ทีเด็ดบอล Vojvodina Novi Sad vs Crvena Zvezda
‹ คู่ก่อนหน้าSporting CP B vs CD Tondela · จ. 9 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 342 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vasas vs Ferencvarosi TC · จ. 9 พ.ย. 01:00 น.
Serbian Superliga
🕒 09-11-2026 01:00 น.
Vojvodina Novi Sadเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 342 / 35101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSVojvodina Novi SadCrvena Zvezdaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.0661% @1.95สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Crvena Zvezdaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0🏠เต็งเจ้าบ้านVojvodina Novi Sadรอง 0.5 @1.78แนวรับ🛡️4.8 vs 6.0Vojvodina Novi Sadการ์ดยิงดุ🔥9.6Vojvodina Novi Sadการ์ดรับหลวม🕳️6.0Crvena Zvezdaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCrvena Zvezdaต่อ 0.5 @1.98แนวรุก🔥16.8 vs 9.6Crvena Zvezdaกองกลาง🎯63% vs 53%Crvena Zvezdaการ์ดยิงดุ🔥16.8Crvena Zvezdaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Crvena Zvezdaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 16.8รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.8ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.76การ์ดรับแน่น🛡️0.8·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Vojvodina Novi Sadเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 342 / 35101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
Vojvodina Novi SadCrvena Zvezda
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.0661% @1.95
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Crvena Zvezdaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
🏠เต็งเจ้าบ้านVojvodina Novi Sad
รอง 0.5 @1.78
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.0Vojvodina Novi Sad
การ์ดยิงดุ🔥9.6Vojvodina Novi Sad
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Crvena Zvezda
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCrvena Zvezda
ต่อ 0.5 @1.98
แนวรุก🔥16.8 vs 9.6Crvena Zvezda
กองกลาง🎯63% vs 53%Crvena Zvezda
การ์ดยิงดุ🔥16.8Crvena Zvezda
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Crvena Zvezda
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 16.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.8ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.76
การ์ดรับแน่น🛡️0.8·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Vojvodina Novi Sad vs Crvena Zvezda
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCrvena Zvezda ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCrvena Zvezdaโอกาสชนะ 46%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.544/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Crvena Zvezda · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Crvena Zvezda ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.91 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Crvena Zvezda 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Crvena Zvezda ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Crvena Zvezda · คาดสกอร์ 1.4 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Crvena Zvezda ชนะ 1 ลูก22%
Crvena Zvezda ชนะ 2 ลูก14%
Crvena Zvezda ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Vojvodina Novi Sad ชนะ 1 ลูก16%
Vojvodina Novi Sad ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Crvena Zvezda ชนะ47%
Crvena Zvezda ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Crvena Zvezda คลีนชีท25%
Vojvodina Novi Sad ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vojvodina Novi Sad ไม่แพ้53%
Crvena Zvezda ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-17%0-26%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Crvena Zvezda)
- โอกาส Crvena Zvezda ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Crvena Zvezda ยิงเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- Crvena Zvezda ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Crvena Zvezda ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Vojvodina Novi Sad รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Vojvodina Novi Sad ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Vojvodina Novi Sad เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Vojvodina Novi Sad ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vojvodina Novi Sad
ส1-1ช4-1ช2-0ส1-1พ0-1ช2-0
Crvena Zvezda
ช5-1ส2-2ช1-0ช5-1ช4-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vojvodina Novi Sadยิง 1.6 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Crvena Zvezdaยิง 2.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vojvodina Novi Sad
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
Crvena Zvezda
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vojvodina Novi Sad
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Crvena Zvezda
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vojvodina Novi Sad
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Crvena Zvezda
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Vojvodina Novi Sad ชนะ 2เสมอ 2Crvena Zvezda ชนะ 4
- 27-07-2026Crvena Zvezda3 - 1Vojvodina Novi Sad
- 14-05-2026Vojvodina Novi Sad2 - 2Crvena Zvezda
- 18-04-2026Crvena Zvezda4 - 1Vojvodina Novi Sad
- 07-12-2025Crvena Zvezda0 - 1Vojvodina Novi Sad
- 31-10-2025Vojvodina Novi Sad3 - 2Crvena Zvezda
- 21-05-2025Crvena Zvezda3 - 0Vojvodina Novi Sad
- 12-05-2025Crvena Zvezda1 - 1Vojvodina Novi Sad
- 30-03-2025Vojvodina Novi Sad3 - 5Crvena Zvezda
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Vojvodina Novi Sad@3.26 → @3.06▼ 6.1%
เสมอ@3.90 → @3.80▼ 2.6%
ทีมเยือน Crvena Zvezda@1.88 → @1.95▲ 4.0%
คู่อื่นใน Superliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 3.53 | 3.98 | 1.55 | 1.84 | 3/3.5 | 1.78 | 1.78 | -0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 2.72 | 3.48 | 1.91 | 1.88 | 3/3.5 | 1.74 | 1.79 | -0.5 | 1.91 | ||
| Crown | Initial | 2.91 | 3.80 | 1.95 | 1.96 | 3/3.5 | 1.74 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.91 | 3.80 | 1.95 | 1.96 | 3/3.5 | 1.74 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 4.00 | 1.80 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.20 | 3.80 | 1.95 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 3.70 | 4.00 | 1.75 | 1.96 | 3/3.5 | 1.81 | 1.96 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.30 | 3.60 | 1.96 | 1.99 | 3/3.5 | 1.78 | 1.81 | -0.5 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.35 | 3.70 | 1.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.77 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.93 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | ||
| 10BET | Initial | 3.55 | 3.75 | 1.78 | 1.78 | 3 | 1.86 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.05 | 3.75 | 2.02 | 1.77 | 3 | 1.95 | 2.35 | 0 | 1.53 | ||
| 12BET | Initial | 3.35 | 3.70 | 1.80 | 1.91 | 3/3.5 | 1.85 | 1.87 | -0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.93 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 3.44 | 3.89 | 1.81 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.97 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.08 | 3.73 | 1.98 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.84 | -0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 3.45 | 3.80 | 1.72 | 1.74 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | -0.5 | 1.69 | |
| Live | 3.15 | 3.60 | 1.90 | 1.89 | 3/3.5 | 1.68 | 1.71 | -0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 3.34 | 3.69 | 1.87 | 1.93 | 3/3.5 | 1.82 | 1.87 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.40 | 3.57 | 1.95 | 2.01 | 3/3.5 | 1.79 | 1.83 | -0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 3.60 | 3.80 | 1.75 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 1.95 | 2.20 | 3.5 | 1.62 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 3.70 | 3.85 | 1.80 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.70 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.15 | 3.55 | 2.00 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.70 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.60 | 4.22 | 1.86 | 2.01 | 3/3.5 | 1.80 | 1.75 | -0.5/1 | 2.08 | |
