ทีเด็ดบอล CFR Cluj vs CS Universitatea Craiova
‹ คู่ก่อนหน้าFC Viktoria Plzen vs AC Sparta Prague · จ. 9 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 325 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KFC Komarno vs Michalovce · จ. 9 พ.ย. 00:00 น.
Romania Liga I
🕒 09-11-2026 00:00 น.
CFR Clujเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 325 / 35100:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVSCFR ClujCS Universitatea Craiovaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ25% @4.7075% @1.57สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.89
CS Universitatea Craiovaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCFR Clujรอง 1 @1.94การ์ดยิงดุ🔥7.8CFR Clujการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCS Universitatea Craiovaต่อ 1 @1.89แนวรุก🔥14.4 vs 7.8CS Universitatea Craiovaกองกลาง🎯52% vs 46%CS Universitatea Craiovaแนวรับ🛡️2.4 vs 8.4CS Universitatea Craiovaการ์ดรับหลวม🕳️8.4CFR Clujการ์ดยิงดุ🔥14.4CS Universitatea Craiovaการ์ดรับเหนียว🧱2.4CS Universitatea Craiovaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0CS Universitatea Craiovaการ์ดได้ราคา💰7/10CS Universitatea Craiovaการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.91พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CFR Clujเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 325 / 35100:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVS
CFR ClujCS Universitatea Craiova
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
25% @4.7075% @1.57
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.89
CS Universitatea Craiovaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCFR Cluj
รอง 1 @1.94
การ์ดยิงดุ🔥7.8CFR Cluj
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCS Universitatea Craiova
ต่อ 1 @1.89
แนวรุก🔥14.4 vs 7.8CS Universitatea Craiova
กองกลาง🎯52% vs 46%CS Universitatea Craiova
แนวรับ🛡️2.4 vs 8.4CS Universitatea Craiova
การ์ดรับหลวม🕳️8.4CFR Cluj
การ์ดยิงดุ🔥14.4CS Universitatea Craiova
การ์ดรับเหนียว🧱2.4CS Universitatea Craiova
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0CS Universitatea Craiova
การ์ดได้ราคา💰7/10CS Universitatea Craiova
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.91
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CFR Cluj vs CS Universitatea Craiova
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCS Universitatea Craiova ต่อ 1 @1.89การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.91การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCS Universitatea Craiovaโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 2 แผน27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CS Universitatea Craiova · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CS Universitatea Craiova ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.52 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CS Universitatea Craiova 38 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CS Universitatea Craiova ต่อ 1
ได้ 44%คืนทุน 15%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CS Universitatea Craiova · คาดสกอร์ 0.9 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CS Universitatea Craiova ชนะ 1 ลูก15%
CS Universitatea Craiova ชนะ 2 ลูก23%
CS Universitatea Craiova ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ24%
CFR Cluj ชนะ 1 ลูก12%
CFR Cluj ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
CS Universitatea Craiova ชนะ59%
CS Universitatea Craiova ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
CS Universitatea Craiova คลีนชีท40%
CFR Cluj ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CFR Cluj ไม่แพ้41%
CS Universitatea Craiova ไม่แพ้82%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-112%1-111%0-211%1-210%0-07%0-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CS Universitatea Craiova)
- โอกาส CS Universitatea Craiova ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- CS Universitatea Craiova คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 40%
- CS Universitatea Craiova ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- CS Universitatea Craiova ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CFR Cluj
พ1-3ช1-0พ0-1ส2-2พ1-3ส1-1
CS Universitatea Craiova
ช2-0ช3-1ช5-0ส1-1ช2-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CFR Clujยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
CS Universitatea Craiovaยิง 2.6 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CFR Cluj
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
CS Universitatea Craiova
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CFR Cluj
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
CS Universitatea Craiova
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CFR Cluj
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
CS Universitatea Craiova
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CFR Cluj ชนะ 1เสมอ 5CS Universitatea Craiova ชนะ 2
- 09-05-2026CFR Cluj0 - 0CS Universitatea Craiova
- 07-04-2026CS Universitatea Craiova2 - 0CFR Cluj
- 05-03-2026CS Universitatea Craiova1 - 1CFR Cluj
