ทีเด็ดบอล Partizan Belgrade vs Macva Sabac
‹ คู่ก่อนหน้าFC Shakhtar Donetsk vs Dynamo Kyiv · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 298 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mardin BB vs Batman Petrolspor · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Serbian Superliga
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Partizan Belgradeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 298 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบชนะ🏆 ★68⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVSPartizan BelgradeMacva Sabacใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ88% @1.2312% @9.25สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Macva Sabacทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPartizan Belgradeต่อ 1.5/2 @1.87JOKERเจอกันทีไรชนะ83Partizan Belgrade ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 6.0Partizan Belgradeกองกลาง🎯57% vs 47%Partizan Belgradeการ์ดยิงดุ🔥11.4Partizan Belgradeการ์ดรับหลวม🕳️7.8Macva Sabacการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Partizan Belgradeการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Partizan Belgradeการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMacva Sabacรอง 1.5/2 @1.88แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Macva Sabacการ์ดรับหลวม🕳️10.8Partizan Belgradeการ์ดยิงดุ🔥6.0Macva Sabacการ์ดได้ราคา💰7/10Macva Sabacการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.93แนวรุก🔥11.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.82การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Partizan Belgradeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 298 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบชนะ🏆 ★68⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVS
Partizan BelgradeMacva Sabac
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
88% @1.2312% @9.25
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Macva Sabacทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPartizan Belgrade
ต่อ 1.5/2 @1.87
JOKERเจอกันทีไรชนะ83Partizan Belgrade ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 6.0Partizan Belgrade
กองกลาง🎯57% vs 47%Partizan Belgrade
การ์ดยิงดุ🔥11.4Partizan Belgrade
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Macva Sabac
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Partizan Belgrade
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Partizan Belgrade
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMacva Sabac
รอง 1.5/2 @1.88
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Macva Sabac
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Partizan Belgrade
การ์ดยิงดุ🔥6.0Macva Sabac
การ์ดได้ราคา💰7/10Macva Sabac
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.93
แนวรุก🔥11.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.82
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Partizan Belgrade vs Macva Sabac
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPartizan Belgrade ต่อ 1.5/2 @1.87การ์ด 8 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.93การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPartizan Belgradeโอกาสชนะ 74%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Partizan Belgrade @1.2368/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Partizan Belgrade · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Partizan Belgrade ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.23 · ควรเป็น @1.36 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Partizan Belgrade 64 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Partizan Belgrade ต่อ 1.5/2
ได้ 20%ได้ครึ่ง 26%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 47% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Partizan Belgrade · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Partizan Belgrade ชนะ 1 ลูก20%
Partizan Belgrade ชนะ 2 ลูก26%
Partizan Belgrade ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ18%
Macva Sabac ชนะ 1 ลูก8%
Macva Sabac ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Partizan Belgrade ชนะ67%
Partizan Belgrade ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป47%
Partizan Belgrade คลีนชีท26%
Macva Sabac ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Partizan Belgrade ไม่แพ้85%
Macva Sabac ไม่แพ้33%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Partizan Belgrade)
- โอกาส Partizan Belgrade ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 47%
- Partizan Belgrade ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Partizan Belgrade ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Partizan Belgrade ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.23 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.36 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 47%
