ทีเด็ดบอล Teplice vs Pardubice
‹ คู่ก่อนหน้าStrommen vs Lyn Oslo · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 152 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Novi Pazar vs Mladost Lucani · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Czech Republic Gambrinus Liga
🕒 08-11-2026 19:00 น.
Tepliceเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี51%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 152 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSTeplicePardubiceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3447% @2.62สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.98
Pardubiceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTepliceต่อ 0 @1.81พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️4.2 vs 5.4Tepliceการ์ดยิงดุ🔥9.6Tepliceการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Tepliceการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPardubiceรอง 0 @1.98แนวรุก🔥14.4 vs 9.6Pardubiceการ์ดยิงดุ🔥14.4Pardubiceการ์ดได้ราคา💰8/10Pardubiceการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.97พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.9ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
Tepliceเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี51%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 152 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
TeplicePardubice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3447% @2.62
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.98
Pardubiceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTeplice
ต่อ 0 @1.81
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️4.2 vs 5.4Teplice
การ์ดยิงดุ🔥9.6Teplice
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Teplice
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPardubice
รอง 0 @1.98
แนวรุก🔥14.4 vs 9.6Pardubice
การ์ดยิงดุ🔥14.4Pardubice
การ์ดได้ราคา💰8/10Pardubice
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.97
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.9ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Teplice vs Pardubice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTeplice ต่อ 0 @1.81การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.97การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTepliceโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 7 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Teplice · บิลหลัก 1X2 @2.34
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Teplice ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.34 · ควรเป็น @2.33 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Teplice 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Teplice ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 27%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Teplice · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Teplice ชนะ 1 ลูก21%
Teplice ชนะ 2 ลูก11%
Teplice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Pardubice ชนะ 1 ลูก18%
Pardubice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Teplice ชนะ38%
Teplice ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Teplice คลีนชีท23%
Pardubice ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Teplice ไม่แพ้65%
Pardubice ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Teplice)
- โอกาส Teplice ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- เจอกันล่าสุด Teplice ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Pardubice รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Pardubice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Pardubice ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Teplice
ช2-0ส1-1พ0-1ส0-0พ0-1ช3-1
Pardubice
ช4-1พ0-2ช3-0ช2-1ช4-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tepliceยิง 1.6 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Pardubiceยิง 2.4 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Teplice
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 11
Pardubice
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Teplice
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Pardubice
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Teplice
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Pardubice
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Teplice ชนะ 4เสมอ 3Pardubice ชนะ 1
- 28-02-2026Pardubice1 - 1Teplice
- 28-09-2025Teplice0 - 0Pardubice
- 25-05-2025Teplice3 - 0Pardubice
- 02-03-2025Teplice2 - 0Pardubice
- 11-01-2025Pardubice0 - 3Teplice
- 28-09-2024Pardubice0 - 1Teplice
- 17-02-2024Pardubice1 - 1Teplice
- 02-09-2023Teplice0 - 1Pardubice
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Teplice@2.32 → @2.340.7%
เสมอ@3.31 → @3.310.0%
ทีมเยือน Pardubice@2.64 → @2.620.8%
คู่อื่นใน Gambrinus Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.37 | 3.50 | 2.54 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.84 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.37 | 3.50 | 2.54 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.81 | 0 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.44 | 3.40 | 2.60 | 1.99 | 2.5/3 | 1.78 | 1.82 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.37 | 3.40 | 2.70 | 1.94 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 1.82 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.84 | 1.83 | 0 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.34 | 3.30 | 2.57 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.35 | 3.30 | 2.55 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 1.84 | 0 | 2.00 | ||
| 10BET | Initial | 2.24 | 3.35 | 2.90 | 1.80 | 2.5 | 1.87 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.42 | 3.45 | 2.58 | 1.89 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | 0 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 2.34 | 3.30 | 2.57 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.35 | 3.30 | 2.55 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 1.84 | 0 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 2.30 | 3.14 | 2.57 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.35 | 3.14 | 2.51 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 2.43 | 3.37 | 2.57 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.47 | 3.44 | 2.62 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | 0 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.35 | 3.00 | 1.82 | 2.5 | 1.91 | 1.90 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.70 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.81 | 0 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 2.28 | 3.42 | 2.96 | 1.97 | 2.5/3 | 1.79 | 1.97 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.57 | 3.47 | 2.68 | 2.00 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.96 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.63 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.45 | 3.25 | 2.63 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.25 | 2.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.65 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.70 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.40 | 2.70 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.44 | 3.40 | 2.62 | 1.71 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | 0 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D1-6] Teplice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 3 | 4 | 21 | 18 | 21 | 6 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 11 | 11 | 9 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 9 | 12 | 15 | 12 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 5 | 12 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| [CZE D1-12] Pardubice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 2 | 7 | 15 | 19 | 14 | 12 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 11 | 7 | 10 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 4 | 4 | 8 | 6 | 19 | 7 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 3 | 3 | 8 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Teplice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 28-02-2026 | Pardubice | 1-1 (1-1) | Teplice | 6-2 (3-2) | 1.95 | 3.20 | 3.70 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE D1 | 28-09-2025 | Teplice | 0-0 (0-0) | Pardubice | 2-4 (0-4) | 2.00 | 3.50 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 25-05-2025 | Teplice | 3-0 (1-0) | Pardubice | 2-6 (2-2) | 1.67 | 4.00 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| CZE D1 | 02-03-2025 | Teplice | 2-0 (1-0) | Pardubice | 4-1 (1-1) | 1.67 | 3.50 | 5.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| TIP CUP | 11-01-2025 | Pardubice | 0-3 (0-1) | Teplice | 8-5 (4-3) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| CZE D1 | 28-09-2024 | Pardubice | 0-1 (0-0) | Teplice | 0-12 (0-4) | 2.45 | 3.30 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| CZE D1 | 17-02-2024 | Pardubice | 1-1 (1-0) | Teplice | 5-10 (2-7) | 2.30 | 3.40 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D1 | 02-09-2023 | Teplice | 0-1 (0-0) | Pardubice | 5-4 (2-2) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| CZE D1 | 06-05-2023 | Teplice | 1-0 (1-0) | Pardubice | 1-11 (0-7) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE D1 | 19-03-2023 | Pardubice | 3-1 (2-1) | Teplice | 5-5 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.50 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| TIP CUP | 29-11-2022 | Teplice | 1-1 (0-1) | Pardubice | 6-9 (3-4) | 2.20 | 3.50 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 02-10-2022 | Teplice | 5-1 (2-0) | Pardubice | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.40 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| CZE D1 | 14-05-2022 | Teplice | 0-2 (0-1) | Pardubice | 2-7 (2-5) | 2.75 | 3.20 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | U |
| CZE D1 | 17-04-2022 | Pardubice | 2-0 (1-0) | Teplice | 8-5 (6-3) | 2.50 | 3.10 | 2.70 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | U |
| CZE D1 | 21-11-2021 | Teplice | 1-2 (0-1) | Pardubice | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.30 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE D1 | 07-02-2021 | Teplice | 0-1 (0-0) | Pardubice | 6-3 (0-2) | 2.10 | 3.30 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE D1 | 30-08-2020 | Pardubice | 2-1 (1-0) | Teplice | 6-6 (0-5) | 2.80 | 3.25 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| CZEC | 23-09-2015 | Pardubice | 3-0 (2-0) | Teplice | 5-11 | 6.00 | 3.60 | 1.60 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 11-07-2015 | Teplice | 2-2 (1-0) | Pardubice | 12-6 | 1.66 | 3.80 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Teplice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 31-10-2026 | Synot Slovacko | 1-3 (1-2) | Teplice | 7-3 (3-1) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CZEC | 27-10-2026 | Slovan Liberec | 1-0 (1-0) | Teplice | 5-4 (0-2) | 1.62 | 3.50 | 4.80 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 24-10-2026 | Teplice | 0-0 (0-0) | Artis Brno | 5-7 (4-5) | 1.80 | 3.50 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE D1 | 17-10-2026 | Mlada Boleslav | 1-0 (1-0) | Teplice | 3-8 (3-6) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 11-10-2026 | Teplice | 1-1 (0-1) | Sigma Olomouc | 7-5 (2-4) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Teplice | 2-0 (1-0) | Dynamo Dresden | - | 2.20 | 4.10 | 2.38 | W | |||||