- 08-12-2025CS Universitatea Craiova1 - 1CFR Cluj
- 04-08-2025CFR Cluj2 - 3CS Universitatea Craiova
- 11-05-2025CS Universitatea Craiova2 - 2CFR Cluj
- 08-04-2025CFR Cluj2 - 0CS Universitatea Craiova
- 04-04-2025CFR Cluj1 - 1CS Universitatea Craiova
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CFR Cluj@4.76 → @4.701.3%
เสมอ@3.82 → @3.810.4%
ทีมเยือน CS Universitatea Craiova@1.56 → @1.570.6%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.65 | 4.00 | 1.57 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.79 | -1 | 2.03 | |
| Live | 4.65 | 4.00 | 1.57 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.79 | -1 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 3.80 | 1.57 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | -1 | 2.03 | |
| Live | 5.00 | 3.80 | 1.57 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 4.90 | 4.10 | 1.58 | 1.88 | 2.5/3 | 1.89 | 1.78 | -1 | 2.01 | |
| Live | 4.80 | 4.00 | 1.58 | 1.89 | 2.5/3 | 1.89 | 1.98 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 5.00 | 3.90 | 1.55 | 1.89 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | -1 | 2.03 | |
| Live | 4.60 | 3.80 | 1.62 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 1.98 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.50 | 3.85 | 1.57 | 1.90 | 2.5/3 | 1.92 | 1.80 | -1 | 2.04 | |
| Live | 4.15 | 3.75 | 1.62 | 1.91 | 2.5/3 | 1.91 | 1.99 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| 10BET | Initial | 3.25 | 3.60 | 1.98 | 1.78 | 2.5 | 1.89 | 1.95 | -0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 4.80 | 3.80 | 1.61 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 4.50 | 3.85 | 1.57 | 1.90 | 2.5/3 | 1.92 | 1.80 | -1 | 2.04 | |
| Live | 4.15 | 3.75 | 1.62 | 1.91 | 2.5/3 | 1.91 | 1.99 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Sbobet | Initial | 4.62 | 3.67 | 1.53 | 1.91 | 2.5/3 | 1.93 | 1.82 | -1 | 2.04 | |
| Live | 4.44 | 3.62 | 1.56 | 1.91 | 2.5/3 | 1.93 | 2.02 | -0.5/1 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 3.18 | 3.25 | 2.03 | 1.86 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 4.76 | 3.90 | 1.64 | 1.92 | 2.5/3 | 1.92 | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 3.25 | 3.70 | 1.95 | 1.79 | 2.5 | 1.94 | 1.77 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 4.80 | 3.90 | 1.64 | 1.87 | 2.5/3 | 1.86 | 1.93 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 5.54 | 4.03 | 1.54 | 1.97 | 2.5/3 | 1.79 | 1.83 | -1 | 1.94 | |
| Live | 4.65 | 4.00 | 1.70 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 4.40 | 3.50 | 1.73 | 1.83 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.60 | 3.60 | 1.67 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.91 | -0.5/1 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 3.45 | 3.45 | 1.97 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 4.90 | 3.80 | 1.65 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | -1 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.31 | 3.65 | 2.02 | 1.79 | 2.5 | 1.91 | 2.35 | 0 | 1.48 | |
| Live | 4.78 | 3.95 | 1.62 | 1.85 | 2.5/3 | 1.83 | 1.91 | -0.5/1 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 1
Standings
| [ROM D1-10] CFR Cluj | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 3 | 6 | 20 | 21 | 18 | 10 | 35.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | 11 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 2 | 1 | 5 | 8 | 15 | 7 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 5 | 3 | 11 | 7 | 23 | 4 | 42.9% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 0 | 14 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 7 | 9 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 50.0% |
| [ROM D1-2] CS Universitatea Craiova | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 10 | 2 | 2 | 34 | 10 | 32 | 2 | 71.4% |
| Home Field | 8 | 7 | 0 | 1 | 24 | 3 | 21 | 1 | 87.5% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 16 | 1 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 5 | 2 | 11 | 3 | 26 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 8 | 5 | 2 | 1 | 8 | 1 | 17 | 2 | 62.5% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 0 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| CFR Cluj Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 09-05-2026 | CFR Cluj | 0-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-2 (3-0) | 2.90 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 07-04-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-0 (0-0) | CFR Cluj | 6-6 (5-4) | 1.80 | 3.10 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ROMC | 05-03-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (0-0) | CFR Cluj | 10-2 (6-0) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ROM D1 | 08-12-2025 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (1-0) | CFR Cluj | 8-3 (3-0) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D1 | 04-08-2025 | CFR Cluj | 2-3 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 9-1 (1-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 11-05-2025 | CS Universitatea Craiova | 2-2 (0-0) | CFR Cluj | 6-2 (4-1) | 2.40 | 3.30 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| ROM D1 | 08-04-2025 | CFR Cluj | 2-0 (2-0) | CS Universitatea Craiova | 5-5 (3-3) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ROMC | 04-04-2025 | CFR Cluj | 1-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 7-2 (2-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 02-12-2024 | CS Universitatea Craiova | 0-2 (0-1) | CFR Cluj | 2-3 (0-2) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ROM D1 | 29-07-2024 | CFR Cluj | 0-2 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 5-5 (1-1) | 1.75 | 3.60 | 4.20 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 26-04-2024 | CS Universitatea Craiova | 0-1 (0-0) | CFR Cluj | 8-6 (3-5) | 2.38 | 3.10 | 3.10 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 17-03-2024 | CFR Cluj | 1-2 (0-1) | CS Universitatea Craiova | 13-2 (12-1) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.10 | L | O |
| ROM D1 | 03-12-2023 | CS Universitatea Craiova | 1-0 (0-0) | CFR Cluj | 10-5 (3-1) | 2.63 | 3.00 | 2.60 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 31-07-2023 | CFR Cluj | 1-1 (1-1) | CS Universitatea Craiova | 5-4 (2-3) | 2.15 | 3.20 | 3.50 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ROM D1 | 08-05-2023 | CFR Cluj | 1-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 4-6 (1-0) | 2.15 | 3.10 | 3.40 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 03-04-2023 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (0-0) | CFR Cluj | 15-0 (6-0) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | U |
| ROM D1 | 12-02-2023 | CS Universitatea Craiova | 2-0 (0-0) | CFR Cluj | 7-1 (5-1) | 2.70 | 3.00 | 2.55 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | D |
| ROM D1 | 12-09-2022 | CFR Cluj | 2-0 (2-0) | CS Universitatea Craiova | 3-11 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| ROM D1 | 16-05-2022 | CFR Cluj | 2-1 (1-0) | CS Universitatea Craiova | 2-3 (1-1) | 1.40 | 4.00 | 8.00 | W | 1.78 | 1 | 2.10 | D | O |
| ROM D1 | 11-04-2022 | CS Universitatea Craiova | 3-2 (1-1) | CFR Cluj | 3-3 (0-2) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CFR Cluj Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 01-11-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-1 (1-1) | CFR Cluj | 8-3 (4-2) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ROMC | 29-10-2026 | CFR Cluj | 1-3 (1-2) | Universitaea Cluj | 3-5 (2-1) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D1 | 26-10-2026 | CFR Cluj | 2-2 (1-0) | Dinamo Bucuresti | 4-9 (1-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D1 | 18-10-2026 | UTA Arad | 1-0 (0-0) | CFR Cluj | 8-3 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 12-10-2026 | Arges | 0-1 (0-0) | CFR Cluj | 7-2 (4-0) | 2.60 | 3.00 | 2.60 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 09-10-2026 | CFR Cluj | 1-3 (1-0) | Universitaea Cluj | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D1 | 19-09-2026 | CFR Cluj | 3-1 (2-0) | FC Botosani | 6-1 (4-0) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 12-09-2026 | Sepsi OSK | 3-1 (0-1) | CFR Cluj | 1-6 (0-2) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ROM D1 | 05-09-2026 | CFR Cluj | 0-0 (0-0) | Farul Constanta | 5-6 (2-2) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ROMC | 01-09-2026 | Sepsi OSK | 1-3 (0-1) | CFR Cluj | 4-3 (2-1) | 2.55 | 3.20 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 29-08-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-3 (1-2) | CFR Cluj | 4-2 (2-0) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D1 | 24-08-2026 | CFR Cluj | 1-0 (0-0) | FCSB | 3-3 (2-0) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 17-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (1-0) | CFR Cluj | 8-0 (3-0) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Tromso IL | 2-1 (1-0) | CFR Cluj | 9-0 (5-0) | 1.53 | 4.10 | 5.25 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | O |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | CFR Cluj | 0-5 (0-3) | Tromso IL | 4-0 (2-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 03-08-2026 | Rapid Bucuresti | 3-1 (3-0) | CFR Cluj | 8-10 (6-2) | 2.05 | 3.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | CFR Cluj | 3-0 (2-0) | Alashkert | 13-5 (8-1) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | D |
| ROM D1 | 27-07-2026 | CFR Cluj | 5-0 (3-0) | FC Voluntari | 10-0 (7-0) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Alashkert | 1-1 (1-0) | CFR Cluj | 6-5 (2-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| ROM D1 | 18-07-2026 | SC Otelul Galati | 2-1 (1-0) | CFR Cluj | 6-4 (4-3) | 3.20 | 3.20 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| CS Universitatea Craiova Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 06-11-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-0 (2-0) | Egnatia | 5-6 (1-2) | 1.44 | 4.33 | 6.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 01-11-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-1 (2-0) | FC Botosani | 2-5 (2-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| ROMC | 30-10-2026 | FC Voluntari | 1-1 (1-0) | CS Universitatea Craiova | 0-11 (0-5) | 4.75 | 3.50 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 27-10-2026 | Sepsi OSK | 0-5 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 0-3 (0-2) | 5.00 | 3.90 | 1.50 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 22-10-2026 | Inter Club Escaldes | 1-3 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 3-6 (1-3) | 5.25 | 3.70 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 19-10-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-0 (1-0) | Farul Constanta | 3-2 (2-1) | 1.30 | 4.50 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 15-10-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (0-0) | Getafe | 4-4 (1-1) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 11-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-5 (1-3) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 04-10-2026 | CSM Slatina | 0-4 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 2-2 (2-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 20-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 5-0 (2-0) | FCSB | 5-1 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 14-09-2026 | Corvinul Hunedoara | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 7-6 (3-5) | 4.50 | 3.40 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 08-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-5 (3-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ROMC | 03-09-2026 | FC Bacau | 1-2 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 5-3 (0-2) | 5.50 | 4.20 | 1.42 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | D |
| ROM D1 | 01-09-2026 | Rapid Bucuresti | 1-1 (0-1) | CS Universitatea Craiova | 3-3 (1-2) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA EL | 27-08-2026 | FC Ararat Armenia | 1-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-7 (0-3) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D1 | 23-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 3-1 (1-0) | FC Voluntari | 8-1 (5-1) | 1.36 | 4.50 | 7.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (1-1) | FC Ararat Armenia | 8-4 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 16-08-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 4-1 (1-1) | 4.00 | 3.30 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA EL | 14-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-1 (1-1) | KuPs | 8-0 (5-0) | 1.44 | 4.00 | 6.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 10-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 0-1 (0-1) | Arges | 12-1 (2-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Home | SC Otelul Galati | 13 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Away | FC Voluntari | 20 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | Concordia Chiajna | 24 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Away | UTA Arad | 13 Days |
| UEFA ECL | 27-11 | Away | Brighton Hove Albion | 18 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Home | Dinamo Bucuresti | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.60 | 2.32 | 2.12 | 4.60 | 2.32 | 2.12 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.75 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Initial | 4.65 | 4.00 | 1.57 | 4.65 | 4.00 | 1.57 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.79 | -1 | 2.03 | 1.79 | -1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 2.38 | 2.10 | 5.50 | 2.38 | 2.10 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.08 | 0/-0.5 | 1.73 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 5.00 | 3.80 | 1.57 | 5.00 | 3.80 | 1.57 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | -1 | 2.03 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.56 | 2.30 | 2.05 | 4.56 | 2.30 | 2.05 | 2.12 | 1/1.5 | 1.73 | 2.12 | 1/1.5 | 1.73 | 2.11 | 0/-0.5 | 1.76 | 2.11 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Initial | 4.62 | 3.67 | 1.53 | 4.44 | 3.62 | 1.56 | 1.91 | 2.5/3 | 1.93 | 1.91 | 2.5/3 | 1.93 | 1.82 | -1 | 2.04 | 2.02 | -0.5/1 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 8.5 | 1.85 | Live | 1.88 | 8.5 | 1.93 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 2.4 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.4 | Loss | 0.4 |
| 19.7 | Shot(OT) | 9.3 | 15.6 | Shot(OT) | 10.5 |
| 3 | Corner | 4.3 | 3.4 | Corner | 4.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.3 | Yellow Card | 1.5 |
| 12.7 | Fouls | 10.7 | 11.3 | Fouls | 9.4 |
| 43% | Possession | 42.3% | 46.1% | Possession | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| CFR Cluj ( 52 Matches) | CS Universitatea Craiova ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 11 | 7 |
| HT-D / FT-W | 8 | 4 | 8 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 2 | 8 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 2 | 5 |
Sepsi OSK
FC Voluntari