ทีเด็ดบอล Debrecin VSC vs Ujpesti
‹ คู่ก่อนหน้าSport Podbrezova vs MFK Ruzomberok · อา. 8 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 240 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Wimborne Town vs Crawley Town · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 08-11-2026 21:30 น.
Debrecin VSCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 240 / 35121:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVSDebrecin VSCUjpestiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2445% @2.71สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.80
Ujpestiทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านDebrecin VSCต่อ 0/0.5 @1.99แนวรุก🔥13.8 vs 7.2Debrecin VSCการ์ดยิงดุ🔥13.8Debrecin VSCการ์ดรับหลวม🕳️6.6Ujpestiการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Debrecin VSCการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUjpestiรอง 0/0.5 @1.80พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Ujpestiการ์ดรับหลวม🕳️8.4Debrecin VSCการ์ดยิงดุ🔥7.2Ujpestiการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Ujpestiการ์ดได้ราคา💰6/10Ujpestiการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93แนวรุก🔥13.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Debrecin VSCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 240 / 35121:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVS
Debrecin VSCUjpesti
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2445% @2.71
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.80
Ujpestiทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านDebrecin VSC
ต่อ 0/0.5 @1.99
แนวรุก🔥13.8 vs 7.2Debrecin VSC
การ์ดยิงดุ🔥13.8Debrecin VSC
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Ujpesti
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Debrecin VSC
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUjpesti
รอง 0/0.5 @1.80
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Ujpesti
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Debrecin VSC
การ์ดยิงดุ🔥7.2Ujpesti
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Ujpesti
การ์ดได้ราคา💰6/10Ujpesti
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
แนวรุก🔥13.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Debrecin VSC vs Ujpesti
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUjpesti รอง 0/0.5 @1.80การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.93การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDebrecin VSCโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Debrecin VSC · บิลหลัก 1X2 @2.24
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Debrecin VSC ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.24 · ควรเป็น @2.03 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Debrecin VSC 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Debrecin VSC ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 24%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Debrecin VSC · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Debrecin VSC ชนะ 1 ลูก20%
Debrecin VSC ชนะ 2 ลูก14%
Debrecin VSC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Ujpesti ชนะ 1 ลูก18%
Ujpesti ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Debrecin VSC ชนะ45%
Debrecin VSC ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Debrecin VSC คลีนชีท29%
Ujpesti ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Debrecin VSC ไม่แพ้70%
Ujpesti ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Debrecin VSC)
- โอกาส Debrecin VSC ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.24 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.03 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 45% มากกว่าตลาด (41%)
- Debrecin VSC ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Debrecin VSC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Ujpesti เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Ujpesti ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Debrecin VSC
พ2-4ส1-1ช3-0ช2-0ช3-2ช3-1
Ujpesti
ส1-1ส1-1พ0-1พ0-1ช3-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Debrecin VSCยิง 2.3 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Ujpestiยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Debrecin VSC
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
Ujpesti
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Debrecin VSC
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Ujpesti
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Debrecin VSC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Ujpesti
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Debrecin VSC ชนะ 3เสมอ 0Ujpesti ชนะ 5
- 02-08-2026Ujpesti4 - 2Debrecin VSC
- 16-05-2026Debrecin VSC2 - 1Ujpesti
- 14-02-2026Ujpesti2 - 1Debrecin VSC
- 26-10-2025Debrecin VSC5 - 2Ujpesti
- 13-04-2025Ujpesti2 - 1Debrecin VSC
- 08-12-2024Debrecin VSC1 - 2Ujpesti
- 24-08-2024Ujpesti3 - 0Debrecin VSC
- 28-04-2024Debrecin VSC1 - 0Ujpesti
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Debrecin VSC@2.22 → @2.241.1%
เสมอ@3.63 → @3.73▲ 2.8%
ทีมเยือน Ujpesti@2.66 → @2.711.9%
คู่อื่นใน Borsodi Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.23 | 3.75 | 2.61 | 1.84 | 3 | 1.96 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.23 | 3.75 | 2.61 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 1.85 | 3 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.75 | 2.80 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.26 | 3.60 | 2.50 | 1.82 | 3 | 1.93 | 1.78 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.70 | 2.04 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.75 | 3 | 1.99 | 1.93 | 0/0.5 | 1.81 | ||||
| Live | 1.71 | 3 | 2.03 | 1.92 | 0/0.5 | 1.82 | |||||
| 10BET | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.70 | 1.79 | 3 | 1.85 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.22 | 3.70 | 2.72 | 1.57 | 2.5/3 | 2.25 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 2.10 | 3.50 | 2.72 | 1.75 | 3 | 1.99 | 1.93 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.72 | 1.71 | 3 | 2.03 | 1.92 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 2.33 | 3.63 | 2.55 | 1.84 | 3 | 1.96 | 1.80 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.25 | 3.63 | 2.62 | 1.84 | 3 | 1.96 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.70 | 2.65 | 1.81 | 3 | 1.92 | 1.73 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.25 | 3.70 | 2.80 | 1.77 | 3 | 1.97 | 1.94 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.24 | 3.85 | 2.74 | 1.83 | 3/3.5 | 1.93 | 1.97 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.31 | 3.74 | 2.86 | 1.81 | 3 | 2.03 | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 2.40 | 3.50 | 2.63 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 2.25 | 3.5 | 1.60 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.55 | 2.65 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.20 | 3.55 | 2.75 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.17 | 3.70 | 2.91 | 1.63 | 2.5/3 | 2.14 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.21 | 3.52 | 2.71 | 2.00 | 3/3.5 | 1.69 | 1.68 | 0 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-5] Debrecin VSC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 21 | 17 | 19 | 5 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 8 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 8 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 9 | 10 | 14 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 7 | 4 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | 12 | 50.0% |
| [HUN D1-6] Ujpesti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 20 | 17 | 18 | 6 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 8 | 10 | 14 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Debrecin VSC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 10% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 02-08-2026 | Ujpesti | 4-2 (2-1) | Debrecin VSC | 6-11 (4-8) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 16-05-2026 | Debrecin VSC | 2-1 (2-0) | Ujpesti | 7-6 (5-3) | 1.65 | 3.70 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| HUN D1 | 14-02-2026 | Ujpesti | 2-1 (1-0) | Debrecin VSC | 2-2 (0-1) | 2.05 | 3.40 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 26-10-2025 | Debrecin VSC | 5-2 (3-0) | Ujpesti | 5-5 (5-1) | 2.40 | 3.60 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| HUN D1 | 13-04-2025 | Ujpesti | 2-1 (0-0) | Debrecin VSC | 6-4 (3-1) | 2.30 | 3.25 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D1 | 08-12-2024 | Debrecin VSC | 1-2 (0-1) | Ujpesti | 3-6 (2-2) | 2.60 | 3.40 | 2.60 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 24-08-2024 | Ujpesti | 3-0 (2-0) | Debrecin VSC | 5-5 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D1 | 28-04-2024 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | Ujpesti | 9-5 (3-3) | 1.75 | 3.60 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| HUN D1 | 06-02-2024 | Ujpesti | 1-2 (0-0) | Debrecin VSC | 5-2 (2-1) | 3.60 | 3.30 | 2.05 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D1 | 01-10-2023 | Debrecin VSC | 1-2 (0-0) | Ujpesti | 1-12 (0-5) | 1.91 | 3.40 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 28-05-2023 | Debrecin VSC | 2-0 (1-0) | Ujpesti | 6-6 (5-1) | 1.83 | 3.75 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D1 | 06-03-2023 | Ujpesti | 1-1 (1-1) | Debrecin VSC | 8-3 (2-2) | 1.85 | 3.50 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D1 | 16-10-2022 | Debrecin VSC | 4-1 (1-1) | Ujpesti | 3-4 (2-2) | 2.50 | 3.10 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| HUN D1 | 12-03-2022 | Debrecin VSC | 1-2 (0-2) | Ujpesti | 0-2 (0-2) | 2.50 | 3.60 | 2.38 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 21-11-2021 | Ujpesti | 3-1 (1-1) | Debrecin VSC | 9-4 (1-4) | 2.30 | 3.25 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 08-08-2021 | Debrecin VSC | 2-2 (0-1) | Ujpesti | 11-2 (4-1) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D1 | 10-06-2020 | Ujpesti | 3-1 (1-0) | Debrecin VSC | 2-7 (1-3) | 2.20 | 3.50 | 2.87 | L | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D1 | 26-01-2020 | Debrecin VSC | 4-0 (0-0) | Ujpesti | 1-3 (0-1) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | W | 1.72 | 0 | 2.08 | W | O |
| HUN D1 | 14-09-2019 | Ujpesti | 3-2 (0-1) | Debrecin VSC | 9-1 (3-0) | 2.35 | 3.20 | 2.87 | L | 1.72 | 0 | 2.08 | L | O |
| HUN D1 | 27-04-2019 | Ujpesti | 1-1 (1-0) | Debrecin VSC | 3-2 (1-0) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | D | 1.92 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Debrecin VSC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 01-11-2026 | Puskas Akademia | 1-3 (1-1) | Debrecin VSC | 4-8 (3-5) | 2.15 | 3.60 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Csepel | 2-3 (1-1) | Debrecin VSC | 2-8 (1-4) | 15.00 | 7.50 | 1.13 | W | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 24-10-2026 | Budapest Honved | 0-2 (0-0) | Debrecin VSC | 3-4 (0-2) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| HUN D1 | 18-10-2026 | Debrecin VSC | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 4-5 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| HUN D1 | 10-10-2026 | Ferencvarosi TC | 1-1 (0-0) | Debrecin VSC | 1-7 (1-5) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 20-09-2026 | Debrecin VSC | 2-4 (2-1) | Vasas | 4-3 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Godollo | 2-3 (0-2) | Debrecin VSC | 3-13 (1-7) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D1 | 06-09-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-4 (1-3) | Debrecin VSC | 8-7 (2-3) | 1.90 | 3.60 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Debrecin VSC | 2-2 (1-2) | MTK Hungaria | 15-3 (7-2) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 23-08-2026 | Kisvarda FC | 0-0 (0-0) | Debrecin VSC | 9-6 (4-4) | 2.75 | 3.40 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| HUN D1 | 16-08-2026 | Debrecin VSC | 1-1 (0-1) | Gyori ETO | 13-5 (3-2) | 3.90 | 3.60 | 1.67 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| UEFA ECL | 12-08-2026 | FC Copenhagen | 5-1 (1-0) | Debrecin VSC | 6-3 (1-2) | 1.18 | 5.75 | 12.00 | L | 2.03 | 2 | 1.78 | L | O |
| HUN D1 | 09-08-2026 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | Nyiregyhaza | 2-5 (0-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Debrecin VSC | 0-3 (0-2) | FC Copenhagen | 7-5 (3-4) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Ujpesti | 4-2 (2-1) | Debrecin VSC | 6-11 (4-8) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | FC Pyunik | 0-0 (0-0) | Debrecin VSC | 7-10 (4-4) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Debrecin VSC | 0-2 (0-2) | Puskas Akademia | 8-4 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | FC Pyunik | 4-4 (2-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Slaven Belupo | 0-1 (0-0) | Debrecin VSC | 13-3 (7-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 09-07-2026 | Debrecin VSC | 1-3 (1-2) | FK Zeleznicar Pancevo | 5-4 (3-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Ujpesti Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 02-11-2026 | Ujpesti | 2-1 (1-1) | Nyiregyhaza | 11-0 (3-0) | 1.90 | 3.60 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN Cup | 30-10-2026 | Szeged Csanad | 1-3 (1-1) | Ujpesti | 6-6 (3-5) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D1 | 24-10-2026 | Gyori ETO | 1-0 (1-0) | Ujpesti | 6-1 (5-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D1 | 18-10-2026 | Ujpesti | 0-1 (0-0) | Puskas Akademia | 6-3 (2-2) | 2.15 | 3.40 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 11-10-2026 | Budapest Honved | 1-1 (0-0) | Ujpesti | 0-13 (0-6) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Fehervar Videoton | 1-1 (1-1) | Ujpesti | - | D | ||||||||
| HUN D1 | 20-09-2026 | Ujpesti | 2-1 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 4-3 (3-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Dorogi FC | 0-0 (0-0) | Ujpesti | 6-13 (2-6) | 9.50 | 5.75 | 1.20 | D | 1.88 | -2 | 1.93 | L | U |
| HUN D1 | 06-09-2026 | Ferencvarosi TC | 2-2 (2-1) | Ujpesti | 5-1 (1-1) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| HUN D1 | 30-08-2026 | Ujpesti | 3-1 (0-0) | Vasas | 3-1 (1-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| HUN D1 | 21-08-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-0 (2-0) | Ujpesti | 6-1 (4-0) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| HUN D1 | 15-08-2026 | Ujpesti | 1-1 (1-1) | MTK Hungaria | 5-4 (3-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D1 | 08-08-2026 | Kisvarda FC | 2-4 (1-2) | Ujpesti | 6-4 (2-3) | 2.45 | 3.25 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Ujpesti | 4-2 (2-1) | Debrecin VSC | 6-11 (4-8) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 25-07-2026 | Nyiregyhaza | 2-1 (0-1) | Ujpesti | 6-3 (2-0) | 2.05 | 3.50 | 2.95 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Ujpesti | 2-0 (1-0) | Radnik Bijeljina | 3-4 (1-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | BVSC Zuglo | 3-0 (0-0) | Ujpesti | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Diosgyor VTK | 2-2 (1-0) | Ujpesti | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | TSV Hartberg | 1-1 (0-1) | Ujpesti | 0-2 (0-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Ujpesti | 0-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-6 (1-4) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Away | Nyiregyhaza | 13 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Away | Gyori ETO | 20 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Home | Kisvarda FC | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Home | Kisvarda FC | 13 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Away | MTK Hungaria | 20 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Home | Paksi SE Honlapja | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.71 | 2.36 | 3.05 | 2.71 | 2.36 | 3.05 | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | 1.80 | 0 | 2.02 | 1.77 | 0 | 1.99 | |
| Initial | 2.23 | 3.75 | 2.61 | 2.23 | 3.75 | 2.61 | 1.84 | 3 | 1.96 | 1.82 | 3 | 1.94 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.40 | 3.20 | 2.75 | 2.50 | 3.20 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 2.25 | 3.70 | 2.80 | 1.85 | 3 | 1.95 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 2.3 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1.1 |
| 6.7 | Shot(OT) | 9 | 13.8 | Shot(OT) | 12.9 |
| 6.7 | Corner | 4.3 | 7.6 | Corner | 5.3 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 2.5 | Yellow Card | 2.3 |
| 14.5 | Fouls | 14 | 13 | Fouls | 13.9 |
| 62.3% | Possession | 60.3% | 57.1% | Possession | 54.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Debrecin VSC ( 45 Matches) | Ujpesti ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 5 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 2 | 7 |
Nyiregyhaza
Gyori ETO
Vasas
Ferencvarosi TC