| CZE D1 | 20-09-2026 | Hradec Kralove | 0-2 (0-1) | Teplice | 7-3 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZEC | 16-09-2026 | FK MAS Taborsko | 0-5 (0-2) | Teplice | 7-3 (2-3) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CZE D1 | 13-09-2026 | Teplice | 0-2 (0-1) | Slavia Praha | 0-6 (0-2) | 5.25 | 3.80 | 1.55 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 06-09-2026 | Tescoma Zlin | 1-3 (0-1) | Teplice | 5-6 (4-1) | 2.55 | 3.20 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| CZE D1 | 30-08-2026 | Teplice | 2-0 (0-0) | Baumit Jablonec | 6-3 (2-1) | 2.55 | 3.20 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Krimice | 1-2 (0-1) | Teplice | 7-8 (1-6) | 7.00 | 5.50 | 1.27 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 23-08-2026 | Teplice | 0-2 (0-1) | Brno | 4-2 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 15-08-2026 | AC Sparta Prague | 4-1 (3-1) | Teplice | 10-7 (7-2) | 1.40 | 4.33 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D1 | 08-08-2026 | Teplice | 5-5 (3-4) | FC Viktoria Plzen | 4-1 (1-0) | 4.50 | 3.60 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 01-08-2026 | Slovan Liberec | 0-1 (0-0) | Teplice | 3-8 (0-5) | 1.65 | 3.60 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| CZE D1 | 25-07-2026 | Teplice | 3-1 (1-0) | Bohemians 1905 | 10-4 (8-2) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | MFK Ruzomberok | 0-3 (0-1) | Teplice | 8-3 (4-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 13-07-2026 | FC Wacker Innsbruck | 0-3 (0-1) | Teplice | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Teplice | 3-0 (2-0) | FK MAS Taborsko | 6-5 (4-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Pardubice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 31-10-2026 | Pardubice | 1-2 (0-0) | Slovan Liberec | 8-3 (4-2) | 2.90 | 3.25 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| CZEC | 28-10-2026 | Synot Slovacko | 1-4 (1-3) | Pardubice | 5-5 (3-1) | 2.40 | 3.25 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CZE D1 | 26-10-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-2 (0-2) | Pardubice | 5-9 (2-6) | 1.48 | 4.10 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| CZE D1 | 17-10-2026 | Pardubice | 3-0 (2-0) | Tescoma Zlin | 3-2 (2-1) | 1.65 | 3.60 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 11-10-2026 | AC Sparta Prague | 2-0 (1-0) | Pardubice | 5-6 (2-3) | 1.33 | 5.00 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Pardubice | 4-1 (4-0) | Viktoria Zizkov | 5-2 (2-1) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| CZE D1 | 19-09-2026 | Pardubice | 2-1 (1-1) | Bohemians 1905 | 4-4 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZEC | 16-09-2026 | Kozlovice | 0-6 (0-3) | Pardubice | 1-7 (0-7) | 15.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | W | O |
| CZE D1 | 13-09-2026 | Banik Ostrava | 1-2 (0-1) | Pardubice | 6-3 (3-1) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Synot Slovacko | 0-0 (0-0) | Pardubice | 5-3 (2-3) | 2.35 | 3.25 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| CZE D1 | 29-08-2026 | Pardubice | 1-2 (1-0) | Artis Brno | 5-3 (1-3) | 1.48 | 4.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | FC Pisek | 0-2 (0-2) | Pardubice | 3-4 (1-2) | 8.00 | 4.50 | 1.30 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| CZE D1 | 24-08-2026 | Sigma Olomouc | 3-1 (1-0) | Pardubice | 5-7 (3-4) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D1 | 15-08-2026 | Pardubice | 1-1 (1-0) | Mlada Boleslav | 4-10 (3-9) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE D1 | 09-08-2026 | Slavia Praha | 2-1 (0-0) | Pardubice | 4-2 (2-2) | 1.22 | 6.00 | 10.00 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| CZE D1 | 03-08-2026 | Pardubice | 0-2 (0-2) | Baumit Jablonec | 8-0 (2-0) | 2.45 | 3.30 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 27-07-2026 | Hradec Kralove | 2-1 (1-0) | Pardubice | 3-5 (1-2) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Zaglebie Lubin B | 0-5 (0-0) | Pardubice | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vysocina jihlava | 0-5 (0-4) | Pardubice | 6-3 (2-3) | 4.20 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Pardubice | 3-4 (2-0) | Bohemians1905 B | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 21-11 | Away | Banik Ostrava | 13 Days |
| CZE D1 | 28-11 | Home | Slovan Liberec | 20 Days |
| CZE D1 | 05-12 | Away | FC Viktoria Plzen | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 21-11 | Home | Brno | 13 Days |
| CZE D1 | 28-11 | Away | Baumit Jablonec | 20 Days |
| CZE D1 | 05-12 | Home | Slavia Praha | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.95 | 2.18 | 3.10 | 2.95 | 2.18 | 3.10 | 1.77 | 1 | 2.03 | 1.75 | 1 | 2.01 | 1.86 | 0 | 1.96 | 1.83 | 0 | 1.93 | |
| Initial | 2.37 | 3.50 | 2.54 | 2.37 | 3.50 | 2.54 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.84 | 0 | 1.98 | 1.81 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.20 | 3.40 | 3.00 | 2.20 | 3.40 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.78 | 2.17 | 3.10 | 2.78 | 2.17 | 3.10 | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.79 | 0 | 2.03 | 1.79 | 0 | 2.03 | |
| Initial | 2.30 | 3.14 | 2.57 | 2.35 | 3.14 | 2.51 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.02 | 1.80 | 0 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.6 | Goal | 2.4 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.7 | Loss | 0.9 |
| 21.3 | Shot(OT) | 19.3 | 15.6 | Shot(OT) | 13.6 |
| 4 | Corner | 7.3 | 4.3 | Corner | 5.3 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 2.2 | Yellow Card | 1.7 |
| 15 | Fouls | 14.3 | 15 | Fouls | 14.4 |
| 43.7% | Possession | 50% | 50.7% | Possession | 50.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Teplice ( 48 Matches) | Pardubice ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 2 | 5 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 7 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 6 | 4 | 6 |
Baumit Jablonec
Mlada Boleslav
Slavia Praha
Artis Brno
FC Viktoria Plzen
AC Sparta Prague