ทีเด็ดบอล Winterthur (W) vs FC Sion (W)
‹ คู่ก่อนหน้าKF Drenica Skenderaj vs KF Drita Gjilan · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 167 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KF Arsimi vs Shkendija Haracine · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Switzerland W Nationalliga B
🕒 08-11-2026 19:00 น.
Winterthur (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ22.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 167 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 25% ★★★★ราคาคุ้ม🛡️ ไม่แพ้ Winterthur (W) 90%★★ · 9 ข้อVSWinterthur (W)FC Sion (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ85% @1.2715% @7.00สูง/ต่ำ 4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00FC Sion (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส19.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านWinterthur (W)ต่อ 1.5/2 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥22.2 vs 6.0Winterthur (W)กองกลาง🎯52% vs 48%Winterthur (W)แนวรับ🛡️9.0 vs 19.8Winterthur (W)การ์ดยิงดุ🔥22.2Winterthur (W)การ์ดรับหลวม🕳️19.8FC Sion (W)การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Winterthur (W)การ์ดได้ราคา💰6/10Winterthur (W)การ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Sion (W)รอง 1.5/2 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️9.0Winterthur (W)การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Sion (W)การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥22.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 19.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.8เส้น 4การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·3.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Winterthur (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ22.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 167 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 25% ★★★★ราคาคุ้ม🛡️ ไม่แพ้ Winterthur (W) 90%★★ · 9 ข้อVS
Winterthur (W)FC Sion (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
85% @1.2715% @7.00
สูง/ต่ำ 4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
FC Sion (W)ทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส19.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านWinterthur (W)
ต่อ 1.5/2 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥22.2 vs 6.0Winterthur (W)
กองกลาง🎯52% vs 48%Winterthur (W)
แนวรับ🛡️9.0 vs 19.8Winterthur (W)
การ์ดยิงดุ🔥22.2Winterthur (W)
การ์ดรับหลวม🕳️19.8FC Sion (W)
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Winterthur (W)
การ์ดได้ราคา💰6/10Winterthur (W)
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Sion (W)
รอง 1.5/2 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Winterthur (W)
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Sion (W)
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥22.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 19.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.8เส้น 4
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·3.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Winterthur (W) vs FC Sion (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านWinterthur (W) ต่อ 1.5/2 @1.80การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @1.90การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งWinterthur (W)โอกาสชนะ 71%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Winterthur (W) ★★โอกาสไม่แพ้ 90%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 17a · 17b · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Winterthur (W) · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล25%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Winterthur (W) ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.27 · ควรเป็น @1.19 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Winterthur (W) 58 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Winterthur (W) ต่อ 1.5/2
ได้ 55%ได้ครึ่ง 20%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 74% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Winterthur (W) · คาดสกอร์ 3.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Winterthur (W) ชนะ 1 ลูก1%
Winterthur (W) ชนะ 2 ลูก20%
Winterthur (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป55%
เสมอ14%
FC Sion (W) ชนะ 1 ลูก6%
FC Sion (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Winterthur (W) ชนะ76%
Winterthur (W) ไม่แพ้90%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป74%
Winterthur (W) คลีนชีท30%
FC Sion (W) ยิงไม่ได้2%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Winterthur (W) ไม่แพ้90%
FC Sion (W) ไม่แพ้24%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Winterthur (W) ★★ควรเป็น @1.11
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)96%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)73%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.513%
สกอร์ที่น่าจะออก
3-17%4-17%3-06%4-06%2-16%5-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Winterthur (W))
- โอกาส Winterthur (W) ชนะ 76% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 90%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 74%
- ราคา @1.27 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.19 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 76% มากกว่าตลาด (71%)
- Winterthur (W) ยิงเฉลี่ย 3.7 ลูก/นัด
- FC Sion (W) เสียเฉลี่ย 3.3 ลูก/นัด
- Winterthur (W) ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 74%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Winterthur (W)
ช5-1พ0-2ช6-0ช6-0ช2-1ช4-1
FC Sion (W)
พ0-1พ1-4พ2-5พ0-5พ1-6พ0-6
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Winterthur (W)ยิง 3.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
FC Sion (W)ยิง 1.0 · เสีย 3.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Winterthur (W)
5.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 29
FC Sion (W)
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Winterthur (W)
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
FC Sion (W)
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Winterthur (W)
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
FC Sion (W)
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Winterthur (W) ชนะ 0เสมอ 0FC Sion (W) ชนะ 1
- 23-11-2025FC Sion (W)2 - 1Winterthur (W)
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 1.90 | 4 | 1.90 | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | |
| Live | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 1.90 | 4 | 1.90 | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 1.28 | 5.25 | 6.75 | 1.80 | 3.5/4 | 1.77 | 1.72 | 1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.26 | 5.50 | 7.00 | 1.77 | 3.5/4 | 1.80 | 1.69 | 1.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 1.29 | 5.40 | 7.65 | 1.70 | 3.5 | 2.03 | 1.72 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.22 | 5.80 | 8.55 | 1.80 | 3.5/4 | 1.87 | 1.63 | 1.5 | 2.03 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 1.5/2 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Winterthur (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC Sion (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Winterthur (W) Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SBW | 23-11-2025 | FC Sion (W) | 2-1 (2-0) | Winterthur (W) | 2-1 (1-0) | 3.90 | 4.00 | 1.65 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Winterthur (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 3.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SBW | 01-11-2026 | Winterthur (W) | 4-1 (3-0) | Etoile Carouge (W) | 5-4 (1-2) | 1.20 | 6.50 | 9.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | O |
| SBW | 22-10-2026 | FC Schlieren (W) | 1-2 (0-1) | Winterthur (W) | 4-4 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| SBW | 18-10-2026 | Winterthur (W) | 6-0 (2-0) | FC Oerlikon (W) | 5-2 (3-1) | 1.04 | 13.00 | 26.00 | W | 1.85 | 4.5 | 1.95 | W | O |
| SBW | 04-10-2026 | Winterthur (W) | 6-0 (5-0) | AS Gambarogno (W) | 11-3 (6-3) | 1.33 | 5.25 | 6.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| SBW | 06-09-2026 | FC Ostermundigen (W) | 2-0 (1-0) | Winterthur (W) | 4-6 (2-4) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | U |
| SBW | 30-08-2026 | Winterthur (W) | 5-1 (2-0) | FFV Basel (W) | 6-6 (4-3) | 2.45 | 3.75 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SBW | 15-03-2026 | Yverdon (W) | 5-0 (2-0) | Winterthur (W) | 4-5 (3-2) | 2.10 | 3.80 | 2.70 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SBW | 22-02-2026 | Fcf Rapid Lugano (W) | 3-2 (0-1) | Winterthur (W) | 4-3 (3-2) | 8.00 | 1.22 | 6.00 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | L | O |
| SBW | 15-02-2026 | Winterthur (W) | 7-1 (3-0) | FC Wadenswil (W) | 2-2 (2-2) | 1.03 | 21.00 | 29.00 | W | 1.80 | 3.5/4 | 2.00 | W | O |
| SBW | 30-11-2025 | Winterthur (W) | 5-1 (2-1) | Wil 1900 (W) | 2-6 (1-2) | 1.85 | 4.10 | 3.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SBW | 23-11-2025 | FC Sion (W) | 2-1 (2-0) | Winterthur (W) | 2-1 (1-0) | 3.90 | 4.00 | 1.65 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SBW | 12-11-2025 | FC Wadenswil (W) | 2-1 (2-1) | Winterthur (W) | - | 19.00 | 7.50 | 1.10 | L | 2.00 | -2.5/3 | 1.80 | L | U |
| SBW | 09-11-2025 | FC Wadenswil (W) | 2-1 (2-1) | Winterthur (W) | - | 19.00 | 7.50 | 1.10 | L | 2.00 | -2.5/3 | 1.80 | L | U |
| SBW | 11-08-2024 | Yverdon (W) | 4-3 (2-1) | Winterthur (W) | 7-3 (0-2) | 1.22 | 5.00 | 10.00 | L | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | W | O |
| SBW | 13-04-2024 | Yverdon (W) | 4-2 (2-2) | Winterthur (W) | 7-3 (3-2) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | L | 1.70 | 1 | 2.10 | L | O |
| SBW | 10-03-2024 | Winterthur (W) | 2-0 (1-0) | FC Schlieren (W) | 8-6 (0-3) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SBW | 02-03-2024 | Wil 1900 (W) | 3-0 (1-0) | Winterthur (W) | 5-5 (2-1) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SBW | 18-02-2024 | Winterthur (W) | 0-2 (0-1) | FC Solothurn (W) | 0-4 (0-1) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SBW | 09-12-2023 | Winterthur (W) | 2-1 (1-0) | FC Zurich II (W) | 9-8 (3-2) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | D |
| SBW | 19-11-2023 | Etoile Carouge (W) | 1-5 (0-2) | Winterthur (W) | 3-4 (2-1) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.75 | 0.5 | 2.05 | W | O |
| No Data |
| FC Sion (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SBW | 10-09-2026 | FC Thun (W) | 6-0 (3-0) | FC Sion (W) | 5-2 (2-1) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | L | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | L | O |
| SSL W | 31-05-2026 | FC Sion (W) | 1-6 (1-2) | FC Thun (W) | - | L | ||||||||
| SSL W | 23-05-2026 | Yverdon (W) | 5-0 (3-0) | FC Sion (W) | - | L | ||||||||
| SSL W | 16-05-2026 | FC Sion (W) | 2-5 (1-3) | FC Luzern (W) | - | L | ||||||||
| SSL W | 09-05-2026 | FC Thun (W) | 4-1 (1-1) | FC Sion (W) | - | L | ||||||||
| SSL W | 02-05-2026 | FC Sion (W) | 0-1 (0-1) | Yverdon (W) | - | L | ||||||||
| SSL W | 25-04-2026 | FC Luzern (W) | 3-0 (2-0) | FC Sion (W) | - | L | ||||||||
| SBW | 01-03-2026 | Yverdon (W) | 3-0 (0-0) | FC Sion (W) | - | 1.17 | 6.50 | 11.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | U |
| SBW | 22-02-2026 | FC Kussnacht (W) | 0-2 (0-2) | FC Sion (W) | 9-1 (6-0) | 2.88 | 3.80 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SBW | 07-12-2025 | FC Sion (W) | 4-0 (2-0) | FC Ostermundigen (W) | 2-0 (1-0) | 1.22 | 6.50 | 7.50 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| SBW | 23-11-2025 | FC Sion (W) | 2-1 (2-0) | Winterthur (W) | 2-1 (1-0) | 3.90 | 4.00 | 1.65 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SBW | 26-10-2025 | FC Sion (W) | 0-0 (0-0) | Wil 1900 (W) | 3-2 (2-2) | 2.30 | 4.10 | 2.30 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SUI Cup(W) | 12-10-2025 | FC Sion (W) | 0-6 (0-1) | FC Zurich Frauen (W) | 3-11 (2-4) | 11.00 | 6.50 | 1.17 | L | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | L | O |
| SBW | 25-09-2025 | FC Schlieren (W) | 5-3 (2-3) | FC Sion (W) | 9-1 (6-0) | 3.75 | 3.40 | 1.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SBW | 24-05-2025 | Fcf Rapid Lugano (W) | 1-1 (1-1) | FC Sion (W) | 1-4 (0-2) | 3.30 | 4.20 | 1.75 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SBW | 18-05-2025 | FC Sion (W) | 2-0 (2-0) | FC Oerlikon (W) | 4-2 (2-2) | 1.75 | 3.10 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SBW | 09-03-2025 | FC Sion (W) | 3-1 (2-0) | FC Schlieren (W) | 2-2 (2-1) | 2.88 | 4.33 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| SBW | 02-03-2025 | FC Sion (W) | 0-4 (0-2) | Yverdon (W) | 4-2 (4-2) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SBW | 03-11-2024 | Fcf Rapid Lugano (W) | 1-2 (1-1) | FC Sion (W) | 1-3 (0-2) | 1.91 | 4.10 | 2.80 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| SSL W | 08-06-2024 | FC Sion (W) | 1-4 (0-2) | FC Thun (W) | - | 3.00 | 4.20 | 1.83 | L | |||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Winterthur (W) | No Data | FC Sion (W) | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 1.90 | 4 | 1.90 | 1.90 | 4 | 1.90 | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 4 | Goal | 0.3 | 3.7 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 5.7 | 1.5 | Loss | 3.3 |
| 7 | Shot(OT) | 25 | 10.7 | Shot(OT) | 15 |
| 4.7 | Corner | 2 | 4.9 | Corner | 1.7 |
| 0.5 | Yellow Card | 1 | 0.8 | Yellow Card | 1 |
| 0 | Fouls | 0 | 8 | Fouls | 0 |
| 55.7% | Possession | 35% | 52.2% | Possession | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Winterthur (W) ( 13 Matches) | FC Sion (W) ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 1 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 5 | 1 | 1 |