- ระบบให้ Partizan Belgrade ชนะ 67% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (74%)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Partizan Belgrade
ช1-0พ0-1พ0-2ช3-2ช3-0ช5-1
Macva Sabac
พ1-2ส2-2ส1-1พ0-1ช2-0พ2-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Partizan Belgradeยิง 2.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Macva Sabacยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Partizan Belgrade
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 21
Macva Sabac
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Partizan Belgrade
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Macva Sabac
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Partizan Belgrade
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
Macva Sabac
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Partizan Belgrade ชนะ 6เสมอ 1Macva Sabac ชนะ 1
- 27-07-2026Macva Sabac1 - 3Partizan Belgrade
- 29-10-2025Macva Sabac2 - 0Partizan Belgrade
- 16-04-2021Macva Sabac1 - 2Partizan Belgrade
- 31-10-2020Partizan Belgrade2 - 0Macva Sabac
- 01-12-2019Macva Sabac0 - 2Partizan Belgrade
- 05-08-2019Partizan Belgrade4 - 0Macva Sabac
- 15-12-2018Partizan Belgrade0 - 0Macva Sabac
- 27-08-2018Macva Sabac1 - 3Partizan Belgrade
คู่อื่นใน Superliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.09 | 6.00 | 11.00 | 1.84 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 1.5/2 | 1.87 | |
| Live | 1.09 | 6.00 | 11.00 | 1.84 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 1.5/2 | 1.87 | ||
| Crown | Initial | 1.21 | 5.50 | 8.50 | 1.91 | 3/3.5 | 1.79 | 1.84 | 1.5/2 | 1.86 | |
| Live | 1.21 | 5.50 | 8.50 | 1.91 | 3/3.5 | 1.79 | 1.84 | 1.5/2 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 1.25 | 5.50 | 10.00 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.25 | 5.50 | 10.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.25 | 5.50 | 9.40 | 1.96 | 3/3.5 | 1.81 | 1.93 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.21 | 6.00 | 11.10 | 1.94 | 3/3.5 | 1.81 | 1.87 | 1.5/2 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.22 | 5.50 | 8.40 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.87 | 1.5/2 | 1.89 | |
| Live | 1.22 | 5.50 | 8.40 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.87 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| 10BET | Initial | 1.25 | 4.80 | 9.20 | 1.75 | 3 | 1.89 | 1.67 | 1.5 | 2.10 | |
| Live | 1.23 | 5.50 | 10.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.77 | 1.67 | 1.5 | 2.10 | ||
| 12BET | Initial | 1.22 | 5.50 | 8.40 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.89 | 1.5/2 | 1.87 | |
| Live | 1.22 | 5.50 | 8.40 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.87 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.25 | 5.20 | 9.45 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.92 | 1.5/2 | 1.86 | |
| Live | 1.23 | 5.30 | 10.10 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.90 | 1.5/2 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.19 | 5.25 | 9.50 | 1.79 | 3/3.5 | 1.73 | 1.80 | 1.5/2 | 1.72 | |
| Live | 1.20 | 5.50 | 9.50 | 1.84 | 3/3.5 | 1.73 | 1.78 | 1.5/2 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.17 | 6.47 | 10.85 | 1.89 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | 2 | 1.90 | |
| Live | 1.23 | 5.76 | 9.55 | 1.95 | 3/3.5 | 1.82 | 1.88 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 1.20 | 6.00 | 10.00 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.85 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.20 | 5.80 | 11.00 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.85 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.27 | 5.25 | 9.50 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | 1.5 | 2.05 | |
| Live | 1.25 | 6.00 | 9.50 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | 1.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.29 | 5.53 | 10.60 | 2.18 | 3.5 | 1.68 | 1.80 | 1.5 | 2.01 | |
| Live | 1.21 | 6.82 | 12.90 | 2.08 | 3.5 | 1.75 | 1.71 | 1.5 | 2.14 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D1-9] Partizan Belgrade | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 2 | 7 | 24 | 24 | 17 | 9 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 10 | 9 | 9 | 10 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 14 | 15 | 8 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 2 | 7 | 8 | 13 | 17 | 9 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 2 | 5 | 8 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 6 | 8 | 9 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% |
| [SER D1-12] Macva Sabac | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 4 | 8 | 11 | 25 | 10 | 12 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 10 | 8 | 11 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 0 | 2 | 5 | 4 | 15 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 12 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 7 | 5 | 5 | 10 | 13 | 12 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | 10 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 1 | 6 | 4 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Partizan Belgrade Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 27-07-2026 | Macva Sabac | 1-3 (0-1) | Partizan Belgrade | 4-3 (2-1) | 5.50 | 4.50 | 1.44 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| SER CUP | 29-10-2025 | Macva Sabac | 2-0 (1-0) | Partizan Belgrade | 1-3 (1-2) | 9.00 | 4.33 | 1.29 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 16-04-2021 | Macva Sabac | 1-2 (1-1) | Partizan Belgrade | 0-5 (0-3) | 13.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 31-10-2020 | Partizan Belgrade | 2-0 (0-0) | Macva Sabac | 10-1 (5-0) | 1.10 | 8.00 | 15.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 01-12-2019 | Macva Sabac | 0-2 (0-1) | Partizan Belgrade | 3-9 (2-5) | 19.00 | 6.50 | 1.11 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 05-08-2019 | Partizan Belgrade | 4-0 (2-0) | Macva Sabac | 10-2 (6-0) | 1.12 | 7.00 | 15.00 | W | 1.82 | 2 | 1.98 | W | O |
| SER D1 | 15-12-2018 | Partizan Belgrade | 0-0 (0-0) | Macva Sabac | 12-2 (7-0) | 1.12 | 6.50 | 13.00 | D | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 27-08-2018 | Macva Sabac | 1-3 (1-0) | Partizan Belgrade | 3-3 (1-1) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.78 | -1.5 | 2.02 | W | O |
| SER D1 | 05-11-2017 | Macva Sabac | 1-3 (1-0) | Partizan Belgrade | 3-3 (1-3) | 10.00 | 5.50 | 1.20 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 02-09-2017 | Partizan Belgrade | 2-0 (1-0) | Macva Sabac | 1-3 (0-1) | 1.72 | 3.40 | 4.20 | W | 1.78 | 0.5 | 2.02 | W | U |
| SER D1 | 23-07-2017 | Partizan Belgrade | 6-1 (4-0) | Macva Sabac | 4-2 (0-2) | 1.12 | 7.00 | 13.00 | W | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Partizan Belgrade Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER CUP | 04-11-2026 | FK Buducnost Krusik | 1-5 (1-0) | Partizan Belgrade | 3-6 (1-4) | W | ||||||||
| SER D1 | 01-11-2026 | Partizan Belgrade | 3-0 (1-0) | Zemun | 7-4 (3-1) | 1.17 | 7.00 | 13.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | U |
| SER D1 | 28-10-2026 | Radnicki Nis | 2-3 (0-2) | Partizan Belgrade | 3-6 (1-5) | 3.90 | 3.70 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 24-10-2026 | Partizan Belgrade | 0-2 (0-2) | Cukaricki Stankom | 12-2 (4-2) | 1.70 | 3.90 | 4.40 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 18-10-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-0 (1-0) | Partizan Belgrade | 4-8 (2-2) | 2.60 | 3.60 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SER D1 | 11-10-2026 | Partizan Belgrade | 1-0 (0-0) | Novi Pazar | 4-4 (1-2) | 1.57 | 4.20 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 27-09-2026 | Partizan Belgrade | 2-3 (1-1) | Rodina Moscow | 2-5 (1-2) | L | ||||||||
| SER D1 | 20-09-2026 | Radnik Surdulica | 4-4 (3-1) | Partizan Belgrade | 3-5 (2-2) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| SER D1 | 13-09-2026 | Partizan Belgrade | 2-3 (0-2) | Vojvodina Novi Sad | 8-2 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SER D1 | 07-09-2026 | Crvena Zvezda | 2-1 (2-1) | Partizan Belgrade | 2-5 (0-1) | 1.30 | 5.50 | 8.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| SER D1 | 01-09-2026 | Partizan Belgrade | 3-1 (1-0) | OFK Beograd | 6-1 (5-0) | 1.55 | 4.20 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Partizan Belgrade | 2-1 (0-0) | Getafe | 4-7 (3-2) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-0) | Partizan Belgrade | 0-2 (0-1) | 3.90 | 3.60 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Getafe | 3-1 (1-1) | Partizan Belgrade | 1-3 (1-1) | 1.30 | 5.50 | 7.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 17-08-2026 | Partizan Belgrade | 0-1 (0-1) | Radnicki 1923 Kragujevac | 11-5 (2-3) | 1.53 | 4.10 | 5.75 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | Tobol Kostanai | 1-2 (1-0) | Partizan Belgrade | 11-10 (5-3) | 3.75 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | D |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Partizan Belgrade | 3-0 (1-0) | Tobol Kostanai | 6-4 (4-3) | 1.44 | 3.90 | 7.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 03-08-2026 | Partizan Belgrade | 1-2 (0-0) | IMT Novi Beograd | 6-5 (4-5) | 1.50 | 4.10 | 5.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | UNA Strassen | 0-1 (0-0) | Partizan Belgrade | 6-4 (1-2) | 5.75 | 4.33 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 27-07-2026 | Macva Sabac | 1-3 (0-1) | Partizan Belgrade | 4-3 (2-1) | 5.50 | 4.50 | 1.44 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Macva Sabac Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 31-10-2026 | Macva Sabac | 2-4 (1-2) | Crvena Zvezda | 2-6 (1-5) | 21.00 | 9.50 | 1.09 | L | 1.98 | -2.5 | 1.83 | W | O |
