ทีเด็ดบอล KF Arsimi vs Shkendija Haracine
‹ คู่ก่อนหน้าWinterthur (W) vs FC Sion (W) · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 168 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Podgorica vs FK Mogren Budva · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Macedonian First Football League
🕒 08-11-2026 19:00 น.
KF Arsimiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 168 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSKF ArsimiShkendija Haracineใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.6354% @2.25สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.05 · เยือน 1.75
Shkendija Haracineทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKF Arsimiรอง 0 @2.05แนวรุก🔥13.2 vs 6.0KF Arsimiการ์ดยิงดุ🔥13.2KF Arsimiการ์ดรับหลวม🕳️6.0Shkendija Haracineการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนShkendija Haracineต่อ 0 @1.75กองกลาง🎯53% vs 48%Shkendija Haracineแนวรับ🛡️6.0 vs 10.8Shkendija Haracineการ์ดรับหลวม🕳️10.8KF Arsimiการ์ดยิงดุ🔥6.0Shkendija Haracineการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.00พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
KF Arsimiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 168 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
KF ArsimiShkendija Haracine
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.6354% @2.25
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.05 · เยือน 1.75
Shkendija Haracineทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKF Arsimi
รอง 0 @2.05
แนวรุก🔥13.2 vs 6.0KF Arsimi
การ์ดยิงดุ🔥13.2KF Arsimi
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Shkendija Haracine
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนShkendija Haracine
ต่อ 0 @1.75
กองกลาง🎯53% vs 48%Shkendija Haracine
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.8Shkendija Haracine
การ์ดรับหลวม🕳️10.8KF Arsimi
การ์ดยิงดุ🔥6.0Shkendija Haracine
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.00
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์KF Arsimi vs Shkendija Haracine
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนShkendija Haracine ต่อ 0 @1.75การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.00การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งShkendija Haracineโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Shkendija Haracine · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Shkendija Haracine ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.36 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Shkendija Haracine 6 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Shkendija Haracine ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 25%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Shkendija Haracine · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Shkendija Haracine ชนะ 1 ลูก22%
Shkendija Haracine ชนะ 2 ลูก11%
Shkendija Haracine ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ25%
KF Arsimi ชนะ 1 ลูก17%
KF Arsimi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Shkendija Haracine ชนะ38%
Shkendija Haracine ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Shkendija Haracine คลีนชีท18%
KF Arsimi ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
KF Arsimi ไม่แพ้62%
Shkendija Haracine ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Shkendija Haracine)
- โอกาส Shkendija Haracine ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- KF Arsimi เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Shkendija Haracine ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส KF Arsimi ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
KF Arsimi
พ0-6ช12-0ส1-1ส1-1พ3-4พ1-2
Shkendija Haracine
ส1-1ส1-1พ0-2พ0-2ช2-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
KF Arsimiยิง 2.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Shkendija Haracineยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
KF Arsimi
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 27
Shkendija Haracine
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KF Arsimi
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Shkendija Haracine
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KF Arsimi
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Shkendija Haracine
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
KF Arsimi ชนะ 1เสมอ 1Shkendija Haracine ชนะ 1
- 22-08-2026Shkendija Haracine0 - 2KF Arsimi
- 04-07-2026Shkendija Haracine1 - 1KF Arsimi
- 08-02-2025KF Arsimi2 - 3Shkendija Haracine
คู่อื่นใน Macedonian First Football League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | ||
| Vcbet | Initial | 2.70 | 3.30 | 2.38 | 1.81 | 2.5 | 1.98 | 1.99 | 0 | 1.74 | |
| Live | 2.70 | 3.30 | 2.38 | 1.81 | 2.5 | 1.98 | 1.99 | 0 | 1.74 | ||
| wewbet | Initial | 2.45 | 3.01 | 2.19 | 1.73 | 2.5 | 1.85 | 1.65 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.45 | 3.01 | 2.19 | 1.73 | 2.5 | 1.85 | 1.65 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.40 | 2.25 | 1.71 | 2.5 | 1.86 | 1.67 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.65 | 3.35 | 2.25 | 1.72 | 2.5 | 1.85 | 1.67 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.45 | 2.30 | 1.81 | 2.5 | 1.89 | 2.00 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.63 | 3.32 | 2.27 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.96 | 0 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MKD D1-8] KF Arsimi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 12 | 27 | 10 | 8 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 8 | 7 | 7 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 19 | 3 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 8 | 16 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 0 | 7 | 5 | 4 | 12 | 7 | 10 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 7 | 3 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 0.0% |
| [MKD D1-6] Shkendija Haracine | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 8 | 15 | 15 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 6 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 8 | 9 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 5 | 7 | 16 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| KF Arsimi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 22-08-2026 | Shkendija Haracine | 0-2 (0-0) | KF Arsimi | 8-2 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Shkendija Haracine | 1-1 (0-0) | KF Arsimi | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-02-2025 | KF Arsimi | 2-3 (1-3) | Shkendija Haracine | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| KF Arsimi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 02-11-2026 | FK Bashkimi | 2-1 (0-0) | KF Arsimi | 7-1 (4-0) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | D |
| MKD D1 | 25-10-2026 | KF Arsimi | 3-4 (1-2) | Bregalnica Stip | 6-8 (1-1) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| MKD D1 | 19-10-2026 | KF Arsimi | 1-1 (1-1) | FK Tikves Kavadarci | 3-3 (1-1) | 4.33 | 3.90 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| MKD D1 | 10-10-2026 | KF Arsimi | 1-1 (0-0) | Sileks | 3-7 (1-3) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| MKD CUP | 24-09-2026 | Mogila | 0-12 (0-4) | KF Arsimi | 4-6 (1-3) | 23.00 | 12.00 | 1.06 | W | 1.93 | -3/3.5 | 1.88 | W | O |
| MKD D1 | 21-09-2026 | FC Struga Trim Lum | 6-0 (0-0) | KF Arsimi | 6-5 (5-3) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| MKD D1 | 11-09-2026 | KF Arsimi | 2-2 (1-2) | FK Shkendija 79 | 4-12 (1-6) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | D | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| MKD D1 | 08-09-2026 | FC Vardar Skopje | 2-0 (1-0) | KF Arsimi | 4-1 (1-0) | 1.17 | 6.25 | 13.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | D | U |
| MKD D1 | 29-08-2026 | KF Arsimi | 0-0 (0-0) | FK Skopje | 7-4 (3-2) | 1.67 | 3.50 | 4.10 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| MKD D1 | 22-08-2026 | Shkendija Haracine | 0-2 (0-0) | KF Arsimi | 8-2 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| MKD D1 | 14-08-2026 | KF Arsimi | 1-0 (0-0) | FK Bashkimi | 10-4 (6-3) | W | ||||||||
| MKD D1 | 09-08-2026 | Bregalnica Stip | 4-0 (2-0) | KF Arsimi | 1-9 (0-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | KF Arsimi | 4-1 (2-0) | FK Teteks Tetovo | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 24-07-2026 | FK Tikves Kavadarci | 5-1 (4-1) | KF Arsimi | 2-2 (0-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | FC Struga Trim Lum | 6-0 (1-0) | KF Arsimi | 2-5 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Shkendija Haracine | 1-1 (0-0) | KF Arsimi | - | D | ||||||||
| MKD D1 | 23-05-2026 | KF Arsimi | 1-0 (0-0) | FC Struga Trim Lum | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 15-05-2026 | Sileks | 0-1 (0-0) | KF Arsimi | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 10-05-2026 | KF Arsimi | 1-1 (1-0) | FK Bashkimi | 3-2 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| MKD D1 | 03-05-2026 | FK Tikves Kavadarci | 1-1 (1-1) | KF Arsimi | 8-3 (5-1) | 1.55 | 3.90 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| Shkendija Haracine Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 01-11-2026 | Shkendija Haracine | 1-1 (1-0) | FK Tikves Kavadarci | 2-4 (0-1) | 3.50 | 3.30 | 1.91 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| MKD CUP | 28-10-2026 | FK Bashkimi | 0-2 (0-1) | Shkendija Haracine | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 23-10-2026 | Sileks | 2-0 (1-0) | Shkendija Haracine | 4-3 (2-2) | 1.42 | 4.10 | 6.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| MKD D1 | 17-10-2026 | Shkendija Haracine | 0-2 (0-2) | FC Struga Trim Lum | 4-4 (3-3) | 3.90 | 3.40 | 1.75 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| MKD D1 | 11-10-2026 | Shkendija Haracine | 1-1 (0-1) | FK Shkendija 79 | 3-7 (1-4) | 5.25 | 3.80 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 26-09-2026 | Shkendija Haracine | 1-1 (0-0) | KF Llapi | - | D | ||||||||
| MKD D1 | 20-09-2026 | FC Vardar Skopje | 2-0 (0-0) | Shkendija Haracine | 6-2 (5-0) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| MKD D1 | 14-09-2026 | Shkendija Haracine | 1-0 (0-0) | FK Skopje | 6-0 (2-0) | 1.42 | 3.70 | 7.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| MKD CUP | 09-09-2026 | Detonit Plachkovica | 1-3 (0-2) | Shkendija Haracine | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 04-09-2026 | Bregalnica Stip | 0-1 (0-0) | Shkendija Haracine | 5-3 (5-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| MKD D1 | 30-08-2026 | FK Bashkimi | 1-2 (1-2) | Shkendija Haracine | 1-5 (0-5) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| MKD D1 | 22-08-2026 | Shkendija Haracine | 0-2 (0-0) | KF Arsimi | 8-2 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| MKD D1 | 15-08-2026 | FK Tikves Kavadarci | 0-1 (0-1) | Shkendija Haracine | 1-1 | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| MKD D1 | 07-08-2026 | Shkendija Haracine | 1-1 (1-0) | Sileks | 1-5 (1-2) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Shkendija Haracine | 0-1 (0-0) | Pelister Bitola | - | L | ||||||||
| MKD D1 | 25-07-2026 | FC Struga Trim Lum | 3-0 (2-0) | Shkendija Haracine | 2-1 (1-0) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | KF Lepenci | 0-1 (0-0) | Shkendija Haracine | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Shkendija Haracine | 1-1 (0-0) | KF Arsimi | - | D | ||||||||
| MKD D1 | 31-05-2026 | Pelister Bitola | 1-1 (0-0) | Shkendija Haracine | 10-1 (4-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| MKD D2 | 23-05-2026 | Kamenica-Sasa | 2-4 (1-0) | Shkendija Haracine | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MKD D1 | 21-11 | Away | FK Skopje | 13 Days |
| MKD D1 | 28-11 | Home | FC Vardar Skopje | 20 Days |
| MKD D1 | 01-12 | Away | FK Shkendija 79 | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MKD D1 | 21-11 | Home | FK Bashkimi | 13 Days |
| MKD D1 | 28-11 | Home | Bregalnica Stip | 20 Days |
| MKD D1 | 01-12 | Away | FK Skopje | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.05 | 0 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 2.2 | Goal | 1 |
| 2.3 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 1 |
| 12 | Shot(OT) | 16 | 13.4 | Shot(OT) | 11.6 |
| 3.3 | Corner | 2.5 | 3.8 | Corner | 3.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 4 | 2.9 | Yellow Card | 3.6 |
| 14 | Fouls | 15.5 | 13 | Fouls | 12.6 |
| 44.5% | Possession | 49% | 47.5% | Possession | 52.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| KF Arsimi ( 45 Matches) | Shkendija Haracine ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 6 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 1 | 2 |
FK Bashkimi
Bregalnica Stip