ทีเด็ดบอล Slavia Praha vs Artis Brno
‹ คู่ก่อนหน้าBaumit Jablonec vs Mlada Boleslav · อา. 8 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 226 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sepsi OSK vs FC Voluntari · อา. 8 พ.ย. 21:00 น.
Czech Republic Gambrinus Liga
🕒 08-11-2026 21:00 น.
Slavia Prahaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 226 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริงVSSlavia PrahaArtis Brnoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ91% @1.169% @11.00สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.86
Artis Brnoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSlavia Prahaต่อ 2 @1.93แนวรุก🔥13.2 vs 10.2Slavia Prahaกองกลาง🎯59% vs 54%Slavia Prahaแนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Slavia Prahaการ์ดยิงดุ🔥13.2Slavia Prahaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Artis Brnoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนArtis Brnoรอง 2 @1.86การ์ดยิงดุ🔥10.2Artis Brnoการ์ดได้ราคา💰6/10Artis Brnoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.86พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.88การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3.5การ์ดรับแน่น🛡️0.7·1.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Slavia Prahaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 226 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริงVS
Slavia PrahaArtis Brno
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
91% @1.169% @11.00
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.86
Artis Brnoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSlavia Praha
ต่อ 2 @1.93
แนวรุก🔥13.2 vs 10.2Slavia Praha
กองกลาง🎯59% vs 54%Slavia Praha
แนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Slavia Praha
การ์ดยิงดุ🔥13.2Slavia Praha
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Artis Brno
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนArtis Brno
รอง 2 @1.86
การ์ดยิงดุ🔥10.2Artis Brno
การ์ดได้ราคา💰6/10Artis Brno
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.86
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.88
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·1.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Slavia Praha = วงกลม · Artis Brno = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Slavia Prahaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Artis Brnoไม่มีข้อมูลตัวจริง
35Jakub Markovic6.6
2Stepan Chaloupek7.2
5Igoh Ogbu7.0
4David Zima7.0
39David Jurasek6.8
16David Moses7.2
23Michal Sadilek7.0TD22Toumani Diakite6.5
17Lukas Provod7.0
13Mojmir Chytil6.7
25Tomas Chory6.5📜 บทสรุปคัมภีร์Slavia Praha vs Artis Brno
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSlavia Praha ต่อ 2 @1.93การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.86การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSlavia Prahaโอกาสชนะ 78%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3.549/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Slavia Praha · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Slavia Praha ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.16 · ควรเป็น @1.27 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Slavia Praha 70 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Slavia Praha ต่อ 2
ได้ 22%คืนทุน 28%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 50% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Slavia Praha · คาดสกอร์ 1.7 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Slavia Praha ชนะ 1 ลูก21%
Slavia Praha ชนะ 2 ลูก28%
Slavia Praha ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ17%
Artis Brno ชนะ 1 ลูก7%
Artis Brno ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Slavia Praha ชนะ71%
Slavia Praha ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป50%
Slavia Praha คลีนชีท32%
Artis Brno ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Slavia Praha ไม่แพ้88%
Artis Brno ไม่แพ้29%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Slavia Praha)
- โอกาส Slavia Praha ชนะ 71% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 50%
- Slavia Praha ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.16 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.27 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 50%
- ระบบให้ Slavia Praha ชนะ 71% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (78%)
