ทีเด็ดบอล CD Galapagar vs UD San Sebastian Reyes B
‹ คู่ก่อนหน้าCP Parla Escuela vs Mostoles · อา. 8 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 54 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›RC Alcobendas vs CF Trival Valderas · อา. 8 พ.ย. 17:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:30 น.
CD Galapagarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 54 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 44% ★★ราคาคุ้มVSCD GalapagarUD San Sebastian Reyes Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7331% @3.90สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
UD San Sebastian Reyes Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCD Galapagarต่อ 0.5/1 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 9.0CD Galapagarแนวรับ🛡️9.6 vs 15.6CD Galapagarการ์ดยิงดุ🔥12.6CD Galapagarการ์ดรับหลวม🕳️15.6UD San Sebastian Reyes Bการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2CD Galapagarการ์ดได้ราคา💰6/10CD Galapagarการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD San Sebastian Reyes Bรอง 0.5/1 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Galapagarการ์ดยิงดุ🔥9.0UD San Sebastian Reyes Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 15.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CD Galapagarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 54 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 44% ★★ราคาคุ้มVS
CD GalapagarUD San Sebastian Reyes B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7331% @3.90
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
UD San Sebastian Reyes Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Galapagar
ต่อ 0.5/1 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 9.0CD Galapagar
แนวรับ🛡️9.6 vs 15.6CD Galapagar
การ์ดยิงดุ🔥12.6CD Galapagar
การ์ดรับหลวม🕳️15.6UD San Sebastian Reyes B
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2CD Galapagar
การ์ดได้ราคา💰6/10CD Galapagar
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD San Sebastian Reyes B
รอง 0.5/1 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Galapagar
การ์ดยิงดุ🔥9.0UD San Sebastian Reyes B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 15.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Galapagar vs UD San Sebastian Reyes B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCD Galapagar ต่อ 0.5/1 @2.00การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.83การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Galapagarโอกาสชนะ 52%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 2.5/373/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 10 · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Galapagar · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CD Galapagar ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.61 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Galapagar 29 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CD Galapagar ต่อ 0.5/1
ได้ 37%ได้ครึ่ง 19%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Galapagar · คาดสกอร์ 2.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Galapagar ชนะ 1 ลูก19%
CD Galapagar ชนะ 2 ลูก16%
CD Galapagar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ23%
UD San Sebastian Reyes B ชนะ 1 ลูก12%
UD San Sebastian Reyes B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
CD Galapagar ชนะ56%
CD Galapagar ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
CD Galapagar คลีนชีท23%
UD San Sebastian Reyes B ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Galapagar ไม่แพ้79%
UD San Sebastian Reyes B ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-17%1-17%2-26%2-06%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Galapagar)
- โอกาส CD Galapagar ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- ราคา @1.73 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.61 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 56% มากกว่าตลาด (52%)
- CD Galapagar ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- UD San Sebastian Reyes B เสียเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส UD San Sebastian Reyes B ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Galapagar
ช2-1พ1-3ช3-2พ0-3ช4-1ส2-2
UD San Sebastian Reyes B
พ2-3พ3-5พ2-4ช4-3ส1-1พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Galapagarยิง 2.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
UD San Sebastian Reyes Bยิง 1.5 · เสีย 2.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Galapagar
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
UD San Sebastian Reyes B
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Galapagar
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
UD San Sebastian Reyes B
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Galapagar
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
UD San Sebastian Reyes B
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
CD Galapagar ชนะ 0เสมอ 2UD San Sebastian Reyes B ชนะ 0
- 08-02-2026CD Galapagar1 - 1UD San Sebastian Reyes B
- 28-09-2025UD San Sebastian Reyes B0 - 0CD Galapagar
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Galapagar@1.85 → @1.73▼ 6.5%
เสมอ@3.50 → @3.500.0%
ทีมเยือน UD San Sebastian Reyes B@3.40 → @3.90▲ 14.7%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.73 | 3.50 | 3.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.86 | 3.12 | 2.95 | 1.81 | 2.5/3 | 1.89 | 1.86 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.80 | 3.15 | 3.04 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.90 | 3.60 | 3.50 | 1.81 | 2.5/3 | 1.89 | 1.87 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.81 | 3.60 | 3.90 | 1.79 | 2.5/3 | 1.94 | 1.81 | 0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.04 | 3.34 | 3.24 | 1.91 | 2.5/3 | 1.84 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.83 | 3.50 | 3.74 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.83 | 0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 1.90 | 3.60 | 3.53 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.43 | 0 | 2.60 | |
| Live | 1.81 | 3.50 | 3.70 | 1.74 | 2.5/3 | 1.89 | 1.59 | 0/0.5 | 2.14 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-5] CD Galapagar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 19 | 16 | 15 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 6 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 10 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 12 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 7 | 10 | 11 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 7 | 33.3% |
