ทีเด็ดบอล Novi Pazar vs Mladost Lucani
‹ คู่ก่อนหน้าTeplice vs Pardubice · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 153 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Radnik Surdulica vs OFK Beograd · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Serbian Superliga
🕒 08-11-2026 19:00 น.
Novi Pazarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 153 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSNovi PazarMladost Lucaniใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6427% @4.65สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
Mladost Lucaniทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNovi Pazarต่อ 0.5/1 @1.85แนวรุก🔥7.2 vs 6.0Novi Pazarกองกลาง🎯46% vs 42%Novi Pazarแนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Novi Pazarการ์ดยิงดุ🔥7.2Novi Pazarการ์ดรับหลวม🕳️9.6Mladost Lucaniการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMladost Lucaniรอง 0.5/1 @1.91การ์ดรับหลวม🕳️6.6Novi Pazarการ์ดยิงดุ🔥6.0Mladost Lucaniการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรุก🔥7.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.76พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Novi Pazarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 153 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
Novi PazarMladost Lucani
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6427% @4.65
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
Mladost Lucaniทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNovi Pazar
ต่อ 0.5/1 @1.85
แนวรุก🔥7.2 vs 6.0Novi Pazar
กองกลาง🎯46% vs 42%Novi Pazar
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Novi Pazar
การ์ดยิงดุ🔥7.2Novi Pazar
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Mladost Lucani
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMladost Lucani
รอง 0.5/1 @1.91
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Novi Pazar
การ์ดยิงดุ🔥6.0Mladost Lucani
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรุก🔥7.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.76
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Novi Pazar vs Mladost Lucani
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNovi Pazar ต่อ 0.5/1 @1.85การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNovi Pazarโอกาสชนะ 55%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.547/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Novi Pazar · บิลหลัก 1X2 @1.64
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Novi Pazar ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.64 · ควรเป็น @1.65 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Novi Pazar 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Novi Pazar ต่อ 0.5/1
ได้ 28%ได้ครึ่ง 27%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Novi Pazar · คาดสกอร์ 1.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Novi Pazar ชนะ 1 ลูก27%
Novi Pazar ชนะ 2 ลูก17%
Novi Pazar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Mladost Lucani ชนะ 1 ลูก13%
Mladost Lucani ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Novi Pazar ชนะ54%
Novi Pazar ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Novi Pazar คลีนชีท37%
Mladost Lucani ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Novi Pazar ไม่แพ้80%
Mladost Lucani ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-09%2-19%0-08%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Novi Pazar)
- โอกาส Novi Pazar ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Novi Pazar คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- Mladost Lucani เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Novi Pazar ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Mladost Lucani ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Novi Pazar
ส2-2พ0-1พ1-2ช2-0ช3-1พ0-2
Mladost Lucani
ช2-1ส0-0พ1-5ส1-1ส1-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Novi Pazarยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Mladost Lucaniยิง 0.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Novi Pazar
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 17
Mladost Lucani
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Novi Pazar
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Mladost Lucani
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Novi Pazar
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Mladost Lucani
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Novi Pazar ชนะ 3เสมอ 3Mladost Lucani ชนะ 2
- 27-07-2026Mladost Lucani0 - 0Novi Pazar
- 29-06-2026Mladost Lucani3 - 1Novi Pazar
- 10-03-2026Mladost Lucani0 - 2Novi Pazar
- 04-10-2025Novi Pazar1 - 0Mladost Lucani
- 08-07-2025Novi Pazar1 - 1Mladost Lucani
- 28-04-2025Mladost Lucani1 - 1Novi Pazar