| Live | 3.44 | 3.74 | 2.02 | 2.16 | 3.5 | 1.70 | 2.08 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D1-2] Vojvodina Novi Sad | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 10 | 2 | 2 | 30 | 12 | 32 | 2 | 71.4% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 14 | 3 | 19 | 2 | 85.7% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 16 | 9 | 13 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 7 | 2 | 10 | 4 | 22 | 4 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 3 | 1 | 11 | 6 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 3 | 11 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 0 | 14 | 66.7% |
| [SER D1-1] Crvena Zvezda | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 13 | 1 | 0 | 37 | 6 | 40 | 1 | 92.9% |
| Home Field | 7 | 7 | 0 | 0 | 24 | 3 | 21 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 13 | 3 | 19 | 1 | 85.7% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 18 | 4 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 10 | 4 | 0 | 17 | 4 | 34 | 1 | 71.4% |
| Home Field | 7 | 7 | 0 | 0 | 12 | 2 | 21 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 5 | 2 | 13 | 2 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Vojvodina Novi Sad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 27-07-2026 | Crvena Zvezda | 3-1 (2-1) | Vojvodina Novi Sad | 6-2 (4-1) | 1.25 | 6.00 | 10.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| SER CUP | 14-05-2026 | Vojvodina Novi Sad | 2-2 (2-0) | Crvena Zvezda | 1-8 (1-5) | 7.50 | 4.40 | 1.40 | D | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 18-04-2026 | Crvena Zvezda | 4-1 (2-0) | Vojvodina Novi Sad | 4-0 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 07-12-2025 | Crvena Zvezda | 0-1 (0-0) | Vojvodina Novi Sad | 6-1 (1-1) | 1.25 | 6.00 | 8.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 31-10-2025 | Vojvodina Novi Sad | 3-2 (0-2) | Crvena Zvezda | 2-9 (1-4) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SER CUP | 21-05-2025 | Crvena Zvezda | 3-0 (1-0) | Vojvodina Novi Sad | 4-6 (3-3) | 1.36 | 4.60 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | D |
| SER D1 | 12-05-2025 | Crvena Zvezda | 1-1 (1-0) | Vojvodina Novi Sad | 5-3 (3-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| SER D1 | 30-03-2025 | Vojvodina Novi Sad | 3-5 (2-1) | Crvena Zvezda | 1-6 (0-4) | 11.00 | 5.00 | 1.25 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | O |
| SER D1 | 03-11-2024 | Crvena Zvezda | 3-0 (3-0) | Vojvodina Novi Sad | 9-4 (4-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| SER CUP | 22-05-2024 | Vojvodina Novi Sad | 1-2 (0-1) | Crvena Zvezda | 3-3 (1-0) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| SER D1 | 28-04-2024 | Vojvodina Novi Sad | 0-0 (0-0) | Crvena Zvezda | 2-6 (2-2) | 7.00 | 4.33 | 1.40 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 25-11-2023 | Vojvodina Novi Sad | 1-2 (1-2) | Crvena Zvezda | 3-4 (1-1) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | D |
| SER D1 | 31-07-2023 | Crvena Zvezda | 5-0 (2-0) | Vojvodina Novi Sad | 6-4 (2-1) | 1.18 | 5.75 | 11.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | O |
| SER D1 | 13-05-2023 | Crvena Zvezda | 2-1 (1-0) | Vojvodina Novi Sad | 12-4 (4-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| SER D1 | 04-02-2023 | Crvena Zvezda | 1-1 (1-1) | Vojvodina Novi Sad | 12-1 (5-0) | 1.14 | 6.50 | 15.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| SER D1 | 20-10-2022 | Vojvodina Novi Sad | 0-2 (0-0) | Crvena Zvezda | 3-7 (2-3) | 8.00 | 4.75 | 1.35 | L | 1.75 | -1/1.5 | 2.05 | L | U |
| SER D1 | 01-05-2022 | Vojvodina Novi Sad | 0-3 (0-2) | Crvena Zvezda | 0-8 (0-4) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | O |
| SER D1 | 07-11-2021 | Vojvodina Novi Sad | 1-2 (1-0) | Crvena Zvezda | 5-8 (1-6) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.78 | -1.5 | 2.03 | W | O |
| SER D1 | 17-07-2021 | Crvena Zvezda | 0-0 (0-0) | Vojvodina Novi Sad | 8-2 (1-1) | 1.17 | 5.50 | 14.00 | D | 1.78 | 2 | 2.03 | W | U |
| SER D1 | 29-04-2021 | Crvena Zvezda | 1-0 (1-0) | Vojvodina Novi Sad | 9-3 (4-0) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vojvodina Novi Sad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 01-11-2026 | OFK Beograd | 0-2 (0-0) | Vojvodina Novi Sad | 2-5 (0-4) | 4.10 | 3.80 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SER CUP | 28-10-2026 | Sloven Ruma | 1-0 (1-0) | Vojvodina Novi Sad | 5-6 (3-4) | L | ||||||||
| SER D1 | 24-10-2026 | Mladost Lucani | 1-1 (0-0) | Vojvodina Novi Sad | 5-13 (5-6) | 5.50 | 4.20 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| SER D1 | 17-10-2026 | Vojvodina Novi Sad | 2-0 (1-0) | Radnicki 1923 Kragujevac | 5-10 (1-2) | 1.67 | 4.00 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SER D1 | 11-10-2026 | Radnicki Nis | 1-4 (0-2) | Vojvodina Novi Sad | 6-1 (2-1) | 4.00 | 3.75 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 27-09-2026 | Borac Banja Luka | 1-1 (0-0) | Vojvodina Novi Sad | 2-1 (1-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 26-09-2026 | HSK Zrinjski Mostar | 0-0 (0-0) | Vojvodina Novi Sad | 4-5 (1-2) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| SER D1 | 19-09-2026 | Vojvodina Novi Sad | 1-1 (1-0) | IMT Novi Beograd | 1-5 (1-2) | 1.57 | 4.00 | 5.25 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SER D1 | 13-09-2026 | Partizan Belgrade | 2-3 (0-2) | Vojvodina Novi Sad | 8-2 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SER D1 | 07-09-2026 | Vojvodina Novi Sad | 2-1 (1-1) | Zemun | 5-3 (2-0) | 1.17 | 7.00 | 13.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | L | U |
| SER D1 | 30-08-2026 | Cukaricki Stankom | 0-5 (0-2) | Vojvodina Novi Sad | 12-4 (6-1) | 3.25 | 3.50 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Vojvodina Novi Sad | 1-0 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 4-4 (2-0) | 1.53 | 4.10 | 5.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| SER D1 | 18-08-2026 | Novi Pazar | 2-0 (1-0) | Vojvodina Novi Sad | 3-9 (1-5) | 3.50 | 3.40 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SER D1 | 10-08-2026 | Vojvodina Novi Sad | 2-1 (0-0) | Radnik Surdulica | 8-3 (7-1) | 1.48 | 4.20 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| SER D1 | 04-08-2026 | Vojvodina Novi Sad | 2-0 (0-0) | Macva Sabac | 4-4 (1-3) | 1.29 | 5.20 | 9.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | AFC Ajax | 4-1 (1-1) | Vojvodina Novi Sad | 8-2 (6-1) | 1.25 | 5.20 | 8.50 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | O |
| SER D1 | 27-07-2026 | Crvena Zvezda | 3-1 (2-1) | Vojvodina Novi Sad | 6-2 (4-1) | 1.25 | 6.00 | 10.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Vojvodina Novi Sad | 1-4 (1-2) | AFC Ajax | 1-10 (0-8) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SER D1 | 20-07-2026 | Vojvodina Novi Sad | 4-0 (0-0) | OFK Beograd | 6-1 (6-0) | 1.57 | 4.00 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| UEFA EL | 17-07-2026 | Ferencvarosi TC | 3-0 (2-0) | Vojvodina Novi Sad | 6-2 (3-0) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Crvena Zvezda Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 06-11-2026 | Crvena Zvezda | 2-1 (0-0) | Inter Club Escaldes | 6-3 (2-1) | 1.09 | 8.50 | 23.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| SER D1 | 31-10-2026 | Macva Sabac | 2-4 (1-2) | Crvena Zvezda | 2-6 (1-5) | 21.00 | 9.50 | 1.09 | W | 1.98 | -2.5 | 1.83 | L | O |
| SER CUP | 29-10-2026 | Jedinstvo UB | 1-5 (0-2) | Crvena Zvezda | 2-4 (2-2) | 41.00 | 13.00 | 1.04 | W | 1.93 | -3.5 | 1.88 | W | O |
| SER D1 | 25-10-2026 | OFK Beograd | 0-1 (0-1) | Crvena Zvezda | 6-10 (1-4) | 12.00 | 6.25 | 1.22 | W | 1.83 | -2 | 1.98 | L | U |
| UEFA ECL | 22-10-2026 | Crvena Zvezda | 2-2 (2-1) | FC Copenhagen | 4-6 (2-3) | 2.30 | 3.50 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| SER D1 | 18-10-2026 | Crvena Zvezda | 5-1 (1-0) | Mladost Lucani | 10-1 (8-1) | 1.09 | 9.50 | 17.00 | W | 1.83 | 2.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA ECL | 15-10-2026 | Lugano | 3-2 (1-1) | Crvena Zvezda | 5-3 (3-2) | 2.20 | 3.25 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SER D1 | 11-10-2026 | Radnicki 1923 Kragujevac | 0-3 (0-0) | Crvena Zvezda | 4-2 (2-1) | 6.50 | 4.50 | 1.42 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | D |
| SER D1 | 21-09-2026 | Crvena Zvezda | 3-0 (2-0) | Radnicki Nis | 7-3 (3-1) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | W | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | W | U |
| SER D1 | 18-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-2 (1-1) | Crvena Zvezda | 4-6 (1-2) | 10.00 | 5.25 | 1.27 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | D |
| SER D1 | 14-09-2026 | IMT Novi Beograd | 0-1 (0-1) | Crvena Zvezda | 5-2 (1-0) | 7.00 | 4.75 | 1.40 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| SER D1 | 11-09-2026 | Radnik Surdulica | 0-0 (0-0) | Crvena Zvezda | 1-6 (1-5) | 7.50 | 4.75 | 1.33 | D | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | L | U |
| SER D1 | 07-09-2026 | Crvena Zvezda | 2-1 (2-1) | Partizan Belgrade | 2-5 (0-1) | 1.30 | 5.50 | 8.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| SER D1 | 31-08-2026 | Zemun | 0-2 (0-0) | Crvena Zvezda | 4-5 (2-2) | 19.00 | 9.50 | 1.09 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA EL | 28-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 4-1 (1-1) | Crvena Zvezda | 5-3 (0-1) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Crvena Zvezda | 4-0 (1-0) | Cukaricki Stankom | 3-2 (2-1) | 1.18 | 7.00 | 12.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Crvena Zvezda | 3-0 (1-0) | FC Viktoria Plzen | 1-2 (0-2) | 1.62 | 3.90 | 4.60 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| UEFA CL | 12-08-2026 | Crvena Zvezda | 0-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 3-3 (0-2) | 1.33 | 5.25 | 8.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 09-08-2026 | Crvena Zvezda | 2-0 (1-0) | Novi Pazar | 3-5 (2-2) | 1.10 | 8.50 | 21.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA CL | 05-08-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-0 (1-0) | Crvena Zvezda | 3-8 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 22-11 | Away | Macva Sabac | 13 Days |
| SER D1 | 29-11 | Away | Radnik Surdulica | 20 Days |
| SER D1 | 07-12 | Home | Novi Pazar | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 22-11 | Home | Radnik Surdulica | 13 Days |
| UEFA ECL | 27-11 | Away | KAA Gent | 18 Days |
| SER D1 | 29-11 | Away | Novi Pazar | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.40 | 2.47 | 3.35 | 2.40 | 2.47 | 1.83 | 1/1.5 | 1.87 | 1.83 | 1/1.5 | 1.87 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Initial | 2.91 | 3.80 | 1.95 | 2.91 | 3.80 | 1.95 | 1.96 | 3/3.5 | 1.74 | 1.96 | 3/3.5 | 1.74 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | 1.75 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.50 | 2.30 | 3.40 | 2.40 | 2.40 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Live | 3.60 | 4.00 | 1.80 | 3.20 | 3.80 | 1.95 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Live | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3.3 | 1.6 | Goal | 2.8 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 1 |
| 10.7 | Shot(OT) | 10.7 | 12.4 | Shot(OT) | 10.5 |
| 8 | Corner | 6.7 | 4.4 | Corner | 5.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 0.7 | 2.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 14.3 | Fouls | 12.3 | 17 | Fouls | 12 |
| 64% | Possession | 64.7% | 53% | Possession | 63.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Vojvodina Novi Sad ( 51 Matches) | Crvena Zvezda ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 8 | 21 | 14 |
| HT-D / FT-W | 8 | 6 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 1 | 0 |
Novi Pazar
Mladost Lucani
Radnik Surdulica
OFK Beograd
Partizan Belgrade
Macva Sabac