ทีเด็ดบอล Nyiregyhaza vs Gyori ETO
‹ คู่ก่อนหน้าFK Podgorica vs FK Mogren Budva · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 170 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›VfL Bochum vs Karlsruher SC · อา. 8 พ.ย. 19:30 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 08-11-2026 19:15 น.
Nyiregyhazaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 170 / 35119:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSNyiregyhazaGyori ETOใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.2846% @2.68สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.88
Gyori ETOทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNyiregyhazaต่อ 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Nyiregyhazaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Gyori ETOการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGyori ETOรอง 0/0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Gyori ETOการ์ดรับหลวม🕳️10.2Nyiregyhazaการ์ดยิงดุ🔥10.2Gyori ETOการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Gyori ETOการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Gyori ETOการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.5ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Nyiregyhazaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 170 / 35119:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
NyiregyhazaGyori ETO
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.2846% @2.68
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.88
Gyori ETOทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNyiregyhaza
ต่อ 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Nyiregyhaza
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Gyori ETO
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGyori ETO
รอง 0/0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Gyori ETO
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Nyiregyhaza
การ์ดยิงดุ🔥10.2Gyori ETO
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Gyori ETO
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Gyori ETO
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Nyiregyhaza vs Gyori ETO
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGyori ETO รอง 0/0.5 @1.88การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNyiregyhazaโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nyiregyhaza · บิลหลัก 1X2 @2.28
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nyiregyhaza ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.28 · ควรเป็น @2.17 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nyiregyhaza 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Nyiregyhaza ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 25%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nyiregyhaza · คาดสกอร์ 1.8 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nyiregyhaza ชนะ 1 ลูก20%
Nyiregyhaza ชนะ 2 ลูก13%
Nyiregyhaza ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Gyori ETO ชนะ 1 ลูก17%
Gyori ETO ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Nyiregyhaza ชนะ42%
Nyiregyhaza ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Nyiregyhaza คลีนชีท20%
Gyori ETO ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nyiregyhaza ไม่แพ้67%
Gyori ETO ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-06%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nyiregyhaza)
- โอกาส Nyiregyhaza ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Nyiregyhaza ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Gyori ETO เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Gyori ETO ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Gyori ETO เคยชนะ 5 นัด
- โอกาส Gyori ETO ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nyiregyhaza
ส1-1พ1-5พ0-1ช2-1ส1-1พ1-2
Gyori ETO
ช2-1พ0-1ช2-1ช1-0พ1-3ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nyiregyhazaยิง 1.8 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Gyori ETOยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nyiregyhaza
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 19
Gyori ETO
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nyiregyhaza
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Gyori ETO
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nyiregyhaza
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Gyori ETO
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Nyiregyhaza ชนะ 2เสมอ 1Gyori ETO ชนะ 5
- 02-08-2026Gyori ETO4 - 0Nyiregyhaza
- 06-04-2026Gyori ETO1 - 0Nyiregyhaza
- 13-12-2025Nyiregyhaza0 - 1Gyori ETO
- 31-08-2025Gyori ETO1 - 0Nyiregyhaza
- 08-03-2025Nyiregyhaza0 - 1Gyori ETO
- 03-11-2024Gyori ETO1 - 1Nyiregyhaza
- 27-07-2024Nyiregyhaza2 - 1Gyori ETO
- 27-02-2024Gyori ETO0 - 1Nyiregyhaza
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Nyiregyhaza@2.23 → @2.28▲ 2.2%
เสมอ@3.53 → @3.65▲ 3.5%
ทีมเยือน Gyori ETO@2.69 → @2.680.2%
คู่อื่นใน Borsodi Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.25 | 3.55 | 2.67 | 1.97 | 3 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.66 | 1.89 | 3 | 1.87 | 2.00 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.30 | 3.70 | 2.70 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.97 | 3.60 | 3.10 | 1.91 | 3 | 1.84 | 1.99 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.29 | 3.50 | 2.60 | 1.92 | 3 | 1.86 | 1.83 | 0 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.89 | 3 | 1.85 | 1.96 | 0/0.5 | 1.78 | ||||
| Live | 1.88 | 3 | 1.86 | 2.04 | 0/0.5 | 1.70 | |||||
| 10BET | Initial | 1.94 | 3.60 | 3.10 | 1.88 | 3 | 1.76 | 1.77 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.38 | 3.65 | 2.54 | 1.87 | 3 | 1.80 | 1.80 | 0 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 1.89 | 3 | 1.85 | 1.96 | 0/0.5 | 1.78 | ||||