- 20-12-2024Mladost Lucani1 - 3Novi Pazar
- 17-08-2024Novi Pazar0 - 1Mladost Lucani
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Novi Pazar@1.78 → @1.64▼ 7.9%
เสมอ@3.53 → @3.63▲ 2.8%
ทีมเยือน Mladost Lucani@4.08 → @4.65▲ 14.1%
คู่อื่นใน Superliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.48 | 3.53 | 4.50 | 1.65 | 2/2.5 | 1.97 | 1.86 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.51 | 3.48 | 4.40 | 1.67 | 2/2.5 | 1.95 | 1.89 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Crown | Initial | 1.60 | 3.65 | 4.55 | 1.97 | 2.5 | 1.73 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.60 | 3.65 | 4.55 | 1.97 | 2.5 | 1.73 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.60 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.75 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.60 | 1.96 | 2.5 | 1.81 | 1.96 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.70 | 3.60 | 4.50 | 1.77 | 2/2.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.68 | 3.50 | 4.20 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.86 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.71 | 3.40 | 4.05 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 1.91 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 10BET | Initial | 1.92 | 3.25 | 3.50 | 1.90 | 2.5 | 1.74 | 1.73 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.45 | 4.40 | 1.95 | 2.5 | 1.80 | 1.73 | 0.5 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 1.68 | 3.50 | 4.20 | 1.99 | 2.5 | 1.77 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.71 | 3.40 | 4.05 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 1.91 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.97 | 3.30 | 3.47 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.97 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.68 | 3.45 | 4.64 | 2.02 | 2.5 | 1.78 | 1.90 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.86 | 3.25 | 3.45 | 1.80 | 2.5 | 1.72 | 1.83 | 0.5 | 1.69 | |
| Live | 1.66 | 3.45 | 4.40 | 1.67 | 2/2.5 | 1.91 | 1.85 | 0.5/1 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 1.71 | 3.50 | 4.26 | 1.85 | 2.5 | 1.88 | 1.92 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.71 | 3.55 | 4.53 | 1.79 | 2/2.5 | 2.02 | 1.93 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.30 | 4.40 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 3.30 | 4.33 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.00 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.60 | 1.90 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 4.10 | 1.95 | 2.5 | 1.70 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.98 | 3.53 | 3.79 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.49 | 0 | 2.62 | |
| Live | 1.76 | 3.69 | 4.67 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.94 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D1-10] Novi Pazar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 4 | 6 | 13 | 16 | 16 | 10 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 10 | 9 | 11 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 5 | 9 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 7 | 3 | 6 | 5 | 19 | 6 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 2 | 12 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 2 | 3 | 7 | 6 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
| [SER D1-8] Mladost Lucani | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 6 | 4 | 12 | 19 | 18 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 7 | 5 | 10 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 14 | 8 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 6 | 5 | 4 | 7 | 15 | 11 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 3 | 1 | 10 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 1 | 6 | 5 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 5 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Novi Pazar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 27-07-2026 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | Novi Pazar | 3-6 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 29-06-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-1) | Novi Pazar | 3-5 (1-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SER D1 | 10-03-2026 | Mladost Lucani | 0-2 (0-1) | Novi Pazar | 7-1 (3-0) | 3.70 | 3.20 | 2.05 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| SER D1 | 04-10-2025 | Novi Pazar | 1-0 (1-0) | Mladost Lucani | 7-1 (6-0) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 08-07-2025 | Novi Pazar | 1-1 (1-1) | Mladost Lucani | 0-1 | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SER D1 | 28-04-2025 | Mladost Lucani | 1-1 (1-0) | Novi Pazar | 5-5 (0-3) | 2.80 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SER D1 | 20-12-2024 | Mladost Lucani | 1-3 (0-2) | Novi Pazar | 5-3 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SER D1 | 17-08-2024 | Novi Pazar | 0-1 (0-1) | Mladost Lucani | 8-1 (1-1) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SER D1 | 03-03-2024 | Novi Pazar | 0-0 (0-0) | Mladost Lucani | 9-5 (4-2) | 1.85 | 3.30 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SER D1 | 24-09-2023 | Mladost Lucani | 2-0 (2-0) | Novi Pazar | 6-5 (2-3) | 2.00 | 3.25 | 3.40 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| SER D1 | 01-04-2023 | Mladost Lucani | 1-3 (1-1) | Novi Pazar | 7-2 (5-0) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SER D1 | 30-09-2022 | Novi Pazar | 3-1 (1-1) | Mladost Lucani | 12-4 (3-4) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| SER D1 | 21-04-2022 | Novi Pazar | 1-1 (0-0) | Mladost Lucani | 6-5 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SER D1 | 14-03-2022 | Novi Pazar | 0-0 (0-0) | Mladost Lucani | 7-2 (6-1) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SER D1 | 03-10-2021 | Mladost Lucani | 3-0 (1-0) | Novi Pazar | 13-8 (9-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SER D1 | 08-05-2021 | Novi Pazar | 4-1 (3-1) | Mladost Lucani | 6-3 (4-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SER D1 | 06-12-2020 | Mladost Lucani | 3-2 (2-1) | Novi Pazar | 6-2 (3-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| SER D1 | 22-04-2018 | Novi Pazar | 0-2 (0-0) | Mladost Lucani | 4-2 (2-2) | 1.66 | 3.40 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5 | 2.02 | L | U |
| SER D1 | 13-12-2017 | Novi Pazar | 1-2 (1-1) | Mladost Lucani | 6-3 (1-1) | 2.30 | 3.00 | 2.87 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| SER D1 | 27-08-2017 | Mladost Lucani | 4-1 (1-0) | Novi Pazar | 2-3 (1-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.92 | 1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Novi Pazar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 01-11-2026 | Radnicki 1923 Kragujevac | 2-0 (0-0) | Novi Pazar | 11-4 (3-2) | 2.10 | 3.30 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SER CUP | 28-10-2026 | FK Vozdovac Beograd | 1-3 (0-1) | Novi Pazar | 3-1 | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| SER D1 | 23-10-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-1) | Novi Pazar | 6-4 (3-1) | 2.38 | 3.30 | 2.88 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SER D1 | 18-10-2026 | Novi Pazar | 1-2 (0-0) | IMT Novi Beograd | 4-5 (2-2) | 2.50 | 3.20 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 11-10-2026 | Partizan Belgrade | 1-0 (0-0) | Novi Pazar | 4-4 (1-2) | 1.57 | 4.20 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SER D1 | 19-09-2026 | Novi Pazar | 2-2 (1-0) | Zemun | 7-4 (3-2) | 1.44 | 4.20 | 6.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 12-09-2026 | Cukaricki Stankom | 1-1 (1-1) | Novi Pazar | 2-2 (0-1) | 2.30 | 3.40 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SER D1 | 05-09-2026 | Novi Pazar | 2-0 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 3-5 (1-2) | 2.50 | 3.30 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SER D1 | 30-08-2026 | Novi Pazar | 1-1 (0-0) | Macva Sabac | 8-2 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 4.75 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 24-08-2026 | Radnik Surdulica | 1-0 (1-0) | Novi Pazar | 7-5 (4-2) | 1.90 | 3.40 | 3.90 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SER D1 | 18-08-2026 | Novi Pazar | 2-0 (1-0) | Vojvodina Novi Sad | 3-9 (1-5) | 3.50 | 3.40 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SER D1 | 09-08-2026 | Crvena Zvezda | 2-0 (1-0) | Novi Pazar | 3-5 (2-2) | 1.10 | 8.50 | 21.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 02-08-2026 | Novi Pazar | 1-4 (1-2) | OFK Beograd | 4-3 (3-2) | 1.95 | 3.40 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SER D1 | 27-07-2026 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | Novi Pazar | 3-6 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SER D1 | 19-07-2026 | Novi Pazar | 1-0 (1-0) | Radnicki 1923 Kragujevac | 4-11 (3-6) | 2.40 | 3.30 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 09-07-2026 | Novi Pazar | 0-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 3-7 (2-4) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Novi Pazar | 1-1 (1-1) | Terek Grozny | - (1-5) | D | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Macva Sabac | 2-1 (2-1) | Novi Pazar | 2-5 (0-2) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 29-06-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-1) | Novi Pazar | 3-5 (1-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SER D1 | 23-05-2026 | Vojvodina Novi Sad | 3-0 (2-0) | Novi Pazar | 3-1 (3-0) | 1.50 | 4.10 | 6.