ทีเด็ดบอล FK Bashkimi vs Bregalnica Stip
‹ คู่ก่อนหน้าLegia Warszawa Youth vs Gornik Zabrze (Youth) · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 121 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Cuarte Industrial vs SD Huesca II · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Macedonian First Football League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
FK Bashkimiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 121 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSFK BashkimiBregalnica Stipใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.4066% @1.80สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Bregalnica Stipทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFK Bashkimiรอง 0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0FK Bashkimiการ์ดรับหลวม🕳️10.2Bregalnica Stipการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBregalnica Stipต่อ 0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 9.0Bregalnica Stipกองกลาง🎯48% vs 42%Bregalnica Stipแนวรับ🛡️10.2 vs 12.6Bregalnica Stipการ์ดรับหลวม🕳️12.6FK Bashkimiการ์ดยิงดุ🔥10.8Bregalnica Stipการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/19นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FK Bashkimiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 121 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
FK BashkimiBregalnica Stip
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.4066% @1.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Bregalnica Stipทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Bashkimi
รอง 0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0FK Bashkimi
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Bregalnica Stip
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBregalnica Stip
ต่อ 0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 9.0Bregalnica Stip
กองกลาง🎯48% vs 42%Bregalnica Stip
แนวรับ🛡️10.2 vs 12.6Bregalnica Stip
การ์ดรับหลวม🕳️12.6FK Bashkimi
การ์ดยิงดุ🔥10.8Bregalnica Stip
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/19นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Bashkimi vs Bregalnica Stip
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBregalnica Stip ต่อ 0.5 @1.85การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.80การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBregalnica Stipโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bregalnica Stip · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bregalnica Stip ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.85 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bregalnica Stip 24 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bregalnica Stip ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bregalnica Stip · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bregalnica Stip ชนะ 1 ลูก23%
Bregalnica Stip ชนะ 2 ลูก15%
Bregalnica Stip ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
FK Bashkimi ชนะ 1 ลูก14%
FK Bashkimi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Bregalnica Stip ชนะ49%
Bregalnica Stip ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Bregalnica Stip คลีนชีท18%
FK Bashkimi ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Bashkimi ไม่แพ้51%
Bregalnica Stip ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bregalnica Stip)
- โอกาส Bregalnica Stip ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Bregalnica Stip ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- FK Bashkimi เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด FK Bashkimi เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส FK Bashkimi ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Bashkimi
พ0-3ช2-1พ0-3พ1-3พ0-2ช2-1
Bregalnica Stip
ช4-2พ0-3พ0-1ช4-3ส2-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Bashkimiยิง 1.5 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Bregalnica Stipยิง 1.8 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Bashkimi
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
Bregalnica Stip
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Bashkimi
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
Bregalnica Stip
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Bashkimi
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 1
Bregalnica Stip
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
FK Bashkimi ชนะ 2เสมอ 0Bregalnica Stip ชนะ 1
- 22-08-2026Bregalnica Stip3 - 0FK Bashkimi
- 18-05-2025Bregalnica Stip0 - 1FK Bashkimi
- 07-12-2024FK Bashkimi2 - 1Bregalnica Stip
คู่อื่นใน Macedonian First Football League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 3.70 | 3.75 | 1.80 | 1.88 | 3 | 1.90 | 1.93 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.70 | 3.75 | 1.80 | 1.88 | 3 | 1.90 | 1.93 | -0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 3.06 | 3.37 | 1.73 | 1.78 | 3 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.73 | |
| Live | 3.04 | 3.41 | 1.74 | 1.76 | 3 | 1.82 | 1.84 | -0.5 | 1.74 | ||
| 18Bet | Initial | 3.40 | 3.70 | 1.79 | 1.78 | 3 | 1.78 | 1.83 | -0.5 | 1.73 | |
| Live | 3.45 | 3.70 | 1.82 | 1.80 | 3 | 1.80 | 1.86 | -0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 3.57 | 3.66 | 1.80 | 1.64 | 2.5/3 | 2.09 | 1.66 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 3.57 | 3.66 | 1.80 | 1.64 | 2.5/3 | 2.09 | 1.66 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MKD D1-9] FK Bashkimi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 1 | 8 | 12 | 33 | 10 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 15 | 7 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 18 | 3 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 15 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 6 | 13 | 10 | 9 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
| [MKD D1-7] Bregalnica Stip | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 1 | 7 | 16 | 22 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 4 | 9 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 18 | 4 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 6 | 8 | 13 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FK Bashkimi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 0 (0%) Lose 1 (33%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 22-08-2026 | Bregalnica Stip | 3-0 (1-0) | FK Bashkimi | 5-3 (3-2) | 1.70 | 3.80 | 3.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | D |
| MKD D2 | 18-05-2025 | Bregalnica Stip | 0-1 (0-1) | FK Bashkimi | - | W | ||||||||
| MKD D2 | 07-12-2024 | FK Bashkimi | 2-1 (1-0) | Bregalnica Stip | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Bashkimi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 17% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 33% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 02-11-2026 | FK Bashkimi | 2-1 (0-0) | KF Arsimi | 7-1 (4-0) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | D |
| MKD CUP | 28-10-2026 | FK Bashkimi | 0-2 (0-1) | Shkendija Haracine | - | L | ||||||||
| MKD D1 | 25-10-2026 | FK Tikves Kavadarci | 3-1 (0-0) | FK Bashkimi | 9-3 (7-0) | 1.10 | 9.50 | 17.00 | L | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | W | O |
| MKD D1 | 18-10-2026 | FK Bashkimi | 0-3 (0-1) | Sileks | 3-2 (2-0) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | D |
| MKD D1 | 12-10-2026 | FK Bashkimi | 2-1 (1-1) | FC Struga Trim Lum | 0-4 (0-2) | 11.00 | 6.00 | 1.18 | W | 1.95 | -2 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 04-10-2026 | Gjilani | 3-0 (2-0) | FK Bashkimi | 3-3 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 28-09-2026 | Gjilani | 1-1 (1-1) | FK Bashkimi | - | D | ||||||||
| MKD D1 | 18-09-2026 | FK Shkendija 79 | 4-1 (2-1) | FK Bashkimi | 5-4 (2-3) | 1.06 | 13.00 | 19.00 | L | 1.80 | 3 | 2.00 | D | O |
| MKD D1 | 12-09-2026 | FK Bashkimi | 3-3 (2-1) | FC Vardar Skopje | 5-4 (5-3) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | D | 1.83 | -2.5 | 1.98 | W | O |
| MKD CUP | 09-09-2026 | Bratstvo-Vlaznimi | 0-5 (0-1) | FK Bashkimi | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 05-09-2026 | FK Skopje | 1-2 (0-1) | FK Bashkimi | 7-0 (1-0) | W | ||||||||
| MKD D1 | 30-08-2026 | FK Bashkimi | 1-2 (1-2) | Shkendija Haracine | 1-5 (0-5) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| MKD D1 | 22-08-2026 | Bregalnica Stip | 3-0 (1-0) | FK Bashkimi | 5-3 (3-2) | 1.70 | 3.80 | 3.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | D |
| MKD D1 | 14-08-2026 | KF Arsimi | 1-0 (0-0) | FK Bashkimi | 10-4 (6-3) | L | ||||||||
| MKD D1 | 08-08-2026 | FK Bashkimi | 0-5 (0-2) | FK Tikves Kavadarci | 3-2 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | FK Bashkimi | 0-1 (0-0) | Kamjani | - | L | ||||||||
| MKD D1 | 26-07-2026 | Sileks | 6-0 (3-0) | FK Bashkimi | 6-0 (4-0) | 1.17 | 5.75 | 15.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | L | O |
| MKD D1 | 24-05-2026 | Pelister Bitola | 1-0 (1-0) | FK Bashkimi | 6-0 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| MKD D1 | 16-05-2026 | FK Bashkimi | 3-3 (3-1) | FK Makedonija Gjorce Petrov | 4-6 (0-4) | 1.65 | 3.60 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| MKD D1 | 10-05-2026 | KF Arsimi | 1-1 (1-0) | FK Bashkimi | 3-2 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Bregalnica Stip Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 01-11-2026 | Bregalnica Stip | 1-2 (1-1) | FK Shkendija 79 | 5-3 (3-2) | 5.75 | 4.10 | 1.44 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| MKD CUP | 28-10-2026 | FK Makedonija Gjorce Petrov | 2-2 (0-2) | Bregalnica Stip | 3-11 (1-4) | 7.00 | 4.10 | 1.38 | D | 1.90 | -2 | 1.90 | L | O |
| MKD D1 | 25-10-2026 | KF Arsimi | 3-4 (1-2) | Bregalnica Stip | 6-8 (1-1) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| MKD D1 | 17-10-2026 | Bregalnica Stip | 0-1 (0-1) | FC Vardar Skopje | 8-3 (3-1) | 5.25 | 3.90 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| MKD D1 | 10-10-2026 | FK Tikves Kavadarci | 3-0 (2-0) | Bregalnica Stip | 3-3 (2-1) | 1.42 | 3.90 | 6.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Pelister Bitola | 2-4 (0-0) | Bregalnica Stip | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 23-09-2026 | Bregalnica Stip | 1-0 (0-0) | FK Skopje | 9-0 (5-0) | 1.45 | 4.00 | 5.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| MKD D1 | 13-09-2026 | Sileks | 2-2 (1-0) | Bregalnica Stip | 3-1 (2-0) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| MKD CUP | 09-09-2026 | FK Teteks Tetovo | 1-4 (1-1) | Bregalnica Stip | 4-7 (2-4) | 10.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.85 | -2 | 1.95 | W | O |
| MKD D1 | 04-09-2026 | Bregalnica Stip | 0-1 (0-0) | Shkendija Haracine | 5-3 (5-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| MKD D1 | 28-08-2026 | FC Struga Trim Lum | 4-0 (1-0) | Bregalnica Stip | 2-3 (2-0) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| MKD D1 | 22-08-2026 | Bregalnica Stip | 3-0 (1-0) | FK Bashkimi | 5-3 (3-2) | 1.70 | 3.80 | 3.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | D |
| MKD D1 | 17-08-2026 | FK Shkendija 79 | 4-1 (0-0) | Bregalnica Stip | 7-2 (4-1) | 1.33 | 4.33 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| MKD D1 | 09-08-2026 | Bregalnica Stip | 4-0 (2-0) | KF Arsimi | 1-9 (0-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| MKD D1 | 25-07-2026 | FC Vardar Skopje | 2-0 (1-0) | Bregalnica Stip | 3-7 (2-4) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | D | U |
| MKD D2 | 23-05-2026 | Bregalnica Stip | 7-0 (2-0) | Pobeda Prilep | - | W | ||||||||
| MKD D2 | 16-05-2026 | FK Osogovo | 0-3 (0-2) | Bregalnica Stip | - | W | ||||||||
| MKD D2 | 10-05-2026 | Bregalnica Stip | 1-1 (0-1) | Shkendija Haracine | - | D | ||||||||
| MKD D2 | 02-05-2026 | Belasica Strumica | 0-1 (0-0) | Bregalnica Stip | - | W | ||||||||
| MKD D2 | 25-04-2026 | Bregalnica Stip | 4-1 (2-1) | FK Sloga 1934 Vinica | 12-1 (4-0) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MKD D1 | 21-11 | Away | Shkendija Haracine | 13 Days |
| MKD D1 | 28-11 | Home | FK Skopje | 20 Days |
| MKD D1 | 01-12 | Away | FC Vardar Skopje | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MKD D1 | 21-11 | Home | FC Struga Trim Lum | 13 Days |
| MKD D1 | 28-11 | Away | Shkendija Haracine | 20 Days |
| MKD D1 | 01-12 | Home | Sileks | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.5 | Goal | 1.8 |
| 2 | Loss | 2.3 | 2.1 | Loss | 1.7 |
| 10.5 | Shot(OT) | 8.3 | 11.9 | Shot(OT) | 9.1 |
| 5 | Corner | 8 | 3.6 | Corner | 6.3 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 1.7 | Yellow Card | 2.6 |
| 11 | Fouls | 11.3 | 10.3 | Fouls | 13.9 |
| 36% | Possession | 50.7% | 41.7% | Possession | 48.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FK Bashkimi ( 45 Matches) | Bregalnica Stip ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 9 | 9 | 1 | 3 |
KF Arsimi
Shkendija Haracine