ทีเด็ดบอล CD Cuarte Industrial vs SD Huesca II
‹ คู่ก่อนหน้าFK Bashkimi vs Bregalnica Stip · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 122 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UP Plasencia vs SP Villafranca · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CD Cuarte Industrialเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว64%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 122 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริงVSCD Cuarte IndustrialSD Huesca IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6728% @4.33สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
SD Huesca IIทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Cuarte Industrialต่อ 0.5/1 @1.95แนวรุก🔥11.4 vs 7.8CD Cuarte Industrialกองกลาง🎯64% vs 60%CD Cuarte Industrialการ์ดยิงดุ🔥11.4CD Cuarte Industrialการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSD Huesca IIรอง 0.5/1 @1.85แนวรับ🛡️4.2 vs 8.4SD Huesca IIการ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Cuarte Industrialการ์ดยิงดุ🔥7.8SD Huesca IIการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.80แนวรุก🔥11.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
CD Cuarte Industrialเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว64%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 122 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริงVS
CD Cuarte IndustrialSD Huesca II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6728% @4.33
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
SD Huesca IIทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Cuarte Industrial
ต่อ 0.5/1 @1.95
แนวรุก🔥11.4 vs 7.8CD Cuarte Industrial
กองกลาง🎯64% vs 60%CD Cuarte Industrial
การ์ดยิงดุ🔥11.4CD Cuarte Industrial
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSD Huesca II
รอง 0.5/1 @1.85
แนวรับ🛡️4.2 vs 8.4SD Huesca II
การ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Cuarte Industrial
การ์ดยิงดุ🔥7.8SD Huesca II
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.80
แนวรุก🔥11.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Cuarte Industrial vs SD Huesca II
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.80การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Cuarte Industrialโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Cuarte Industrial · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CD Cuarte Industrial ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.76 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Cuarte Industrial 32 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Cuarte Industrial ต่อ 0.5/1
ได้ 24%ได้ครึ่ง 27%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Cuarte Industrial · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Cuarte Industrial ชนะ 1 ลูก27%
CD Cuarte Industrial ชนะ 2 ลูก15%
CD Cuarte Industrial ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
SD Huesca II ชนะ 1 ลูก13%
SD Huesca II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
CD Cuarte Industrial ชนะ50%
CD Cuarte Industrial ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
CD Cuarte Industrial คลีนชีท28%
SD Huesca II ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Cuarte Industrial ไม่แพ้76%
SD Huesca II ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-19%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Cuarte Industrial)
- โอกาส CD Cuarte Industrial ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- CD Cuarte Industrial ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.67 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.76 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- SD Huesca II รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด SD Huesca II เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส SD Huesca II ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Cuarte Industrial
ช3-1ส2-2ส2-2ช2-0พ0-2ส2-2
SD Huesca II
ส0-0พ0-2ส0-0ช2-0ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Cuarte Industrialยิง 1.9 · เสีย 1.4 ต่อนัด
SD Huesca IIยิง 1.3 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Cuarte Industrial
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 22
SD Huesca II
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 4ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Cuarte Industrial
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
SD Huesca II
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Cuarte Industrial
25%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 2เสียราคา 1
SD Huesca II
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CD Cuarte Industrial ชนะ 2เสมอ 3SD Huesca II ชนะ 3
- 08-08-2026SD Huesca II2 - 2CD Cuarte Industrial
- 12-04-2026SD Huesca II1 - 1CD Cuarte Industrial
- 06-12-2025CD Cuarte Industrial1 - 0SD Huesca II
- 23-03-2025CD Cuarte Industrial0 - 1SD Huesca II
- 16-11-2024SD Huesca II2 - 0CD Cuarte Industrial
- 14-04-2024SD Huesca II0 - 1CD Cuarte Industrial
- 26-11-2023CD Cuarte Industrial1 - 1SD Huesca II
- 08-01-2023SD Huesca II5 - 0CD Cuarte Industrial
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.40 | 4.33 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.33 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.73 | 3.50 | 4.50 | 1.84 | 2/2.5 | 1.89 | 1.83 | 0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.84 | 3.35 | 4.30 | 1.89 | 2/2.5 | 1.83 | 1.89 | 0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.76 | 3.27 | 4.43 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 2.00 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.89 | 3.10 | 4.03 | 2.03 | 2/2.5 | 1.75 | 1.89 | 0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.30 | 4.54 | 2.17 | 2.5 | 1.61 | 3.10 | 1.5 | 1.30 | |
| Live | 1.77 | 3.30 | 4.54 | 2.17 | 2.5 | 1.61 | 3.10 | 1.5 | 1.30 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-5] CD Cuarte Industrial | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 19 | 12 | 15 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 4 | 7 | 9 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 8 | 2 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 9 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 6 | 4 | 15 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [Spain D4-7] SD Huesca II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 9 | 6 | 14 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 0 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 4 | 6 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 3 | 1 | 12 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 0 | 9 | 3 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 0 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CD Cuarte Industrial Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 33% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 08-08-2026 | SD Huesca II | 2-2 (1-0) | CD Cuarte Industrial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | SD Huesca II | 1-1 (1-0) | CD Cuarte Industrial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 06-12-2025 | CD Cuarte Industrial | 1-0 (1-0) | SD Huesca II | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 23-03-2025 | CD Cuarte Industrial | 0-1 (0-1) | SD Huesca II | 6-6 (1-5) | 2.50 | 2.75 | 2.88 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 16-11-2024 | SD Huesca II | 2-0 (1-0) | CD Cuarte Industrial | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 14-04-2024 | SD Huesca II | 0-1 (0-1) | CD Cuarte Industrial | 3-3 (1-1) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 26-11-2023 | CD Cuarte Industrial | 1-1 (0-1) | SD Huesca II | 4-4 (4-4) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| Spain D4 | 08-01-2023 | SD Huesca II | 5-0 (1-0) | CD Cuarte Industrial | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-09-2022 | CD Cuarte Industrial | 1-1 (0-0) | SD Huesca II | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 30-05-2021 | SD Huesca II | 1-1 (1-1) | CD Cuarte Industrial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2021 | CD Cuarte Industrial | 2-1 (0-0) | SD Huesca II | 5-8 (1-3) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 28-03-2021 | SD Huesca II | 2-1 (1-1) | CD Cuarte Industrial | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Cuarte Industrial Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 50% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CA Monzon | 2-2 (0-0) | CD Cuarte Industrial | 3-9 (1-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| SPA CUP | 28-10-2026 | CD Cuarte Industrial | 0-2 (0-1) | Girona | 5-2 (3-1) | 13.00 | 6.00 | 1.11 | L | 1.95 | -2 | 1.85 | D | U |
| Spain D4 | 24-10-2026 | CD Cuarte Industrial | 2-0 (1-0) | UD Fraga | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-10-2026 | CD Robres | 2-2 (0-0) | CD Cuarte Industrial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Cuarte Industrial | 2-2 (0-1) | CD Caspe | 4-2 (0-1) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD La Almunia | 1-3 (1-2) | CD Cuarte Industrial | 2-2 (1-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Tamar Ritter | 2-1 (0-1) | CD Cuarte Industrial | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | Andorra CF | 1-0 (0-0) | CD Cuarte Industrial | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Cuarte Industrial | 5-2 (1-2) | CD Sietamo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CF Illueca | 0-2 (0-1) | CD Cuarte Industrial | - | W | ||||||||
| INT CF | 21-08-2026 | CD Cuarte Industrial | 0-1 (0-0) | CF Calamocha | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | CD Cuarte Industrial | 0-4 (0-3) | Barbastro | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | SD Huesca II | 2-2 (1-0) | CD Cuarte Industrial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 21-06-2026 | CD Cuarte Industrial | 1-1 (1-0) | Badajoz | - | 2.45 | 2.88 | 2.88 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| Spain D4 | 15-06-2026 | Badajoz | 2-1 (1-1) | CD Cuarte Industrial | 8-4 (4-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 08-06-2026 | CD Cuarte Industrial | 0-1 (0-1) | CA Monzon | 5-3 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 31-05-2026 | CA Monzon | 0-2 (0-0) | CD Cuarte Industrial | 5-4 (1-4) | 2.35 | 2.80 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CD Cuarte Industrial | 2-1 (1-0) | CD Caspe | 2-4 (1-2) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | CD Caspe | 1-1 (1-1) | CD Cuarte Industrial | 1-5 (1-0) | 2.80 | 2.75 | 2.55 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CA Monzon | 1-1 (0-0) | CD Cuarte Industrial | 3-1 (3-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| No Data |
| SD Huesca II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 33% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | SD Huesca II | 2-0 (0-0) | Epila CF | - | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | D |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CD Binefar | 1-1 (0-0) | SD Huesca II | 7-1 (2-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | SD Huesca II | 2-0 (2-0) | Real Zaragoza B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | SD Huesca II | 0-0 (0-0) | AD Almudevar | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | CA Monzon | 2-0 (0-0) | SD Huesca II | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | SD Huesca II | 0-0 (0-0) | UD Fraga | 3-3 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 19-09-2026 | CD Robres | 1-1 (1-0) | SD Huesca II | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | SD Huesca II | 1-0 (1-0) | CD Caspe | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD La Almunia | 2-2 (0-0) | SD Huesca II | - | D | ||||||||
| INT CF | 30-08-2026 | SD Huesca II | 4-1 (0-0) | CD Subiza | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-08-2026 | AD Sabinanigo | 1-0 (1-0) | SD Huesca II | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | Alfaro | 4-0 (4-0) | SD Huesca II | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | SD Huesca II | 1-0 (0-0) | CD Ebro | 0-10 (0-3) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | SD Huesca II | 2-2 (1-0) | CD Cuarte Industrial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | AD Almudevar | 3-2 (2-1) | SD Huesca II | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | SD Huesca II | 1-1 (0-0) | CD Carinena | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CF Calamocha | 1-0 (1-0) | SD Huesca II | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Robres | 1-1 (0-1) | SD Huesca II | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | SD Huesca II | 1-1 (1-0) | CD Cuarte Industrial | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CF Illueca | 1-0 (0-0) | SD Huesca II | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Away | Real Zaragoza B | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Home | CD Binefar | 14 Days |
| Spain D4 | 29-11 | Away | Epila CF | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Home | Brea | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Away | SD Ejea | 14 Days |
| Spain D4 | 29-11 | Home | Bell Bridget | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.33 | 1.67 | 3.40 | 4.33 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.9 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 1.4 | Loss | 0.7 |
| 15 | Shot(OT) | 9 | 13 | Shot(OT) | 6 |
| 7 | Corner | 1 | 5 | Corner | 2 |
| 3 | Yellow Card | 1 | 2.8 | Yellow Card | 1 |
| 8 | Fouls | 0 | 8 | Fouls | 0 |
| 90% | Possession | 51% | 64.3% | Possession | 59.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Cuarte Industrial ( 45 Matches) | SD Huesca II ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 5 | 8 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 8 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 5 |