| Live | 1.88 | 3 | 1.86 | 2.04 | 0/0.5 | 1.70 | |||||
| wewbet | Initial | 2.02 | 3.63 | 3.07 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.28 | 3.59 | 2.58 | 1.92 | 3 | 1.88 | 1.78 | 0 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 1.89 | 3.80 | 3.40 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.89 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.40 | 3.70 | 2.60 | 1.90 | 3 | 1.82 | 1.81 | 0 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 1.86 | 3.78 | 3.66 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.86 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.50 | 3.76 | 2.61 | 1.96 | 3 | 1.86 | 1.88 | 0 | 1.96 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.20 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.70 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.00 | 0/0.5 | 1.67 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.50 | 3.05 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.35 | 3.45 | 2.65 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.92 | 3.80 | 3.41 | 1.66 | 2.5/3 | 2.10 | 2.13 | 0.5/1 | 1.64 | |
| Live | 2.33 | 3.42 | 2.52 | 2.08 | 3/3.5 | 1.60 | 1.77 | 0 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-12] Nyiregyhaza | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 13 | 23 | 11 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 0 | 6 | 7 | 18 | 3 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 7 | 7 | 15 | 6 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 6 | 7 | 5 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [HUN D1-1] Gyori ETO | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 4 | 2 | 21 | 14 | 22 | 1 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 13 | 8 | 13 | 3 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 6 | 9 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 7 | 4 | 19 | 2 | 41.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 3 | 3 | 10 | 4 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Nyiregyhaza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 02-08-2026 | Gyori ETO | 4-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 3-7 (1-1) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 06-04-2026 | Gyori ETO | 1-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 6-8 (4-5) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| HUN D1 | 13-12-2025 | Nyiregyhaza | 0-1 (0-0) | Gyori ETO | 4-6 (2-3) | 3.75 | 3.30 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D1 | 31-08-2025 | Gyori ETO | 1-0 (0-0) | Nyiregyhaza | 3-0 (1-0) | 1.65 | 4.00 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 08-03-2025 | Nyiregyhaza | 0-1 (0-0) | Gyori ETO | 0-7 (0-6) | 2.70 | 3.40 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | U |
| HUN D1 | 03-11-2024 | Gyori ETO | 1-1 (1-0) | Nyiregyhaza | 3-2 (2-1) | 2.20 | 3.40 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN D1 | 27-07-2024 | Nyiregyhaza | 2-1 (1-0) | Gyori ETO | 2-6 (2-2) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| HUN D2E | 27-02-2024 | Gyori ETO | 0-1 (0-1) | Nyiregyhaza | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| HUN D2E | 19-08-2023 | Nyiregyhaza | 3-2 (1-0) | Gyori ETO | 2-2 (2-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HUN D2E | 11-12-2022 | Nyiregyhaza | 0-2 (0-0) | Gyori ETO | 8-3 (3-2) | 2.70 | 3.30 | 2.63 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| HUN D2E | 01-08-2022 | Gyori ETO | 1-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 6-5 (2-3) | 1.75 | 3.80 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D2E | 24-04-2022 | Gyori ETO | 2-1 (1-1) | Nyiregyhaza | 5-7 (2-4) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D2E | 07-11-2021 | Nyiregyhaza | 0-1 (0-0) | Gyori ETO | 3-0 (2-0) | 2.63 | 3.40 | 2.63 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| HUN D2E | 21-02-2021 | Nyiregyhaza | 1-0 (0-0) | Gyori ETO | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 27-08-2020 | Gyori ETO | 1-0 (0-0) | Nyiregyhaza | 6-3 (2-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D2E | 14-03-2020 | Nyiregyhaza | 0-1 (0-0) | Gyori ETO | - | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | |||||
| HUN D2E | 19-09-2019 | Gyori ETO | 3-1 (2-1) | Nyiregyhaza | 3-2 (2-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.92 | L | O |
| HUN D2E | 17-03-2019 | Nyiregyhaza | 1-0 (0-0) | Gyori ETO | 5-6 (2-0) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D2E | 30-09-2018 | Gyori ETO | 1-0 (0-0) | Nyiregyhaza | 7-5 (5-3) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | L | 1.92 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D2E | 15-04-2018 | Gyori ETO | 1-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 5-5 (4-0) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nyiregyhaza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 02-11-2026 | Ujpesti | 2-1 (1-1) | Nyiregyhaza | 11-0 (3-0) | 1.90 | 3.60 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Ozd-Sajovolgye | 1-1 (1-1) | Nyiregyhaza | - | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 25-10-2026 | Puskas Akademia | 1-2 (1-1) | Nyiregyhaza | 5-6 (1-4) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| HUN D1 | 17-10-2026 | Nyiregyhaza | 0-1 (0-0) | Budapest Honved | 6-2 (4-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D1 | 11-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 5-1 (0-1) | Nyiregyhaza | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-0) | Michalovce | 8-4 (6-2) | 1.80 | 3.50 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D1 | 21-09-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 3-7 (1-3) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Majosi SE | 1-8 (1-4) | Nyiregyhaza | 4-5 (2-0) | 6.25 | 5.50 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D1 | 04-09-2026 | Vasas | 3-2 (2-1) | Nyiregyhaza | 7-7 (4-4) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 6-5 (4-4) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HUN D1 | 22-08-2026 | MTK Hungaria | 2-1 (1-1) | Nyiregyhaza | 4-5 (2-2) | 1.95 | 3.75 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| HUN D1 | 15-08-2026 | Nyiregyhaza | 2-1 (1-0) | Kisvarda FC | 5-2 (2-0) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D1 | 09-08-2026 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | Nyiregyhaza | 2-5 (0-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Gyori ETO | 4-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 3-7 (1-1) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 25-07-2026 | Nyiregyhaza | 2-1 (0-1) | Ujpesti | 6-3 (2-0) | 2.05 | 3.50 | 2.95 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Nyiregyhaza | 2-2 (2-2) | FC Bukovyna chernivtsi | 11-4 (7-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Mezokovesd Zsory | 0-2 (0-0) | Nyiregyhaza | 2-5 (2-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Universitaea Cluj | 0-3 (0-1) | Nyiregyhaza | 2-5 (1-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 30-06-2026 | Brno | 3-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 3-5 (1-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Wolfsberger AC | 2-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 2-2 (2-1) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Gyori ETO Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 01-11-2026 | Gyori ETO | 2-2 (0-1) | Vasas | 8-4 (4-3) | 2.10 | 3.60 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN Cup | 29-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 3-1 (1-0) | Gyori ETO | 3-4 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D1 | 24-10-2026 | Gyori ETO | 1-0 (1-0) | Ujpesti | 6-1 (5-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D1 | 17-10-2026 | Paksi SE Honlapja | 1-2 (0-2) | Gyori ETO | 8-0 (3-0) | 1.95 | 3.60 | 3.00 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D1 | 12-10-2026 | Gyori ETO | 0-1 (0-1) | Puskas Akademia | 4-6 (1-3) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 20-09-2026 | MTK Hungaria | 1-2 (0-0) | Gyori ETO | 8-3 (5-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| HUN Cup | 13-09-2026 | KARCAG SE | 1-5 (0-3) | Gyori ETO | 7-5 (3-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 07-09-2026 | Gyori ETO | 3-2 (0-0) | Budapest Honved | 3-6 (3-4) | 1.60 | 3.75 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| HUN D1 | 04-09-2026 | Gyori ETO | 0-3 (0-1) | Ferencvarosi TC | 4-9 (0-5) | 3.75 | 3.70 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | D |
| HUN D1 | 30-08-2026 | Kisvarda FC | 1-1 (1-1) | Gyori ETO | 8-3 (4-2) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 23-08-2026 | Gyori ETO | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 2-7 (0-2) | 1.36 | 4.60 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | D |
| HUN D1 | 16-08-2026 | Debrecin VSC | 1-1 (0-1) | Gyori ETO | 13-5 (3-2) | 3.90 | 3.60 | 1.67 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Gyori ETO | 1-1 (1-0) | Riga FC | 2-11 (0-4) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Riga FC | 1-0 (1-0) | Gyori ETO | 8-1 (3-0) | 2.55 | 3.30 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Gyori ETO | 4-0 (1-0) | Nyiregyhaza | 3-7 (1-1) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Gyori ETO | 1-1 (0-1) | Atert Bissen | 2-4 (0-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Vasas | 2-2 (0-0) | Gyori ETO | 4-5 (1-2) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| UEFA ECL | 22-07-2026 | Atert Bissen | 2-6 (1-3) | Gyori ETO | 5-4 (4-1) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA CL | 15-07-2026 | Gyori ETO | 2-2 (2-1) | Vikingur Reykjavik | 5-4 (3-2) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| UEFA CL | 08-07-2026 | Vikingur Reykjavik | 1-0 (0-0) | Gyori ETO | 5-1 (4-0) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Home | Debrecin VSC | 13 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Away | Kisvarda FC | 20 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Home | MTK Hungaria | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Away | Ferencvarosi TC | 13 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Home | Debrecin VSC | 20 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Away | ZalaegerzsegTE | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.81 | 2.22 | 3.20 | 2.81 | 2.23 | 3.20 | 2.01 | 1/1.5 | 1.79 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | 1.79 | 0 | 2.03 | 1.76 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.25 | 3.55 | 2.67 | 2.25 | 3.60 | 2.66 | 1.97 | 3 | 1.83 | 1.89 | 3 | 1.87 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | 2.00 | 0/0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.40 | 3.25 | 2.88 | 2.40 | 3.10 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 2.30 | 3.70 | 2.70 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9.5 | 2.00 | Live | 1.80 | 9.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1.5 |
| 8 | Shot(OT) | 20.3 | 10.6 | Shot(OT) | 18 |
| 6 | Corner | 6 | 5.6 | Corner | 4 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 3.1 | Yellow Card | 2.2 |
| 13 | Fouls | 15.5 | 16.9 | Fouls | 11.1 |
| 56% | Possession | 50.7% | 53.6% | Possession | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Nyiregyhaza ( 44 Matches) | Gyori ETO ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 10 | 8 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 0 | 4 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 3 | 0 |
Debrecin VSC
Ujpesti
Vasas
Ferencvarosi TC