Grama | 1-3 (1-2) | LHospitalet | 4-1 (1-1) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | L | 2.10 | -1/1.5 | 1.70 | L | O |
| Spain D4 | 12-09-2018 | LHospitalet | 1-1 (1-1) | Fundacio Esportiva Grama | 2-5 (1-1) | 1.57 | 3.40 | 6.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Fundacio Esportiva Grama Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | UE Cornella | 1-1 (1-1) | Fundacio Esportiva Grama | 3-6 (2-2) | 1.91 | 3.30 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA RC | 29-10-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 0-1 (0-1) | CF Badalona Futur | 3-4 (0-3) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 0-1 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | 5-3 (3-1) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Vilanova Geltru | 0-0 (0-0) | Fundacio Esportiva Grama | 4-7 (3-3) | 2.75 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 15-10-2026 | CP San Cristobal | 0-5 (0-4) | Fundacio Esportiva Grama | 2-2 (1-0) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 0-1 (0-0) | UE Tona | 7-3 (2-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 3-0 (1-0) | UE Vilassar de Mar | 2-4 (1-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CF Montanesa | 1-0 (1-0) | Fundacio Esportiva Grama | 3-1 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 1-1 (0-0) | FC Martinenc | 11-4 (6-1) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 05-09-2026 | FC L Escala | 1-2 (0-1) | Fundacio Esportiva Grama | 5-6 (3-4) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 4-6 (3-4) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 1-0 (1-0) | UE Vilassar de Mar | 3-3 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CFJ Mollerussa | 1-2 (1-1) | Fundacio Esportiva Grama | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 3-1 (2-0) | CP San Cristobal | 4-1 (4-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | UE Cornella | 1-1 (0-0) | Fundacio Esportiva Grama | 9-1 (5-1) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 2-0 (2-0) | CF Badalona | 3-4 (2-1) | 2.90 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | D |
| Spain D4 | 03-04-2026 | CF Montanesa | 1-2 (0-1) | Fundacio Esportiva Grama | 2-5 (1-4) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 2-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | 9-5 (4-4) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | CF Peralada | 0-2 (0-1) | Fundacio Esportiva Grama | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 1-2 (0-1) | UE Vic | 7-3 (3-0) | 1.75 | 3.25 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| LHospitalet Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | LHospitalet | 0-2 (0-1) | CF Badalona | 3-2 (1-2) | 2.35 | 3.25 | 2.55 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| Catalonia C | 29-10-2026 | CF Montanesa | 1-1 (0-0) | LHospitalet | 6-5 (3-4) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 26-10-2026 | UE San Juan Montcada | 2-2 (1-1) | LHospitalet | - | 3.00 | 3.20 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | LHospitalet | 2-1 (2-1) | Pobla Mafumet | 1-5 (1-2) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 15-10-2026 | LHospitalet | 2-1 (2-0) | CFJ Mollerussa | 4-5 (3-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | CF Peralada | 1-1 (0-0) | LHospitalet | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | LHospitalet | 2-2 (0-1) | Cerdanyola del Valles | 15-2 (6-2) | 1.57 | 3.70 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UE Cornella | 0-0 (0-0) | LHospitalet | 4-4 (2-2) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | LHospitalet | 2-0 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | 6-4 (3-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | Comillas | 3-2 (1-2) | LHospitalet | 0-5 (0-2) | 3.75 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Vilanova Geltru | 2-2 (0-0) | LHospitalet | 0-9 (0-5) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Vilanova Geltru | 2-2 (2-1) | LHospitalet | 3-5 (3-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | LHospitalet | 1-2 (0-2) | Barcelona B | 3-3 | 3.90 | 3.60 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | LHospitalet | 2-2 (1-1) | CF Badalona | 4-4 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CF Badalona | 1-3 (1-1) | LHospitalet | 3-5 (3-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | LHospitalet | 0-2 (0-1) | CF Badalona | 3-3 (2-1) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | LHospitalet | 0-0 (0-0) | UE Cornella | 4-4 (1-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CF Badalona | 3-2 (2-0) | LHospitalet | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | LHospitalet | 1-0 (1-0) | CF Montanesa | 4-5 (3-1) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | Cerdanyola del Valles | 4-4 (1-2) | LHospitalet | 4-0 (2-0) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CFJ Mollerussa | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | CF Peralada | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | Pobla Mafumet | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | CE Europa B | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | FC L Escala | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | FC Martinenc | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 1.4 |
| 1 | Loss | 1.7 | 0.7 | Loss | 1.3 |
| 8 | Shot(OT) | 6 | 7.2 | Shot(OT) | 5.4 |
| 4.7 | Corner | 4 | 5 | Corner | 5.4 |
| 3.3 | Yellow Card | 1 | 2.7 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 12 |
| 50.5% | Possession | 50% | 52.7% | Possession | 53% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Fundacio Esportiva Grama ( 43 Matches) | LHospitalet ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 8 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 4 | 5 |