| [Spain D4-16] UD San Sebastian Reyes B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 14 | 25 | 7 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 7 | 17 | 3 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 8 | 4 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 12 | 20 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 8 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CD Galapagar Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (100%) Lose 0 (0%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 08-02-2026 | CD Galapagar | 1-1 (1-0) | UD San Sebastian Reyes B | 2-3 (2-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 28-09-2025 | UD San Sebastian Reyes B | 0-0 (0-0) | CD Galapagar | 2-1 (1-1) | 2.63 | 2.88 | 2.63 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Galapagar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CF Trival Valderas | 2-2 (1-1) | CD Galapagar | 7-4 (2-3) | 1.80 | 3.50 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CD Galapagar | 4-1 (1-0) | RC Alcobendas | 4-4 (2-2) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Mostoles | 3-0 (3-0) | CD Galapagar | 5-3 (4-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Leganes B | 2-3 (1-0) | CD Galapagar | 3-3 (3-2) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Galapagar | 1-3 (1-3) | Cala Pozuelo | 8-2 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Rayo Vallecano B | 1-2 (0-1) | CD Galapagar | - | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | CD Galapagar | 1-1 (0-0) | Las Rozas | 5-2 (1-0) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 12-09-2026 | Real Aranjuez CF | 2-5 (1-3) | CD Galapagar | 10-0 (7-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Galapagar | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 2-3 (0-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Colegios Diocesanos | 0-2 (0-0) | CD Galapagar | 1-2 (0-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Galapagar | 3-1 (2-0) | Las Rozas | 3-0 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | AD Parla | 0-5 (0-3) | CD Galapagar | 1-3 (1-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | AD Union Adarve | 3-1 (1-1) | CD Galapagar | 4-6 (2-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Galapagar | 0-2 (0-1) | Alcorcon B | 4-7 (1-4) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Villaverde Boetticher CF | 1-1 (0-1) | CD Galapagar | 3-0 (2-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Galapagar | 1-3 (0-1) | CD Paracuellos Antamira | 8-4 (2-4) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Atletico Madrid C | 2-3 (1-1) | CD Galapagar | 11-2 (6-0) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | CD Galapagar | 0-1 (0-1) | CDF Tres Cantos | 7-8 (4-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 16-03-2026 | Siello | 1-1 (0-1) | CD Galapagar | 5-6 (3-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | D |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Galapagar | 2-1 (1-0) | RCD Carabanchel | 2-4 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| No Data |
| UD San Sebastian Reyes B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 02-11-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 0-4 (0-1) | Leganes B | 4-4 (1-4) | 2.80 | 3.40 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Cala Pozuelo | 1-1 (1-0) | UD San Sebastian Reyes B | 5-1 (3-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 4-3 (1-2) | Rayo Vallecano B | 3-7 (2-3) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Las Rozas | 4-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes B | 11-5 (8-2) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 3-5 (1-1) | Real Aranjuez CF | 3-3 (1-2) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 3-2 (1-1) | UD San Sebastian Reyes B | 4-1 (3-1) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 0-3 (0-1) | CP Parla Escuela | 4-1 (4-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Siello | 0-2 (0-2) | UD San Sebastian Reyes B | 10-3 (0-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| Spain D4 | 06-09-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 0-2 (0-1) | AD Union Adarve | 3-3 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-08-2026 | CD Illescas | 1-1 (1-1) | UD San Sebastian Reyes B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Villaverde Boetticher CF | 0-4 (0-2) | UD San Sebastian Reyes B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 1-0 (1-0) | Atletico Madrid C | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Siello | 2-1 (0-0) | UD San Sebastian Reyes B | 2-11 (0-9) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | 7-4 (2-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Leganes B | 2-3 (2-1) | UD San Sebastian Reyes B | 4-9 (1-5) | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 0-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 2-4 (1-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Torrejon CF | 1-1 (0-0) | UD San Sebastian Reyes B | 4-4 (0-1) | 2.00 | 3.20 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 2-3 (0-2) | AD Parla | 8-7 (5-5) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 14-03-2026 | Alcorcon B | 0-0 (0-0) | UD San Sebastian Reyes B | 1-4 (1-3) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 2-1 (0-1) | CD Paracuellos Antamira | 3-1 | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CD Colonia Moscardo | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | CD Paracuellos Antamira | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | Fuenlabrada | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | RC Alcobendas | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | CF Trival Valderas | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | Mostoles | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 1.73 | 3.50 | 3.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 2.1 | Goal | 1.5 |
| 2 | Loss | 2.7 | 1.6 | Loss | 2.6 |
| 13 | Shot(OT) | 15 | 8.9 | Shot(OT) | 14.4 |
| 3.7 | Corner | 2.7 | 3.4 | Corner | 3 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.7 | 2.8 | Yellow Card | 2.2 |
| 50% | Fouls | 54.5% | 52.1% | Fouls | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Galapagar ( 43 Matches) | UD San Sebastian Reyes B ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 5 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 5 | 2 | 5 | 1 |