| SER CUP | 27-10-2026 | Macva Sabac | 2-0 (1-0) | FK Napredak Krusevac | 5-3 (2-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| SER D1 | 23-10-2026 | Zemun | 1-0 (0-0) | Macva Sabac | 1-2 | 2.60 | 3.25 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 18-10-2026 | Macva Sabac | 1-1 (1-1) | OFK Beograd | 7-2 (3-0) | 3.50 | 3.25 | 2.05 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SER D1 | 10-10-2026 | Cukaricki Stankom | 2-2 (2-1) | Macva Sabac | 3-2 (1-0) | 1.65 | 3.75 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SER D1 | 20-09-2026 | Macva Sabac | 1-2 (1-0) | Mladost Lucani | 6-1 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 11-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-0 (0-0) | Macva Sabac | 9-0 (5-0) | 1.55 | 3.90 | 5.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 06-09-2026 | Macva Sabac | 0-0 (0-0) | Radnicki 1923 Kragujevac | 3-6 (1-1) | 3.30 | 3.30 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SER D1 | 30-08-2026 | Novi Pazar | 1-1 (0-0) | Macva Sabac | 8-2 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 4.75 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 22-08-2026 | Macva Sabac | 1-0 (0-0) | Radnicki Nis | 5-5 (2-2) | 2.88 | 3.25 | 2.45 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| SER D1 | 16-08-2026 | Radnik Surdulica | 2-1 (1-0) | Macva Sabac | 6-0 (2-0) | 1.73 | 3.60 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SER D1 | 10-08-2026 | Macva Sabac | 1-0 (1-0) | IMT Novi Beograd | 2-5 (1-3) | 4.20 | 3.40 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 04-08-2026 | Vojvodina Novi Sad | 2-0 (0-0) | Macva Sabac | 4-4 (1-3) | 1.29 | 5.20 | 9.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| SER D1 | 27-07-2026 | Macva Sabac | 1-3 (0-1) | Partizan Belgrade | 4-3 (2-1) | 5.50 | 4.50 | 1.44 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 18-07-2026 | Crvena Zvezda | 5-0 (3-0) | Macva Sabac | 9-0 (4-0) | 1.06 | 10.00 | 26.00 | L | 1.93 | 3 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Macva Sabac | 1-2 (0-1) | FK Proleter 023 | 5-3 (4-3) | 1.48 | 3.80 | 5.75 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Macva Sabac | 0-0 (0-0) | FK Loznica | 6-4 (4-3) | D | ||||||||
| INT CF | 06-07-2026 | Macva Sabac | 1-2 (1-1) | Mladost Lucani | 1-3 (1-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Macva Sabac | 2-1 (2-1) | Novi Pazar | 2-5 (0-2) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Macva Sabac | 0-0 (0-0) | OFK Petrovac | 2-6 (2-4) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 22-11 | Away | IMT Novi Beograd | 13 Days |
| SER D1 | 29-11 | Home | Radnicki Nis | 20 Days |
| SER D1 | 07-12 | Away | Radnicki 1923 Kragujevac | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 22-11 | Home | Vojvodina Novi Sad | 13 Days |
| SER D1 | 29-11 | Away | IMT Novi Beograd | 20 Days |
| SER D1 | 07-12 | Home | Radnik Surdulica | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.58 | 2.82 | 7.40 | 1.58 | 2.82 | 7.40 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.83 | 0.5/1 | 1.87 | 1.83 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Initial | 1.21 | 5.50 | 8.50 | 1.21 | 5.50 | 8.50 | 1.91 | 3/3.5 | 1.79 | 1.91 | 3/3.5 | 1.79 | 1.84 | 1.5/2 | 1.86 | 1.84 | 1.5/2 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 2.75 | 7.50 | 1.62 | 2.75 | 7.50 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.25 | 5.50 | 10.00 | 1.25 | 5.50 | 10.00 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 9 | 1.85 | Live | 1.95 | 9 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.8 | Loss | 1.3 |
| 6.7 | Shot(OT) | 11.3 | 9.8 | Shot(OT) | 15.8 |
| 8.3 | Corner | 3 | 6.3 | Corner | 3.4 |
| 0.7 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 2.5 |
| 13 | Fouls | 18.3 | 12.8 | Fouls | 17.2 |
| 58.7% | Possession | 51.3% | 56.8% | Possession | 46.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Partizan Belgrade ( 51 Matches) | Macva Sabac ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 8 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 2 | 2 |
Novi Pazar
Mladost Lucani
Radnik Surdulica
OFK Beograd
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda