ทีเด็ดบอล Vasas vs Ferencvarosi TC
‹ คู่ก่อนหน้าVojvodina Novi Sad vs Crvena Zvezda · จ. 9 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 343 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Besiktas JK vs Genclerbirligi · จ. 9 พ.ย. 01:00 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 09-11-2026 01:00 น.
Vasasเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 343 / 35101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSVasasFerencvarosi TCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ28% @4.1772% @1.66สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.84
Ferencvarosi TCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านVasasรอง 0.5/1 @1.95การ์ดยิงดุ🔥10.8Vasasการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFerencvarosi TCต่อ 0.5/1 @1.84พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.0 vs 10.8Ferencvarosi TCกองกลาง🎯58% vs 53%Ferencvarosi TCแนวรับ🛡️4.2 vs 10.8Ferencvarosi TCการ์ดรับหลวม🕳️10.8Vasasการ์ดยิงดุ🔥18.0Ferencvarosi TCการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Ferencvarosi TCการ์ดได้ราคา💰6/10Ferencvarosi TCการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.88พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 18.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·3.0ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Vasasเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 343 / 35101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
VasasFerencvarosi TC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
28% @4.1772% @1.66
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.84
Ferencvarosi TCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านVasas
รอง 0.5/1 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥10.8Vasas
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFerencvarosi TC
ต่อ 0.5/1 @1.84
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.0 vs 10.8Ferencvarosi TC
กองกลาง🎯58% vs 53%Ferencvarosi TC
แนวรับ🛡️4.2 vs 10.8Ferencvarosi TC
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Vasas
การ์ดยิงดุ🔥18.0Ferencvarosi TC
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Ferencvarosi TC
การ์ดได้ราคา💰6/10Ferencvarosi TC
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.88
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 18.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·3.0ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Vasas = วงกลม · Ferencvarosi TC = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Vasasไม่มีข้อมูลตัวจริง
Ferencvarosi TCประมาณการจากมูลค่านักเตะDD90Denes Dibusz6.2
28Toon Raemaekers6.4
4Mariano Gomez6.2
5Nathan Zohore6.0
14Attila Osvath6.0
16Kristoffer Zachariassen6.4
80Habib Maiga6.3
8Naby Deco Keita6.2
7Veljko Birmancevic6.6
11Bamidele Isa Yusuf6.4
19Franko Kovacevic6.3📜 บทสรุปคัมภีร์Vasas vs Ferencvarosi TC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFerencvarosi TC ต่อ 0.5/1 @1.84การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.88การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFerencvarosi TCโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ferencvarosi TC · บิลหลัก 1X2 @1.66
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Ferencvarosi TC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.66 · ควรเป็น @1.60 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ferencvarosi TC 34 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ferencvarosi TC ต่อ 0.5/1
ได้ 58%เสียครึ่ง 21%เสีย 21%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ferencvarosi TC · คาดสกอร์ 1.4 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ferencvarosi TC ชนะ 1 ลูก21%
Ferencvarosi TC ชนะ 2 ลูก17%
Ferencvarosi TC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ21%
Vasas ชนะ 1 ลูก12%
Vasas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Ferencvarosi TC ชนะ58%
Ferencvarosi TC ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
Ferencvarosi TC คลีนชีท26%
Vasas ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vasas ไม่แพ้42%
Ferencvarosi TC ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%1-37%0-27%2-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ferencvarosi TC)
- โอกาส Ferencvarosi TC ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- Ferencvarosi TC ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Vasas เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Ferencvarosi TC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Ferencvarosi TC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Vasas ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vasas
ช4-2ส1-1พ0-1พ0-2ช4-3ส2-2
Ferencvarosi TC
ส1-1ช4-1ช5-0ช4-1ช2-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vasasยิง 1.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Ferencvarosi TCยิง 2.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vasas
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 23
Ferencvarosi TC
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vasas
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Ferencvarosi TC
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vasas
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Ferencvarosi TC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Vasas ชนะ 0เสมอ 3Ferencvarosi TC ชนะ 5
- 02-08-2026Ferencvarosi TC0 - 0Vasas
- 23-04-2023Vasas0 - 1Ferencvarosi TC
- 29-01-2023Ferencvarosi TC0 - 0Vasas
- 01-09-2022Vasas0 - 1Ferencvarosi TC
- 10-02-2022Vasas0 - 2Ferencvarosi TC
- 13-05-2018Ferencvarosi TC1 - 1Vasas
- 10-12-2017Vasas0 - 2Ferencvarosi TC
- 09-09-2017Ferencvarosi TC5 - 2Vasas
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Vasas@4.20 → @4.170.8%
เสมอ@4.10 → @4.130.6%
ทีมเยือน Ferencvarosi TC@1.60 → @1.66▲ 3.4%
คู่อื่นใน Borsodi Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.90 | 4.20 | 1.65 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.97 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.00 | 4.15 | 1.64 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 1.94 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 4.50 | 4.00 | 1.55 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | -1 | 1.95 | |
| Live | 4.33 | 4.10 | 1.67 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 4.60 | 4.30 | 1.53 | 1.87 | 3/3.5 | 1.87 | 1.80 | -1 | 1.97 | |
| Live | 4.10 | 3.90 | 1.67 | 1.79 | 3 | 1.98 | 1.90 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.85 | 3.80 | 1.68 | 1.95 | 3/3.5 | 1.79 | 1.86 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 3.85 | 3.80 | 1.68 | 1.98 | 3/3.5 | 1.76 | 1.90 | -0.5/1 | 1.84 | ||
| 10BET | Initial | 3.80 | 3.90 | 1.69 | 1.73 | 3 | 1.92 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.00 | 4.00 | 1.70 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 3.85 | 3.80 | 1.68 | 1.95 | 3/3.5 | 1.79 | 1.86 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 3.85 | 3.80 | 1.68 | 1.98 | 3/3.5 | 1.76 | 1.90 | -0.5/1 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 4.16 | 4.09 | 1.63 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 2.01 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 3.93 | 3.97 | 1.69 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.93 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 4.10 | 4.10 | 1.66 | 1.88 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | -0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 4.20 | 4.00 | 1.70 | 1.75 | 3 | 1.99 | 1.88 | -0.5/1 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 4.64 | 4.33 | 1.58 | 1.87 | 3/3.5 | 1.88 | 1.81 | -1 | 1.96 | |
| Live | 4.33 | 4.00 | 1.75 | 1.83 | 3 | 1.99 | 1.90 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 4.60 | 4.00 | 1.60 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.73 | -1 | 2.00 | |
| Live | 4.00 | 3.70 | 1.75 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.80 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 4.00 | 3.90 | 1.73 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 2.05 | -0.5 | 1.70 | |
| Live | 4.20 | 3.90 | 1.70 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 2.05 | -0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 3.95 | 4.10 | 1.72 | 2.22 | 3.5 | 1.61 | 1.41 | -1.5 | 2.68 | |
| Live | 4.14 | 3.78 | 1.67 | 1.59 | 2.5/3 | 2.17 | 1.79 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-7] Vasas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 20 | 17 | 16 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 8 | 8 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 6 | 5 | 15 | 5 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 3 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [HUN D1-3] Ferencvarosi TC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 5 | 1 | 20 | 10 | 20 | 3 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 10 | 3 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 12 | 5 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 9 | 5 | 17 | 4 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 1 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Vasas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 02-08-2026 | Ferencvarosi TC | 0-0 (0-0) | Vasas | 2-5 (0-2) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| HUN D1 | 23-04-2023 | Vasas | 0-1 (0-0) | Ferencvarosi TC | 5-8 (3-3) | 5.25 | 4.50 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.05 | W | U |
| HUN D1 | 29-01-2023 | Ferencvarosi TC | 0-0 (0-0) | Vasas | 15-1 (7-1) | 1.30 | 5.50 | 7.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| HUN D1 | 01-09-2022 | Vasas | 0-1 (0-1) | Ferencvarosi TC | 5-11 (3-3) | 6.00 | 4.00 | 1.55 | L | 1.93 | -1 | 1.93 | D | U |
| HUN Cup | 10-02-2022 | Vasas | 0-2 (0-1) | Ferencvarosi TC | 2-7 (1-5) | 5.50 | 4.10 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.85 | L | U |
| HUN D1 | 13-05-2018 | Ferencvarosi TC | 1-1 (0-0) | Vasas | 12-2 (4-2) | 1.18 | 6.00 | 13.00 | D | 1.72 | 1.5/2 | 2.08 | W | U |
| HUN D1 | 10-12-2017 | Vasas | 0-2 (0-1) | Ferencvarosi TC | 2-5 (2-3) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 1.82 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D1 | 09-09-2017 | Ferencvarosi TC | 5-2 (1-1) | Vasas | 7-3 (3-1) | 1.61 | 3.50 | 4.75 | L | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| HUN Cup | 01-06-2017 | Vasas | 1-1 (0-1) | Ferencvarosi TC | 4-7 (3-4) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | W | U |
| HUN D1 | 16-04-2017 | Ferencvarosi TC | 1-2 (1-0) | Vasas | 4-1 (3-1) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.78 | 0.5 | 2.02 | W | O |
| HUN D1 | 20-11-2016 | Vasas | 2-2 (0-1) | Ferencvarosi TC | 1-0 (1-0) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 2.15 | 0 | 1.68 | D | O |
| HUN D1 | 14-08-2016 | Ferencvarosi TC | 1-2 (1-1) | Vasas | 9-1 (4-1) | 1.28 | 4.50 | 9.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 20-03-2016 | Vasas | 1-4 (1-2) | Ferencvarosi TC | 3-7 (1-6) | 6.50 | 4.50 | 1.36 | L | 1.78 | -1 | 2.02 | L | O |
| HUN D1 | 01-11-2015 | Ferencvarosi TC | 5-1 (3-0) | Vasas | 5-3 | 1.14 | 7.00 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 02-08-2015 | Vasas | 0-2 (0-0) | Ferencvarosi TC | 2-6 | 7.00 | 4.00 | 1.40 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 03-07-2013 | Ferencvarosi TC | 4-1 (2-1) | Vasas | - | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| HUN D1 | 31-03-2012 | Ferencvarosi TC | 1-0 (1-0) | Vasas | - | 1.44 | 4.00 | 6.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| HUN D1 | 28-08-2011 | Vasas | 2-0 (1-0) | Ferencvarosi TC | - | 2.90 | 3.30 | 2.20 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN D1 | 16-04-2011 | Ferencvarosi TC | 0-1 (0-0) | Vasas | - | 1.70 | 3.40 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 26-09-2010 | Vasas | 1-3 (0-2) | Ferencvarosi TC | - | 2.50 | 3.10 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vasas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 01-11-2026 | Gyori ETO | 2-2 (0-1) | Vasas | 8-4 (4-3) | 2.10 | 3.60 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Szentlorinc SE | 3-4 (2-2) | Vasas | 4-7 (3-5) | 10.00 | 5.50 | 1.20 | W | 1.88 | -1.5/2 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 25-10-2026 | Vasas | 0-2 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 5-9 (0-7) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D1 | 17-10-2026 | MTK Hungaria | 1-0 (1-0) | Vasas | 3-5 (1-2) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HUN D1 | 10-10-2026 | Vasas | 1-1 (0-0) | Kisvarda FC | 8-2 (5-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HUN D1 | 20-09-2026 | Debrecin VSC | 2-4 (2-1) | Vasas | 4-3 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | TFSE Budapest | 1-3 (0-1) | Vasas | 0-9 (0-6) | W | ||||||||
| HUN D1 | 04-09-2026 | Vasas | 3-2 (2-1) | Nyiregyhaza | 7-7 (4-4) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 30-08-2026 | Ujpesti | 3-1 (0-0) | Vasas | 3-1 (1-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| HUN D1 | 22-08-2026 | Vasas | 0-1 (0-0) | Puskas Akademia | 3-11 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| HUN D1 | 14-08-2026 | Budapest Honved | 1-2 (1-0) | Vasas | 1-4 (0-3) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D1 | 08-08-2026 | Vasas | 5-0 (2-0) | ZalaegerzsegTE | 8-6 (6-3) | 2.25 | 3.50 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Ferencvarosi TC | 0-0 (0-0) | Vasas | 2-5 (0-2) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Vasas | 2-2 (0-0) | Gyori ETO | 4-5 (1-2) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Vasas | 1-0 (0-0) | Fehervar Videoton | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vasas | 2-1 (0-1) | SOROKSAR | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vasas | 5-1 (1-1) | Kecskemeti TE | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Vasas | 3-1 (2-0) | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Vasas | 3-1 (0-1) | KFC Komarno | 4-6 (2-4) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | MTK Hungaria | 3-1 (0-0) | Vasas | - | L | ||||||||
| No Data |
| Ferencvarosi TC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | AC Milan | 0-2 (0-0) | Ferencvarosi TC | 2-4 (0-3) | 1.30 | 5.25 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D1 | 01-11-2026 | Ferencvarosi TC | 2-0 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 10-3 (6-3) | 1.50 | 4.40 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Beech Sigit | 1-4 (1-1) | Ferencvarosi TC | 0-16 (0-4) | 34.00 | 12.00 | 1.05 | W | 2.00 | -3 | 1.80 | D | O |
| HUN D1 | 26-10-2026 | Ferencvarosi TC | 5-0 (3-0) | MTK Hungaria | 9-1 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| UEFA EL | 22-10-2026 | Ferencvarosi TC | 4-1 (1-1) | SCU Torreense | 7-4 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 18-10-2026 | Kisvarda FC | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 1-12 (1-6) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA EL | 16-10-2026 | Ferencvarosi TC | 2-1 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 7-3 (5-1) | 1.90 | 3.50 | 3.70 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| HUN D1 | 10-10-2026 | Ferencvarosi TC | 1-1 (0-0) | Debrecin VSC | 1-7 (1-5) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 21-09-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 3-7 (1-3) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| UEFA EL | 18-09-2026 | Celtic FC | 1-3 (1-2) | Ferencvarosi TC | 11-3 (6-2) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | DEAC | 0-7 (0-4) | Ferencvarosi TC | 4-8 (1-4) | 21.00 | 8.50 | 1.09 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 06-09-2026 | Ferencvarosi TC | 2-2 (2-1) | Ujpesti | 5-1 (1-1) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 04-09-2026 | Gyori ETO | 0-3 (0-1) | Ferencvarosi TC | 4-9 (0-5) | 3.75 | 3.70 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | D |
| HUN D1 | 31-08-2026 | Puskas Akademia | 1-2 (0-0) | Ferencvarosi TC | 2-5 (1-4) | 3.75 | 3.60 | 1.75 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Ferencvarosi TC | 4-0 (1-0) | Trabzonspor | 9-4 (5-4) | 2.88 | 3.25 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Trabzonspor | 0-1 (0-1) | Ferencvarosi TC | 7-5 (4-4) | 1.62 | 4.10 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| HUN D1 | 17-08-2026 | ZalaegerzsegTE | 0-1 (0-1) | Ferencvarosi TC | 2-1 (1-0) | 4.20 | 3.80 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Gornik Zabrze | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 9-6 (4-3) | 2.50 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Ferencvarosi TC | 1-2 (0-1) | Real Madrid | 3-2 (0-2) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA EL | 06-08-2026 | Ferencvarosi TC | 1-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 2-5 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Away | ZalaegerzsegTE | 13 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Home | Budapest Honved | 20 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Away | Puskas Akademia | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Home | Gyori ETO | 13 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Home | NK Publikum Celje | 18 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Home | ZalaegerzsegTE | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.10 | 2.47 | 2.13 | 4.15 | 2.44 | 2.13 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.79 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Initial | 3.90 | 4.20 | 1.65 | 4.00 | 4.15 | 1.64 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 1.97 | -0.5/1 | 1.85 | 1.94 | -0.5/1 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.75 | 2.60 | 2.05 | 4.50 | 2.50 | 2.20 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.75 | -0.5 | 2.05 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 4.50 | 4.00 | 1.55 | 4.33 | 4.10 | 1.67 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.85 | -1 | 1.95 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3.7 | 1.8 | Goal | 3 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 1.8 | Loss | 0.7 |
| 15 | Shot(OT) | 4 | 12.8 | Shot(OT) | 9.3 |
| 5.3 | Corner | 11.7 | 5.2 | Corner | 8 |
| 3.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.6 | Yellow Card | 1.9 |
| 19 | Fouls | 13 | 14.8 | Fouls | 13.8 |
| 47% | Possession | 62.7% | 53.1% | Possession | 58.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Vasas ( 12 Matches) | Ferencvarosi TC ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 7 | 9 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
Nyiregyhaza
Gyori ETO
Debrecin VSC
Ujpesti