- Artis Brno รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Artis Brno เคยชนะ 2 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 2) 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Slavia Praha
ส0-0ส2-2ส1-1ช4-0ช5-0พ1-2
Artis Brno
ส0-0ช3-0ช4-2ส0-0ส2-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Slavia Prahaยิง 2.1 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Artis Brnoยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Slavia Praha
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
Artis Brno
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slavia Praha
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Artis Brno
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slavia Praha
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Artis Brno
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Slavia Praha ชนะ 0เสมอ 0Artis Brno ชนะ 2
- 24-07-2022Slavia Praha2 - 4Artis Brno
- 11-10-2007Artis Brno4 - 3Slavia Praha
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Slavia Praha@1.14 → @1.161.5%
เสมอ@7.03 → @6.67▼ 5.2%
ทีมเยือน Artis Brno@12.53 → @11.00▼ 12.2%
คู่อื่นใน Gambrinus Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.15 | 6.90 | 11.00 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.80 | 2 | 2.02 | |
| Live | 1.15 | 6.90 | 11.00 | 1.88 | 3.5 | 1.88 | 1.77 | 2 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 1.13 | 8.00 | 17.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | |
| Live | 1.17 | 7.00 | 13.00 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.13 | 7.90 | 18.00 | 1.83 | 3.5 | 1.93 | 1.81 | 2/2.5 | 1.96 | |
| Live | 1.13 | 7.30 | 14.00 | 1.85 | 3.5 | 1.91 | 1.99 | 2/2.5 | 1.79 | ||
| Vcbet | Initial | 1.09 | 8.00 | 18.00 | 1.85 | 3.5 | 1.94 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | |
| Live | 1.13 | 7.00 | 15.00 | 1.85 | 3.5 | 1.94 | 1.95 | 2/2.5 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.14 | 7.10 | 9.40 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.90 | 2 | 1.94 | |
| Live | 1.15 | 7.10 | 8.90 | 1.89 | 3.5 | 1.93 | 1.77 | 2 | 2.07 | ||
| 10BET | Initial | 1.18 | 6.40 | 11.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.82 | 1.91 | 2/2.5 | 1.80 | |
| Live | 1.15 | 6.75 | 13.50 | 1.87 | 3.5 | 1.87 | 1.91 | 2/2.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 1.16 | 6.70 | 9.20 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.90 | 2 | 1.94 | |
| Live | 1.15 | 7.10 | 8.90 | 1.89 | 3.5 | 1.93 | 1.77 | 2 | 2.07 | ||
| Sbobet | Initial | 1.14 | 6.20 | 9.60 | 1.93 | 3.5 | 1.87 | 1.75 | 2 | 2.07 | |
| Live | 1.15 | 6.10 | 9.00 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 2.03 | 2/2.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 1.17 | 5.90 | 13.30 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 1.94 | 2 | 1.94 | |
| Live | 1.16 | 6.65 | 14.70 | 1.92 | 3.5 | 1.94 | 2.04 | 2/2.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.88 | 1.88 | 2 | 1.85 | |
| Live | 1.16 | 7.25 | 13.00 | 1.85 | 3.5 | 1.87 | 1.93 | 2/2.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.15 | 7.90 | 11.95 | 1.88 | 3.5 | 1.88 | 1.78 | 2 | 2.00 | |
| Live | 1.15 | 8.79 | 14.30 | 1.89 | 3.5 | 1.91 | 1.97 | 2/2.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.15 | 6.50 | 19.00 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | |
| Live | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 1.91 | 3.5 | 1.83 | 1.80 | 2 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.20 | 6.75 | 12.00 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.85 | 2 | 1.85 | |
| Live | 1.17 | 7.25 | 12.00 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.75 | 2 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.19 | 6.20 | 11.20 | 2.05 | 3.5 | 1.66 | 2.26 | 2.5 | 1.54 | |
| Live | 1.13 | 7.50 | 15.00 | 1.78 | 3.5 | 1.95 | 1.84 | 2/2.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 2/2.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D1-1] Slavia Praha | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 9 | 4 | 0 | 32 | 7 | 31 | 1 | 69.2% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 16 | 6 | 15 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 1 | 16 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 2 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 4 | 1 | 14 | 3 | 28 | 2 | 61.5% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 3 | 10 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 8 | 0 | 18 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
| [CZE D1-14] Artis Brno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 4 | 7 | 14 | 24 | 10 | 14 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 0 | 2 | 5 | 6 | 17 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 0 | 6 | 7 | 5 | 16 | 6 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 4 | 11 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 4 | 6 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Slavia Praha Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 4 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 24-07-2022 | Slavia Praha | 2-4 (0-0) | Artis Brno | - | L | ||||||||
| CZEC | 11-10-2007 | Artis Brno | 4-3 (2-1) | Slavia Praha | - | 26.00 | 8.00 | 1.05 | L | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Slavia Praha Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 05-11-2026 | Slavia Praha | 1-2 (0-2) | Arsenal | 4-2 (0-2) | 9.50 | 6.50 | 1.25 | L | 2.03 | -1.5/2 | 1.83 | W | U |
| CZE D1 | 31-10-2026 | Baumit Jablonec | 0-5 (0-1) | Slavia Praha | 1-8 (0-4) | 4.20 | 3.60 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CZEC | 28-10-2026 | Slavia Praha | 4-0 (2-0) | Brno | 5-5 (4-4) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D1 | 24-10-2026 | Slavia Praha | 1-1 (0-1) | Mlada Boleslav | 11-5 (2-5) | 1.22 | 5.50 | 10.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| UEFA CL | 20-10-2026 | Fenerbahce | 2-2 (2-1) | Slavia Praha | 3-5 (2-2) | 1.80 | 3.70 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| CZE D1 | 17-10-2026 | Slavia Praha | 0-0 (0-0) | Hradec Kralove | 8-1 (4-0) | 1.27 | 5.25 | 8.50 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| UEFA CL | 13-10-2026 | Sabah FK Baku | 2-0 (0-0) | Slavia Praha | 3-6 (1-3) | 3.50 | 3.75 | 1.95 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE D1 | 09-10-2026 | Tescoma Zlin | 0-1 (0-1) | Slavia Praha | 2-8 (1-1) | 10.00 | 5.00 | 1.27 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 20-09-2026 | Slavia Praha | 2-1 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 9-4 (6-2) | 1.57 | 3.90 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | D |
| CZEC | 16-09-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-5 (0-5) | Slavia Praha | 4-9 (1-2) | 17.00 | 10.00 | 1.08 | W | 1.95 | -2.5/3 | 1.85 | W | O |
| CZE D1 | 13-09-2026 | Teplice | 0-2 (0-1) | Slavia Praha | 0-6 (0-2) | 5.25 | 3.80 | 1.55 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| UEFA CL | 11-09-2026 | Slavia Praha | 2-3 (0-0) | Lens | 6-9 (3-3) | 2.45 | 3.30 | 2.80 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | O |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Slavia Praha | 4-0 (1-0) | Brno | 5-1 (2-0) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 31-08-2026 | AC Sparta Prague | 0-3 (0-1) | Slavia Praha | 13-2 (6-1) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| CZE D1 | 23-08-2026 | Slavia Praha | 2-2 (1-1) | Bohemians 1905 | 11-1 (9-0) | 1.20 | 5.75 | 11.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 17-08-2026 | Slovan Liberec | 1-1 (0-1) | Slavia Praha | 7-1 (5-1) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 09-08-2026 | Slavia Praha | 2-1 (0-0) | Pardubice | 4-2 (2-2) | 1.22 | 6.00 | 10.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| CZE D1 | 01-08-2026 | Banik Ostrava | 0-4 (0-3) | Slavia Praha | 11-9 (7-6) | 5.00 | 3.70 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CZE D1 | 26-07-2026 | Slavia Praha | 5-1 (4-1) | Synot Slovacko | 5-0 (2-0) | 1.18 | 6.00 | 11.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Slavia Praha | 2-0 (0-0) | Lyon | - | W | ||||||||
| No Data |
| Artis Brno Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 05-11-2026 | Artis Brno | 1-2 (1-1) | Bohemians 1905 | 3-8 (2-4) | 2.63 | 3.30 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| CZE D1 | 31-10-2026 | Artis Brno | 2-2 (2-2) | Tescoma Zlin | 2-4 (1-4) | 1.85 | 3.40 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D1 | 24-10-2026 | Teplice | 0-0 (0-0) | Artis Brno | 5-7 (4-5) | 1.80 | 3.50 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE D1 | 10-10-2026 | Hradec Kralove | 2-4 (1-1) | Artis Brno | 4-5 (0-5) | 1.45 | 4.00 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Artis Brno | 3-0 (3-0) | Trencin | 10-0 (4-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| CZE D1 | 19-09-2026 | Artis Brno | 0-0 (0-0) | Slovan Liberec | 6-3 (2-2) | 5.00 | 3.75 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| CZEC | 16-09-2026 | Vitkovice | 0-3 (0-0) | Artis Brno | 1-6 (1-4) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| CZE D1 | 12-09-2026 | Brno | 2-1 (2-0) | Artis Brno | 5-4 (3-1) | 1.50 | 3.90 | 5.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | O |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Artis Brno | 0-3 (0-3) | FC Viktoria Plzen | 5-2 (2-2) | 7.00 | 4.50 | 1.38 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | D |
| CZE D1 | 29-08-2026 | Pardubice | 1-2 (1-0) | Artis Brno | 5-3 (1-3) | 1.48 | 4.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CZEC | 26-08-2026 | Uhersky Brod | 0-2 (0-1) | Artis Brno | 3-7 (1-4) | 8.50 | 4.50 | 1.29 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D1 | 22-08-2026 | Artis Brno | 0-4 (0-2) | AC Sparta Prague | 3-2 (2-1) | 8.00 | 4.50 | 1.33 | L | 2.03 | -1/1.5 | 1.78 | L | O |
| CZE D1 | 16-08-2026 | Banik Ostrava | 1-0 (1-0) | Artis Brno | 2-4 (0-1) | 1.42 | 4.20 | 6.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| CZE D1 | 10-08-2026 | Artis Brno | 1-2 (0-1) | Sigma Olomouc | 2-5 (2-3) | 4.33 | 3.60 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZE D1 | 01-08-2026 | Synot Slovacko | 1-1 (0-0) | Artis Brno | 10-2 (4-1) | 1.38 | 4.20 | 7.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D1 | 27-07-2026 | Artis Brno | 2-4 (1-2) | Mlada Boleslav | 2-6 (1-3) | 3.25 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Wisla Krakow | 1-0 (1-0) | Artis Brno | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Wisla Krakow | 2-2 (0-0) | Artis Brno | 13-3 (9-0) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | SKU Amstetten | 2-2 (1-2) | Artis Brno | 6-10 (2-5) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | St.Polten | 1-1 (1-0) | Artis Brno | 2-6 (0-4) | 2.30 | 4.00 | 2.38 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 21-11 | Away | Sigma Olomouc | 13 Days |
| UEFA CL | 26-11 | Home | Villarreal | 17 Days |
| CZE D1 | 28-11 | Home | Banik Ostrava | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZEC | 12-11 | Home | Baumit Jablonec | 3 Days |
| CZE D1 | 21-11 | Home | Baumit Jablonec | 13 Days |
| CZE D1 | 28-11 | Home | Synot Slovacko | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.45 | 3.20 | 8.60 | 1.45 | 3.20 | 8.60 | 1.91 | 1.5 | 1.89 | 1.89 | 1.5 | 1.87 | 2.00 | 1 | 1.82 | 1.97 | 1 | 1.79 | |
| Initial | 1.15 | 6.90 | 11.00 | 1.15 | 6.90 | 11.00 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.88 | 3.5 | 1.88 | 1.80 | 2 | 2.02 | 1.77 | 2 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 3.40 | 12.00 | 1.50 | 3.20 | 11.00 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.88 | 1 | 1.93 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.13 | 8.00 | 17.00 | 1.17 | 7.00 | 13.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.45 | 3.04 | 7.90 | 1.46 | 3.06 | 7.70 | 1.97 | 1.5 | 1.83 | 1.94 | 1.5 | 1.86 | 2.02 | 1 | 1.80 | 2.02 | 1 | 1.80 | |
| Initial | 1.14 | 6.20 | 9.60 | 1.15 | 6.10 | 9.00 | 1.93 | 3.5 | 1.87 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.75 | 2 | 2.07 | 2.03 | 2/2.5 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.93 | 10.5 | 1.88 | Live | 2.03 | 10.5 | 1.78 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 2 | 2.2 | Goal | 1.7 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 0.7 | Loss | 1 |
| 9.3 | Shot(OT) | 14 | 10 | Shot(OT) | 11.9 |
| 8 | Corner | 4.7 | 7.5 | Corner | 5.5 |
| 0.7 | Yellow Card | 3.7 | 1.1 | Yellow Card | 1.8 |
| 11.7 | Fouls | 13.3 | 12.3 | Fouls | 12.4 |
| 60% | Possession | 51% | 59.1% | Possession | 54.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Slavia Praha ( 48 Matches) | Artis Brno ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 12 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 7 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 4 | 3 |
Teplice
Pardubice
Baumit Jablonec
Mlada Boleslav
FC Viktoria Plzen
AC Sparta Prague