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Mladost Lucani Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 03-11-2026 | Mladost Lucani | 0-1 (0-0) | Radnik Surdulica | 2-6 (0-2) | 2.70 | 3.20 | 2.63 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| SER CUP | 28-10-2026 | Teleoptik | 1-1 (1-0) | Mladost Lucani | 4-12 (2-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 24-10-2026 | Mladost Lucani | 1-1 (0-0) | Vojvodina Novi Sad | 5-13 (5-6) | 5.50 | 4.20 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| SER D1 | 18-10-2026 | Crvena Zvezda | 5-1 (1-0) | Mladost Lucani | 10-1 (8-1) | 1.09 | 9.50 | 17.00 | L | 1.83 | 2.5 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 13-10-2026 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | OFK Beograd | 2-7 (1-4) | 2.55 | 3.25 | 2.63 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SER D1 | 20-09-2026 | Macva Sabac | 1-2 (1-0) | Mladost Lucani | 6-1 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 13-09-2026 | Radnicki 1923 Kragujevac | 5-0 (3-0) | Mladost Lucani | 8-6 (3-3) | 1.65 | 3.70 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SER D1 | 06-09-2026 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | Radnicki Nis | 5-6 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.88 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| SER D1 | 31-08-2026 | IMT Novi Beograd | 2-0 (1-0) | Mladost Lucani | 4-0 (1-0) | 1.85 | 3.40 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 24-08-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-0) | Partizan Belgrade | 0-2 (0-1) | 3.90 | 3.60 | 1.83 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 17-08-2026 | Zemun | 0-1 (0-1) | Mladost Lucani | 9-3 (5-1) | 2.63 | 3.10 | 2.63 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SER D1 | 10-08-2026 | Mladost Lucani | 2-2 (0-1) | Cukaricki Stankom | 10-3 (5-2) | 2.25 | 3.25 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SER D1 | 04-08-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 (0-0) | Mladost Lucani | 9-0 (1-0) | 1.60 | 3.60 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SER D1 | 27-07-2026 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | Novi Pazar | 3-6 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SER D1 | 20-07-2026 | Radnik Surdulica | 1-1 (0-0) | Mladost Lucani | 5-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Mladost Lucani | 5-0 (0-0) | FK Vrsac | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-1) | Borac Cacak | - | W | ||||||||
| INT CF | 06-07-2026 | Macva Sabac | 1-2 (1-1) | Mladost Lucani | 1-3 (1-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 02-07-2026 | IMT Novi Beograd | 0-1 (0-1) | Mladost Lucani | 7-6 (0-4) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 29-06-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-1) | Novi Pazar | 3-5 (1-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 22-11 | Away | OFK Beograd | 13 Days |
| SER D1 | 29-11 | Home | Crvena Zvezda | 20 Days |
| SER D1 | 07-12 | Away | Vojvodina Novi Sad | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 22-11 | Home | FK Zeleznicar Pancevo | 13 Days |
| SER D1 | 29-11 | Away | Cukaricki Stankom | 20 Days |
| SER D1 | 07-12 | Home | Zemun | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.15 | 2.17 | 5.10 | 2.15 | 2.17 | 5.10 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Initial | 1.60 | 3.65 | 4.55 | 1.60 | 3.65 | 4.55 | 1.97 | 2.5 | 1.73 | 1.97 | 2.5 | 1.73 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.10 | 4.00 | 2.25 | 2.10 | 5.00 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.95 | 1 | 1.85 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.60 | 1.67 | 3.60 | 4.75 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9 | 2.00 | Live | 1.80 | 9 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.1 | Loss | 1.6 |
| 14.7 | Shot(OT) | 21.7 | 11.6 | Shot(OT) | 18.6 |
| 3 | Corner | 6 | 4.2 | Corner | 3.5 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 2.4 | Yellow Card | 2.3 |
| 18 | Fouls | 7.7 | 15.2 | Fouls | 12.5 |
| 38% | Possession | 39.7% | 46.2% | Possession | 41.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Novi Pazar ( 51 Matches) | Mladost Lucani ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 8 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 8 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 3 | 9 |
Radnik Surdulica
OFK Beograd
Partizan Belgrade
Macva Sabac
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda