ทีเด็ดบอล FK Podgorica vs FK Mogren Budva
‹ คู่ก่อนหน้าKF Arsimi vs Shkendija Haracine · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 169 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nyiregyhaza vs Gyori ETO · อา. 8 พ.ย. 19:15 น.
Montenegro Division 2
🕒 08-11-2026 19:00 น.
FK Podgoricaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 169 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVSFK PodgoricaFK Mogren Budvaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ82% @1.4018% @6.25สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
FK Mogren Budvaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFK Podgoricaต่อ 1/1.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯53% vs 47%FK Podgoricaแนวรับ🛡️7.8 vs 9.0FK Podgoricaการ์ดยิงดุ🔥10.2FK Podgoricaการ์ดรับหลวม🕳️9.0FK Mogren Budvaการ์ดได้ราคา💰5/8FK Podgoricaการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFK Mogren Budvaรอง 1/1.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️7.8FK Podgoricaการ์ดยิงดุ🔥9.6FK Mogren Budvaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥10.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/18นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FK Podgoricaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 169 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVS
FK PodgoricaFK Mogren Budva
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
82% @1.4018% @6.25
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
FK Mogren Budvaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Podgorica
ต่อ 1/1.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯53% vs 47%FK Podgorica
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0FK Podgorica
การ์ดยิงดุ🔥10.2FK Podgorica
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FK Mogren Budva
การ์ดได้ราคา💰5/8FK Podgorica
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFK Mogren Budva
รอง 1/1.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FK Podgorica
การ์ดยิงดุ🔥9.6FK Mogren Budva
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥10.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/18นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Podgorica vs FK Mogren Budva
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFK Podgorica ต่อ 1/1.5 @1.85การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Podgoricaโอกาสชนะ 64%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Podgorica · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FK Podgorica ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.40 · ควรเป็น @1.50 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Podgorica 50 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FK Podgorica ต่อ 1/1.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 18%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Podgorica · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Podgorica ชนะ 1 ลูก18%
FK Podgorica ชนะ 2 ลูก23%
FK Podgorica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ22%
FK Mogren Budva ชนะ 1 ลูก10%
FK Mogren Budva ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
FK Podgorica ชนะ60%
FK Podgorica ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
FK Podgorica คลีนชีท25%
FK Mogren Budva ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Podgorica ไม่แพ้82%
FK Mogren Budva ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Podgorica)
- โอกาส FK Podgorica ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- FK Mogren Budva เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.40 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.50 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Podgorica
ช2-1พ2-3ช2-1ส1-1ช1-0ส0-0
FK Mogren Budva
ส1-1ส2-2ส0-0ช4-3ส2-2ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Podgoricaยิง 1.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
FK Mogren Budvaยิง 1.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Podgorica
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
FK Mogren Budva
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Podgorica
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
FK Mogren Budva
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Podgorica
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
FK Mogren Budva
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
FK Podgorica ชนะ 1เสมอ 0FK Mogren Budva ชนะ 0
- 21-09-2026FK Mogren Budva1 - 2FK Podgorica
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.20 | 6.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.40 | 4.20 | 6.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.36 | 4.20 | 6.90 | 1.87 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.36 | 4.20 | 6.90 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 1.81 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.39 | 4.20 | 6.25 | 1.80 | 2.5/3 | 1.77 | 1.89 | 1/1.5 | 1.68 | |
| Live | 1.38 | 4.20 | 6.25 | 1.81 | 2.5/3 | 1.76 | 1.77 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 1.60 | 3.80 | 4.93 | 1.70 | 2.5 | 2.03 | 1.23 | 0 | 3.60 | |
| Live | 1.43 | 4.30 | 6.35 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.20 | 1.5 | 1.60 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MNE D2-2] FK Podgorica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 7 | 1 | 24 | 16 | 28 | 2 | 46.7% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 12 | 8 | 15 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 12 | 8 | 13 | 4 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 6 | 2 | 12 | 6 | 27 | 2 | 46.7% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 7 | 2 | 14 | 1 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 4 | 13 | 3 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 50.0% |
| [MNE D2-7] FK Mogren Budva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 4 | 6 | 5 | 24 | 20 | 18 | 7 | 26.7% |
| Home Field | 8 | 1 | 3 | 4 | 11 | 11 | 6 | 8 | 12.5% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 13 | 9 | 12 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 13 | 8 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 6 | 4 | 9 | 7 | 21 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 9 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 2 | 12 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FK Podgorica Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MNE D2 | 21-09-2026 | FK Mogren Budva | 1-2 (1-2) | FK Podgorica | 4-4 (1-2) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Podgorica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MNE D2 | 04-11-2026 | FK Zeta | 0-0 (0-0) | FK Podgorica | - | D | ||||||||
| MNE D2 | 31-10-2026 | FK Podgorica | 1-0 (0-0) | FK Iskra Danilovgrad | 8-3 (4-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| MNE D2 | 25-10-2026 | FK Rudar Pljevlja | 1-1 (0-1) | FK Podgorica | 3-3 (1-2) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| MNE D2 | 17-10-2026 | FK Podgorica | 2-1 (1-0) | FK Grbalj Radanovici | 5-2 (3-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 1.73 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| MNE D2 | 11-10-2026 | KOM Podgorica | 3-2 (2-0) | FK Podgorica | - | L | ||||||||
| MNE D2 | 06-10-2026 | FK Podgorica | 2-1 (1-0) | Lovcen Cetinje | - | W | ||||||||
| MNE D2 | 30-09-2026 | FK Podgorica | 1-1 (0-1) | Jedinstvo Bijelo Polje | 7-5 (2-4) | D | ||||||||
| MNE D2 | 26-09-2026 | FK Berane | 2-3 (1-2) | FK Podgorica | 3-9 (3-5) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| MNE D2 | 21-09-2026 | FK Mogren Budva | 1-2 (1-2) | FK Podgorica | 4-4 (1-2) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| MNE D2 | 17-09-2026 | FK Podgorica | 3-3 (3-0) | FK Zeta | 5-5 (2-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MNE D2 | 13-09-2026 | FK Iskra Danilovgrad | 1-1 (0-0) | FK Podgorica | - | D | ||||||||
| MNE D2 | 06-09-2026 | FK Podgorica | 1-1 (1-0) | FK Rudar Pljevlja | 3-6 (2-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| MNE D2 | 30-08-2026 | FK Grbalj Radanovici | 0-0 (0-0) | FK Podgorica | - | D | ||||||||
| MNE D2 | 23-08-2026 | FK Podgorica | 2-1 (1-1) | KOM Podgorica | 5-2 (3-0) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| MNE D2 | 16-08-2026 | Lovcen Cetinje | 0-3 (0-0) | FK Podgorica | - | W | ||||||||
| MNE D2 | 24-05-2026 | FK Podgorica | 3-1 (1-1) | FK Berane | 6-3 (4-1) | W | ||||||||
| MNE D2 | 20-05-2026 | FK Rudar Pljevlja | 0-0 (0-0) | FK Podgorica | 5-2 (2-0) | D | ||||||||
| MNE D2 | 16-05-2026 | FK Podgorica | 5-2 (4-2) | Internacional Podgorica | 2-2 (2-1) | W | ||||||||
| MNE D2 | 10-05-2026 | Otrant | 1-0 (1-0) | FK Podgorica | 1-3 (1-1) | L | ||||||||
| MNE D2 | 02-05-2026 | FK Podgorica | 3-2 (2-0) | FK Grbalj Radanovici | 5-6 (3-2) | W | ||||||||
| No Data |
| FK Mogren Budva Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 29% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MNE D2 | 04-11-2026 | FK Mogren Budva | 4-0 (1-0) | FK Berane | - | W | ||||||||
| MNE D2 | 31-10-2026 | FK Mogren Budva | 2-2 (1-0) | FK Zeta | 3-6 (0-2) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| MNE D2 | 25-10-2026 | FK Iskra Danilovgrad | 3-4 (0-0) | FK Mogren Budva | 4-6 (2-3) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| MNE D2 | 17-10-2026 | FK Mogren Budva | 0-0 (0-0) | FK Rudar Pljevlja | 5-6 (1-5) | 2.35 | 3.25 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| MNE D2 | 10-10-2026 | FK Grbalj Radanovici | 2-2 (0-1) | FK Mogren Budva | 6-1 (3-0) | 1.42 | 4.00 | 6.50 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| MNE D2 | 04-10-2026 | FK Mogren Budva | 1-1 (0-1) | KOM Podgorica | 7-1 (1-1) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| MNE D2 | 30-09-2026 | FK Mogren Budva | 1-2 (1-1) | Lovcen Cetinje | 11-1 (6-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| MNE D2 | 26-09-2026 | Jedinstvo Bijelo Polje | 2-0 (0-0) | FK Mogren Budva | - | L | ||||||||
| MNE D2 | 21-09-2026 | FK Mogren Budva | 1-2 (1-2) | FK Podgorica | 4-4 (1-2) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| MNE D2 | 17-09-2026 | FK Berane | 1-1 (1-0) | FK Mogren Budva | - | D | ||||||||
| MNE D2 | 13-09-2026 | FK Zeta | 0-0 (0-0) | FK Mogren Budva | 9-3 (5-0) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| MNE D2 | 07-09-2026 | FK Mogren Budva | 1-2 (0-1) | FK Iskra Danilovgrad | 8-6 (4-4) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| MNE D2 | 29-08-2026 | FK Rudar Pljevlja | 0-3 (0-1) | FK Mogren Budva | - | W | ||||||||
| MNE D2 | 24-08-2026 | FK Mogren Budva | 1-2 (0-0) | FK Grbalj Radanovici | 3-4 (1-3) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| MNE D2 | 16-08-2026 | KOM Podgorica | 1-3 (1-3) | FK Mogren Budva | - | W | ||||||||
| MNE D1 | 07-06-2015 | Decic Tuzi | 2-1 (2-0) | FK Mogren Budva | 4-4 | 1.66 | 3.80 | 4.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| MNE D1 | 03-06-2015 | FK Mogren Budva | 0-5 (0-2) | Decic Tuzi | 2-7 | 1.72 | 3.75 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| MNE D1 | 30-05-2015 | OFK Titograd | 0-3 (0-0) | FK Mogren Budva | 5-3 | 1.14 | 7.00 | 10.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| MNE D1 | 23-05-2015 | FK Mogren Budva | 1-1 (1-1) | FK Buducnost Podgorica | - | 6.00 | 4.75 | 1.36 | D | |||||
| MNE D1 | 16-05-2015 | FK Sutjeska Niksic | 4-0 (3-0) | FK Mogren Budva | - | 1.10 | 8.00 | 17.00 | L | |||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MNE D2 | 15-11 | Home | FK Berane | 7 Days |
| MNE D2 | 21-11 | Away | Jedinstvo Bijelo Polje | 13 Days |
| MNE D2 | 29-11 | Away | Lovcen Cetinje | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MNE D2 | 15-11 | Home | Jedinstvo Bijelo Polje | 7 Days |
| MNE D2 | 21-11 | Away | Lovcen Cetinje | 13 Days |
| MNE D2 | 29-11 | Away | KOM Podgorica | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.40 | 4.20 | 6.25 | 1.40 | 4.20 | 6.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 3.3 | 1.7 | Goal | 1.6 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.5 |
| 8.5 | Shot(OT) | 15.5 | 11.4 | Shot(OT) | 12 |
| 5.5 | Corner | 4.5 | 5.9 | Corner | 5.3 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.2 | Yellow Card | 2.2 |
| 13 | Fouls | 6 | 14.6 | Fouls | 9.8 |
| 48.5% | Possession | 45.5% | 52.6% | Possession | 46.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FK Podgorica ( 51 Matches) | FK Mogren Budva ( 15 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 6 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 7 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 7 | 2 | 0 |