ทีเด็ดบอล Sepsi OSK vs FC Voluntari
‹ คู่ก่อนหน้าSlavia Praha vs Artis Brno · อา. 8 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 227 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Anorthosis Famagusta FC vs Omonia Nicosia FC · อา. 8 พ.ย. 21:00 น.
Romania Liga I
🕒 08-11-2026 21:00 น.
Sepsi OSKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี50%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 227 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSSepsi OSKFC Voluntariใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0339% @3.22สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.87
FC Voluntariทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSepsi OSKต่อ 0.5 @1.96แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Sepsi OSKการ์ดยิงดุ🔥7.8Sepsi OSKการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Voluntariการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Voluntariรอง 0.5 @1.87แนวรุก🔥13.2 vs 7.8FC Voluntariการ์ดยิงดุ🔥13.2FC Voluntariการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sepsi OSKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี50%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 227 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Sepsi OSKFC Voluntari
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0339% @3.22
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.87
FC Voluntariทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSepsi OSK
ต่อ 0.5 @1.96
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Sepsi OSK
การ์ดยิงดุ🔥7.8Sepsi OSK
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Voluntari
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Voluntari
รอง 0.5 @1.87
แนวรุก🔥13.2 vs 7.8FC Voluntari
การ์ดยิงดุ🔥13.2FC Voluntari
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sepsi OSK vs FC Voluntari
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSepsi OSK ต่อ 0.5 @1.96การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSepsi OSKโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sepsi OSK · บิลหลัก 1X2 @2.03
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sepsi OSK ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.03 · ควรเป็น @2.09 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sepsi OSK 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sepsi OSK ต่อ 0.5
ได้ 43%เสีย 57%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sepsi OSK · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sepsi OSK ชนะ 1 ลูก23%
Sepsi OSK ชนะ 2 ลูก12%
Sepsi OSK ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
FC Voluntari ชนะ 1 ลูก16%
FC Voluntari ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Sepsi OSK ชนะ43%
Sepsi OSK ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Sepsi OSK คลีนชีท23%
FC Voluntari ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sepsi OSK ไม่แพ้70%
FC Voluntari ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-29%0-18%2-18%1-08%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sepsi OSK)
- โอกาส Sepsi OSK ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- เจอกันล่าสุด Sepsi OSK ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส FC Voluntari ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sepsi OSK
ส1-1พ0-2ส1-1พ0-5ส1-1ส1-1
FC Voluntari
พ0-2พ2-3พ1-2พ1-2ส1-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sepsi OSKยิง 0.8 · เสีย 2.1 ต่อนัด
FC Voluntariยิง 1.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sepsi OSK
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
FC Voluntari
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sepsi OSK
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
FC Voluntari
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sepsi OSK
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
FC Voluntari
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sepsi OSK ชนะ 4เสมอ 3FC Voluntari ชนะ 1
- 13-05-2026FC Voluntari2 - 0Sepsi OSK
- 15-04-2026Sepsi OSK1 - 1FC Voluntari
- 04-11-2025FC Voluntari1 - 2Sepsi OSK
- 04-03-2024Sepsi OSK4 - 0FC Voluntari
- 27-10-2023FC Voluntari0 - 2Sepsi OSK
- 10-12-2022Sepsi OSK1 - 1FC Voluntari
- 07-12-2022Sepsi OSK4 - 0FC Voluntari
- 15-08-2022FC Voluntari0 - 0Sepsi OSK
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sepsi OSK@1.97 → @2.03▲ 3.0%
เสมอ@3.30 → @3.270.8%
ทีมเยือน FC Voluntari@3.34 → @3.22▼ 3.7%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.99 | 3.45 | 3.25 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.99 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.04 | 3.40 | 3.15 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.04 | 0.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.40 | 3.60 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.40 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 1.97 | 3.40 | 3.60 | 1.91 | 2.5 | 1.84 | 1.98 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.03 | 3.40 | 3.50 | 1.93 | 2.5 | 1.85 | 2.06 | 0.5 | 1.79 | ||
| Vcbet | Initial | 1.95 | 3.30 | 3.50 | 1.93 | 2.5 | 1.86 | 1.98 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.40 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.79 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.03 | 3.25 | 3.10 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 2.03 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.06 | 3.25 | 3.05 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 1.79 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| 10BET | Initial | 1.86 | 3.45 | 3.80 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.04 | 3.40 | 3.30 | 2.10 | 2.5/3 | 1.65 | 1.77 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.03 | 3.25 | 3.10 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 2.03 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.06 | 3.25 | 3.05 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 1.79 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 2.01 | 3.05 | 3.17 | 1.95 | 2.5 | 1.89 | 2.01 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.05 | 3.02 | 3.10 | 1.95 | 2.5 | 1.89 | 2.05 | 0.5 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 1.92 | 3.31 | 3.42 | 1.83 | 2.5 | 2.01 | 1.92 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.06 | 3.37 | 3.39 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 2.06 | 0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.90 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.84 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.40 | 3.35 | 1.89 | 2.5 | 1.84 | 1.76 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| pinnacle | Initial | 1.84 | 3.55 | 4.00 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.12 | 3.41 | 3.49 | 1.96 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.25 | 3.60 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.40 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.73 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.95 | 3.30 | 3.80 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.35 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.89 | 3.50 | 3.85 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 1.37 | 0 | 2.70 | |
| Live | 2.06 | 3.34 | 3.40 | 1.91 | 2.5 | 1.82 | 1.72 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-11] Sepsi OSK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 6 | 5 | 9 | 19 | 15 | 11 | 21.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 9 | 8 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 8 | 1 | 4 | 3 | 4 | 10 | 7 | 8 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 1 | 9 | 4 | 3 | 11 | 12 | 15 | 7.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 8 | 0 | 7 | 1 | 2 | 6 | 7 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 0.0% |
| [ROM D1-15] FC Voluntari | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 2 | 10 | 14 | 31 | 8 | 15 | 14.3% |
| Home Field | 8 | 2 | 2 | 4 | 9 | 12 | 8 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 19 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 6 | 13 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 4 | 7 | 7 | 14 | 13 | 14 | 21.4% |
| Home Field | 8 | 2 | 4 | 2 | 5 | 6 | 10 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 8 | 3 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Sepsi OSK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 13-05-2026 | FC Voluntari | 2-0 (2-0) | Sepsi OSK | 3-4 (0-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ROM D2 | 15-04-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | FC Voluntari | 3-3 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D2 | 04-11-2025 | FC Voluntari | 1-2 (0-2) | Sepsi OSK | 5-1 (4-0) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ROM D1 | 04-03-2024 | Sepsi OSK | 4-0 (1-0) | FC Voluntari | 8-2 (4-0) | 1.73 | 3.50 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 27-10-2023 | FC Voluntari | 0-2 (0-1) | Sepsi OSK | 6-3 (3-1) | 2.88 | 3.00 | 2.50 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | D |
| ROM D1 | 10-12-2022 | Sepsi OSK | 1-1 (1-0) | FC Voluntari | 1-2 (1-0) | 1.57 | 3.60 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| ROMC | 07-12-2022 | Sepsi OSK | 4-0 (2-0) | FC Voluntari | 3-2 | 1.91 | 3.20 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 15-08-2022 | FC Voluntari | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 4-3 (2-2) | 3.10 | 3.00 | 2.30 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| ROMC | 20-05-2022 | Sepsi OSK | 2-1 (2-0) | FC Voluntari | 2-6 (0-1) | 2.38 | 3.00 | 3.20 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 19-02-2022 | FC Voluntari | 3-1 (1-0) | Sepsi OSK | 7-10 (3-5) | 2.65 | 2.90 | 2.70 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| ROM D1 | 16-10-2021 | Sepsi OSK | 1-2 (0-1) | FC Voluntari | 10-1 (4-1) | 1.83 | 3.10 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D1 | 30-01-2021 | Sepsi OSK | 2-2 (2-0) | FC Voluntari | 5-2 (2-2) | 1.53 | 3.50 | 5.75 | D | 2.05 | 1 | 1.75 | L | O |
| ROM D1 | 25-09-2020 | FC Voluntari | 1-2 (1-0) | Sepsi OSK | 3-6 (2-4) | 2.75 | 3.10 | 2.62 | W | 1.92 | 0 | 1.88 | W | O |
| ROM D1 | 27-07-2020 | FC Voluntari | 2-0 (0-0) | Sepsi OSK | 4-5 (2-4) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ROM D1 | 17-06-2020 | Sepsi OSK | 1-2 (1-0) | FC Voluntari | 4-4 (1-0) | 2.25 | 3.00 | 3.20 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | L | O |
| ROM D1 | 26-10-2019 | Sepsi OSK | 0-0 (0-0) | FC Voluntari | 6-3 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 12-07-2019 | FC Voluntari | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 2-6 (1-5) | 2.75 | 3.00 | 2.70 | D | 1.92 | 0 | 1.88 | D | U |
| ROM D1 | 03-02-2019 | FC Voluntari | 4-2 (2-1) | Sepsi OSK | 2-3 (2-0) | 4.33 | 3.10 | 1.95 | L | 2.08 | 0/-0.5 | 1.72 | L | O |
| ROM D1 | 21-09-2018 | Sepsi OSK | 1-1 (0-1) | FC Voluntari | 7-2 (1-1) | 1.72 | 3.25 | 5.75 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | D |
| ROM D1 | 12-05-2018 | FC Voluntari | 1-2 (0-2) | Sepsi OSK | 6-4 (5-2) | 2.30 | 2.80 | 3.30 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sepsi OSK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 01-11-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (0-0) | Sepsi OSK | 8-3 (3-3) | 2.25 | 3.20 | 2.90 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ROMC | 29-10-2026 | Concordia Chiajna | 1-1 (1-0) | Sepsi OSK | 2-9 (1-7) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ROM D1 | 27-10-2026 | Sepsi OSK | 0-5 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 0-3 (0-2) | 5.00 | 3.90 | 1.50 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| ROM D1 | 17-10-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-1 (1-1) | Sepsi OSK | 7-2 (3-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D1 | 10-10-2026 | Sepsi OSK | 0-2 (0-2) | Dinamo Bucuresti | 3-8 (1-4) | 3.75 | 3.30 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 26-09-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 10-5 (7-3) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 18-09-2026 | UTA Arad | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | 13-4 (8-2) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D1 | 12-09-2026 | Sepsi OSK | 3-1 (0-1) | CFR Cluj | 1-6 (0-2) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 05-09-2026 | FC Botosani | 5-0 (4-0) | Sepsi OSK | 6-2 (4-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ROMC | 01-09-2026 | Sepsi OSK | 1-3 (0-1) | CFR Cluj | 4-3 (2-1) | 2.55 | 3.20 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ROM D1 | 29-08-2026 | Arges | 0-1 (0-0) | Sepsi OSK | 8-1 (2-1) | 2.10 | 2.88 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D1 | 23-08-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | Farul Constanta | 6-9 (3-2) | 2.35 | 3.10 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ROMC | 19-08-2026 | CSM Slatina | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 4-3 (3-1) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 15-08-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 3-6 (2-2) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 11-08-2026 | Sepsi OSK | 0-0 (0-0) | FCSB | 8-5 (6-1) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 02-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (1-1) | Sepsi OSK | 3-2 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| ROM D1 | 26-07-2026 | Sepsi OSK | 1-0 (1-0) | Universitaea Cluj | 3-5 (2-1) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 21-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | 12-2 (6-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (1-1) | FCM Targu Mures | 12-1 (7-1) | D | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Slavia Sofia | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | - | L | ||||||||
| No Data |
| FC Voluntari Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 02-11-2026 | FC Voluntari | 1-2 (0-2) | Farul Constanta | 11-2 (2-0) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| ROMC | 30-10-2026 | FC Voluntari | 1-1 (1-0) | CS Universitatea Craiova | 0-11 (0-5) | 4.75 | 3.50 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 24-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (1-0) | FC Voluntari | 3-3 (3-1) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ROM D1 | 20-10-2026 | FC Voluntari | 1-2 (0-1) | FCSB | 4-2 (1-2) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ROM D1 | 09-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-2 (2-1) | FC Voluntari | 4-2 (1-1) | 1.65 | 3.40 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 20-09-2026 | FC Voluntari | 0-2 (0-0) | Universitaea Cluj | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| ROM D1 | 13-09-2026 | Rapid Bucuresti | 2-1 (0-1) | FC Voluntari | 5-2 (4-2) | 1.53 | 3.50 | 5.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| ROM D1 | 07-09-2026 | FC Voluntari | 1-0 (1-0) | Arges | 4-11 (1-6) | 2.75 | 2.90 | 2.45 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| ROMC | 02-09-2026 | Chindia Targoviste | 0-1 (0-1) | FC Voluntari | 5-5 (2-4) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 28-08-2026 | FC Voluntari | 2-2 (2-1) | SC Otelul Galati | 7-8 (2-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 23-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 3-1 (1-0) | FC Voluntari | 8-1 (5-1) | 1.36 | 4.50 | 7.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ROMC | 19-08-2026 | Afumati | 0-1 (0-0) | FC Voluntari | 5-3 (3-1) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D1 | 14-08-2026 | FC Voluntari | 1-2 (1-1) | Petrolul Ploiesti | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ROM D1 | 09-08-2026 | Dinamo Bucuresti | 4-0 (1-0) | FC Voluntari | 3-3 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 01-08-2026 | FC Voluntari | 1-0 (0-0) | UTA Arad | 2-3 (1-1) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| ROM D1 | 27-07-2026 | CFR Cluj | 5-0 (3-0) | FC Voluntari | 10-0 (7-0) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ROM D1 | 17-07-2026 | FC Voluntari | 2-2 (1-1) | FC Botosani | 5-1 (1-1) | 2.80 | 3.00 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Voluntari | 3-0 (0-0) | Farul Constanta | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | NK Varteks Varazdin | 2-1 (1-0) | FC Voluntari | 3-5 (3-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| INT CF | 30-06-2026 | FC Voluntari | 3-2 (2-1) | Duna-Tisza | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Home | Rapid Bucuresti | 13 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Away | Universitaea Cluj | 20 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | Petrolul Ploiesti | 24 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Away | FC Botosani | 13 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Home | CFR Cluj | 20 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | FC Bacau | 24 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.52 | 2.18 | 3.80 | 2.58 | 2.17 | 3.70 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.08 | 0/0.5 | 1.74 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 1.99 | 3.45 | 3.25 | 2.04 | 3.40 | 3.15 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.99 | 0.5 | 1.83 | 2.04 | 0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.20 | 4.33 | 2.63 | 2.20 | 4.00 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.91 | 3.40 | 3.60 | 2.00 | 3.40 | 3.40 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.12 | 3.73 | 2.48 | 2.12 | 3.73 | 1.89 | 1 | 1.95 | 1.89 | 1 | 1.95 | 2.12 | 0/0.5 | 1.75 | 2.12 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 2.01 | 3.05 | 3.17 | 2.05 | 3.02 | 3.10 | 1.95 | 2.5 | 1.89 | 1.95 | 2.5 | 1.89 | 2.01 | 0.5 | 1.85 | 2.05 | 0.5 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9 | 1.95 | Live | 1.85 | 9 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.3 | Goal | 2.2 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.9 | Loss | 1.3 |
| 4.5 | Shot(OT) | 9.5 | 10.2 | Shot(OT) | 10.2 |
| 3.5 | Corner | 5.5 | 3.1 | Corner | 6.6 |
| 1.5 | Yellow Card | 0 | 1.6 | Yellow Card | 2 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 13.5 |
| 56% | Possession | 52.5% | 50.1% | Possession | 51.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Sepsi OSK ( 0 Matches) | FC Voluntari ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
CFR Cluj
CS Universitatea Craiova